Dr.Fone - Buɗe allo (Android)

Cire allon makullin Android a cikin mintuna 5

  • Cire nau'ikan kulle allo guda 4: tsari, PIN, kalmar sirri & sawun yatsa
  • Ketare Google FRP akan Samsung ba tare da lambar fil ko asusun Google ba
  • Ba a buƙatar ilimin fasaha. Kowa zai iya rike shi
  • · Yi aiki don duk manyan samfuran Android kamar Samsung, Huawei, LG, Xiaomi, da sauransu.
Kalli bidiyon
drfone screen unlock

Ketare Duk wani allo Kulle Android a cikin mintuna

Wannan Cire Allon Kulle na Android na iya cire allon kulle tare da tsari, PIN, kalmar sirri da sawun yatsa. Ayyuka masu sauƙi ta hanyar dannawa don kewaya allon kulle Android lokacin da kuka manta kalmar wucewa, samun na'urar Android ta hannu ta biyu tare da kulle allo, ko ba za ku iya shigar da kalmar wucewa ba saboda karyewar allo.
Manta Kalmar wucewa
Lambar PIN
Kulle Tsari
wrong attempts
Ƙoƙarin kuskure
Buɗe fuska
drfone screen unlock 3

Kewaya Samsung FRP

Siffar Kariyar Sake saitin masana'anta ta Android (FRP) tana taimaka muku shiga allon gida na Samsung ɗinku ba tare da wahala ba. Don haka, komai ka rasa asusun Google ko manta lambar PIN ɗinka, ko kawai ka sayi wayar da aka yi amfani da ita daga wasu, tana magance matsalar ba tare da ƙoƙari ba.

Buɗe Samsung / LG Ba tare da Asara Data ba

Makulle daga cikin wayoyin Samsung ko LG yana hana ku shiga bayanai akansa. Idan ka hadu da wannan halin da ake ciki da kuma fatan kewaye da Samsung ko LG kulle allo ba tare da sake saiti da kuma data erasing, za ka iya kokarin Dr.Fone - Screen Buše. Wannan shi ne mafi rarrabe ikon cewa ya kafa Dr.Fone baya ga duk fafatawa a gasa.
Ƙara koyo >>
drfone screen unlock 2
drfone screen unlock 3

Alamu 15, Wayoyin Android 2000+ da Samfuran Tablet Ana Tallafawa

Dr.Fone - Buɗe allo yana rufe mafi yawan shahararrun samfuran wayar hannu, kuma yana ci gaba da ƙaruwa. Sai dai wayoyin Samsung da LG, zaku iya cire duk makullin allo na na'urorin Android da suka hada da galibin nau'ikan Android da suka hada da Huawei, Xiaomi, Lenovo, Motorola, OnePlus, da sauransu.

Cire allon Kulle Android a cikin daƙiƙa

Dr.Fone a amince cire Android kulle allo da kuma taimaka maka ka mai da cikakken damar yin amfani da na'urarka. Don wani ɓangare na wayoyin Samsung da LG, zai buɗe allon wayar ba tare da asarar bayanai ba.
drfone screen unlock android 1
drfone screen unlock android 2
drfone screen unlock android 3
  • 01 Kaddamar da shirin a kan kwamfutarka
    Kaddamar da Dr.Fone, danna Screen Buše kuma gama ka Android na'urar.
  • 02 Zaɓi bayanin na'urar don buɗe Android ɗin ku
    Zaɓi ƙirar waya daidai don cire allon kulle ba tare da asarar bayanai ko yanayin ci gaba ba.
  • 03 Shigar da hanyoyi daban-daban don cire allon kulle
    Bi umarnin kan allo don shigar da Yanayin Zazzagewa ko Yanayin farfadowa kuma jira tsarin buɗewa don kammala.

Bayanan Fasaha

CPU

1GHz (32-bit ko 64-bit)

RAM

256 MB ko fiye na RAM (1024MB An shawarta)

Hard Disk Space

200 MB kuma sama da sarari kyauta

Na'urori masu tallafi

Buɗe allo Android: Android 2.1 kuma har zuwa sabon
Cire Google FRP Lock: Android 6/7/8/9/10

Kwamfuta OS

Windows: Lashe 11/10/8.1/8/7

Tambayoyin Cire Allon Kulle na Android

  • Akwai yanayi daban-daban lokacin da mutane ba za su iya samun nasarar shigar da tsarin Android ba. Misali, za su iya mantawa da makullin tsarin ko kalmar sirri bayan barin wayar ita kaɗai na dogon lokaci. Yiwuwa sun sami wayar hannu ta biyu tare da makullin allo, lambar wucewar allon makullin an saita ta ta wani ɗan banzan yaro, ko ma mafi muni, allon yana kulle saboda shigar da kalmar sirri da ba daidai ba sau da yawa. A duk wadannan al'amura, kana bukatar Android kulle allo kau kayan aiki da sauri kewaye da Android kulle allo.
  • Samun allon kulle akan Android ɗinku tabbas zai iya kare sirrin ku da kyau, amma yana kawo wasu abubuwan jin daɗi da gaske. Tare da allon kulle, ana jinkirin samun damar shiga saƙonnin ko aikace-aikace, kuma yana da ban tsoro lokacin da aka manta kalmar sirrin kulle allo gaba ɗaya. Don haka, wasu mutane suna so su kashe allon kulle a cikin Android don sauƙaƙe rayuwa. Ga matakai masu sauƙi da za a bi tare:
    1. Matsa app ɗin Saituna ko alamar cog a cikin inuwar sanarwa.
    2. Kewaya zuwa Abun Tsaro.
    3. Zaɓi Kulle allo kuma zaɓi Babu ko Dokewa (Idan kun riga kuna da allon kulle, kuna buƙatar shigar da kalmar wucewa da ake buƙata, tsari, ko tabbatar da sawun yatsa).
  • Idan tsarin ku na Android ba shi da allon kullewa, kuna iya la'akari da ƙara ɗaya saboda ta wannan hanyar za ku iya kare sirrinku kuma ku hana idanunku su kalli bayananku. Kawai je zuwa Saituna> Tsaro> Kulle allo don ƙara makullin allo na Android da ake so. Anan ga makullin allo na Android da aka fi amfani da su:
    • Tsarin: Kana buƙatar zana tsari kafin shigar da tsarin Android.
    • Kalmar wucewa: Kuna buƙatar shigar da aƙalla lambobi 6 don samun damar tsarin ku na Android. Wannan na iya zama ƙasa da dacewa fiye da allon kulle ƙirar ƙira.
    • PIN: Kulle PIN na Android yawanci yana da lambobi 4 kawai kuma wasu mutane suna son amfani da shi azaman madadin kulle allo mai sauƙi.
    • Hoton yatsa: Makullin sawun yatsa shine mafi kyawun allo makullin mai amfani don Android. Kuna buƙatar yin rikodin sassa da yawa na yatsa don wayarku don tunawa cewa yatsanku ne na musamman.
  • Siffar "Cire Google FRP Lock" yana goyan bayan na'urorin jerin Samsung kawai a halin yanzu.
  • Lokacin da kuka manta kalmar sirri ta makullin allo, kuna buƙatar buɗe wayarku ta Android ba tare da kalmar sirri ba kuma sake saita kalmar wucewa. Akwai 2 hanyoyin da za a kewaye Android kulle allo:

    Hanyar 1: Boot your Android cikin dawo da yanayin kuma zaɓi Factory sake saiti don shafe kalmar sirri. Za a share bayanan ku ta wannan hanyar.

    Hanyar 2: Idan kana tambayar "yadda za a buše android phone kalmar sirri ba tare da factory sake saiti", to, ka shakka bukatar Android kulle allo kau kayan aiki kamar Dr.Fone - Screen Buše (Android). Za ka iya amfani da wannan kayan aiki don cire Android kulle allo ta rike na'urar data.

Kada a kara damuwa game da buɗewa!

Komai wayar ku tana kulle ta hanyar alamu, PIN, Google FRP, kalmar sirri ko sawun yatsa, Dr.Fone na iya sarrafa duk waɗannan makullin kuma ya buɗe su!

drfone screen unlock 5

Abokan cinikinmu suma suna zazzagewa

drfone screen unlock 3
Maida Data (Android)

Warke share ko rasa bayanai daga 6000+ Android na'urorin.

Manajan Waya (Android)

Canja wurin lambobin sadarwa, SMS, hotuna, kiɗa, bidiyo, da ƙari tsakanin na'urorin Android da kwamfutoci.

Ajiyayyen Waya (Android)

Zaɓi madadin bayanan Android akan kwamfuta kuma mayar da su kamar yadda ake buƙata.