Buɗe SIM na iPhone don Yin Aiki akan kowane mai ɗaukar kaya a duk duniya
- · Goyi bayan sabbin samfuran da aka fitar daga iPhone XR zuwa iPhone 13 da kuma daga baya.
- Matsar zuwa kowane afaretan cibiyar sadarwa a cikin mintuna ba tare da manufa ba ba tare da asarar bayanai ba.
- Ba a buƙatar fasa gidan yari. Buše iPhone ba tare da R-SIM ba.
- · Mai jituwa tare da yawancin dillalai, T-Mobile, Gudu, Verizon, da sauransu.
Buše your iPhone daga kowace cibiyar sadarwa a daban-daban al'amura
Gyara Matsalolin Kulle SIM ɗinku a cikin mintuna
Matsar da SIM kuma an gama kunnawa tare da T-Mobile, sannan fara samun wannan saƙon "Katin SIM ɗin ya kulle" mintuna ta hanyar SIM mara inganci. Idan kun haɗu da irin wannan batu, yana yiwuwa ya zama batun SIM mai ɗaukar kaya. Duk kurakuran da ke da alaƙa da sim ɗin da kuka haɗu da ku ana iya magance su yanzu kafin fara sabon tsarin jigilar kaya.
Abubuwan da ke buƙatar kulawa: Ba a samun tallafi idan an katange IMEI ko a cikin jerin baƙaƙen mai ɗauka.
Masu ɗaukar kaya Mu Buɗe
Ko wayarka yanzu a kan wani T-mobile m biya biya shirin ko Verizon alkawari yarjejeniya, Dr.
Buɗe Katin SIM a Hanyar Mataki 3
Babu ilimin fasaha da ake buƙata. Kawai bi umarnin mataki-mataki.
01 Buɗe Dr. Fone - Sim Buɗe
Zaɓi fasalin daga Dr.Fone - Buɗe allo (iOS).
02 Tabbatar da bayanin Wayarka
Matsa "Fara" don shigar da aikin tabbatar da izini. Tabbatar cewa iPhone ya haɗa zuwa kwamfutar. Danna "Tabbatar" don ci gaba.
03 Buše iPhone SIM
An kunna QR code za a samu, bi umarnin da kuma danna "Buše" to musaki SIM kulle a kan iPhone.
Me yasa Dr.Fone - Sim Buše?
Dr.Fone - Sim Buše an tsara shi don kewaye kulle SIM mai ɗaukar hoto da warware duk wani batu na kunnawa a cikin 'yan mintuna kaɗan. Bugu da kari, shi gusar da wani Apple hane-hane a lokacin aiwatar.
Mai sauri
Mintuna 5 kawai don 'yantar da iPhone ɗinku daga masu ɗaukar kwangilar
Ingantacciyar
Da zarar an buɗe, wayarka za ta kasance a buɗe ta dindindin
Amintacciya
Babu canji ko asarar bayanai bayan buɗe SIM
Kwararren
Manyan kafofin watsa labarai da masu amfani a duniya sun ba da shawarar
Bayanan Fasaha
Bayanan Fasaha
1GHz (32-bit ko 64-bit)
RAM
256 MB ko fiye na RAM (1024MB An shawarta)
Hard Disk Space
200 MB kuma sama da sarari kyauta
Na'urori masu tallafi
IPhone XR, SE2, Xs, Xs Max, 11, 12, da 13 jerin
Kwamfuta OS
Windows: Lashe 11/10/8.1/8/7/Vista/XP
iOS
iOS 14.6 ko kuma daga baya
Gyara Makullan SIM FAQs
-
Kafin fara ketare SIM naka, tabbatar da IMEI na wayarka yana da mahimmanci. Anan akwai hanyoyi masu sauƙi don bincika ko an toshe wayar.
1. Nemo lambar IMEI (Dial *#06#);
2. Kira mai ɗaukar hoto tare da lambar don tabbatarwa;
3. Yi amfani da IMEI online Checker. -
Lallai eh. Yana da doka don buše iPhone ɗinku ko wata wayar hannu. Dokar "Buɗe Zaɓin Abokin Ciniki da Dokar Gasa mara waya." ya halatta duk wani mai amfani da wayar salula ko wayar salula da ya cika dukkan sharrudan kwangilar wayarsa ya bude wayarsa ya koma wani kamfanin jigilar kaya.
-
Yana nufin idan ka sake kunna iPhone ko canza katin SIM na mai ɗaukar hoto, ba za a sake kulle shi ba, muddin wayarka ba ta sake saitin masana'anta ba ko hutawa mai ƙarfi daga baya.
-
Lokacin da kake buɗe wayarka, duk abin da kake buƙatar yi shine saka katin SIM daga mai ɗaukar hoto da kake son canzawa.
-
Rooting wayar ba zai dako-buɗe ta ba, amma zai ba ka damar saita wayar kuma ko shigar da wata sabuwa. Buɗe SIM ɗin yana buƙatar ƙirƙira lambar da ke shigarwa cikin wayarka. Bugu da ƙari, zai karya hanyar haɗin yanar gizon da ke tsakanin wayarka da cibiyar sadarwar da ta aika. A ƙarshe, yana ba ku damar saka katin SIM mai jituwa daga wata hanyar sadarwa daban kuma ku haɗa zuwa sabis ɗin su.
Abubuwan Buɗe SIM masu alaƙa
Buɗe SIM na iPhone don Yin Aiki akan kowane mai ɗaukar kaya a duk duniya
Dr.Fone - Sim Buše taimaka kewaye m SIM kulle da kuma gyara wani kunnawa al'amurran da suka shafi za ka iya yi tare da iPhone. Don haka idan kuna fatan karya wayoyinku daga gidan yari, gwada shi!
The Mac version yana zuwa nan ba da jimawa ba, don Allah a kula.
Abokan cinikinmu suma suna zazzagewa
Buɗe kowane allon kulle iPhone lokacin da kuka manta lambar wucewa/PIN akan iPhone ko iPad ɗinku.
Canja wurin lambobin sadarwa, SMS, hotuna, kiɗa, bidiyo, da ƙari tsakanin na'urorin iOS da kwamfutoci.
Ajiye da mayar da kowane abu akan/zuwa na'ura, da fitar da abin da kuke so daga wariyar ajiya zuwa kwamfutarka.