An manta kalmar wucewa ta Outlook? Hanyoyi 3 don Mai da Shi

Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Maganganun kalmar sirri • Ƙididdiga hanyoyin magance

0

Yana da al'ada don samun kalmomin shiga da yawa a cikin wannan zamanin dijital, kuma wani lokacin yana iya zama kyakkyawa mai wahala don kiyaye duk kalmomin shiga imel ɗin mu. Sau da yawa yayin canzawa zuwa na'urori daban-daban ko makamancin haka, har yanzu yana yiwuwa a manta da mahimman bayanan mu.

Daga yanzu, labarin a nan zai yi ƙoƙari ya rufe taƙaitaccen taƙaitaccen hanyoyin, software, kayan aiki, da sauransu. Don haka, kada ku dubi gaba, saboda mafi kyawun mafi kyawun mafita yana jiran ku! A cikin wannan jagorar ƙasa a nan, mun kalli kaɗan daga cikin mafi kyawun hanyoyin dawo da kalmar sirri da ake da su da masu sarrafa kalmar sirri a kasuwa a yau.

Hanyar 1: Mafi Hanyar Mai da Outlook Email Password - Dr. Fone Password Manager (iOS)

Kamar hanyar, taken ya faɗi duka! Kun gane daidai. Wannan ita ce hanya mafi sauƙi kuma mafi dacewa don dawo da kalmar wucewa ta ku. Tare da Dr.Fone- Password Manager, zama Apple ID ko Microsoft lissafi, ko ma Gmail account , wannan kayan aiki yana tabbatar da nasarar dawo da kalmar wucewa. Dr.Fone- Password Manager ne mai sauki, m, kuma amintacce kamar yadda ceton kalmar sirri a kan iOS na'urorin ba tare da wani data yayyo. Wannan kayan aiki ne na zamani wanda ke sarrafa kalmar sirri mai sauqi ta fuskar amfani. A ƙasa nan, mun haɗa umarni kan yadda ake gwada wannan hanyar dawo da kalmar wucewa ta Microsoft Outlook.

Mataki 1 - Da fari dai, download Dr.Fone - Password Manager da kaddamar da shi. Zaɓi "Mai sarrafa kalmar sirri" daga babban allo.

drfone home

Mataki 2 - Yanzu, gama ka iOS na'urar to your PC. Idan ka ga faɗakarwar “Amince Wannan Kwamfuta” akan na’urarka, da fatan za a danna maɓallin “Trust”.

drfone password recovery

Mataki 3 - Danna kan "Fara Scan" blue button bayyana a kan allo, kuma zai yanzu gane asusunka kalmar sirri a kan iOS na'urar.

drfone password recovery 2

Mataki 4 - Yanzu, duba a kan kalmomin shiga daga jerin samu. Kuna iya nemo kalmomin shiga da kuke so tare da "Dr. fone – Password Manager.

drfone password recovery 3

Mataki 5 - Yanzu danna kan "Export" button da fitarwa Kalmomin shiga kamar yadda CSV.

drfone password recovery 4

Mataki 6 - A ƙarshe, "Zaɓi tsarin CSV" da kuke son fitarwa. Yanzu, za ka iya fitarwa your iPhone ko iPad kalmomin shiga zuwa wani format kana bukatar da shigo da su zuwa wasu kayan aikin kamar iPassword, LastPass, Keeper, da dai sauransu.

drfone password recovery 5

Hanyar da ke sama ta fi jerin sunayen mu don dawo da kalmar wucewa ta imel kamar yadda yake da sauƙi don amfani amma yana da ƙarfi sosai a cikin ayyukan sa.

Hanyar 2: Sake saita kalmar wucewa ta Outlook Amfani da Shafin Farko na Asusun Microsoft

Wannan hanyar tana bayyana yadda ake sake saita kalmar sirrin asusun Outlook ɗin ku ta amfani da shafin “Maida Asusunku” na Microsoft a cikin burauzar gidan yanar gizo. Dole ne ku sani cewa asusun Microsoft kamar iyayen duk ayyukansa ne. A wasu kalmomi, idan ka ƙirƙiri asusun Microsoft, to wannan asusun guda ɗaya za a iya amfani da shi don samun dama ga ayyuka daban-daban da Microsoft ke bayarwa. Misali, zaku iya shiga cikin shagon Microsoft, Skype, Microsoft 365, Outlook.com, Windows 8, 10, har ma da 11.

Don haka, lokacin da kuka bi wannan hanyar, zaku sake saita kalmar wucewa ta asusun ku kuma za a sami canjin kalmar sirri don duk ayyuka da rukunin yanar gizon da kuke amfani da asusun Microsoft iri ɗaya. Wannan wata hanya ce ta gargajiya ta dawo da kalmar sirri ta hangen nesa. Kuna iya yin wannan kawai ta zaɓin manta aikin kalmar sirri. Don haka, ba tare da ƙarin jin daɗi ba, bi umarnin mataki-mataki da ke ƙasa don shawo kan matsalar ku da sauri.

Mataki 1 - Da fari dai, ziyarci shafin Mai da Asusunku  daga burauzar gidan yanar gizon ku. Kuna iya amfani da kwamfuta ko na'urar hannu.

Mataki 2 - Na biyu, kana buƙatar shigar da adireshin imel na Microsoft wanda ke da alaƙa da wannan asusun hangen nesa. Hakanan zaka iya shigar da lambar waya ko ma sunan Skype da ke da alaƙa da wannan asusun. Da zarar an yi, zaɓi maɓallin "Next".

recover outlook password 1

Mataki na 3 - Yanzu, za a samar da lambar kuma za ku iya samun ta a cikin app ɗin mai tabbatarwa ko madadin adireshin imel. Idan ana buƙata, Hakanan zaka iya danna mahaɗin "Yi amfani da wani zaɓi na tabbatarwa daban".

Lura: Kuna buƙatar samun app ɗin tantancewa don wannan. Idan ba ku da shi, shigar da shi.

recover outlook password 2

Mataki na 4 - Yanzu, dole ne ku tabbatar da ainihin ku. Don tabbatar da wannan tsari, dole ne a shigar da lambobi huɗu na ƙarshe na lambar rajista. Wani lokaci kuma kuna iya buƙatar shigar da cikakken adireshin imel ɗin ku sannan ku karɓi lambar tantancewa ta rubutu. Cika bayanin kamar yadda akwatin maganganu ya sa sannan kuma zaɓi "Sami lambar".

recover outlook password 3

Mataki na 5 - Yanzu, a cikin akwatin maganganu na gaba, da fatan za a shigar da lambar tantancewa wanda kuka karɓa kuma danna kan "Next".

recover outlook password 4

Yanzu, ana iya sa ku ƙara kammala wannan aikin tabbatarwa idan an kunna fasalin "tabbacin mataki biyu".

Misali - da zarar an shigar da lambar, wacce kuka karɓa daga wayar hannu ta hanyar saƙon rubutu, kuna iya tabbatar da hakan ta amfani da app ɗin tantancewar ku.

Mataki 6 - Yanzu, shigar da zabi na sabon kalmar sirri. Dole ne ya zama aƙalla haruffa takwas kuma yana da sanin kalmar sirri. Gwada zabar kalmar sirri mai ƙarfi da za ku iya tunawa. Sa'an nan, sake shigar da kalmar wucewa kuma zaɓi "Next."

recover outlook password 5

Mataki na 7 - Jira har sai sanarwar da aka sani da “An canza kalmar sirri” ta bayyana. Zaɓi "Shiga" don shiga cikin asusun Microsoft ɗinku ta amfani da sabuwar kalmar sirri da aka ƙirƙira.

Hanyar 3: Mai da Kalmar wucewa ta Outlook Amfani da zaɓin kalmar sirrin mantawa da Outlook

Ga wata hanya idan kun manta kalmar sirri ta Outlook. Bari mu matsa zuwa matakai:

Mataki 1 - Da fari dai, je zuwa Outlook.com kuma zaɓi zaɓi "Sign in". Maɓalli a cikin imel ɗin Outlook ɗin ku sannan zaɓi "Na gaba."

recover outlook password 6

Mataki 2 - Lokacin da kake kan shafi na gaba, za ku lura da "Mata kalmar sirri?" hanyar haɗi. Danna shi don ci gaba.

recover outlook password 7

Mataki 3 - Yanzu, za ka sami 3 zažužžukan a kan "Me ya sa ba za ka iya shiga?" allo. Zabi na farko wanda shine "Na manta kalmar sirrina".

recover outlook password 8

Mataki 4 - Bayan wannan, za ka bukatar ka shigar da haruffa za ka iya gani da kuma danna kan "Next".

Mataki 5 - Yanzu, lokaci yayi da za a sake tabbatar da asalin ku. Kuna buƙatar zaɓar madadin adireshin imel da aka nuna akan allon don samun lambar. Idan ba ku da shi, danna kan “Ba ni da ko ɗaya daga cikin waɗannan,” sannan “Na gaba”. Za a kewaya zuwa shafi inda za ku iya shigar da wani adireshin imel kuma shigar da haruffa don tabbatarwa.

recover outlook password 9

Mataki 6 - A cikin ɗan gajeren lokaci, za ku sami lambar akan asusun imel da aka shigar. Sannan za a tura ku zuwa shafin dawo da kalmar wucewa. Anan, kuna buƙatar shigar da lambar kuma tabbatar da shi. Za a dawo da kalmar wucewa ta Outlook.

Kammalawa

Yawancin irin waɗannan matsalolin sau da yawa suna faruwa ta hanyar manta kalmar sirri a wasu lokuta, share wani muhimmin amintaccen fayil, ko daga lalacewar na'urorin lantarki masu ɗaukuwa. Wannan shine kawai dalilin da yasa nau'ikan kayan aikin dawo da kalmar sirri ke samuwa azaman freeware ko shareware akan intanet. A taƙaice, waɗannan su ne hanyoyin da muka gwada don dawo da kalmar wucewa, inda muka bincika kuma muka tsara waɗannan hanyoyin ta hanyar ɗaukar su gabaɗaya. Manufar mu anan ita ce nemo ingantaccen hanyar dawo da kalmar wucewa ta imel wacce ta kasance mai aminci kuma, mafi mahimmanci, tana taimakawa kiyaye bayanan ku. Za mu yi farin cikin gwada wasu ƙarin hanyoyin kuma mu ƙara ƙarin cikin jerin jim kaɗan kuma mu haskaka ku!

Kuna iya So kuma

Alice MJ

Editan ma'aikata

( Danna don yin rating wannan post )

Gabaɗaya rated 4.5 ( 105 sun shiga)

Home> Yadda za a > Maganganun kalmar wucewa > Mance kalmar wucewa ta Outlook? Hanyoyi 3 don Mai da Shi