drfone app drfone app ios

[Sauki & Amintaccen] Yadda ake Amfani da Telegram don PC?

Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Maganganun Waya ta madubi • Ingantattun mafita

Ana ɗaukar dandamalin sadarwa a cikin dandamali waɗanda suka fuskanci mafi girman juyin halitta tare da ci gaban fasaha. Shafukan da dama sun samu shahararriyar hoto a kasuwa, inda kowace manhaja ke yin nata tsarin nata na musamman wajen kai wa mutane hari a duk fadin duniya. Ana amfani da dandamali irin su WhatsApp Messenger a shirye don tattaunawa ta yau da kullun, yayin da Viber ya fi so don yanayin da kuke buƙatar tuntuɓar masoyan ku da ke zaune a wancan gefen duniya. Tare da wannan, waɗannan manzannin sun gabatar da saitunan daidaitawa daban-daban waɗanda aka yarda da su ta hanyar mutane daban-daban, don haka suna kawo bambancin sha'awa a tsakanin mutane. Koyaya, tare da waɗannan ƙwararrun dandamali, an saita wata software don mafi girman hanyar sadarwa. Telegram ya ba ƙwararru don haɓaka tsarin sadarwa tare da mutane da gabatar da samfuran su na musamman da inganci. Kamar yadda wannan dandamali ya sami ci gaba a kasuwa, ƙwararru da yawa sun jagoranci kawo wannan akan tsarin mafi girma. Don wannan, ana buƙatar su yi aiki da Telegram akan PC. Wannan labarin yana gabatar muku da cikakken jagora kan yadda ake amfani da Telegram don PC ta bin wasu hanyoyin.

Sashe na 1: Me yasa muke amfani da Telegram don PC?

Akwai ɗaruruwan dalilai waɗanda zasu gwada ku don amfani da Telegram don PC. A duk lokacin da kuke zaune a ofishin ku kuma kuna aiki akan wani aiki, ƙila zai yi wahala ku matsar da kanku zuwa wayoyinku da canza yanayin ku, kuna damun kanku a wurin aiki. A wasu lokuta, yin amfani da wayarka ba shakka zai dagula tsarin da aka saita a ofis. Don irin waɗannan lokuta, ƙila kuna buƙatar amfani da PC ɗinku don dandamali masu aiki kamar Telegram. Yayin amfani da Telegram akan PC ɗin ku yana ceton ku daga hargitsi marasa amfani, yana kuma ba ku babban allo don sadarwa. Wannan yawanci yana sa abubuwan gani naku su fi kyau kuma yana taimaka muku rufe duk bangarorin saƙonni tare da ingantacciyar hanya. Don haka, ana iya kiran amfani da Telegram don PC azaman zaɓi mai kyau don sadarwa tare da mutane a duk faɗin duniya.

Kashi na 2: Zazzage aikace-aikacen tebur na Telegram na hukuma

Yayin da kuka fahimci mahimmancin amfani da Telegram akan PC ɗinku, kuna buƙatar ci gaba zuwa duba tsarin da zai jagorance ku wajen shigar da Telegram don PC ɗin ku. Yayin da Telegram yana ba da aikace-aikacen tebur na hukuma don yin aiki a kai, kuna buƙatar bin waɗannan matakan don sauƙin fahimtar tsarin da ke ciki.

Mataki 1: Bude gidan yanar gizon hukuma na Telegram akan burauzar ku kuma zazzage sigar tebur na OS mai jituwa. Telegram yana ba ku wata hanyar yin amfani da Telegram akan PC. Tare da aikace-aikacen sa mai ɗaukar hoto wanda aka adana a ko'ina akan ma'ajin ku na waje, kuna buƙatar toshe shi kuma kuyi amfani da dandamali ba tare da shigar da shi akan PC ɗin ku ba.

select-your-os

Mataki 2: Ko da kuwa abin da aka ambata, da zarar kun gama zazzage aikace-aikacen Telegram akan PC ɗin ku, kuna buƙatar ci gaba zuwa shigarwa. Da farko zai tambaye ku yaren da kuke son shigar dashi. Kuna iya zaɓar kowane harshe cikin sauƙi daga cikin zaɓuɓɓuka shida da aka bayar.

select-setup-language

Mataki 3: A cikin wannan allo, ana buƙatar ka samar da sunan babban fayil don shigarwa. Telegram zai kasance a cikin takamaiman babban fayil na Fara Menu.

writer-folder-name

Mataki na 4: A allon na gaba da ke buɗewa, kuna buƙatar bincika kuma zaɓi babban fayil ɗin da za a shigar don shigar da Telegram a cikinsa.

select-destination-folder

Mataki na 5: Idan kuna son ƙirƙirar gajeriyar hanya ta tebur na aikace-aikacen, kuna buƙatar buga akwati da aka bayar akan allon mai zuwa. Matsa "Next" kuma ƙare shigarwa. Da zarar kun gama tare da shigarwa, kuna buƙatar ci gaba zuwa ƙaddamar da dandamali don saita shi akan na'urar ku.

create-a-shortcut-and-tap-on-next

Mataki na 6: Gudu da aikace-aikacen Telegram daga tebur ɗinku ko babban fayil ɗin da aka shigar kuma danna maɓallin "Fara Saƙo".

click-on-start-messaging

Mataki na 7: Samar da dandamali tare da ƙasar da lambar wayar da kuka kunna Telegram a ciki. Matsa "Next" don ci gaba. Shigar da lambar da ake aikawa zuwa lambar wayar ku don tabbatarwa. Allon hukuma na Telegram Messenger yana bayyana bayan tabbatarwa wanda yanzu ana iya amfani dashi don aika saƙonni zuwa abokan hulɗarka cikin sauƙi.

telegram-is-activated

Sashe na 3: Yi amfani da Telegram don PC ta gidan yanar gizon Telegram (ba tare da saukar da app ba)

Idan ba kai bane mai sha'awar amfani da Telegram don PC ta hanyar zazzage takamaiman dandamali akan na'urarka, zaku iya yin la'akari da yin amfani da dandalin gidan yanar gizon sa tare da fasali iri-iri da gogewa. Don ceton kanku daga ɗaukar sarari mara amfani akan na'urarku, kuna buƙatar bin ƙa'idodin da aka bayar a ƙasa don amfani da Telegram ta hanyar gidan yanar gizon sa.

Mataki 1: Bude gidan yanar gizon hukuma na Telegram akan burauzar ku.

Mataki na 2: Tare da shafin shiga a gabanku, zaɓi ƙasar kuma rubuta lambar wayar ku. Matsa maɓallin "Next" don ci gaba.

tap-on-next-after-entering-details

Mataki 3: A pop-up yana bayyana akan allon don tabbatar da lambar wayar da aka bayar. Da zarar an tabbatar, ana aika lamba zuwa lambar waya mai alaƙa da ake ƙarawa. Samar da lambar kuma ku shiga cikin asusunku na Telegram. Kuna iya lura da duk lambobin sadarwa da saƙonnin da aka aika ta lambar wayar a baya.

Sashe na 4: Kuna iya mamakin yadda ake toshe wani akan tebur na Telegram

Yayin amfani da Telegram, akwai lokutta da yawa inda kuka ci karo da wani abokin hulɗa wanda koyaushe yana zazzage ku kuma yana hana ku yin aiki yadda ya kamata. A irin waɗannan lokuta, kuna buƙatar toshe wani daga asusun Telegram ɗin ku don riƙe su saboda zazzage ku. Don toshe wani akan tebur ɗin Telegram, kuna buƙatar bin waɗannan matakai masu sauƙi kamar yadda aka bayar a ƙasa.

Mataki 1: Bude aikace-aikacen Telegram ɗin ku akan PC sannan ku ci gaba zuwa zaɓi lambar sadarwar da kuke son toshewa.

Mataki 2: Zaɓi gunkin "digogi uku" wanda yake a saman kusurwar dama na allon.

tap-on-three-dots

Mataki na 3: Taɓa kan zaɓi na "Block User" daga menu mai saukewa don hana mai amfani tuntuɓar ku akan Telegram.

block-the-user

Sashe na 5: Shin akwai wani madadin lokacin da Telegram for PC baya aiki? Ee, yi amfani da MirrorGo!

Koyaya, ban da duk hanyoyin da dabarun da aka yi magana da su kuma aka gabatar da su a sama, ɓarna da yawa ba za su ba ku damar yin aiki da Telegram daidai ba. A cikin irin wannan yanayi, wannan labarin yana gabatar muku da wani ƙwararren madadin da zai ba ku damar yin amfani da Telegram akan PC ɗin ku ba tare da zazzage ƙa'idar ta tebur ko aikace-aikacen yanar gizo ba. Aikace-aikacen Mirroring sun gabatar da mafita na lokaci-lokaci na ɗan lokaci kuma ana ɗaukar su azaman ƙa'idar tasiri mai tasiri wacce za'a iya daidaitawa don sarrafa dandamali kamar Telegram cikin sauƙi. Kamar yadda jikewa da ke akwai a kasuwa yana da fa'ida sosai, labarin ya gabatar muku da wani zaɓi wanda zai ba ku cikakkiyar tsarin sarrafa aikace-aikace a cikin PC ɗin ku. Wondershare MirrorGo yayi muku a ajiye sarrafawa yanayi a ko'ina cikin management na na'urorin, inda za ka iya sauƙi mayar da hankali a kan iko da na'urar tare da taimakon PC peripherals. Wondershare MirrorGo na samar da kebul dangane a kafa mirroring dangane da zai samar da sabis ba tare da lag. Tare da wannan, dandali kuma yana tallafawa sauƙin amfani da linzamin kwamfuta da keyboard don sarrafa aikace-aikacen Android akan wayarka. Hakanan zaka iya yin rikodin duk lokuta yayin aiki da aikace-aikacen mirroring, yana mai da shi cikakken zaɓi tare da saiti na ci-gaba da ingantaccen dubawa. Dandalin kuma yana tallafawa sauƙin amfani da linzamin kwamfuta da madannai don sarrafa aikace-aikacen Android akan wayarka. Hakanan zaka iya yin rikodin duk lokuta yayin aiki da aikace-aikacen mirroring, yana mai da shi cikakken zaɓi tare da saiti na ci-gaba da ingantaccen dubawa. Dandalin kuma yana tallafawa sauƙin amfani da linzamin kwamfuta da madannai don sarrafa aikace-aikacen Android akan wayarka. Hakanan zaka iya yin rikodin duk lokuta yayin aiki da aikace-aikacen mirroring, yana mai da shi cikakken zaɓi tare da saiti na ci-gaba da ingantaccen dubawa.

Dr.Fone da Wondershare

Wondershare MirrorGo

Yi madubi na'urar Android zuwa kwamfutarka!

  • Play mobile wasanni a kan babban allo na PC tare da MirrorGo.
  • Ajiye hotunan kariyar kwamfuta da aka ɗauka daga wayar zuwa PC.
  • Duba sanarwa da yawa a lokaci guda ba tare da ɗaukar wayarka ba.
  • Yi amfani da aikace-aikacen android akan PC ɗinku don ƙwarewar cikakken allo.
Akwai akan: Windows
3,240,479 mutane sun sauke shi

Don gane sauki Hanyar yin amfani da MirrorGo ga aiki Telegram a kan PC, kana rika bi matakai don samun san hanya na ta sanyi.

Mataki 1: Haɗa your Android

Da farko, ana ba ku shawarar haɗa na'urar Android tare da PC ta kebul na USB. Bayan haɗa na'urarka, canza saitunan USB zuwa "Canja wurin fayiloli" kuma ci gaba.

connect android phone to pc 2

Mataki 2: Kunna USB Debugging

Tare da kafa haɗin yanar gizon, shiga cikin "Settings" na wayarka kuma buɗe "System & Updates" daga jerin zaɓuɓɓuka. Buɗe "Developer Options" a allon na gaba kuma kunna maɓallin "USB Debugging" don kunna shi.

connect android phone to pc 3

Mataki 3: Kafa madubi

Bayan haka, allon yana bayyana akan na'urar ku ta Android wacce ke buƙatar kafa haɗin haɗin gwiwa tare da PC ɗin ku. Matsa "Ok" don kammala aikin kuma amfani da Telegram akan PC ɗin ku cikin sauƙi.

connect android phone to pc 4

Kammalawa

Wannan labarin ya tattauna musamman mahimmancin amfani da Telegram akan PC ɗinku tare da cikakken jagora kan yadda ake amfani da shi da kyau akan wannan takamaiman na'urar don ingantaccen daidaita saƙo da sadarwa. Kuna buƙatar duba jagorar don samun kyakkyawar fahimtar tsarin da ke ciki.

Alice MJ

Editan ma'aikata

Home> Yadda-to > Mirror Phone Solutions > [Sauki&Safe] Yadda ake Amfani da Telegram don PC?