Mafi kyawun Manajan Kalmar wucewa don Kiyaye Kalmominku amintacce da Amfanuwa

Mayu 12, 2022 • An aika zuwa: Maganganun Kalmomin sirri • Tabbatar da mafita

0

Bari mu fuskanta, akwai lokutan da dukanmu ke yi mana wuya mu tuna da sabunta kalmomin shiga a kan dandamali daban-daban. Bayan haka, ana iya samun gidajen yanar gizo da yawa, aikace-aikacen kafofin watsa labarun, da ayyukan yawo don sarrafawa. To, labari mai dadi shine cewa tare da taimakon mafi kyawun mai sarrafa kalmar sirri , zaka iya samun sauƙin biyan bukatun ku. Kwanan nan, Na duba mafi kyawun manajan kalmar sirri akan Reddit kuma na zaɓi waɗannan shawarwarin shawarwarin da aka ba da shawarar a cikin wannan post ɗin don sauƙaƙe rayuwar ku gabaɗaya.

best password manager

Sashe na 1: Mafi kyawun Kayan aikin sarrafa kalmar wucewa 5 Dole ne ku gwada


Idan kana neman mai sarrafa kalmar sirri kyauta don adanawa da sarrafa kalmomin shiga akan dandamali da yawa, to zan ba da shawarar zaɓuɓɓuka masu zuwa.

1. LastPass

LastPass dole ne ya zama ɗaya daga cikin mafi kyawun masu sarrafa kalmar sirri waɗanda za a iya amfani da su akan dandamali da yawa. Yana bayar da ingina vault da keɓaɓɓen tsari na rajista don adana lokacinku.

  • Yana ba da fasalulluka na tantancewa kyauta don sarrafa kalmomin shiga har 80 da asusu don ainihin sigar sa.
  • Hakanan yana aiki ba tare da wata matsala ba tare da duk manyan ƙa'idodin tabbatar da abubuwa biyu (kamar Google Authenticator).
  • LastPass kuma yana ba da ingantacciyar ingantacciyar abubuwa biyu kyauta don ƙara wani Layer tsaro don shiga ku.
  • An dauke shi mafi kyawun mai sarrafa kalmar sirri akan Reddit tare da raba bayanan kula, kalmomin shiga.
  • Don sarrafa kalmomin shiga akan na'ura ɗaya, kuna iya amfani da LastPass kyauta. Ko da yake don daidaita su a kan na'urori da yawa, dole ne ku sami sigar sa mai ƙima.

Ribobi

  • Ingartaccen ingantaccen abu biyu
  • Cika tsari ta atomatik
  • Ƙara tsaro don bayanan banki

Fursunoni

  • Fasaloli masu iyaka don sigar sa ta kyauta
  • Masu amfani da kyauta za su iya haɗa shi da na'ura ɗaya kawai

lastpass password manager

2. Dashlane

A cikin shekaru da suka gabata, Dashlane ya fito ya zama ɗaya daga cikin amintattun manajan kalmomin shiga. Har ila yau, ya kasance mai sarrafa kalmar sirri na na ɗan lokaci yanzu saboda babban matakin tsaro.

  • A kan sigar Dashane kyauta, zaku iya adana kalmomin sirri daban-daban har 50 da asusu akan na'ura ɗaya.
  • Dashlane kuma yana ba da mafita mara wahala don adana abubuwan wasanni, da sauransu.
  • Kuna iya ƙirƙirar ƙungiyoyin ma'aikata don raba kalmar sirri kuma kuna iya raba kalmomin shiga daban-daban tare da kowa.
  • Tare da ginanniyar fasalin ingantaccen abu biyu, zaku iya ƙara ƙarin tsaro zuwa bayanan asusun ku.

Ribobi

  • Tsananin tsaro
  • Mai sauri da sauƙin amfani
  • Raba kalmomin shiga kai tsaye

Fursunoni

  • Iyakance zuwa na'ura guda don sigar sa ta kyauta
  • Tallafin abokin ciniki mara kyau don masu amfani kyauta

dashlane password manager

3. Avira Password Manager

Tare da ɓoyayyen 256-AES, Avira yana ba da ɗayan mafi kyawun manajan kalmar sirri, wanda ke da aminci da sauƙin amfani. An riga an san alamar don samfuran tsaro da yawa, kuma wannan mai sarrafa kalmar sirri na kyauta tabbas zai sanya asusun zamantakewar ku da sauran bayanan ku su fi tsaro.

  • Manajan kalmar wucewa ta Avira na iya shigo da bayanan asusun ku daga wurare da yawa cikin sauƙi.
  • Baya ga aikace-aikacen wayar hannu, kuna iya amfani da kari na sa don Chrome, Firefox, Edge, da Opera.
  • Da zarar kun gama saitinsa, zai shiga cikin asusunku kai tsaye ba tare da wata matsala ba.
  • Hakanan zaka iya amfani da aikace-aikacen don samar da kalmomin shiga masu ƙarfi da kuma sanar da ku game da duk wani keta tsaro.

Ribobi

  • Yana gudana akan dandamali da yawa
  • Amintaccen (256-bit AES boye-boye)

Fursunoni

  • Saitin farko na iya zama mai wahala
  • Iyakantattun siffofi don masu amfani da shi kyauta

avira password manager

4. Kalmar sirri mai danko

Kalmar wucewa tana da kyakkyawan suna don kasancewa a cikin kasuwancin sama da shekaru 20 kuma yana ba da mafita mara wahala don sarrafa kalmomin shiga da yawa. Yana gudana akan na'urori da yawa tare da sigar kyauta ta sadaukarwa wacce ke da mafi girman fasali.

  • Kuna iya gudanar da kalmar wucewa ta Sticky app akan manyan dandamali kamar Windows, macOS, Android, da Windows (da masu bincike 10+).
  • Yana ba mu tanadi don adana kalmomin shiga marasa iyaka, bayanin kula, da sauransu.
  • Bayan adana kalmomin shiga, zai kuma ba ku damar samar da kalmomin sirri na musamman kuma masu ƙarfi ga kowane gidan yanar gizo ko app.
  • Wasu fasalulluka na Sticky Password an gina su tabbatacciyar abubuwa biyu, walat ɗin dijital, da haɗewar halittu.

Ribobi

  • Mai sauƙin amfani
  • Ingantaccen ingantaccen tsarin halitta

Fursunoni

  • Masu amfani kyauta ba za su iya yin wariyar ajiya/ mayar da bayanansu ba
  • Dole ne ku biya ƙarin don samun damar gajimarensa

sticky password manager

5. Gaskiya Key (na McAfee)

A ƙarshe, kuna iya ɗaukar taimakon Maɓallin Gaskiya don sarrafa kalmomin shiga da asusunku a wuri ɗaya. McAfee ne ke sarrafa shi kuma yana ɗaya daga cikin mafi kyawun masu sarrafa kalmar sirri da za ku iya amfani da su kyauta (ko kuma daga baya haɓaka sigar sa mai ƙima don samun damar ƙarin fasali).

  • Maɓallin Gaskiya yana goyan bayan ɓoyayyen matakin 256-bit AES don tabbatar da adana kalmomin shiga da bayanan kula.
  • Tare da sigar Maɓallin Gaskiya na kyauta, zaku iya adanawa da daidaitawa har zuwa cikakkun bayanan asusu 15 daban-daban.
  • Yana goyan bayan ingantattun abubuwa masu yawa ta hanyar haɗa shi da na'urorin ku da sauran ƙa'idodin 2FA.
  • Hakanan zaka iya samun dama ga wasu fasalulluka da yawa kamar babban kalmar sirri, daidaitawar na'ura, ɓoye bayanan gida, da ƙari.

Ribobi

  • Abubuwan ci-gaba da yawa
  • Amintacce sosai
  • Haɗin kai tsakanin na'urori don masu amfani kyauta

Fursunoni

  • Ƙwararren mai amfani da shi zai iya zama abokantaka
  • Masu amfani kyauta za su iya adana bayanan asusu har 15 kawai

true key password manager

Part 2: Yadda Mai da Passwords daga iOS 15/14/13 Na'ura?


Kamar yadda kake gani, tare da taimakon mafi kyawun mai sarrafa kalmar sirri , zaka iya ajiye duk bayanan asusunka cikin sauƙi. Ko da yake, akwai sau lokacin da iPhone masu amfani kawo karshen sama rasa su adana kalmomin shiga da asusun . A wannan yanayin, za ka iya la'akari da yin amfani da Dr.Fone - Password Manager (iOS) warke kowane irin account takardun shaidarka daga iPhone.

  • A aikace-aikace na iya taimaka maka samun Apple ID da cewa an nasaba da manufa na'urar.
  • Hakanan zaka iya duba duk kalmar sirri da aka adana (na yanar gizo da aikace-aikacen) akan iPhone ɗinku.
  • Bayan ka duba wayarka, za ta nuna adana kalmar sirri ta WiFi da lambar wucewar sa na Time Time shima.
  • Hakanan zai nuna kalmomin shiga zuwa duk asusun imel da aka haɗa.
  • Duk da yake mai da ceton kalmomin shiga daga iPhone, shi ba zai cutar da na'urar ko haifar da wani data asarar.

Saboda haka, idan ka ma manta your Apple ID, account kalmomin shiga, email logins, ko wani daki-daki, sa'an nan za ka iya yi da taimako na Dr.Fone - Password Manager a cikin wadannan hanya:

Mataki 1: Kaddamar da Dr.Fone - Password Manager Application

Don samun damar batattu kalmomin shiga da asusun, za ka iya kawai shigar da Dr.Fone aikace-aikace da kaddamar da shi. Daga jera zažužžukan na aikace-aikace a kan Dr.Fone Toolkit ta gida, kawai zaži "Password Manager" alama.

forgot wifi password

Mataki 2: Connect iPhone to Dr.Fone - Password Manager

Yanzu, don ci gaba, ku kawai da gama ka iOS na'urar da tsarin ta amfani da jituwa igiyoyi. Tabbatar cewa haɗin yana da karko kuma an buɗe na'urar ku ta iOS a gabani.

forgot wifi password 1

Mataki 3: Fara kalmar sirri farfadowa da na'ura tsari a kan Dr.Fone

Da zarar ka iOS na'urar da aka gano, ta cikakken bayani za a jera a kan allo. Za ka iya yanzu kawai danna kan "Fara Scan" button da kuma kawai jira na wani lokaci kamar yadda aikace-aikace zai cire ceto kalmomin shiga da asusun daga iPhone.

forgot wifi password 2

Dangane da bayanan da aka adana, Dr.Fone na iya ɗaukar ɗan lokaci don murmurewa bayanan asusun ku. Kuna iya jira kawai na ɗan lokaci kuma duba ci gaban tsarin dawo da kalmar sirri akan allon.

forgot wifi password 3

Mataki na 4: Mai da Cikakkun Asusu naku da Fitar da su

A ƙarshe, aikace-aikacen zai sanar da ku da zarar an gama dawo da kalmomin shiga da kuka ɓace. Kuna iya kawai zuwa nau'in su akan labarun gefe (kamar WiFi ko Asusun Wasiku) kuma duba kalmomin shiga tare da wasu cikakkun bayanai a hannun dama.

forgot wifi password 4

A nan, za ka iya danna kan ido icon don duba ceto kalmomin shiga a kan iPhone. Bayan da cewa, za ka iya danna kan "Export" button a kan kasa panel ya ceci duk cirewa account cikakken bayani a hanyoyi daban-daban.

forgot wifi password 5

Muhimmiyar Bayani

Lura cewa Dr.Fone - Password Manager (iOS) ne 100% amintacce kuma amintacce bayani. Duk da yake yana iya taimaka maka dawo da bayanan asusunka da aka ɓace, ba zai adana ko samun damar bayananka ta kowace hanya ba.

Hakanan kuna iya sha'awar:

Yadda ake Nemo & Canja kalmar wucewa ta Wi-Fi ?

Kafaffen Hanyoyi 4 don Maido da lambar wucewar Lokacin allo

Tambayoyin da ake yawan yi

  • Wanne ne mafi kyawun mai sarrafa kalmar sirri da zan iya amfani da shi?

Duk da yake akwai amintattun manajojin kalmar sirri da yawa a waje, wasu mafi ƙarfi za su kasance LastPass, Dashlane, Kalmar wucewa, da Maɓallin Gaskiya.

  • Shin akwai wani amintaccen mai sarrafa kalmar sirri kyauta wanda zan iya gwadawa?

Wasu daga cikin mafi kyawun kayan aikin sarrafa kalmar sirri kyauta waɗanda zaku iya amfani da su sune LastPass, Bitwarden, Kalmar wucewa, Roboform, Mai sarrafa kalmar wucewa ta Avira, Maɓallin Gaskiya, da LogMeOnce.

  • Yadda ake amfani da app sarrafa kalmar sirri?

Mai sarrafa kalmar sirri app zai baka damar adanawa da samun damar duk kalmomin shiga wuri guda. Da farko, zaku iya fitar da kalmomin shiga daga wasu tushe ko daidaita kalmomin shiga da aka samar da mai amfani. Daga baya, zaku iya amfani da mai sarrafa kalmar sirri don shiga kowane gidan yanar gizo/app da sarrafa duk bayanan asusu.

Kammalawa


Kunsa kenan! Na tabbata cewa jagorar zai taimaka muku zaɓi mafi kyawun sarrafa kalmar sirri don adanawa da samun damar kalmomin shiga. Don saukakawa, na jera manajojin kalmar sirri kyauta guda biyar waɗanda zaku iya amfani da su akan dandamali da yawa. Duk da haka, idan kun kasance wani iPhone mai amfani da kuma sun rasa your kalmomin shiga, sa'an nan za ka iya dauka da taimako na Dr.Fone - Password Manager (iOS). Wannan mai amfani-friendly da kuma amintacce aikace-aikace zai bari ka cire kowane irin batattu kuma m kalmomin shiga da asusun daga iOS na'urar ba tare da wani al'amurran da suka shafi.

Kuna iya So kuma

Daisy Raines

Editan ma'aikata

( Danna don yin rating wannan post )

Gabaɗaya rated 4.5 ( 105 sun shiga)

Home> Yadda za a > Maganganun kalmar sirri > Mafi kyawun Manajan Kalmar wucewa don Kiyaye kalmomin shiga amintacce kuma mai amfani