drfone app drfone app ios

MirrorGo

Mirror da amfani da iPhone ba tare da tabawa a kan PC

  • Mirror iPhone zuwa kwamfuta via Wi-Fi.
  • Sarrafa iPhone ɗinku tare da linzamin kwamfuta daga babban kwamfutar allo.
  • Ɗauki hotunan kariyar wayar ka ajiye su akan PC ɗinka.
  • Kada ku taɓa rasa saƙonninku. Karɓar sanarwa daga PC.
Sauke Yanzu | Nasara

Yadda za a yi amfani da iPhone ba tare da Touch Screen?

Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Nasihun Waya da ake yawan amfani da shi • Tabbatar da mafita

Dukanmu mun saba da yin swiping da tapping cewa muna ɗaukar allon taɓawa na iPhone kyauta. Duk da haka ba tare da shi ba, zai yi wuya a sarrafa na'urar. Yawancin mutane gano hanya mai wuya lokacin da iPhone Touch Screen karya. Don haka, menene kuke yi lokacin da allon taɓawar iPhone ɗinku ba ta da amsa? Wanin nemo hanyar da za a gyara shi, tunaninku na farko zai kasance don bayanai akan na'urar kuma kuna iya son yin aiki da na'urar tsawon lokaci don adana bayanan ku.

Don haka, za ku iya amfani da iPhone ba tare da allon taɓawa ba? Sai dai itace akwai hanyoyin da za ka iya amfani da iPhone ko da allon ne m. Wannan labarin zai dubi wasu mafi kyawun zaɓuɓɓuka.

Part 1. Zan iya amfani da iPhone ba tare da taba shi?

Kuna iya tunanin cewa kawai zaɓin da za ku yi amfani da iPhone ɗinku ba tare da taɓa allon ba shine Siri. Amma tare da sabuntawar iOS 13, Apple ya gabatar da fasalin sarrafa murya, yana ba ku damar amfani da iPhone ɗinku ba tare da taɓa shi ba. Duk da yake wannan fasalin yana da nufin baiwa nakasassu damar amfani da na'urorin su ba tare da wahala ba, kuma yana iya zuwa da amfani lokacin da allonku ya karye ko bai amsa ba.

Amma don amfani da fasalin Sarrafa Muryar, dole ne kun kunna ta a cikin Saitunan kafin allon ya zama mara amsa. Don kunna Ikon Murya, je zuwa Saituna> Samun dama da kunna "Sakon murya.

Idan ba ka kunna Ikon Muryar a na'urarka ba, waɗannan su ne wasu zaɓuɓɓukan da kake da su.

Part 2. Yadda za a Yi amfani da iPhone ba tare da Touch Screen by QuickTime

Idan kana da Mac, zaka iya amfani da QuickTime don amfani da iPhone ba tare da taɓa allon ba. Wannan kyauta mai sauƙi kuma mai sauƙin amfani da mai kunnawa yana da fasali da yawa ciki har da ikon ɗaukar hotunan kariyar kwamfuta da rikodin allo. Amma fasalin da zai zama da amfani a gare ku, a cikin wannan harka, shi ne QuickTime ta ikon madubi your iPhone to your Mac.

Ba ka bukatar ka shigar da wani software a kan kwamfuta zuwa madubi da na'urar ta data a kan na'urar zuwa ga Mac ta yin amfani da QuickTime. Ta wannan hanyar, yana da sauƙi don amfani da cikakken bayani kyauta.

Ga yadda za a yi amfani da iPhone ba tare da Touch Screen ta yin amfani da QuickTime;

Mataki 1: Bude QuickTime a kan Mac sa'an nan gama da iPhone zuwa kwamfuta ta amfani da kebul na igiyoyi.

Mataki 2: Lokacin da aka sa ka Aminta da wannan Kwamfuta, danna "Trust". Amma tun da ba za ku iya yin hakan akan na'urar da ke da allon da ba ta amsa ba, haɗa na'urar zuwa maballin Bluetooth, buɗe iTunes sannan danna mashigin sararin samaniya ko Shigar.

Idan baku da madannai na Bluetooth, kunna “Voice Over” ta amfani da Siri,

Mataki 3: Da zarar na'urar da aka haɗa, je zuwa QuickTime sa'an nan kuma danna kan File. A cikin jerin zaɓuka menu kusa da "New Movie Recording" zaɓi iPhone. Wannan zai ba da damar QuickTime ta atomatik zuwa madubi da na'urar.

Wannan hanya za duk da haka kawai ba ka damar duba fayiloli a kan iPhone kuma ba hanya ce ta sarrafa na'urar.

Sashe na 3. Yadda za a Yi amfani da iPhone ba tare da Touch Screen by Walƙiya OTG Cable

Idan allon iPhone ɗinku ya karye, har yanzu kuna iya haɗa na'urar zuwa kwamfutarka kuma kuyi ajiyar bayanan akan na'urar. Amma idan baku taɓa haɗa na'urar da kwamfutar ba, kuna buƙatar shigar da lambar wucewa zuwa “Trust” kwamfutar, wani abu da ke da wahala lokacin da ba za ku iya taɓa allon ba.

Ya kamata ku sani cewa idan ƙaramin sashe na allon har yanzu yana aiki; yakamata ku iya amfani da wannan sashin don kunna yanayin VoiceOver ta amfani da Siri. Tare da kunna VoiceOver, zaku iya amfani da ɓangaren allon wanda har yanzu yana da amsa don matsa inda siginan kwamfuta yake. Ko da ba za ku iya ganin allon ba, wannan hanyar yakamata ta iya taimakawa tunda Siri zai karanta kowane rubutun maɓalli.

Don shigar da lambar wucewa a kan fashe iPhone Screen, bi wadannan sauki matakai;

Mataki 1: Matsa ka riƙe kan maɓallin Gida don kunna Siri sannan ka ce "Kuna VoiceOver"

Mataki 2: Sa'an nan danna Home button sau biyu don bude lambar wucewa allon. Sabuwar ƙirar iPhone ɗaya na iya buɗe Apple Pay maimakon. Idan wannan ya faru, shafa ku akai-akai amma barin yatsanka a can har sai kun ji Siri yana cewa "Dago don Gida".

Mataki na 3: Sannan zaku iya amfani da potion na allonku wanda ke amsawa zuwa hagu da dama, wanda zai motsa sannan kuma motsa siginan kwamfuta na VoiceOver zuwa lambobin lambar wucewa daban-daban. Lokacin da kuka zazzage lambar wucewar da kuke buƙata, danna sau biyu don zaɓar lambar.

Mataki na 4: Da zarar na'urar ta buɗe, yi amfani da VoiceOver sake don matsa "Trust" a cikin akwatin tattaunawa da ke bayyana lokacin da kuka haɗa na'urar zuwa kwamfutarka.

Mataki 5: Yanzu za ka iya danna "Ajiyayyen Yanzu" a iTunes ko Mai nemo zuwa madadin da bayanai a kan na'urarka.

how to use iphone without touch screen 1

Kuna iya kashe VoiceOver ta hanyar tambayar Siri don "Kashe VoiceOver".

Amma idan allon baya aiki kwata-kwata, zaku iya yin haka;

Mataki 1: Ɗauki adaftan walƙiya-zuwa-USB kuma yi amfani da shi don haɗa na'urar zuwa madannai mai sauƙi na USB.

Mataki 2: Sa'an nan, amfani da keyboard don shigar da lambar wucewa na na'urar don buše shi.

Da zarar na'urar ta buɗe, zaku iya amfani da VoiceOver kamar yadda aka yi dalla-dalla a cikin matakan da ke sama don samun damar bayanan da kuke buƙata akan na'urar.

Zai iya zama da wahala a gwada da amfani da iPhone lokacin da allon ba ya amsa ko karye. Tare da sama mafita, ya kamata ka iya duba bayanai a kan na'urar ko ma tafi mataki daya gaba da madadin duk bayanai a kan na'urar zuwa kwamfutarka. Ta wannan hanyar, zaku iya adana bayanan da ke cikin na'urarku kafin gyara na'urar, tsarin da aka sani yana haifar da asarar bayanai. Bari mu san idan ɗaya daga cikin hanyoyin da ke sama suna aiki a gare ku a cikin sashin sharhin da ke ƙasa.

Sashe na 4: Yi amfani da iPhone ba tare da Touch Screen da mafi shawarar Tool

A nan ne na gaba kuma mafi sauki hanyar da za su iya taimaka maka amfani da iPhone ba tare da bukatar wani tabawa. Gabatar da Wondershare MirrorGo - wani kayan aiki da ya ba ka amfanin mirroring na'urarka da iko da shi ta hanyar your PC. Yana aiki don Android da iOS duka wayoyi don haka idan kai mai Android ne, babu buƙatar damuwa. Kuna iya ɗaukar hotunan kariyar kwamfuta kawai ta PC ko haɗa na'urar ku tare da PC tare da Wi-Fi kuma kuna da kyau ku tafi. Wadannan su ne matakan da za su taimake ka ka yi amfani da iPhone ba tare da taba allo.

Dr.Fone da Wondershare

Wondershare MirrorGo

Mirror your iPhone zuwa babban-allon PC

  • Dace da latest iOS version for mirroring.
  • Mirror da baya sarrafa iPhone daga PC yayin aiki.
  • Ɗauki hotunan kariyar kwamfuta kuma ajiye kai tsaye akan PC
Akwai akan: Windows
3,347,490 mutane sun sauke shi

Mataki 1: Shigar da Mirror Go aikace-aikace a kan PC da kuma tabbatar da cewa duka iPhone da PC suna da alaka da wannan Wi-Fi.

Mataki 2: Doke shi gefe sama da Control Center kuma zaɓi "Screen Mirroring" bi da zabi "MirrorGo".

connect iphone to computer via airplay

Mataki 3: Yanzu, don sarrafa iPhone tare da PC, kana bukatar ka samu a cikin "Settings" sa'an nan "Accessibility" bi da "Touch" da kuma kunna kan "AssistiveTouch".

control iphone from pc

Mataki 4: Next, gama iPhone ta Bluetooth tare da PC kuma kana yi.

James Davis

Editan ma'aikata

Home> Yadda-to > Tips Wayar Da Aka Yi Amfani da Su > Yadda za a Yi Amfani da iPhone ba tare da Allon taɓawa ba?