Yadda za a Canja wurin Data daga iPhone zuwa Laptop?
Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Ajiyayyen Bayanai tsakanin Waya & PC • Tabbatar da mafita
Jerin iPhone ya mamaye duniyar wayar salula daga gabatarwar Apple iPhone a cikin 2007, saboda kyawun ƙirƙirar sa mai ban mamaki, UI na abokantaka, da fasalulluka na ƙasa. Waɗannan na'urori gidajen nishaɗi ne waɗanda ake amfani da su azaman masu kunna kiɗan, gidajen sinima na wayar hannu, da wuraren hotuna a kowane wuri.
A kowane hali, tare da girman faɗaɗawa akai-akai na kowane tsarin watsa labarai na dijital godiya ga haɓakar ƙuduri da inganci. Masu amfani ci gaba da bukatar canja wurin iPhone data kwamfutar tafi-da-gidanka don bari yantar up ajiya sarari. Ko da kuwa ko babu karancin sarari, ba ka bukatar ka iPhone shagaltar da bayanai. More haka, wannan labarin zai nuna muku wasu dabarun kan yadda za a matsar da bayanai daga iPhone zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka.
Yadda za a canja wurin bayanai daga iPhone zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka tare da iTunes
The primary dabara cewa na iya zo a cikin wani mutum tunanin yayin da neman yadda za a kwafe bayanai daga iPhone zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka. iTunes shine mafi yawan amfani da software don sarrafa na'urorin iOS akan kwamfutar tafi-da-gidanka. Kafin fara kusanci bayanan motsi, ziyarci shafin Apple's iTunes don zazzage sigar wannan kayan aikin kwanan nan, kuma gudanar da samfurin akan kwamfutar tafi-da-gidanka. Yanzu, bi kasa matakai daidai yi iPhone canja wurin bayanai zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka samu nasarar.
Mataki 1: Aika iTunes a kan kwamfutar tafi-da-gidanka. Idan ba ku da shigar da iTunes akan kwamfutar tafi-da-gidanka, ziyarci apple.com don samun kuma shigar da iTunes.
Mataki 2: Yi amfani da kebul na USB don haɗa iPhone tare da kwamfutar tafi-da-gidanka. Matsa kan iPhone icon.
Mataki 3: Idan ka zaba wani zaɓi "Sync da wannan iPhone kan Wi-Fi" a kan iTunes, akwai yiwuwar ka Ana daidaita ka iPhone zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka via Wi-Fi ba tare da yin amfani da kebul na USB. Amma yana yiwuwa ya ɗauki ɗan lokaci kaɗan don daidaitawa.
Mataki 4: Idan ka zaɓi zaɓi "Aiki tare ta atomatik lokacin da aka haɗa wannan iPhone," to, iPhone ɗinka zai daidaita ta atomatik zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka da zarar an haɗa su. Idan ba'a zaɓi akwatin zaɓin daidaitawa ta atomatik ba, zaku iya matsa maɓallin "Sync" don daidaita shi.
Mataki 5: Don ajiye your iPhone data, matsa a kan "Back up yanzu" button. Idan kuna son yin ajiyar wannan bayanan zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka, duba akwatin kusa da "wannan kwamfutar."
Ya kamata ku yi amfani da boye-boye don kiyaye bayananku, kuma aiki ne mai sauƙi da za a yi ta amfani da iTunes. Kuna iya nemo 'Encode Ajiyayyen' a cikin zaɓin madadin kuma samar da kalmar sirri don ci gaba tare da rufaffen madadin ku.
Babban fa'idar wannan hanya shine babban abin dogaronta. Kamar yadda kake amfani da iTunes don canja wurin bayanai daga iPhone zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka, ana kiyaye hanya. Bugu da ƙari, iTunes yana da kyauta don amfani da shi zuwa cikakkiyar ikonsa kuma yana da sauƙin amfani da sabon mai amfani. Koyaya, akwai wasu illolin wannan software. Ba za ku iya bincika ko duba takaddun ku ba kafin yin tallafi. Da zarar more, ba za ka iya ajiye your iPhone ta data selectivity.
Yadda za a canja wurin bayanai daga iPhone zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka ba tare da iTunes
Haɗa iPhone zuwa Laptop ta Bluetooth
Mataki 1: Kunna Bluetooth na kwamfutar tafi-da-gidanka. Matsa sanarwar cibiyar kwamfutar tafi-da-gidanka, gano wurin Bluetooth kuma danna kan shi don kunnawa.
Ko kewaya zuwa Fara >> Saituna >> Na'urori. Kuna ganin mashaya nunin faifan Bluetooth, kunna ta ta matsar da sandar faifai zuwa dama.
Mataki 2: Kunna da Bluetooth a kan iPhone. A kan allo na iPhone, swipe daga ƙasa zuwa sama, za ku sami gunkin Bluetooth kuma danna shi don kunna.
Ko kewaya zuwa Saituna >> Bluetooth, zame sandar zuwa dama don kunnawa.
Mataki 3: Haša iPhone zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka ta amfani da Bluetooth. Lokacin da iPhone ɗinka ta gano kwamfutar tafi-da-gidanka, danna sunan na'urar kwamfutar tafi-da-gidanka,
Mataki 4: Haša iPhone zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka ta amfani da Bluetooth. Lokacin da kwamfutar tafi-da-gidanka ta gano ta iPhone, wani hanzari zai bayyana akan allon yana tambayar ko kalmar wucewa akan kwamfutar tafi-da-gidanka ta dace da wancan akan iPhone ɗinku. Idan akwai wasa, matsa Ee.
Lokacin da aka haɗa iPhone ɗinku tare da kwamfutar tafi-da-gidanka ta amfani da Bluetooth, to zaku iya raba bayanai tsakanin su.
Canja wurin bayanai daga iPhone zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka ta amfani da kebul na USB
Dabarar da ke ƙasa don canja wurin bayanai daga iPhone zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka ta amfani da kebul na USB
Mataki 1: Fitar da iPhone kebul na igiyar da ke tare da iPhone lokacin da ka samu.
Mataki 2: Haɗa babban ƙarshen zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka sannan kuma toshe ƙaramin ƙarshen zuwa iPhone.
Mataki 3: Lokacin da iPhone aka hade da kwamfutar tafi-da-gidanka, za ka sami tukwici daga kwamfutar tafi-da-gidanka. Bude iPhone ɗinku, zaku ga saƙon "Bada wannan na'urar don samun damar bidiyo da hotuna?", danna "Bada."
Idan shi ne farkon gudu ta hanyar zuwa duba your iPhone zuwa wannan PC, yana bukatar gabatar da kebul direba. Duk da haka, kada ku damu, tsarin aiki saboda haka zai gano kuma shigar da direba don iPhone ɗinku.
A kashe dama cewa kwamfutar tafi-da-gidanka ba ya gane your iPhone, cire kebul na USB da kuma bayan haka toshe shi a cikin iPhone da PC sake na 'yan sau.
Mataki 4: Kewaya zuwa ga Windows 10 PC, danna kan "Wannan PC," matsa kan iPhone ɗin da ke ƙarƙashin Na'urori da abubuwan tafiyarwa, buɗe Ma'ajiyar Ciki, kuma matsar da hotuna daga iPhone ɗinku zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka.
Canja wurin Data Daga iPhone zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka Amfani da Dr.Fone - Phone Manager
Dr.Fone, tun lokacin da ya zo a cikin software kasuwa, ya nuna ya zama wani standout daga sauran iPhone Toolkit. Yana tattara abubuwa masu ban sha'awa da yawa, kamar dawo da bayanan da suka ɓace, canzawa daga wannan wayowin komai da ruwan zuwa wani, adanawa da maidowa, gyara tsarin iOS ɗin ku, rutin iPhone ɗinku, ko ƙoƙarin buɗe na'urar ku ta kulle.
Yin amfani da Dr.Fone - Phone Manager (iOS) yana ba abokan ciniki jimlar sassauci yayin motsi bayanai ba tare da haɗarin asarar bayanai yayin aiki tare. Yana da sauƙin amfani da dubawa, kuma wanda ba shi da fasaha na fasaha zai iya sanin yadda ake kwafin bayanai daga iPhone zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka ba tare da buƙatar kowane dabaru ko tukwici don samun iko da bayananku ba.
Mataki 1: Mafi mahimmanci, download Dr.Fone da kuma gabatar da shi a kan kwamfutar tafi-da-gidanka. Run Dr.Fone kuma zaɓi "Phone Manager" daga gida allo.
Mataki 2: Haɗa wayowin komai da ruwan ku zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka sannan bayan haka danna "Canja wurin Hotunan Na'ura zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka."
Mataki 3: Dr.Fone - Phone Manager zai a cikin wani gajeren lokaci fara wani scan a kan iPhone ga duk fayiloli. A batu a lokacin da fitarwa ne yake aikata, za ka iya canza wurin ajiyewa a kan popup taga da kuma fara matsar da duk hotuna a kan iPhone zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka.
Mataki na 4: Idan ka yi nufin canja wurin bayanai daga iPhone zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka bi da bi, za ka iya kewaya zuwa photo tab da kuma tara wani photo da ka so, a wasu don matsar da su zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka.
Can za ku je, santsi da madaidaiciya iPhone canja wurin bayanai zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka ba tare da iTunes. Madalla, dama?
Kammalawa
Na tabbata cewa akwai wasu hanyoyin da za a yi iPhone canja wurin bayanai zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka. Koyaya, hanyoyin da aka bayyana a sama suna ba ku jerin zaɓuɓɓuka don zaɓar daga.
Canja wurin waya
- Samu Data daga Android
- Canja wurin daga Android zuwa Android
- Canja wurin Android zuwa BlackBerry
- Shigo/Fitar da Lambobi zuwa da daga Wayoyin Android
- Canja wurin Apps daga Android
- Canja wurin daga Andriod zuwa Nokia
- Canja wurin Android zuwa iOS
- Canja wurin daga Samsung zuwa iPhone
- Samsung zuwa iPhone Transfer Tool
- Canja wurin daga Sony zuwa iPhone
- Canja wurin daga Motorola zuwa iPhone
- Canja wurin daga Huawei zuwa iPhone
- Canja wurin daga Android zuwa iPod
- Canja wurin Photos daga Android zuwa iPhone
- Canja wurin daga Android zuwa iPad
- Canja wurin videos daga Android zuwa iPad
- Samun bayanai daga Samsung
- Canja wurin daga Samsung zuwa Samsung
- Canja wurin daga Samsung zuwa wani
- Canja wurin daga Samsung zuwa iPad
- Canja wurin Data zuwa Samsung
- Canja wurin daga Sony zuwa Samsung
- Canja wurin daga Motorola zuwa Samsung
- Samsung Switch Alternative
- Samsung File Canja wurin Software
- LG Transfer
- Canja wurin daga Samsung zuwa LG
- Canja wurin LG zuwa Android
- Canja wurin daga LG zuwa iPhone
- Canja wurin Hotuna Daga LG Phone zuwa Computer
- Mac zuwa Android Transfer
Alice MJ
Editan ma'aikata