Sashe na 1. Zabe & Dama don Lashe PokeCoins 12000
32596 Pokemon Goers sun shiga
Ayyukan aiki har zuwa Afrilu 6, 2020
Bi matakan don cin nasara
-
1Zabi kamar yadda kuke tunani.
-
2Ƙaddamar da adireshin imel ɗin ku.
-
3Duba akwatin Inbox ko ziyarci shafin mu na Facebook don gano ko kun ci nasara.
-
* Nan da 6 ga Afrilu, 2020, za mu zaɓa da buga masu nasara guda 10 akan shafinmu na Facebook . Kowannen su zai ji daɗin PokeCoins 1200.
Abin da Niantic ya yi don kare Pokemon Goers?
Niantic ya sami wasu tweaks game da ayyuka don dacewa da wannan yanayin zama a gida. Amma da yawa sun yi tunanin abin da Niantic ya yi bai isa ba .
-
1A ranar 6 ga Maris, Niantic a hukumance ta soke Gasar Cin Kofin Duniya ta Pokémon Turai ta 2020.
-
2An soke Sa'o'in Raid da aka shirya yi kowace ranar Laraba da yamma.
-
3An saukar da matakan daga 100 zuwa 1 don wasu abubuwa masu wahalar samun a cikin Maris.
-
4Niantic ya gabatar da dandamalin Go Battle League inda 'yan wasa suka sami canji don kama Pokemons ba safai ba tare da barin gida ba.
-
5An dage taron Pokemon Go Live Pokémon GO Safari Zone a cikin ƙasashe da yawa ba tare da sanar da sabuwar rana ba.
-
6Ranar Al'umma ta Abra da aka shirya yi a ranar 15 ga Maris an jinkirta ta ta hanyar gabatar da wasu sabbin canje-canje a cikin wasan.
Shin coronavirus ya canza dabi'un Pokemon Go? Shiga tare da mu.
Sashe na 2. Nasihun Tsaro ga Magoya bayan Pokemon
2.1 Pokemon Go Cikin gida: Muna son Nishaɗi & Aminci
Ga yawancin 'yan wasan Pokemon Go, zama a gida zai zama mafi aminci zaɓi. Niantic ya riga ya yi wasu tweaks don 'yan wasa na cikin gida, irin wannan saukar da wahalar tattara wasu abubuwa, kwanan nan an gabatar da Go Battle League, da sauransu.
Musamman a cikin wannan lokacin coronavirus, Pokemon Go spoofing da alama shine kawai zaɓi lokacin da kuke son duka Tsaro & Nishaɗi. Anan mun zaɓi wasu kayan aikin canza GPS waɗanda suka tabbatar suna aiki tare da Pokemon Go.
Wannan shi ne wani GPS kwaikwaiyo kayan aiki ci gaba da Wondershare don taimaka masu amfani kare wuri sirrin da gwajin wuri na tushen apps. Amma har yanzu yana da kyau a canza wurin GPS, da kwaikwayi motsin GPS akan taswira. Don hana haramcin asusu, yana ba da faɗakarwa a cikin shirye-shiryen lokacin da kuka ɗauki motsi mai tsauri.
Mabuɗin fasali
-
Dannawa ɗaya don aika waya zuwa kowane wuri GPS a duniya.
-
Yana kwatanta motsin GPS tare da hanyoyin da aka zaɓa ko ainihin hanyoyi akan taswira.
-
Babu buƙatar shigar da iTunes. Babu fasa gidan yari. Yana aiki tare da duk wasannin AR na tushen wuri da ƙa'idodi.
-
Hadarin haramcin asusu: low
Daidaituwa
- Kwamfutar Windows; duk nau'ikan iOS
iSpoofer shine software mafi girman lokaci a duniya. Da zarar an fitar da sigar da aka keɓe don Pokemon Go spoofing, an ci tarar wannan alamar da gaske, sannan Niantic ta sa ido sosai. Ba a daɗe da sabunta software ɗin ba, amma har yanzu yana da daraja a gwada.
Mabuɗin fasali
-
Dannawa ɗaya don aika waya zuwa wurin GPS da kake so.
-
Yana kwatanta motsi ta zaɓar dige-dige akan taswira. Ana tallafawa shigo da fayil na GPX.
-
Dogara a kan iTunes. Yana buƙatar wasu ƙwarewar fasaha don saitawa.
-
Hadarin haramcin asusu: babba
Daidaituwa
- Windows ko Mac kwamfuta; iOS 12 da samfuran baya
iTeleporter wani dongle ne wanda ke aiki tare da iPhone ɗin ku don Pokemon Go spoofing. Ba kwa buƙatar yantad da iPhone don amfani da wannan dongle. Idan aka kwatanta da PC software kamar Dr.Fone kama-da-wane wuri da iSpoofer, shi integrates abin da ake kira bokan iOS GPS Loader kuma yana da nisa mafi girma farashin kewayon: $198 to $298. Da yake jigilar kaya ba ta da daɗi, ana ba ku shawarar zaɓar irin wannan dongle kawai idan software ɗin PC ta kasa aiki.
Mabuɗin fasali
-
Yana ba da samfuran dongle guda 3 don yin aiki tare da iPhone ta hanyar sakawa ko mara waya.
-
Yana aika waya zuwa wurin da ake so a cikin taswira.
-
Yana kwatanta motsin GPS tare da zaɓin hanya. Gudun motsi mara sassauci, ko da yake.
-
Hadarin haramcin asusu: babba
Daidaituwa
- Duk nau'ikan iOS
Idan aka kwatanta da ƙasa da apps 30, Wurin GPS na Karya - JoyStick GPS shine watakila mafi kyawun Pokemon Go spoofer a cikin duniyar Android. Yana da abubuwan shigarwa sama da miliyan 1 a yanzu, kuma gabaɗayan ƙimar 4.5/5 ya fi sauran ƙa'idodin spoofer na Android saboda tsararren ƙirar tsaka-tsaki da ƙungiyar ci gaban tsoffin sojoji. Akwai, duk da haka, kuma rahotanni cewa ya kasa yin aiki tare da Pokemon Go bayan sabuntawa.
Mabuɗin fasali
-
Yana canza wurin GPS na Android tare da taɓawa.
-
Yana ba da joystick don sarrafa alkibla yayin kwaikwayon motsi na GPS.
-
Ajiye hanyoyin da aka fi so da wurare. Ana goyan bayan fayil ɗin GPX.
-
Hadarin haramcin asusu: matsakaici, mai sauƙin ganowa ta sabon sigar Pokemon Go
Daidaituwa
- Android 4.4 da sama
FGL Pro yana ɗaya daga cikin mafi yawan abubuwan da ake nema a cikin Android spofers. Hakanan yana da masu amfani sama da miliyan 1, amma gabaɗayan ƙimar 3.9/5 shine kawai matsakaicin ra'ayi a tsakanin su. Mutane da yawa sun ba da rahoton gazawar joystick a cikin Pokemon Go tun ƙarshen 2019 da sauran sabbin kwari. Duk da haka dai, na yi imani mai haɓakawa ba zai kunyata masu amfani da miliyan 1 na dogon lokaci ba. Wataƙila labarin ya canza, gwada shi kawai.
Mabuɗin fasali
-
Yana canza wurin GPS ta Android ta matsar da fil akan taswira.
-
Yana ba da yanayin tafiya da tuƙi don motsin GPS.
-
JoyStick na'urar kwaikwayo don taimakawa daidaita alkibla yayin motsi.
-
Hadarin haramcin asusu: matsakaici
Daidaituwa
- 4.0.3 da kuma sama
-
Yi amfani da tsoffin juzu'in ƙa'idar Pokemon Go.
-
Bi lokacin sanyin da ake ɗauka don yin jigilar waya zuwa wani wuri.
-
Yi amfani da keɓan asusun Pokemon Go don rage haɗari.
-
Koyaushe fara spoofer sannan Pokemon Go, kuma rufe Pokemon Go sannan kuma spoofer.
-
Idan kai mai amfani da Android ne, ɗauki na'urar kwaikwayo ta Android kamar Bluestacks ko Nox Player maimakon wayarka don tabbatar da ƙarin aminci.
-
Kar a yi amfani da yanayin tarho sau da yawa don tsallen wuri mai nisa. Simintin motsi na GPS ya fi aminci idan aka kwatanta da teleporting.
-
Kar a yi amfani da saurin gudu don kwaikwayan motsin GPS.
-
Kada ku tsara hanyar ku ta ratsa tsaunuka, koguna, ko manyan gine-gine. Kasance na halitta.
-
Kar a yi amfani da spoofers na Pokemon Go na dogon lokaci.
-
Kada kayi amfani da spoofer idan kun riga kun karɓi gargaɗi ko wasu ƙananan matakan hana.
2.2 Pokemon Go Waje: Ɗauki Isasshen Kariya
Tabbas, ko da coronavirus ba zai iya hana mahaukacin Pokemon Go masu horar da su fita waje ba. Duk wanda zai yi hakan dole ne ya kiyaye duk Dos da Kars a zuciyarsa, kuma ya sami cikakken kariya don rage haɗarin kamuwa da cuta.
-
Saka abin rufe fuska na likita, gilashin kariya, hula, da isassun tufafi.
-
Yi ƙoƙarin yin wasa kaɗai a filin wasa ta hanyar nisantar da jama'a ko ma wasu 'yan wasa.
-
Kula da tari da atishawa mutane a kusa da ku. Tsaya ko tafi gida kai tsaye.
-
Yi ƙoƙarin zama a cikin motar ku idan kun yanke shawarar shiga cikin hare-hare.
-
Yi ƙoƙarin tafiya ko tuƙi zuwa wuraren da za ku.
-
Lokacin komawa gida, wanke hannu da sabulu na tsawon shekaru 20, kuma tsaftace wayarka da barasa 75%.
-
Kada ku taɓa fuskarku, idanunku, hancinku, da bakinku yayin wasan wasa a waje.
-
Karka girgiza hannu, bari wasu su taɓa wayarka, ko magana da su a hankali.
-
Kar ku wuce ta wuraren cunkoson jama'a, asibitoci, da tashoshin jigilar jama'a.
-
Kada ku sha ko ku ci a gidan abinci.
-
Kada ku daɗe a waje tare da wasu.
-
Kada ku hana bayanan likitanku da danginku idan kuna tari ko kuna da zazzabi.