Duk Abinda Kuna Bukatar Ku sani Game da Hijira Pokemon Go Nest

avatar

Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Nasihun Waya da ake yawan amfani da shi • Tabbatar da mafita

"Mene ne ƙaura na Pokemon Go kuma ta yaya zan san game da sabbin hanyoyin haɗin gwiwa don Pokemon Go nests?"

Idan kun kasance ɗan wasan Pokemon Go, to, kuna iya samun irin wannan tambaya game da ƙaura na gida na gaba. Wataƙila kun riga kun san cewa ana iya kama wasu Pokemon cikin sauƙi ta ziyartar gida. Ko da yake, Niantic akai-akai yana canza wurin zama a cikin Pokemon Go don 'yan wasa su ci gaba da binciken wurare daban-daban. A cikin wannan sakon, zan sanar da ku game da ƙaura na gida a cikin Pokemon Go da kowane mahimman bayanai.

pokemon go nest migration banner

Sashe na 1: Abin da kuke buƙatar sani game da Pokemon Go Nests?

Idan kun kasance sababbi ga Pokemon Go, to bari mu fara farawa da fahimtar manufar nests a wasan.

  • Wuri wani wuri ne na musamman a cikin Pokemon Go inda ƙimar ƙima na wani Pokemon ya yi yawa. Da kyau, la'akari da shi azaman cibiya don nau'in Pokemon guda ɗaya inda ya fi girma sau da yawa.
  • Don haka, yana da sauƙin kama Pokemon ta ziyartar gidanta ba tare da amfani da alewa ko turare ba.
  • Don wasa mai kyau, Niantic yana ci gaba da sabunta tsarin gidajen kwana kowane lokaci. Ana kiran wannan da tsarin ƙaura na gida na Pokemon Go.
  • Tunda yana da sauƙin kama Pokemons daga gida, Ƙimar ɗayansu ya yi ƙasa da daidaitattun Pokemons da kwai.
pokemon go nest interface

Sashe na 2: Menene Tsarin Hijira Pokemon Go?

Yanzu idan kun san tushen ƙaura na gida a cikin Pokemon Go, bari mu san tsarin ƙirar da sauran mahimman bayanai ɗaya bayan ɗaya.

Yaushe ne ƙaura na gaba a cikin Pokemon Go?

A cikin 2016, Niantic ya fara sabunta ƙaura na Pokemon Go akan nests kowane wata. Ko da yake, bayan ɗan lokaci, ya mai da shi taron na wata-wata. Don haka, Niantic yana yin ƙaura na gida na Pokemon kowane mako biyu (a cikin kowane kwanaki 14). Hijira na gida a cikin Pokemon Go yana faruwa a kowane madadin ranar Alhamis 0:00 UTC.

Yaushe ne ƙaura na ƙarshe?

ƙaura na ƙarshe ya faru ne a ranar 30 ga Afrilu, 2020 har zuwa yanzu. Don haka, ƙaura na gida na gaba an tsara shi don 14 ga Mayu, 2020 kuma zai gudana a madadin Alhamis bayan haka (da sauransu).

Ana samun duk Pokemon a cikin nests?

A'a, ba kowane Pokemon zai sami gida a wasan ba. Ya zuwa yanzu, akwai fiye da 50 Pokemons a cikin wasan da ke da kwazo gidajensu. Duk da yake yawancin Pokemons suna samuwa a cikin gida (ciki har da wasu masu haske), ba za ku sami yawancin Pokemons da yawa ba a cikin gida.

pokemons on nest

Sashe na 3: Za a Canja Maƙallan Ƙaura bayan Hijira na Gida?

Kamar yadda kuka sani, ƙaura na gida na Pokemon yana faruwa kowace ranar Alhamis ta Niantic. A halin yanzu, babu wani ƙayyadadden tsari don maƙasudin spawn su bayyana kamar yadda ya faru ba da gangan ba.

  • Ana iya samun kowane sabon wurin gida don faruwa ko takamaiman Pokemon don gida na iya canzawa.
  • Misali, idan ga wani gida na musamman, an ware wuraren spawn don Pikachu, daman shine bayan ƙaura na gaba, zai sami maki don Psyduck.
  • Don haka, idan kun gano wani gida a cikin Pokemon Go (ko da yana kwance ko don Pokemon ba ku so), kuna iya sake duba shi. Damar shine cewa zai iya zama maƙasudi ga sabon Pokemon bayan ƙaura.
  • Bayan haka, Niantic na iya zuwa tare da sabbin abubuwan spawn bayan ƙauran gida na Pokemon Go.

Don duba gida na kusa don kowane Pokemon, za ku iya ziyarci gidan yanar gizon Silph Road akan kowace na'ura. Yana da samuwa kyauta kuma gidan yanar gizon jama'a da aka samo asali wanda ke kula da nau'in nests na Pokemon daban-daban a wasan. Kuna iya ziyarci gidan yanar gizon kawai kuma ku san game da sabuntawar ƙaura na PoGo tare da sabbin hanyoyin haɗin gwiwa da sauran cikakkun bayanai.

the silph road map

Sashe na 4: Yadda ake kama Pokemons bayan Nemo Wuraren Gidan Gida na Pokemon Go?

Bayan ƙaura na Pokemon Go na gaba, zaku iya amfani da tushe kamar Hanyar Silph (ko kowane dandamali) don sanin abubuwan haɗin gwiwar da aka sabunta. Bayan haka, za ku iya kawai ziyarci wurin da aka keɓe kuma ku kama sabuwar Pokemon.

Pro Tukwici: Yi amfani da Spoofer Wuri don Ziyartar Gidan Gidan Pokemon

Tunda ba zai yuwu a ziyarci duk waɗannan wuraren gida a jiki ba, zaku iya amfani da madaidaicin wuri maimakon. Alal misali, idan ka yi amfani da wani iPhone yi wasa Pokemon Go, sa'an nan za ka iya kokarin Dr.Fone - Virtual Location (iOS) . Aikace-aikacen baya buƙatar shiga yantad kuma yana iya zubar da wurin ku zuwa kowane wurin da ake so. Kuna iya shigar da haɗin gwiwar wurin ko ku neme shi da sunansa. Idan kuna so, kuna iya kwaikwayi motsinku tsakanin tabo daban-daban.

Zazzagewa don saukar da PC don Mac

4,039,074 mutane sun sauke shi

Mataki 1: Connect iPhone zuwa tsarin

Da fari dai, kawai kaddamar da Dr.Fone Toolkit da kuma bude "Virtual Location" module daga nan. Yanzu, gama ka iPhone zuwa tsarin, yarda da sharuɗɗan, kuma danna kan "Fara" button.

virtual location 01

Mataki 2: Spoof your iPhone wuri

Bayan gano your iPhone, aikace-aikace za ta atomatik nuna halin yanzu wurin a kan taswira. Don ɓoye wurinsa, danna kan yanayin Teleport daga kusurwar dama-dama (zaɓi na uku).

virtual location 03

Yanzu, zaku iya shigar da ainihin haɗin gwiwar gidan Pokemon Go ko nemo ta ta adireshin sa.

virtual location 04

Wannan zai canza ta atomatik wurin da ke kan taswira wanda za ku iya daidaita shi daidai da bukatun ku. A ƙarshe, za ku iya kawai sauke fil ɗin ku danna maɓallin "Matsar da Nan".

virtual location 05

Mataki na 3: Yi kwaikwayon motsin na'urar ku

Baya ga zuga wurin ku zuwa wurin ƙaura na gida na gaba, kuna iya kwaikwayi motsinku. Don yin hakan, kawai danna yanayin tsayawa ɗaya ko tasha ɗaya daga kusurwar sama-dama. Wannan zai baka damar sauke fil daban-daban akan taswira don samar da hanya mai yuwuwar rufewa.

virtual location 11

A ƙarshe, zaku iya zaɓar saurin da aka fi so don rufe wannan hanya kuma shigar da adadin lokutan da kuke son maimaita wannan. Lokacin da kuka shirya, danna maɓallin "Maris" don fara motsi.

virtual location 13

Idan kuna son motsawa da gaske, to kawai kuyi amfani da joystick na GPS wanda za'a kunna a kusurwar hagu-kasa na allon. Kuna iya amfani da madaidaicin linzamin kwamfuta ko madannai don amfani da shi kuma matsawa hanyar da kuke so.

virtual location 15

Yanzu lokacin da kuka sani game da ƙaura na gida na Pokemon Go, zaku iya kama ton na Pokemon cikin sauƙi ba tare da ƙoƙari sosai ba. Ta wannan hanyar, zaku iya kama Pokemons da kuka fi so ba tare da kashe alewa ko turare ba. Ko da yake, bayan samun sani game da Pokemon Go na gaba gida ƙaura daidaitawa, za ka iya amfani da kayan aiki kamar Dr.Fone - Virtual Location (iOS) to spoof wurinka. Wannan zai ba ku damar kama Pokemons da yawa daga gidansu ba tare da fita ba.

avatar

James Davis

Editan ma'aikata

Home> Yadda za a > Nasihun Waya da ake yawan amfani da su > Duk Abun da kuke Bukatar Sanin Game da Hijira na Pokemon Go Nest