drfone google play loja de aplicativo

Manyan Hanyoyi don Gyara iMessage Ba Aiki ba

Selena Lee

Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Nasihun Waya da ake yawan amfani da shi • Tabbatar da mafita

iMessage ba ya aiki ! Kar ku damu; Ba kai kaɗai ke fama da wannan takaici ba. Batun ne quite na kowa da yawa Mac da iOS masu amfani daga can. Bayan yunƙurin da yawa, idan iMessage ɗinku baya aiki da kyau, to akwai wasu abubuwan da zaku iya yi don gyara shi.

Bayan haka, ba za ku iya barin waɗannan batutuwa su ci gaba da lalata kwarewar saƙon ku a iMessage ba. Don haka, wannan labarin yana nufin ya jagorance ku ta hanyar tukwici da dabaru waɗanda zasu taimaka gyara matsalolin da suka isa tare da iMessage. Amma kafin mu yi tsalle zuwa dabaru, bari mu yi ƙoƙarin gano ainihin batun don gano mafita mai dacewa a gaba.

Part 1: Me ya sa Muna bukatar Offline Music Player for iPhone

Kafin mu je gyara iMessage ba aiki, karanta a kan wasu na kowa al'amurran da suka shafi da zai haifar da matsala tare da iMessage. A wasu kalmomi, waɗannan su ne batutuwan da za ku iya fuskanta tare da iMessage.

  • "Ba a Isar da Faɗin iMessage ba."
  • "Aika iMessage daga Imel."
  • "iMessage yana Greyed Out."
  • "iMessage baya Kunnawa."
  • "iMessage Ba Ana daidaitawa a kan iPhone."
  • "iMessage Ba Aika Bayan Canja zuwa Android."
"iMessage Ba Aika Bayan Canja zuwa Android."

Sashe na 2: Mafi Taimako Music Player for iPhone Offline

Bayan sanin al'amurran da suka fi na kowa da ke ci gaba da zuwa a iMessage, lokaci ya yi da za a rushe jerin gyare-gyare masu sauri. A ƙasa mun rufe jerin mafi kyau-yiwuwa mafita don tabbatar da iMessage ci gaba da aiki da kyau a kan iPhone, barin wani dakin kuskure da takaici.

1. Duba idan iMessage ne kasa

Idan iMessage ba ya aiki a kan iPhone , abu na farko da za ka iya yi shi ne, duba idan iMessage ne saukar. Idan hakan ya faru to, wannan yana nufin uwar garken iMessage ta ragu, kuma a wannan yanayin, babu abin da zai damu.

Yiwuwar kowa yana fuskantar matsala iri ɗaya kamar yadda ya faru dalilin uwar garken da ke goyan bayan shi, don haka jira na ƴan mintuna. Ko sadarwa tare da abokanka kuma ka tambaye su ko su ma suna fama da irin wannan matsala.

fix imessage not working 2

Amma akwai abu mai kyau game da iMessage. Idan uwar garken iMessage ta ƙasa kuma ta dawo daidai bayan ɗan lokaci, mai amfani zai ga kumfa ta atomatik a cikin rubutu wanda zai iya nuna shuɗi lokacin da ba a aika saƙonni ba.

2. Duba iMessage Haɗin Intanet

Duba haɗin intanet yana da kyau idan iMessage baya aiki akan iPhone . Batun ba a cikin iMessage yake ba amma a cikin haɗin Intanet a yawancin al'amura. Dole ne ku sami siginar Wi-Fi mai kyau ko haɗin bayanan wayar hannu don tabbatar da kwararar iMessage ya tsaya santsi, ba tare da lahani ba.

Idan kun sami matsala a cikin hanyar sadarwa, kawai kashe kuma kunna Wi-Fi na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa. A madadin, kuna iya kunnawa da kashe yanayin Jirgin sama idan kuna amfani da intanet ɗin ku.

fix imessage not working 3

Yi amfani da sauran na'urorin ku kuma bincika kowane abu akan matsakaicin saurin intanit don ƙarin tabbaci game da saurin intanet. Idan komai yana aiki lafiya, to matsalar ita ce ta musamman.

3. Kashe iMessage da Back On Again

Kafin ka yi wani abu, mafi sauki hanyar samun kan iMessage al'amurran da suka shafi shi ne don kunna iMessage kashe da kuma mayar a kan sake. Matakin yana nufin sabunta iMessage, kuma bayan 'yan mintoci kaɗan, zaku iya dawo da iMessage ɗinku cikin yanayin aiki mai kyau. Saurin gyarawa yana aiki da kyau idan sanarwar saƙo ba ta aiki, ko kuma ba za a iya aika saƙonni daga na'urarka ba ko akasin haka. Ga abin da kuke buƙatar yi:

Mataki 1 : Kawai shugaban zuwa "Settings" da kuma matsa "Messages"

Mataki 2 : Kashe "iMessage" alama.

Mataki 3 : Kashe your iPhone yanzu.

Mataki na 4 : Jira ƴan daƙiƙa kuma kunna shi.

Mataki 5 : Yanzu, sake, je zuwa "Settings"> "Saƙonni" da kuma kunna "iMessage."

fix imessage not working 4

4. Duba idan iMessage ne Saita Up daidai

Kafin ka firgita, kana cewa, "IMessage dina baya aiki ," bari mu kwantar da hankalinmu mu koma saitunan iMessage kuma mu saita abubuwa daidai. Wannan shine abin da kuke buƙatar yi:

Mataki 1 : Je zuwa "Settings" da kuma matsa "Messages."

Mataki 2 : Matsa a kan "Aika & Karɓa" zaɓi yanzu.

Mataki 3 : Za ku lura da lambobin waya da adiresoshin imel da aka daidaita.

Mataki 4 : Gano sashin "Fara Sabbin Taɗi Daga." Anan, duba lambar wayar ku don ganin ko an duba ko a'a.

Mataki na 5 : Idan ba haka ba, kuna buƙatar danna shi. Wannan zai kunna lambar ku don iMessage.

5. Rage Motion to Warware iMessage Effects Ba Aiki a kan iPhone

Wani lokaci masu amfani na iya samun takaici lokacin da tasirin gani ba ya nan a cikin iMessage yayin nunawa akan wayar abokinsu. A taƙaice, za ka ga zuciya ko kumfa a babban yatsa a kan riƙe kumfa na magana. Hakazalika, kuri'a na abubuwan jin daɗi na gani suna samuwa a cikin jerin waɗanda ke sa ƙwarewa tare da iMessage mai ban sha'awa.

Amma a cikin yanayin ku, idan ba ku ga waɗannan tasirin ba, ƙila kun yi ticking "rage motsi" a kashe. Don haka je zuwa ga iPhone "Settings" da kuma matsa a kan "General"> "Accessibility"> "Rage Motion"> kashe.

6. Sake saita saitunan cibiyar sadarwa

Sake saita saitunan cibiyar sadarwa kuma yana taimaka mani lokacin da iMessage na baya aiki. Hakanan zaka iya sake saita saitunan cibiyar sadarwarka ta amfani da matakai masu zuwa:

Mataki 1 : Ziyarci "Settings" a kan iPhone.

Mataki 2 : Yanzu, je zuwa "General" tab.

Mataki 3 : A nan, famfo a kan "Sake saitin" bi da "Sake saitin Network".

Mataki 4 : Shigar da lambar wucewa lokacin da aka tambaya kuma tabbatar da sake saiti.

fix imessage not working 5

Matakin zai sanya saitin cibiyar sadarwa gaba ɗaya akan sake saiti don tabbatar da cewa zaku iya sake haɗa wayarku da intanit.

7. Update iOS on Your iPhone / iPad gyara iMessage Ba Aiki Matsala

Idan babu abin da ke aiki, la'akari da kallon sigar iOS ɗin ku. Wataƙila ba a sabunta shi zuwa sabon sigar sa ba. Shi ya sa kwari ke zuwa. Don haka, ko sanarwar iMessage ba ta aiki ko ba a aika saƙonni ba, gwada sabunta iOS ɗin ku kuma duba idan yana aiki a gare ku. Don yin wannan, ga matakan da za a bi.

Mataki 1 : Bude "Settings" a cikin iPhone kuma je zuwa "General".

Mataki 2: Matsa a kan "Software Update" a kan gaba allo.

Mataki 3 : Na'urarka zai duba ga updates kuma zai nuna sakamakon ga guda.

Mataki na 4 : Idan sabuntawa yana nan, da fatan za a matsa "Download & Install" don ci gaba.

fix imessage not working 6

Sashe na 3: Ajiyayyen iPhone Saƙonni / iMessages to PC

Yanzu da ka koyi da matsala matakai da kuma yiwuwa sun gyarawa da iMessage ba aiki a kan iPhone batun, me ya sa ba ƙarin koyo game da ceton your saƙonnin don kauce wa duk wani data loss? Gabatar Dr.Fone - Phone Manager (iOS) - cikakken manajan bayani da zai iya. taimaka muku sarrafa bayanan ku ta hanyoyi da yawa. Kayan aikin gabaɗaya mai sauƙin amfani ne kuma mai aminci don amfani. Za ka iya canja wurin iMessages sauƙi da kuma yin madadin daga gare su a kan PC. Siffofin da suka keɓe shi da sauran su ne:

  • Canja wurin lambobin sadarwa, SMS, photos, video music on your iPhone da iPad a kan tafi
  • Ba wai kawai canja wuri ba, amma har ma kuna iya sarrafa bayananku ta hanyar fitarwa, ƙarawa, share abubuwa, da sauransu
  • Kuma mafi kyau abu shi ne, shi ne cikakken goyon bayan iOS 15 da duk iOS na'urorin
  • Babu buƙatar iTunes

Kammalawa

A cikin labarin da ke sama, mun tattauna batutuwan da suka fi dacewa tare da iMessage kuma sun yi ƙoƙarin isa mafi kyawun bayani. Amma idan babu abin da ya ƙare a ƙarshe, ko kuma kuna neman mafita mai sauƙi wanda zai iya yin abubuwa ta hanyarku, sake saita saitunan cibiyar sadarwar na'urarku ko sabunta na'urar zuwa sabon sigar. Zaka kuma iya sarrafa iPhone a cikin hanyar da kake so ta amfani da Dr.Fone - Phone Manager.

Selena Lee

babban Edita

Home> Yadda-to > Tukwici Wayar da Aka Yi Amfani da su > Manyan Hanyoyi don Gyara iMessage Ba Aiki