Duk abin da kuke son sani game da Harry Potter Wizards Unite

avatar

Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Duk Magani don Yin iOS&Android Run Sm • Tabbatar da mafita

Harry Potter da 'yan uwansa suna tsakiyar babbar matsala a sabon wasan Harry Potter - Wizards sun haɗu. Wannan wasan ya shahara kamar sauran wasan na Niantic Pokémon Go. A cikin Haɗin gwiwar Wizards na Harry Potter, za ku yi yaƙi da mayukan duhu da Dabbobin sihiri waɗanda aka fitar da su kai tsaye daga jerin littattafan Harry Potter. Akwai wani abin da ba a bayyana ba wanda ya faru kuma yana watsa abubuwa masu sihiri a cikin No-Maj ko Muggle World, wanda ainihin duniyar da muke rayuwa a ciki ke nunawa. Dole ne ku zagaya kuma ku bi wasan bisa ga taswirar kan na'urar ku ta hannu.

The many facets of Harry Potter Wizards Unite gane

Don kunna wasan, dole ne ku tattara abubuwan sihiri, waɗanda zaku yi amfani da su a cikin yaƙe-yaƙe. Ku yãƙi miyagu, ku tattara nagari; hada kai da sauran 'yan wasa don kayar da manyan halittun Boss. Yanzu kuna da Inns, Ganyayyaki da Garu don shiga lokacin cikin wasan. A cikin wannan labarin, kuna ƙarin koyo game da yadda ake kunna Harry Potter Wizards Unite.

Sashe na 1: Daidaituwa game da mayen tukwanen Harry sun haɗu

Harry Potter Wizards Unite ya dace da duka na'urorin iOS da Android. Kuna iya zuwa Apple App Store ko Google Play Store kuma zazzage wasan kafin kunna shi.

Haɗin Wizards na Harry Potter, Ba kamar Pokemon Go na iya cinye ƙwaƙwalwar ajiyar wayar ku da yawa ba. Wasan yana amfani da albarkatun tsarin da yawa musamman lokacin da dole ne ku adana abubuwa da yawa na sihiri waɗanda kuka ci nasara a wasan. Kuna iya adana wasu abubuwan akan sabobin akan kuɗi.

Mutane da yawa sun yi iƙirarin cewa sun yi wasa na 'yan sa'o'i kuma sun ga albarkatun su sun cika. Wannan yana nufin ba za su iya tattara wasu abubuwa ba har sai sun biya kuɗin $5 don ƙarin ƙarfi akan sabar. Wannan ita ce kuskuren da Harry Potter Wizards Unite ke da shi. Ban da wannan wannan babban wasa ne da za a buga.

Wannan taƙaitaccen jagora ce kan abin da kuke buƙatar sani game da fannoni daban-daban na wasan Harry Potter Wizards Unite AR:

Abubuwan da ke biyo baya sune abubuwan da kuke buƙatar sani lokacin da kuke kunna Haɗin Wizards na Harry Potter.

Akwatin

Anan ne za ku sami duk abubuwan da kuke buƙata a cikin wasan, kuma an raba su zuwa:

  • Vault - don adana duk kayan aikin ku, potions, runes, iri da abubuwan amfani
  • Menu na Sana'o'i - yana nuna ƙididdiga gwargwadon aikin da kuka zaɓa
  • Potions na ku - don shayarwa da yaƙi
  • Rajistar ku - don duk Tushen da kuke tattarawa
  • Jerin Maɓalli naku - don yawo da samun lada na musamman.

Wasan kwaikwayo

Za a nuna avatar ku akan taswira, wanda ya dogara da ainihin wurin ku. Yayin da kuke zagawa, yanayin kuma zai motsa akan allon. Taswirar tana da abubuwa waɗanda za ku yi hulɗa da su.

Ayyuka

Akwai ayyuka da yawa da za a gama kowace rana, yayin da wasu za su ɗauki lokaci mai tsawo. Yin ayyukan yau da kullun yana ba ku lada kamar ƙarfin sihiri, XP da abubuwa na musamman.

Gidajen kwana

Anan za ku je don ƙara ƙarfin sihirinku. Wannan shine kuzarin da zaku yi amfani da shi lokacin yin sihiri. Lokacin da kuka shiga masaukin, kawai ku nemo glyph akan allonku kuma za a ba ku da "abinci" wanda zai cika ƙarfin sihiri. Hakanan kuna iya dasa abubuwan gano duhu a cikin Inn kuma ku jawo Confoundables zuwa masaukin cikin mintuna 30 masu zuwa.

Gine-gine

A greenhouse in Harry Potter Wizards Unite

Waɗannan suna ba ku abubuwan da kuke buƙata don yin potions. Kuna iya sake cika su kowane minti 5. Kawai ɗaukar tukunyar fure a cikin greenhouse don samun kayan aikin. Hakanan zaka iya dasa sinadarai na musamman idan dai kana da ruwa da tsaba masu kyau. Duk wando na gamayya ne don haka yakamata ku bincika waɗanda suke kafin ku shiga cikin greenhouse.

Garuruwan gandun daji

A fight with an enemy in a Fortress

Wannan shine inda kuke yin faɗa da kanku ko tare da sauran membobin ƙungiyar. Ana kiran fadace-fadacen kalubale kuma ana kunna su ta amfani da dutsen rune. Hanya daya tilo ta shiga cikin kalubale ita ce kasancewa a daidai wurin da ke cikin kagara. Wannan yana nufin waya da kamara dole ne su kasance cikin yanayin da ya dace, kafin abokin hamayya ya bayyana.

Kowane sansanin soja yana da benaye 20 daban-daban tare da kowane yana ba ku abokin gaba mai ƙarfi. Wannan shine dalilin da ya sa yana da kyau a yi yaƙi tare da ƙungiya idan kuna son mamaye sansanin soja gaba ɗaya.

Abubuwan da aka kafa

The registry in Harry Potter’s wizards Unite

Waɗannan abubuwan sihiri ne waɗanda aka warwatse a cikin Duniyar Muggle. Suna iya haɗawa da mayu, halittu da sauran abubuwa waɗanda dole ne a aika zuwa Duniyar Wizarding. Abubuwan da aka kafa suna kiyaye su ta hanyar Confoundables, waɗanda halittu ne masu duhu. Dole ne ku bibibi madaidaicin tsafi kuma ku jefa shi a Confoundable don sakin Foundable.

Makullin mashigai

Lokacin da kake amfani da maɓalli don buše Portmanteau, za ku sami Portkey. Kamar kwai a cikin Pokémon Go, yayin da kuke motsawa, yawancin Portkey yana kusantar buɗe sabon tashar jiragen ruwa.

Lokacin da Portkey ya girma, kawai sanya shi a ƙasa kafin ku sannan ku taka shi. Ba ku taɓa sanin inda zai kai ku ba kuma wannan yana ɗaya daga cikin abubuwan jin daɗi na wasan.

Lokacin da kuka bi ta Portkey, dole ne ku nemo wasu ɓoyayyun abubuwa 5 a kusa da ku. Kowane abu da kuka samu zai sami ku tsabar tsabar kuɗi da XP.

Potions

Tattara kayan abinci akan taswira kuma yi amfani da su don yin potions daban-daban don amfani daban-daban. Amfani da Jagora Notes, za ka iya rage lokacin da aka dauka don yin potion.

Sana'o'i

The profession tree in the game

Dole ne ku zaɓi ko kai masanin Magizoologist ne, Aurora ko Farfesa.

  • Magizoologists kamar Hagrid ne a cikin fim din. Suna iya karewa da warkar da duk wani lalacewa.
  • Farfesoshi su ne malamai, waɗanda ke jagorantar ku akan abin da za ku yi.
  • Auroras kamar Harry Potter ne da abokansa waɗanda dole ne su yi yaƙi da duhun sojojin da ke barazana ga duniya

Don haka dole ne ku yi taka tsantsan game da sana'ar da kuka zaba, sannan ku fara cika bishiyar sana'ar ku.

Sashe na 2: Mayukan Harry Potter sun haɗu matakin sama da lada

rewards Summary for leveling up

Harry Potter Wizards sun haɗu, kamar kowane wasa zai ba ku wasu abubuwa azaman lada lokacin da kuka hau kowane mataki. Za a yi amfani da waɗannan lada don fuskantar manyan ƙalubalen da za ku samu a cikin manyan matakai. Kyautar ta bambanta, gami da Potion Brewing, Farfesa, kudin cikin-wasan da ƙari mai yawa.

Anan akwai jerin abubuwan da kuke samu lokacin da kuka haye matakan cikin wasan hannu na Harry Potter Wizards Unite:

Mataki 1: Kuna da abubuwan yau da kullun waɗanda kuka fara wasan da su

Matakan 2, 3, 4, 7 da 9: Maɓallin Azurfa ɗaya, Brain Elixir na Baruffio ɗaya, Potion Exstimulo mai ƙarfi guda biyu, Sashin Exstimulo na igiya ɗaya, Potion ɗin warkarwa ɗaya da tsabar Zinare 10.

Mataki na 5: Maɓalli ɗaya na Azurfa, Brain Elixir na Baruffio ɗaya, Potion mai ƙarfi mai ƙarfi guda biyu, Potion Exstimulo mai ƙarfi ɗaya, Potion ɗin warkarwa ɗaya da tsabar Zinare 15

Mataki na 6: Daidai da matakin 2 amma kuna samun Mai gano duhu maimakon Potent Exstimulo Potion.

Mataki na 8: Kama da mataki na 6 amma kuna samun masu gano duhu guda biyu.

Mataki na 10: Maɓallan Azurfa Biyu, Elixir Brain Brain Baruffio 2, Mai Gano Duhu ɗaya, Potion Exstimulo Kiti ɗaya, Potion ɗin warkarwa ɗaya da tsabar Zinare 20

Mataki na 11: Maɓalli ɗaya na Azurfa, Brain Elixir na Baruffio ɗaya, Mai Gano Duhu ɗaya, Maganin Ciki Mai ƙarfi ɗaya da tsabar Zinare 10.

A kowane matakin, zaku buɗe wasu iyakoki kuma waɗannan sune:

Mataki na 4: Shan Gishiri

Mataki na 5: Ƙara tasirin barazanar

Mataki na 6: Sana'o'i sun buɗe kuma kuna koyo game da girke-girke na Potion Potion

Mataki na 7: Ƙarfin Exstimulo Potion girke-girke na Potion Brewing

Mataki na 8: Invigoration Draft girke-girke na Potion Brewing

Mataki na 9: Ƙarfafa girke-girke na Exstimulo Potion don Potion Brewing

Mataki na 10: Amfanin barazanar yana ƙaruwa kuma kuna samun Dawdle Draft girke-girke na Potion Brewing

Matakan 15 zuwa 60: Kuna samun ƙarin tasirin barazanar bayan kowane matakan 5.

Sashe na 3: Ta yaya kuke samun ƙarin kuzarin sihiri

Spell energy amount and capacity

Ƙarfin Tafsiri a cikin Haɗin Wizards na Harry Potter yana da matukar mahimmanci tunda shine abin da kuke amfani da shi don yin sihiri. Lokacin da kuka shafa tsari akan allon, kuna amfani da u[p ɗaya naúrar ƙarfin sihiri. Idan kun yi fice wajen yin simintin gyare-gyare, za ku yi amfani da ƙasa kaɗan, amma idan ba haka ba, za ku iya ƙare ta amfani da na'urorin makamashi biyar ko , ƙarin sihiri.

Har ila yau, makamashin haruffa yana da amfani a cikin greenhouses, inda kake amfani da su don haɓaka kayan aiki. Tunda makamashin sihiri yana da matukar mahimmanci, kuna buƙatar sanin yanzu yadda ake ƙara ƙarfin sihiri.

Samun ƙarin ƙarfin sihiri yana nufin fita daga gidan ku da gano shi. Za a iya tattara makamashin tsafi daga daji kawai, kuma wannan yana nufin farauta ta jiki.

Kuna iya samun ƙarin ƙarfin sihiri ta hanyoyi masu zuwa:

  • Ziyarci masauki: 3 zuwa 10 kuzari
  • Cika aikin yau da kullun a cikin daji: kuzari 10 na sihiri
  • Ziyarci greenhouse: 0 zuwa 4 kuzari
  • Sayi makamashi: kuzarin sihiri 50 akan tsabar Zinare 100

Hanya mafi kyau don samun ƙarin ƙarfin sihiri shine ziyartar masauki. Hakanan zaka iya ziyartar masauki har tsawon sau biyar, don haka ka tabbata ka yi tafiya ta wuri guda da aka maimaita don samun mafi yawan ƙarfin sihiri da za ka iya.

Idan ba za ku iya samun masauki a kusa ba kuma kuna da ƙarfin sihiri da yawa, kuna iya ƙara ƙarfin ku. A farkon, kuna da damar yin raka'a makamashi na sihiri 75, amma kuna iya siyan ƙari 10 don tsabar zinare 150 a shagon Diagon Alleys Wiseacres.

Hakanan zaka iya ƙara ƙarfin sihiri ta hanyar adana shi daga amfani mara kyau. Ga wasu abubuwan da ya kamata ku yi lokacin da kuke son adana kuzarin sihiri

  • Kar a kai hari ga Ƙasashen fifiko marasa fifiko
  • Kada ku yi amfani da kuzarinku akan tsire-tsire masu greenhouse
  • Yakamata ku kiyaye ƙarfin sihirinku kawai idan kun sami Asalin da ba kasafai ba
  • Ajiye Potions don ƙarin gamuwa masu wahala
  • Yi shiru lokacin da ake yin sihiri, tunda zai fi daidai kuma za ku ɓata ƙarfin sihiri

Bi duk waɗannan shawarwari kuma koyaushe za ku sami babban matakin ƙarfin sihiri.

Sashe na 4:Nasihu don tafiya a cikin Harry Potter wizards sun haɗu

virtual location 05

Harry Potters Wizards Unite wasa ne na AR, kuma ya dogara ne akan ainihin duniyar da ke kewaye da ku. Wannan yana nufin dole ne ku tashi ku zagaya. Wannan ita ce hanya ɗaya tilo da za ku samu don tattara Tushen, da kuma shiga cikin wasu abubuwan da suka faru a wasan.

Abu na farko da kuke buƙatar sani shine yadda ake amfani da taswirar da aka nuna akan na'urar. A tsakiyar, zaku sami Avatar ku. Taswirar taswirar wuri ce wanda aka cire daga inda kuke.

Yayin da kuke zagawa, avatar shima yana motsawa, kuma wannan shine yadda kuke hulɗa da wasan.

Idan kun yi tafiya da sauri, to za ku tattara abubuwa da yawa kuma za ku daidaita da sauri. Wannan shine dalilin da ya sa mutane ke amfani da duk wasanni na hanyoyin don tafiya cikin sauri.

Kuna iya hawa kan skateboard, bari wani ya zagaya ku, ku hau bas da sauran dabaru masu yawa.

Abu mafi mahimmanci shine ku yi amfani da waɗannan dabarun tafiya cikin sauri cikin aminci.

A madadin, za ka iya amfani da Harry tukwane Wizards Unite spoofing kayan aiki kamar dr.fone-Virtual Location . Kyakkyawan amfani da wannan kayan aiki shine cewa zaku iya buga wasan ba tare da barin gidanku ba.

Zazzagewa don saukar da PC don Mac

4,039,074 mutane sun sauke shi

Tare da Dr. fone Virtual Location, ku kawai teleport na'urar ku, sa'an nan kuma matsawa a kusa kamar dai kun kasance a ƙasa. Kayan aikin ya zo tare da fasalin joystick wanda kuka cam da hannu amfani da shi don kewaya taswirar. Hakanan kuna iya tsara hanya sannan ku yanke shawarar saurin da zaku matsa. Wannan yana sa ya zama kamar kuna motsawa daga wannan batu zuwa wancan ta hanyar tafiya ko ɗaukar yanayin sufuri da sauri.

Zaku iya samun cikakken koyawa kan yadda ake amfani da dr. fone kama-da-wane wuri don kunna Harry mai ginin tukwane Wizards Unite daga ta'aziyya na your falo.

Sashe na 5: Menene alama a cikin mayen tukwane na Harry sun haɗu

Kuna iya gano sihiri lokacin da kuke fuskantar abokan adawar ku. Mafi kyawun abubuwa game da gano sihiri shine ka fara gano shi sannan ka jefa sihirin. Idan kun yi amfani da zaɓi na AR a cikin wasan, dole ne ku yi sihiri a ainihin lokacin kuma wannan na iya nufin cewa ba za ku rasa ba; rashin sihiri yana da tsada yayin da kuka rubuta makamashi zai ragu da raka'a ɗaya. Kawai kashe AR naka, danna gunkin ganowa a kusurwar hannun dama ta saman allonka sannan ka gano sihirinka.

Kuna iya gano sihiri ta hanyoyi biyu:

Bincika sihiri daga farkon zuwa ƙarshe, tabbatar da cewa yatsanka yana a wurin farawa kuma yana bin hanyar zuwa ƙarshe [ma'ana. Wannan zai ba ku damar yin sihiri masu inganci.

Wata hanya kuma ita ce a yi sauri a jefe sihirin ta hanyar bibiyar sihirin ba tare da damu da daidaito ba. Ana yin wannan a cikin yanayin tashin hankali inda saurin zai cece ku.

Lura cewa wasan Harry Potters Wizards Unite zai hukunta ku idan kun bibiyar sihirinku a hankali; kai mayya ne ko mayya kuma gudun yana da mahimmanci ga rayuwarka.

Idan kun mutu lokacin yin Yaƙin Trace, za ku rasa cikakken yaƙin. Kuna buƙatar samun maganin warkarwa don a farfado da yaƙi na gaba. Ba za ku iya farfaɗo da komawa zuwa fuskantar abokin gaba ɗaya a cikin yaƙi ɗaya ba.

A karshe

Harry Potter Wizards Unite babban wasan AR ne, wanda da sauri ya zama sananne kamar Pokemon Go, idan ba ƙari ba. Wasan yana buƙatar ku yi hulɗa tare da ainihin duniyar, kuma wannan yana nufin fita daga gidan ku da buga tituna. Idan dole ne ku yi wasa daga gida, ya kamata ku sami kayan aikin teleportation kamar dr. fone Virtual Location, wanda zai ba ka damar kewaya taswirar kamar yadda kake a kan titi. Haɓaka matakin samun lada mai yawa gwargwadon iyawa, amma ku tabbata ba ku rasa su duka ta hanyar yin sihiri marasa amfani; ku nemo sihiri kuma za ku bugi jirgin ku kowane lokaci.

avatar

Alice MJ

Editan ma'aikata

Home> Yadda-to > Duk mafita don Make iOS & Android Run Sm > Duk abin da kuke so ku sani game da Harry mai ginin tukwane Wizards Unite