Yadda ake Dakatar da Pokemon daga Juyawa a Bari Mu Tafi Pikachu/Eevee: Gano Nan!

avatar

Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Duk Magani don Yin iOS&Android Run Sm • Tabbatar da mafita

"Shin za ku iya dakatar da Pokemon daga tasowa a cikin Pokemon Mu Go? Ba na so in canza Pikachu dina kuma ina so in ajiye shi a cikin ainihin sigarsa."

Idan kuna wasa Pokemon: Bari mu tafi na ɗan lokaci yanzu, to kuna iya samun irin wannan abu a zuciya. Duk da yake wasan bidiyo yana ƙarfafa mu don ƙirƙirar Pokemons, yawancin masu amfani za su so su kiyaye su a cikin asalin su. Kada ku damu - zaku iya koyan cikin sauƙi yadda ake dakatar da Pokemon daga haɓakawa a Bari Mu Tafi Pikachu/Eevee. A cikin wannan jagorar, zan sanar da ku yadda ake dakatar da juyin halitta a cikin Pokemon: Mu Tafi wanda kowa zai iya aiwatarwa.

pokemon lets go evolution stop banner

Sashe na 1: Menene Pokemon: Mu Tafi Duk Game da?

A cikin 2018, Nintendo tare da Game Freak ya fito da wasannin wasan bidiyo na sadaukarwa guda biyu, Pokemon: Mu tafi, Pikachu! da Pokemon: Mu Tafi, Eevee! wanda nan take ya zama hits. An saita wasan a cikin yankin Kanto na sararin samaniyar Pokemon kuma ya haɗa da Pokemons 151 da ake da su tare da wasu sababbin. Kuna iya ɗaukar ko dai Pikachu ko Eevee azaman Pokemon ɗin ku na farko kuma kuyi tafiya cikin yankin Kanto don zama mai horar da Pokemon.

A kan hanyar, dole ne ku kama Pokemons, yaƙi fadace-fadace, ƙirƙirar Pokemons, kammala ayyukan manufa, da ƙari mai yawa. Ya sayar da kusan kwafi miliyan 12 a halin yanzu, ya zama ɗayan mafi kyawun sayar da wasan bidiyo na Nintendo.

pokemon lets go eevee pikachu

Sashe na 2: Me yasa Bai Kamata Ku Samar da Pokemon ɗinku a Bari Mu Tafi?

Wataƙila kun riga kun san fa'idodin haɓakar Pokemon. Zai sa Pokemon ɗinku ya fi ƙarfi, ƙara sabbin ƙwarewa, kuma zai haɓaka wasanku gaba ɗaya. Hakanan zaka iya cika PokeDex ɗin ku wanda zai ba ku lada da yawa. Ko da yake, zaku iya la'akari da waɗannan abubuwan idan kuna son dakatar da juyin halitta a cikin Pokemon Let's Go.

  • Akwai lokutan da 'yan wasa suka fi jin daɗin wasu Pokemons kuma ba sa son haɓaka su.
  • Pokemon jariri na asali yawanci yana da sauri kuma yana iya kawar da kai hari cikin sauƙi. Wannan zai taimake ka ka yi nasara da dabarun yaƙi tabbas.
  • Idan ba ku ƙware Pokemon ba, to ya kamata ku guji haɓaka shi tun da wuri.
  • Wataƙila ba za ku iya ƙware Pokemon da aka samo asali ba kuma yana iya zama mara mahimmanci a ƙarshen wasan.
  • A farkon wasan, ainihin Pokemon kamar Eevee ko Pikachu tabbas zai zama mafi kyawun zaɓi.
  • Wani lokaci, ana iya ƙirƙirar Pokemon zuwa hanyoyi daban-daban (kamar yawancin juyin halitta na Eevee). Don haka, yakamata ku guji yin kowane yanke shawara cikin gaggawa kuma ku san duk mahimman bayanai kafin haɓaka Pokemon.
eevee evolution forms

Sashe na 3: Yadda ake Samar da Pokemons a Bari Mu Tafi Sauƙi?

Kafin mu tattauna yadda ake dakatar da juyin halitta a cikin Pokemon: Mu Tafi, Ina so in lissafta wasu hanyoyi masu kaifin basira don ƙirƙirar waɗannan Pokemons maimakon. Kodayake akwai Pokemon 150+ a cikin wasan, ana iya samun su ta hanyar waɗannan fasahohin. Idan Pokemon: Mu Tafi da gangan ya dakatar da juyin halitta, to zaku iya aiwatar da shawarwari masu zuwa.

  • Juyin tushen matakin
  • Wannan tabbas ita ce mafi yawan hanyar haɓaka Pokemon. Yawancin za ku yi amfani da Pokemon da yawan lokacin da kuke ciyarwa tare da su, mafi girman matakin su zai tafi. Bayan kai wani matakin, za a ba ku zaɓi don ƙirƙirar wannan Pokemon. Misali, a matakin 16, zaku iya canza Bulbasaur zuwa Ivysaur ko Charmander zuwa Charmeleon.

    pokemon kauna beedrill evolution
  • Juyin tushen abu
  • Akwai abubuwan sadaukarwa waɗanda zaku iya samu don taimakawa Pokemons ɗin ku su haɓaka suma. Wataƙila kun riga kun san cewa dutsen juyin halitta maganin wawa ne don ƙirƙirar Pokemon da sauri. Kuna iya amfani da Dutsen Wuta don ƙirƙirar Vulpix zuwa Ninetales ko Growlithe zuwa Arcanine. Hakanan, Dutsen Moon na iya taimaka muku ƙirƙirar Jigglypuff zuwa Wigglytuff ko Clefairy zuwa Clefable.

    Da fatan za a lura cewa Eevee na iya haɓaka zuwa nau'ikan Pokemons daban-daban dangane da dutsen sihirin da kuke amfani da shi. Misali, Dutsen Ruwa zai haifar da Eevee zuwa Vaporeon, Dutsen Thunder zuwa Jolteon, da Dutsen Wuta zuwa Flareon.

    eevee vapereon evolution
  • Sauran dabarun juyin halitta
  • Baya ga wannan, akwai wasu dabaru da za ku iya aiwatarwa don ƙirƙirar Pokemon a Mu Tafi. Wasu Pokemons zasu buƙaci ƙwarewar wasu ƙwarewa don haɓaka su. Hakanan, cinikin Pokemon kuma na iya haɓaka su. Pikachu yana ɗaya daga cikin mafi kyawun misalan waɗanda za a iya haɓaka su zuwa Raichu ta hanyar ciniki. Hakanan zaka iya aiki akan matakin abokantaka na Pokemon don ƙirƙirar shi a Mu Tafi.

    pokemon pikachu raichu evolution

Sashe na 4: Yadda ake Dakatar da Pokemon daga Juyawa a Bari Mu Tafi?

Ba kowane mai horar da Pokemon ba ne zai so ya canza Pokemons ɗin su a Bari Mu Go Eevee ko Pikachu. A wannan yanayin, zaku iya bin waɗannan hanyoyi guda biyu don koyon yadda ake dakatar da Pokemon daga haɓakawa a Bari Mu Go Eevee da Pikachu!

Hanyar 1: Dakatar da Juyin Halittar Pokemon ta amfani da Everstone

Ba kamar dutsen juyin halitta ba, dutsen har abada zai kiyaye Pokemon ɗin ku a halin yanzu. Duk abin da kuke buƙatar yi shine ware dutsen dutse zuwa Pokemon ɗin ku. Muddin Pokemon yana riƙe da dutse mai tsayi, ba za a samo shi ba. Mafi kyawun sashi shine zaku iya cire dutsen dutse daga Pokemon duk lokacin da kuke son haɓaka su. Idan sun kai matakin juyin halitta, to zaku sake samun zaɓin da ya dace.

everstone stop evolution

Kuna iya samun dutse mai tsayi a warwatse ko'ina cikin taswirar Pokemon: Mu tafi cikin yankin Kanto ko kuna iya siya daga Shagon.

Hanyar 2: Dakatar da Juyin Halitta da hannu

Duk lokacin da Pokemon zai kai wani matakin, zaku sami allon juyin halittar su. Yanzu, don dakatar da juyin halitta da hannu, duk abin da za ku yi shine danna maɓallin "B" akan na'urar wasan bidiyo na ku. Wannan zai dakatar da aikin ta atomatik kuma zai dakatar da juyin halitta a cikin Pokemon Mu Tafi Eevee ko Pikachu. Lokaci na gaba da kuka sami wannan zaɓi, zaku iya yin ɗaya ko tsallake shi idan kuna son ƙirƙirar Pokemon maimakon.

nintendo switch b key

Yanzu lokacin da kuka sani zaku iya dakatar da Pokemon daga haɓakawa a cikin Pokemon: Mu Tafi, zaku iya biyan bukatunku cikin sauƙi. Kamar yadda kake gani, na ba da mafita daban-daban don gyara yanayi kamar Pokemon: Mu tafi da gangan ya dakatar da juyin halitta. Ko da yake mafi yawan mutane za su yi sha'awar sanin yadda za a dakatar da juyin halitta a cikin Pokemon: Mu tafi da ni ma na jera a nan. Jin kyauta don gwada waɗannan nasihu don guje wa juyin halitta a cikin Pokemon: Mu je mu raba shi tare da abokan ku kuma!

avatar

Alice MJ

Editan ma'aikata

Home> Yadda-to > Duk Magani don Make iOS&Android Run Sm > Yadda za a Dakatar da Pokemon daga Juyawa a Bari Mu Je Pikachu / Eevee: Gano Nan!