Shin pgsharp doka ne lokacin da kuke kunna pokemon?

avatar

Afrilu 28, 2022 • An aika zuwa: Duk Magani don Yin iOS&Android Run Sm • Tabbatar da mafita

Pokémon Go shine al'amarin da ya same mu a cikin 2016 kuma ya sa mu damu da wasan AR dangane da ainihin wurin. Idan kun kasance ɗaya daga cikin waɗannan 'yan wasan da suka je duk PokeStops na gida a cikin bege na gano Pokémon da kuka fi so, to yana iya zama lokaci a gare ku don yin la'akari da zubar da wurinku yayin wasa PoGo.

pokemon go

Pokémon Go ya dogara da daidaitawar GPS da bin diddigin lokaci don barin 'yan wasa su kama Pokémon s a ainihin wurare. Saboda haka, spoofing ya zo ga tattaunawa na "kama su duka."

Wurin 'Spoofing' yana sanya wayarka, kuma ta haka wasan yana tunanin cewa kuna cikin wani wuri, wanda ke buɗe yuwuwar kama sabbin Pokémon s daga gyms da PokeStops a duniya.

Sashe na 1: Shin Pgsharp doka ce?

 

pgsharp


Babu mai haɓaka wasan da ke son ganin an buga wasan su ta hanyoyin da ba su dace ba. Don haka, Niantic (PoGo's Dev) ya sanya wasu tsauraran dokoki game da amfani da wasan su, yana ba wa wasu 'yan wasa damar da ba ta dace ba akan wasu.

Don haka,  PGSharp halal ne?  A'a, wurin zubewa, gabaɗaya, haramun ne. Don haka, duk wani aikace-aikacen kamar PGSharp, ko Fake GPS Go, waɗanda aka yi amfani da su don ɓarna ainihin wurin da ake yi da karya, za su haifar da haramcin asusu.

 Bisa ga sharuɗɗa da sharuɗɗan Niantic:

  • “Yin amfani da duk wata dabara don canza ko bata wurin na’urar (misali ta hanyar GPS spoofing).
  • Da kuma  " Sabis na Sabis ta hanyar da ba ta da izini (ciki har da amfani da gyara ko software na ɓangare na uku)."

 Idan Niantic ya gano yadda ake amfani da wurin karya ko aikace-aikacen satar GPS yayin kunna Pokémon Go, za su sanya yajin aiki a asusunku.

  • Yajin aikin farko zai sa Pokémon ba safai ba zai iya gani a gare ku har tsawon kwanaki bakwai.
  • Yajin aikin na biyu zai hana ku buga wasan na ɗan lokaci na tsawon Kwanaki 30.
  • Yajin aikin na uku zai hana asusun ku na dindindin. 

 Kuna iya ɗaukaka waɗannan yajin zuwa Niantic idan kuna tunanin an dakatar da ku ba tare da keta wasu sharuɗɗan ba.

niantic-warning

Sashe na 2: Hanyoyi uku don spoof a kan Android

  1. PGSharp:
pgsharp-interface

PGSharp yana ɗaya daga cikin ingantattun hanyoyin da za a iya ɓata wurin ku yayin kunna Pokémon Go. Niantic ba ya sauƙin gane taswirar sa mai sauƙi-kamar UI azaman ƙa'idar wurin karya.

Lura:  Ana ba da shawarar kada ku yi amfani da babban asusun ku yayin yin zuzzurfan tunani; maimakon haka, yakamata ku yi amfani da asusun PTC (Pokémon Trainer Club) asusun ku.

  • Don ɓata wurin da PGSharp, je zuwa "Play Store" na Google, bincika "PGSharp," kuma shigar da shi.
  • Bayan shigarwa, akwai nau'i biyu: Kyauta da Biya. Don gwada ƙa'idar tare da sigar kyauta, ba a buƙatar maɓallin beta kuma, yayin da sigar da aka biya, ana buƙatar maɓalli daga mai haɓakawa.
  • Don maɓallin da aka biya, ziyarci gidan yanar gizon hukuma na PGSharp kuma samar da maɓallin lasisi. 

Dole ne ku lura cewa yana iya ɗaukar ƙoƙari biyu ko fiye don samar da maɓallin aiki, kuma sau da yawa yana iya nuna "ba a hannun jari." sako.

  • Bayan bude app da kuma amfani da maɓallin, za ka iya spoof wurin da sauƙi.

Lura:  Kuna iya buƙatar ba da izinin "Lokacin Mock" daga zaɓuɓɓukan lalata. Don wannan, je zuwa "Settings," sannan zuwa "Game da waya," sannan kuna buƙatar danna "Build number" sau bakwai don kunna yanayin haɓakawa, sannan a ƙarshe je zuwa "Debugging" don ba da damar "Mock location."

  1. Fake GPS Go:
fake gps go

Fake GPS Go wani wuri ne na spoofer app don Android wanda yake amintacce kuma kyauta. Wannan app yana ba ku damar yin karya a ainihin lokacin kuma yana ba ku damar zurfafa shi zuwa kowane wuri a duniya. Wannan shine ɗayan mafi sauƙin mafita don kunna Pokémon Go yayin da ake zuga wuri ba tare da an gano shi tare da ainihin taswirar UI ba. Bugu da ƙari, wannan app ba ya buƙatar samun damar tushen.

  • Don shigar da Fake GPS Go, je zuwa "Play store" na Google, bincika "GPS Go na karya," kuma shigar da shi.
  • Daga nan sai ka shiga “Settings” na wayarka sannan ka je “System” sai kuma “About Phone” sai ka matsa “Build Number” sau 7 domin samun damar Developer Options.
  • Sa'an nan kana bukatar ka je "Debugging" a cikin "Developers Options" don ba da damar "Mock location."
  • Bayan haka, zaku iya amfani da wannan app ɗin don ba wai kawai ku ɗanɗana wurinku ba amma kusan yin tafiya a kan hanya a ƙayyadaddun taki don sanya shi kama da gaske kamar yadda masu haɓakawa kamar Niantic ba su gano shi ba.
  1. VPN:
vpn

Amfani da Virtual Private Network (VPN) App shine mafi aminci zaɓi don zubar da wurinku yayin kunna PoGo, saboda yana rufe adireshin IP ɗin ku kuma yana amfani da sabar a kowane wuri. 

Haka kuma, wasu VPNs kuma za su rufaffen bayanan ku, don haka ba zai zama da sauƙi Game Devs su bi sawun su ba.

  • Don shigar da VPN, je zuwa "Play Store" na Google, bincika VPN ɗin da kuke so kuma shigar da shi.
  • Rufe Pokémon Go app daga aiki a bango don hana gano VPN.
  • Yanzu, zaɓi uwar garken wuri zuwa kowane wuri kafin sake buɗe aikace-aikacen PoGo.

Lura:  Wasu VPNs na Kyauta kawai suna rufe adireshin IP ɗin ku kuma ba sa ɓarna wurin ku, kuma ba sa ɓoye bayanan ku. Don haka, zaɓar ingantaccen app na VPN yana da mahimmanci, wanda zai lalata wurin GPS da ɓoye bayanan.

Kuna iya amfani da VPNs guda biyu (waɗanda ba sa lalata wurin GPS da kansu) da ƙa'idar wurin Fake lokaci guda don ƙarin dogaro.

Sashe na 3: Best hanyar spoof a kan iOS - dr.fone Virtual Location

Spoofing wurin GPS akan iPhones ya fi wahala kuma ya fi rikitarwa fiye da yadda yake akan Android. Duk da haka, akwai mafita. Dr.Fone ya zo da ceto tare da Virtual Location kayan aiki da aiki seamlessly. Wannan shirin yana da sauƙin amfani kuma yana ba ku damar kwaikwayi wurin ku tsakanin 2 zuwa wurare da yawa cikin sauƙi. Baya ga haka kuna iya yin tarho a ko'ina cikin sauƙi. Bari mu san yadda wannan kayan aiki ke aiki.

Zazzagewa don saukar da PC don Mac

4,039,074 mutane sun sauke shi

Mataki 1: Download da kayan aiki a kan PC daga official website na drfone. Zaɓi "Location Virtual" da aka bayar a shafi na farko na shirin.

launch the Virtual Location

Mataki 2: Yanzu, yi your iPhone haɗa zuwa kwamfutarka. Sannan zaɓi "Fara". Yanzu taswira zai buɗe a cikin sabuwar taga, yana nuna ainihin wurin da kuke.

launch the Virtual Location

Mataki na 3: Kunna yanayin "teleport" ta gunki na uku a kusurwar saman dama na taswirar. Sannan, shigar da wurin da kake son zubo GPS na wayarka a cikin akwatin rubutu a sashin hagu na taswirar. Zaɓi "Tafi".

virtual location 04

Mataki 4: Yanzu zaɓi "Matsar da nan." Kuma za ku yi nasarar spoofed your wuri a kan iOS na'urar. Don tabbatarwa, buɗe aikace-aikacen taswira akan na'urarka.

launch the Virtual Location

Nasiha:

  • Kar a yi zuzzurfan tunani ko canza wuri akai-akai, saboda wannan na iya haifar da tuhuma ga Game Dev (Niantic), kuma ana iya dakatar da asusun, yana mai bayyana karya sharuddan.
  • Kar a yi amfani da spoofing akai-akai. Hanya mafi kyau don kar a dakatar da asusunku ita ce kwafin ainihin tsarin tafiya. 
  • Da fatan za a zaɓi sabon wurin ɓoyayyen wuri kuma bincika shi na kwanaki biyu kafin ku je wurin da ba a so. Bayan an gama ku da ƙasar a cikin wurin da ba a so, za ku iya matsawa zuwa ƙasashe maƙwabta kafin ku koma wurinku na asali (watau kashe zubin.)
  • Bayan kun gama da wasanku, koyaushe ku tuna don rufe wasan daga bango kafin kashe wurin da ba a so.
  • Kada ku yi wasa koyaushe tare da wurin spoof. Yi wasa tare da ainihin wurinku na makonni biyu kafin ku yi ɓarna wurin da kuke.
  • Kar a ba da wuri zuwa kasashe na nahiyoyi daban-daban cikin kankanin lokaci.

Bin waɗannan shawarwarin za su taimake ka ka kasance kamar ainihin matafiyi wanda ke kan farautar Pokémon. Wannan zai sa ya zama da wahala ga devs game da gano kowane bambance-bambance.

avatar

Alice MJ

Editan ma'aikata

Home> Yadda-to > Duk hanyoyin da za a Yi iOS & Android Run Sm > Shin pgsharp doka ne lokacin da kake kunna pokemon?