Nawa ne Pokemons Tatsuniya Akwai?

avatar

Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Duk Magani don Yin iOS&Android Run Sm • Tabbatar da mafita

Amma, ka sani, akwai wasu Pokémon na musamman ma, waɗanda ba a samun su cikin sauƙi. Ee, waɗannan Pokémon ana kiransu da Pokemons na Tatsuniyoyi kuma suna bayyana kawai a abubuwan musamman kawai. Akwai 'yan Pokémons na Tatsuniyoyi da zaku iya kamawa a wasan. Akwai kusan 22 ko 25 Mythical Pokémon a duk tsararraki na wasan.

Mythical-Pokemons 1

Shin kuna jin daɗin gano Pokémon na musamman kuma mai ƙarfi waɗanda ke iyakance a lambobi?

Idan eh, to duba wasu ƙarin bayani game da su.

Sashe na 1: Menene Pokémon Tatsuniya

Pokémon tatsuniya ɗaya ne daga cikin mafi ƙarancin cuddles a cikin duniyar Pokémon. A lokacin wasan kwaikwayo na yau da kullun, ba za ku ga duk almara da pokemon na almara ba. Domin suna samuwa ga ƴan wasa na yau da kullun waɗanda suka fara fitowar ƙarni na Pokémon. Bugu da ƙari, Pokémon Mythical yawanci ana iya samun shi ta Kyaututtukan Sirrin a wasan.

1.1 Jerin Pokémon na Tatsuniyoyi

Akwai kusan nau'ikan Pokémon guda 896 waɗanda kawai 21 Pokémon na Tatsuniyoyi. Kowane ƙarni na Pokémon yana da adadi daban-daban na Pokémon Mythical.

Generation na Pokémon Pokémon tatsuniya
Gen I Mew
Gen II Celebi
Gen III Jirachi, Deoxys ( sigar uku)
Gen IV Phione, Manaphy, Darkrai, Shaymin (siffa biyu), Arceus
Gen V Victini, Keldeo (nau'i biyu), Meloetta (nau'i biyu), Genesect
Gen VI Diancie (biyu vwersion), Hoopa (siffa biyu), Volcanion
Gen VII Magearna, Marshadow, Zeraora, Meltan, Melmetal

Sashe na 2: Pokémon na tatsuniya da Fasalolinsa

2.1 Mun

Mythical-Pokemons 2

Mew Pokémon na Tatsuniyoyi ne. Yana da lambobin kwayoyin halitta na duk Pokémon kuma shine mafi ƙarancin duk Pokémon. Maimakon kyakkyawa, Mew babban almara ne kuma Pokémon tatsuniya. A cikin wasanni, Mew ya kasance a cikin mujallu a tsibirin Cinnabar, inda aka ɗauka cewa Mew ya haifi Mew-biyu.

2.2 Tafiya

Mythical-Pokemons 3

Ana kiran Celebi a matsayin "sabon Mew" duk da haka; babu wata alaka tsakanin Celebi da Mew. Tatsuniya, Celebi yana zaune a dajin Ilex yamma da Garin Azalea. Wannan Pokémon yana samuwa ne kawai ta abubuwan da suka faru na musamman. Hakanan yana buɗe abubuwan da suka faru a cikin wasanni daban-daban. Bugu da ƙari kuma, yana da shahara kamar yadda wani lokacin yana ɓoyewa a cikin GS Ball mai ban mamaki.

2.3 Jira

Mythical-Pokemons 4

Jirachi hasashe ne na Hoenn. Yana da ikon ba da kowane buri idan ya farka. Wannan Pokémon na tatsuniya yana barci kusan shekaru 1000 kuma bayan hakan yana farkawa na mako guda. Jirachi ba kasafai ba ne Pokémon don kamawa a cikin jerin wasan Pokémon. Kuna iya samun ta ta hanyar Colosseum Bonus Disc a cikin Amurka da tashar Pokémon a Turai.

Haka kuma, Jirachi wani taron Pokémon ne kuma ana iya samunsa a cikin al'amuran daban-daban kamar Bikin Cika Shekaru 20 na Pokémon.

2.4 Deoxys

Mythical-Pokemons 5

Deoxys kuma mafarki ne na Pokémon daga yankin Hoenn. Tsarinsa na musamman na kwayoyin halitta yana ba shi damar canza siffofi. Yana samuwa a cikin duka nau'i hudu waɗanda suke na al'ada, kai hari, tsaro da tsari na sauri. Ana samun Deoxys a cikin Pokémon Emerald, Pokémon LeafGreen, da wasannin FireRed.

2.5 Waya

Mythical-Pokemons 6

Phione, an san shi da Teku Drifter Pokémon wanda za a iya samu ta hanyar kiwo Manaphy tare da Ditto Pokémon.

2.6 Darkrai

Mythical-Pokemons 7

Darkrai Pokémon ne mai ban tsoro wanda kuma aka sani da Pitch-Black Pokémon. Wannan Pokémon yana wakiltar sabon wata, kuma yana wakiltar mafarkai. A cikin wasannin Gen 5 na pokemon, an kashe yarinya saboda mafarkai marasa iyaka daga Darkrai kuma ta zama fatalwa a wasan.

2.7 Shaidan

Mythical-Pokemons 8

Shaymin Pokémon ne wanda ke rayuwa akan tsire-tsire na furanni kuma ana iya samun shi a abubuwan musamman. A cikin Pokémon Diamond da Lu'u-lu'u, Shaymin ya shahara a matsayin sabon tsari wanda shine Sky Forme. A lokacin bikin cika shekaru 20 na Pokémon, wannan Pokémon yana samuwa.

2.8 Marshadow

Mythical-Pokemons 9

Marshadow Pokémon ne mai nau'in fatalwa wanda jami'ai suka bayyana a cikin 2017. Yana tafiya ta cikin inuwar mutane don samun ƙarfi. Akwai shi a cikin Pokémon Ultra Sun da Ultra Moon.

2.9 Meltan da Melmetal

Mythical-Pokemons 10

Meltan nau'in Karfe ne kuma an fara bayyana a cikin Pokémon GO a cikin 2018. Yana iya canzawa zuwa wani Pokémon Mythical, Melmetal. Meltan yana da ban sha'awa kuma mai bayyana Pokémon. Yana iya ɗaukar sauran Meltan don samar da Melmetal.

2.10 Zarude

Mythical-Pokemons 11

Wannan Pokémon Tafsiri ne na wasa mai suna Pokémon Sword and Garkuwa. Zarude Pokémon ne mai nau'in ciyawa wanda ke bayyana da wuya. Yana da ikon yin amfani da kurangar inabi daga jikinsa don dalilai na warkarwa. Wannan Pokémon yana zaune ne a cikin dazuzzukan dazuzzukan da yake amfani da su don yaƙi.

Pokémon Go Developer Niantic ya bayyana sabon Mythical Pokémon wanda shine Genesect. Sabon dodo ya zo a matsayin wani ɓangare na taron labarin bincike. Pokémon Go yana ba yan wasa ton na dama don kama Pokémon na almara a wannan shekara.

A sama akwai 'yan Pokémon tatsuniya, akwai ƙari da yawa a cikin tsararraki daban-daban na wasan Pokémon.

Sashe na 3: Yadda Ake Kama Pokémon Tatsuniya

Mythical-Pokemons 12

The Mythical Pokémon na kowane tsara yana da nasa fasali da kuma asirin. Ka tuna, waɗannan su ne mafi ƙarancin Pokémon waɗanda ba za ku kama su ba kullum suna tafiya ta wurin.

Anan akwai shawarwari masu zuwa don kama Pokémon Tafiya:

Tukwici 1: Sani game da mafi ƙarancin Pokémon

Don kama Pokémon tatsuniya, yakamata ku sami ilimin yadda suke kama da menene fasalin su. Don haka, da farko tara bayanai game da Pokémon na musamman ko mafi wuya.

Tip 2: Haɓaka kanku gwargwadon iko

Rare Pokémon yana samuwa bayan wani matakin musamman. Don haka, yi ƙoƙarin isa mafi girman matakin wasan don kama Pokémon Mythical.

Tip 3: Ci gaba da Tafiya don ƙyanƙyashe ƙwai

Za a iya kama Pokémon na Gen I da Gen II bayan ƙyanƙyasar ƙwai, don haka ci gaba da tafiya a wurin wasan don ƙyanƙyashe ƙwai. Koyaya, duk lokacin da kuka ƙyanƙyashe ƙwai kuma ku sami Pokémon tatsuniya ba lallai bane.

Tukwici 4: Kunna wasan yayin abubuwan musamman

Samun Pokémon na tatsuniya yana bayyana yayin abubuwan musamman kamar bikin cika shekaru 20 na Pokémon da sauransu. Saboda haka, kar a manta da yin wasan a lokacin abubuwan musamman.

Hanyar 5: Yi tafiya a wurare na musamman

An ambaci cewa wasu Pokémon na tatsuniya suna rayuwa ne a cikin daji, wasu suna fakewa a bayan gine-gine yayin da wasu ke zaune akan furanni. Don haka, yi ƙoƙarin motsawa ko tafiya a wurare na musamman waɗanda ke da gandun daji, furanni da gine-gine don kama Pokémon na tatsuniya.

Hakanan zaka iya ɗaukar taimakon Dr. frone kama-da-wane wurin app don kama Pokémon daga wurare kamar Amurka da gandun daji na Japan.

Tare da taimakon Dr. frone app zaka iya saita wuraren da ake buƙata kamar daji, Amurka, lambun furanni akan taswirar wasan.

    • Na farko, kana bukatar ka sauke Dr. frone kama-da-wane wuri app bayan wannan shigar da kaddamar da shi.
Mythical-Pokemons 13
    • Yanzu, gama ka iOS na'urar da PC da kuma danna kan "Fara."
Mythical-Pokemons 14
    • A wurin bincike, bincika wurin da ake so.
Mythical-Pokemons 15
    • Zuba fil ɗin zuwa wurin da ake so, kuma danna maɓallin "Matsar da Nan".
Mythical-Pokemons 16
    • Fayil din zai kuma nuna wurin karyarku. Don dakatar da hack ɗin, danna maɓallin Tsaida Simulation.
Mythical-Pokemons 17

Don haka, download da Dr.Fone - Virtual Location (iOS) app yanzu don kula da ci gaba da wasan.

Kalmomin Karshe

Don haka, yanzu kun san game da duk Pokémon na Tatsuniyoyi, yi amfani da kwakwalwar ku wasa da hankali kuma ku kama Pokémon da kuka fi so daga gare su.

avatar

Alice MJ

Editan ma'aikata

Home> Yadda-to > Duk mafita don Make iOS&Android Run Sm > Nawa Mythical Pokemons Akwai?