Yadda ake cin nasara Pokemon Go lada 50 na mako-mako?

avatar

Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Duk Magani don Yin iOS&Android Run Sm • Tabbatar da mafita

Pokemon Go hakika wasa ne mai ban sha'awa. Yanzu, wani bangare mafi ban sha'awa na wasan shine kyautar Pokemon Go 50km mako-mako.

Kuna iya amfani da tsarin Haɗin kai na Adventure don haɗa Pokemon Go tare da ginanniyar ƙa'idar motsa jiki na na'urar ku. A musayar, zaku sami ƙarin lada.

pokemon go 50km 1

Za a ƙididdige ladan Sync na Adventure a kowane mako, kowane safiyar Litinin. Don samun waɗannan lada, dole ne ku yi tafiya mafi ƙarancin tazarar sama da 5km yayin da zaku iya samun mafi girman lada ta hanyar nisan kilomita 50.

A cikin wannan sakon, zaku koyi hack na Pokemon Go km da dabaru don cin nasarar ladan ku na mako-mako.

Sashe na 1: Menene ƙa'idar Pokemon Go ladan nisa na mako-mako

Kowane mako (Litinin, 9 na safe agogon gida), Pokemon Go yana duba app ɗin motsa jiki don gano jimlar tazarar da kuka yi. Dangane da haka, zaku sami lada na mako-mako ko ladan tafiya.

Kyauta ta faɗo zuwa kashi uku masu zuwa:

pokemon go 50km 2
  • Pokemon Go 5km (mil 3.1): Kuna samun ƙwallan poke 20
  • Pokemon Go 25km (mil 15.5): Kuna samun ƙwallan poke 20, Kwai 5km ko alewa guda ɗaya da ba kasafai ba, manyan ƙwallaye goma, ko tauraron taurari 500.
  • Pokemon Go 50km (mil 31): ƙwallo 20, kwai 5km ko kwai 10km, manyan ƙwallaye guda goma, ko dai 1500 stardust, alewa mai wuya uku.
  • Pokemon Go 100km (mil 62): ƙwallo 20, kwai 5km ko kwai 10km, manyan ƙwallaye guda goma, da ko dai 16,000 stardust, alewa mai wuya uku.

Kada ku yi tsammanin ƙari da ƙarin lada mai mahimmanci don tafiya fiye da kilomita 100, aƙalla, kamar yadda yake a yanzu. Yawancin masu amfani da wasan suna tunanin cewa kwai mai nisan kilomita 5 ba shi da wani lada mai amfani don rufe tazarar kilomita 25.

Don magance wannan, ya kamata ku rufe duk wuraren kwai don samun lada na ko dai Rare Candy ko 500 Stardust.

Idan ya zo ga kyaututtuka, tabbatar da cewa kuna da Buɗaɗɗen Spot ɗin kwai domin ku sami ɗaya. Bugu da ƙari, tafkin kwai yana ba da bambanci da babban tafkin. Yana iya mai da hankali kan ƙarami ko ƙananan ƙungiyoyin Pokemon.

pokemon go 50km 3

Yayin da yake ci gaba da canzawa, yana iya zama ƙalubale don bin diddigin madaidaicin ginshiƙi na kwai. Ya kamata ku ajiye jarida don ci gaba da lura da ladan Pokemon Go na kilomita 50.

Sashe na 2: Nasihu don samun ladan nisa na mako-mako na Pokemon Go

Akwai wasu mahimman shawarwari don samun lada na mako-mako ba tare da rasa komai ba. Bari mu ga wasu shawarwari masu amfani da mahimman abubuwan da ya kamata mu tuna yayin amfani da app:

    • Irin wannan 'wurin gudu' a cikin Pokemon GO yana aiki tare da aikin motsa jiki a HealthKit/gFit. Keke ko gudu fiye da madaidaicin gudun yana nuna KMs a cikin HealthKit/gFit. Koyaya, ba zai sami nisa zuwa aikace-aikacen Pokemon GO ba, kuma kuna iya rasa ladan ku. Adventure Sync credits don tafiya da gudu a ƙasan madaidaicin gudun Pokemon GO.
pokemon go 50km 4
    • Tabbatar an rufe wasan gabaɗaya. Yana da mahimmanci a tuna cewa bayanan lafiyar ku za a ƙididdige su ne kawai lokacin da aka rufe app ɗin Pokemon GO. Tsayawa Pokemon GO app na iya amfani da bin diddigin nisa na Niantic. Don haka ladan Pokemon Go na kilomita 50 na kiredit ne kawai lokacin da Niantic bai sami wata hanya ba don sanin nisan da kuka yi da app ɗin ku.
    • An daidaita tazarar ƙa'idar motsa jiki ta Google Fit da HealthKit a cikin tazarar lokaci da ba a sani ba. Jinkiri tsakanin bayanan HealthKit/Google Fit na iya haifar da sabon ci gaba a cikin manufofin motsa jiki.
    • Ba za ku iya tara nisa da sauri fiye da madaidaicin gudu ba. Matsakaicin saurin ya hana canja wurin motsa jiki, kuma Pokemon GO baya shiga nisa.
    • Adventure Sync yana ƙidaya injin tuƙi yana gudana muddin Pokémon Go app ɗin ya rufe gaba ɗaya. Amma ba ya ƙidaya tura keken guragu.
pokemon go 50km 5
  • Ka'idar Pokemon Go yakamata a rufe gabaɗaya. In ba haka ba, Adventure Sync zai jinkirta zuwa mai binciken nisa na Pokémon GO app.
  • Yana da mahimmanci a tuna cewa bin diddigin nisa na al'ada tare da ƙa'idar Pokemon Go an rage ko buɗewa har yanzu yana ƙidaya zuwa burin motsa jiki na mako-mako, koda kuwa an kunna Adventure Sync.

Sashe na 3: Zan iya yin magudi a cikin Pokemon Go 50 km

An yi sa'a, hacks na Pokemon Go km da yawa suna ba ku damar samun lada cikin sauri. Waɗannan dabaru suna aiki da gaske, amma ka tabbata ka yi amfani da su cikin dabara. In ba haka ba, ana iya dakatar da asusun ku.

A ƙasa, za ku koyi matakai na mataki-mataki don amfani da wasu yaudara don yaudarar app.

3.1 Yi amfani da Wurin Spoofer akan Na'urar ku

Kuna iya ƙyanƙyashe ƙwai a wasan ba tare da tafiya a zahiri ba. Wannan shine lokacin da masu satar wuri suka shiga! Akwai ƙa'idodin wuri don ɓarna wurin da ake samun dama ga na'urorin iOS da Android.

pokemon go 50km 6

Ga iOS masu amfani, Dr.Fone - Virtual Location (iOS) hidima a matsayin m wuri spoofer. Kuna iya yin izgili da wurinku cikin sauƙi zuwa kowane yanki da ake so a cikin dannawa ɗaya. Hakanan app ɗin yana ba ku damar daidaita motsinku tsakanin wurare daban-daban.

Zazzagewa don saukar da PC don Mac

4,039,074 mutane sun sauke shi

Anan akwai matakan yadda ake ƙyanƙyashe Pokemon Go 50km qwai ba tare da tafiya ba:

Mataki 1: Kaddamar da aikace-aikace a kan iOS na'urar. Je zuwa Dr.fone Toolkit da kuma matsa a kan Virtual Location alama.

pokemon go 50km 7

Mataki 2: Matsa a kan "Fara" button don ƙaddamar da Virtual Location dubawa.

Mataki na 3: Za ku lura da hanyoyi guda uku a saman kusurwar dama. Matsa kan zaɓin "hanyar tsayawa ɗaya" kuma zaɓi kowane wurin da ake so ta shigar da shi cikin mashin bincike. Matsar da fil a kan taswirar zuwa wurin da ake so ta danna kan zaɓi "Matsar da Nan". Za ku fara tafiya.

pokemon go 50km 8

Mataki 4: Yanzu, zaži yawan sau kana so ka motsa da kuma matsa "March" button. Za a fara wasan kwaikwayo, kuma za ku iya daidaita saurin kuma.

Mataki na 5: Hakanan zaka iya siffanta hanyar gaba ɗaya tsakanin wurare daban-daban. Danna kan "hanyar tsayawa da yawa," zaɓi na biyu akan hanyar sadarwa. A kan taswirar, yi alama wurare da yawa kuma danna maɓallin "Matsar da Nan" don fara tafiya. Zaɓi sau da yawa da kuke son ɗaukar wannan hanyar kuma danna maɓallin "Maris".

pokemon go 50km 9

Amfani da waɗannan matakan, zaku iya ƙyanƙyashe ƙwai ba tare da tafiya ba kuma ku ƙara damar ku na Pokemon Go lada 50km.

Idan kai mai amfani da Android ne, yi amfani da ƙa'idar don zazzage GPS don canza wurin na'urarka da hannu. Zai yaudari Pokemon Go app yana tunanin cewa kuna tafiya. Masu amfani da iPhone za su buƙaci na'urar da aka karye don amfani da wannan fasalin.

Canza wurin ku da dabara don ladan Pokemon Go 50km. Misali, idan kwai yana bukatar tafiyar kilomita 10, ya kamata ku canza wurin ku a hankali maimakon yin gaggawa.

Anan ga mataki-mataki tsari don yadda ake ƙyanƙyashe ƙwai Pokemon Go ta amfani da spoofer GPS:

Mataki 1: A kan na'urar tafi da gidanka, je zuwa Saituna> Game da Waya. Yanzu, matsa filin Gina Lamba sau bakwai don buɗe saitunan Zaɓuɓɓukan Haɓakawa.

pokemon go 50km 10

Mataki na 2: Yanzu, zazzage ƙa'idar taɓo wuri akan naku. Kunna ƙa'idar ta ziyartar Saituna> Zaɓuɓɓukan Haɓakawa. Bada izinin izgili akan na'urar kuma zaɓi ƙa'idar da aka shigar.

Mataki 3: Kaddamar da da hannu canza wurinka zuwa ƴan mitoci nesa, wasu lokuta don rufe tazara.

pokemon go 50km 11

3.2 Musanya lambobin Aboki na Wasu Masu amfani

A ɗan gajeren lokaci da ya gabata, Pokemon Go ya gabatar da mafi mahimmancin canje-canje tun lokacin ƙaddamar da wasan. Sabuwar fasalin shine tsarin 'Friendship' wanda ke ba 'yan wasa damar ƙara abokai da aika musu da kyaututtuka tare da Pokemon Go na kilomita 50.

pokemon go 50km 12

Haɗa aboki yana taimaka muku cinikin dodanni tare da ƴan wasa, amma har ma kuna samun ɗimbin maki da musayar kyaututtuka da lada kuma.

Shigar da lambar ku don samar da lambobin aboki ta atomatik. Wasu za su iya ƙara ku nan da nan godiya ga ginanniyar hanyar duba QR da ke akwai tare da wasan. Bugu da ƙari, yana da sauƙi don raba lambar abokin ku. Kawai, nemo lambar aboki na sirri kuma ƙaddamar da shi a cikin fom.

Anan ga tsarin mataki-mataki don musanya lambar aboki na sauran masu amfani da wasan:

Mataki 1: Kaddamar da wasan a wayarka. Sa'an nan, je zuwa profile. Matsa sashin "Friends" akan allonku.

Mataki na 2: Za ku ga jerin abokan ku, tare da zaɓi don ƙara ƙarin abokai a wasan. Ƙara sabon aboki ta shigar da lambar su. Kuna iya samun wannan lambar daga Reddit ko dandalin sadaukarwa.

pokemon go 50km 13

Mataki na 3: Bayan ƙara abokin, zaɓi aika musu da kyauta a cikin bayanansu. Zaɓi don ba su kyautar kwai na musamman kuma ba da taimako don hack ƙwai ba tare da tafiya don haɓaka ladan Pokemon Go na kilomita 50 ba.

pokemon go 50km 14

Yi ƙoƙarin nemo abokin da ke tafiya da yawa kuma bari su rufe iyakar da ake so a madadin ku.

3.3 Sami ƙarin incubators a cikin Pokemon Go

Don cin nasarar Pokemon Go na kilomita 50, kuna buƙatar ƙyanƙyashe ƙwai. Kuma, saboda wannan dalili, kuna buƙatar ƙarin incubators. Da kyau, wasan yana farawa da incubator ɗaya kawai wanda zaku iya amfani da adadin lokuta marasa iyaka. Amma don ƙyanƙyashe ƙwai da yawa a lokaci guda, kuna buƙatar ƙarin incubators.

pokemon go 50km 15

A halin yanzu, akwai hanyoyi guda biyu don samun ƙarin incubators. Na farko, matakin sama! Yayin da kuke haɓaka wasan, kuna ci gaba da ƙara ƙarin incubators waɗanda zaku iya amfani da su don ƙyanƙyashe ƙwai da yawa a tafi ɗaya. Kuna samun kusan incubators 13 ta hanyar daidaitawa.

A madadin, zaku iya siyan Pokemon Go incubators ta amfani da Pokecoins. Kuna iya amfani da waɗannan incubators ta hanya mai iyaka. Don haka, yi amfani da su cikin dabara!

Kasan Layi

Da fatan, wannan jagorar cin nasarar Pokemon Go 50km ladan nisa na mako-mako yana da amfani a gare ku.

Ta bin waɗannan hacks na Pokemon Go km, yana da sauƙin zama mai sarrafa Poke. Don haka, gwada waɗannan ra'ayoyin masana don ƙyanƙyashe kwai Pokemon. Tabbatar cewa app ɗin baya gano ku ta amfani da waɗannan yaudarar, ana iya dakatar da bayanin martabarku. Hakanan, ku fahimci cewa amincin ku yana da mahimmanci. Don haka, kare na'urarka yayin amfani da waɗannan shawarwari amintattu.

avatar

Alice MJ

Editan ma'aikata

Home> Yadda-to > Duk Magani don Sanya iOS & Android Run Sm > Yadda ake lashe Pokemon Go 50km ladan nisa na mako-mako?