Duk-zagaye da Ingantattun Hacks don Samun Pokémon Go Coins

avatar

Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Duk Magani don Yin iOS&Android Run Sm • Tabbatar da mafita

Mafi kyawun kuɗi a cikin Pokémon Go shine Pokémon Go Coins, wanda kuma aka sani da PokéCoins. Ana iya amfani da su don siyan abubuwa da haɓakawa a cikin wasan.

Kuna iya amfani da kuɗin yau da kullun don siyan wasu abubuwan da ake amfani da su akan wasan. Koyaya, akwai wasu, irin su Tufafin Masu Koyarwa, Haɓaka Ma'ajiyar Dindindin da sauran su kawai ana iya siye ta amfani da tsabar kudi na Pokémon Go.

Kuna iya amfani da kuɗi na gaske don siyan Pokémon Go co9ins ko kuna iya samun su ta hanyar yin wasu ayyuka yayin wasan. An sami babban canji kan yadda zaku sami Pokémon Go Coins a cikin Mayu 2020, kuma wannan labarin zai nuna muku yadda ake samun mafi yawan tsabar kudi Pokémon Go yayin wasan wasa.

A sample PokéCoin

Sashe na 1: Menene tsabar kudin Pokémon zai kawo mana?

Don haka me yasa kuke buƙatar zuwa neman Pokémon Coins? Me yasa suke da mahimmanci ga playersan wasan? Ga dalilin wasu dalilan da yasa kuke buƙatar waɗannan tsabar kudi:

  • Kuna iya samun haɓakawa kawai daga shagon ta amfani da Pokémon Go Coins
  • Kuna iya amfani da tsabar kuɗi don siyan Raid Pass na Premium ko emote Raid Pass - kowane fasinja yana biyan PokéCoins 100
  • Kuna buƙatar su don Max Revives a matakin 30 - kuna buƙatar PokéCoins 180 don 6 Revives
  • Kuna buƙatar su don Max Potions a matakin 25 - kuna buƙatar PokéCoins 200 don Potions 10
  • Kuna buƙatar su don siyan Kwallan Poké - 20 akan PokéCoins 100, 100 don PokéCoins 460 da 800 don PokéCoins 200
  • Kuna buƙatar su don siyan Lure Modules - PokéCoins 100 don 20 da 680 PokéCoins na 200
  • Kuna buƙatar PokéCoins 150 don Incubator kwai ɗaya
  • Kuna buƙatar su don siyan Lucky Eggs - PokéCoins 80 don kwai 1, PokéCoins 500 don qwai 8 da PokéCoins 1250 don ƙwai masu sa'a 25.
  • Kuna buƙatar su don siyan Turare - Ina zuwa PokéCoins 80, 8 don PokéCoins 500 da 25 akan PokéCoins 1,250
  • Haɓaka Jaka - kuna buƙatar PokéCoins 200 don ƙarin ramummuka 50
  • Haɓaka Ma'ajiya ta Pokémon suna zuwa PokéCoins 200 don ƙarin ramukan Pokémon 50
Bag Upgrade using PokéCoin

Akwai wasu abubuwa da yakamata ku lura kafin amfani da PokéCoins ɗin ku:

  • Kuna iya samun wasu daga cikin waɗannan abubuwa, kamar su Poké Balls, Potions da Revives daga PokéStops
  • Kuna iya samun wasu daga cikin waɗannan abubuwa, kamar su Poké Balls, Lucky Eggs, Turare, Kwai Inubators, Lure Modules, Potions da Revives azaman matakin lada.
  • Kuna iya siyan Haɓaka Ma'ajiya na Pokémon da Haɓaka Jaka daga shagon
  • Akwai zaɓaɓɓun abubuwa waɗanda ake siyarwa akan farashi mai rahusa yayin al'amuran yanayi kamar abubuwan da suka faru na Rock da solstice. Sanin waɗannan shawarwari, bai kamata ku kasance cikin gaggawa don kashe PokéCoins ɗin ku ba.

Sashe na 2: Ta yaya muke yawan samun Pokémon go coins?

Pokémon Go Defense to earn PokéCoin

Niantic ya yi canje-canje game da yadda zaku iya samun PokéCoins tun daga watan Mayu 2020. A baya, kuna iya samun PokéCoins ta doka ta hanyar kare Gyms, amma yanzu akwai wasu ayyukan da zasu sami waɗannan tsabar kuɗi masu tamani.

  • Lura cewa akwai iyaka akan adadin PokéCoins waɗanda zaku iya kunne kowace rana - an ƙaura iyaka daga 50 zuwa 55.
  • An rage PokéCoins da kuke samu daga kare gidan motsa jiki daga 6 zuwa 2 a kowace awa.

Ayyukan da aka jera a ƙasa zasu ƙara muku ƙarin PokéCoins 5 idan kun kammala su:

  • Yin niyya, Kyakkyawan jifa
  • Juyawa Pokémon
  • Yin Babban Jifa
  • Ciyar da Berry zuwa Pokémon kafin ka kama shi
  • Ɗaukar hoto na Pokémon Buddy
  • Duk lokacin da kuka kama Pokémon Duk lokacin da kuka kunna Pokémon
  • Duk lokacin da kuka yi Jifa mai Kyau
  • Duk lokacin da ka canja wurin Pokémon
  • Duk lokacin da kuka ci Raid

Waɗannan canje-canjen ba su shafi wasu na farko ba. Har yanzu kuna iya samun PokéCoins daga kare gidan motsa jiki kamar yadda kuka yi a baya, amma an saukar da wannan zuwa 2 a kowace awa. Bayan kun kare wurin motsa jiki, zaku iya shiga cikin wasu ayyukan da aka jera a sama don haɓaka PokéCoins ɗin ku da kuka samu na rana.

Waɗannan canje-canjen sun sa ya zama gaskiya ga mutanen da ƙila ba za su kusa da wurin motsa jiki ba kuma suna son samun tsabar kuɗi ta hanyar shiga cikin waɗannan ayyukan. Koyaya, ba za ku iya amfani da waɗannan ayyukan kawai don samun kuɗin Pokémon Go Coins ɗin ku ba.

Idan kana son samun Premium Raid Pass ko Nesa Raid Pass, wanda ke zuwa PokéCoins 100, yana iya ɗaukar ku har zuwa kwanaki 20 don samun ɗaya ta amfani da waɗannan ayyukan kaɗai. Wannan shine dalilin da ya sa kuke buƙatar shiga cikin kare gyms a duk lokacin da za ku iya.

Sashe na 3: Ta yaya za mu sami ƙarin tsabar kudi a Pokémon tafi kyauta?

You can buy Pokémon Go Coins using real-world currency

Idan kuna son samun ƙarin tsabar kudi na Pokémon Go, dole ne ku shiga cikin kare gyms. Wadanda suka kai matakin Koyarwa 5 ne kawai za su iya kare wurin motsa jiki.

Kuna iya duba Pokémon Gyms akan taswira yayin da suke bayyana a matsayin dogayen hasumiya, waɗanda ke jujjuyawa. Kowane rukunin motsa jiki na iya ɗaukar nauyin kowane ƙungiyoyi uku a cikin wasan. Kuna kare gidan motsa jiki ta hanyar sanya ɗayan Pokémon ɗin ku a ciki.

Don haka ta yaya kuke kare wurin motsa jiki lokacin kunna Pokémon Go?

Tun daga 2017, hanyoyin da ke ƙasa sune hanyar da zaku iya kare Gym:

  • Da farko, kuna buƙatar sanin cewa zaku iya samun PokéCoins 6 a kowace awa, wanda shine 1 ga kowane mintuna 10 na wasan tsaro.
  • Komai yawan wasannin motsa jiki da kuka kare, kuna iya samun PokéCoins 50 kawai a kowace rana
  • Duk lokacin da Pokémon ɗin ku ya kasance a cikin wasan, bayan nasarar kare wurin motsa jiki, ana ƙididdige PokéCoins ɗin ku ta atomatik zuwa asusunku. Idan Pokémon ya tsaya a cikin Gym, ba kwa samun tsabar kudi.
  • A cikin shekarun da suka gabata, zaku iya samun ƙimar PokéCoins 10 ga kowace halittar Pokémon da kuka ƙara zuwa dakin motsa jiki. Bayan kare dakin motsa jiki, zaku sami lokacin sanyi na awanni 21 kafin samun Pokémon Go Coins ɗin ku. Don haka ƙara halittu 5 a cikin gyms 5 don wasan tsaro na iya samun ku tsabar kudi Pokémon Go 50 a rana.
  • Idan baku son shiga cikin kare gidan motsa jiki, koyaushe kuna iya siyan PokéCoins ta amfani da tsabar kuɗi na gaske.
  • Lura cewa tsawon lokacin da Pokémon ɗin ku ya tsaya a dakin motsa jiki ba tare da an buga shi ba, ƙarin PokéCoins za ku samu.
  • Idan kun ajiye Pokémon ɗin ku a ɗakin motsa jiki ɗaya, zaku sami matsakaicin PokéCoins 50 kawai idan sun dawo. Hanya mafi kyau don samun mafi ita ce ta girgiza tsawon lokacin da Pokémon ya zauna a wasan.

A karshe

PokéCoins kuɗi ne masu mahimmanci waɗanda ke ba ku dama lokacin da kuke buƙatar haɓakawa, farfaɗo da yin wasu abubuwan da ke ba ku fa'ida yayin wasan. A yau, zaku iya samun PokéCoins daga wasu ayyukan ban da kare Pokémon Go Gyms. Hakanan kuna iya siyan su ta amfani da tsabar kuɗi na duniya idan kuna buƙata. Dole ne ku kiyaye sharuɗɗan da aka jera a sama a cikin zuciyar ku kuma ku san yadda ake yin wasan dabaru da haɓaka PokéCoins na yau da kullun, kowace rana. Pokémon Go ya sami canje-canje don hanyar da zaku iya samun PokéCoins, kuma babu hanyoyin da za ku yi hack samun tsabar kudi.

avatar

Alice MJ

Editan ma'aikata

Home> Yadda-to > Duk Magani don Make iOS & Android Run Sm > Duk-zagaye da Ingantattun Hacks don Samun Pokémon Go Coins