Anan Akwai Wasu Mafi kyawun Taswirar Pokemon Go Pokestop Maps Kowane ɗan wasa yakamata ya duba
Afrilu 28, 2022 • An aika zuwa: Duk Magani don Yin iOS&Android Run Sm • Tabbatar da mafita
A cikin 'yan shekarun da suka gabata, Pokemon Go tabbas ya samo asali don zama ɗayan shahararrun wasannin tushen wuri. Poketops wasu mahimman albarkatu ne a cikin wasan waɗanda ke taimaka mana adana kayan mu har ma da kama wasu Pokemons. Mafi kyawun sashi shine cewa ta amfani da taswirar Pokestop, zaku iya samun waɗannan tasha cikin sauƙi a ko'ina cikin duniya. Anan, zan sanar da ku game da wasu mafi kyawun taswirar Pokemon Go Pokestop waɗanda kowane ɗan wasa yakamata ya duba.
- Sashe na 1: Yadda ake Zaɓi Mafi kyawun Taswirorin Tsayawa Pokemon?
- Sashe na 2: Wasu Mafi kyawun Taswirar Pokemon Go Pokestop da za a Bi
- Sashe na 3: Yadda za a Ziyarci Pokemon Tsaya a wani wuri ta Spoofing your iPhone ta GPS?
Tare da bincike mai sauri guda ɗaya, zaku iya samun tarin tashoshi na Pokemon akan Google Maps. Ko da yake, don zaɓar taswirar Pokestop mafi aminci, la'akari da waɗannan abubuwa a zuciya:
- Tsaro : Mafi mahimmanci, taswirar harin Pokemon da kuke sha'awar dole ne su kasance amintacce kuma kada su cutar da na'urar ku.
- Sabuntawa : Taswirori da yawa an ƙirƙira su da farko kuma ba a sabunta su akai-akai. Ya kamata ku yi ƙoƙarin nemo Pokestops akan Google Maps waɗanda ake sabuntawa akai-akai.
- Sauƙin amfani : Wani muhimmin abin lura shi ne taswirar Pokestop ya kamata ya zama mai sauƙin amfani da kewayawa.
- Daidaito : Bugu da ƙari, Pokemon yana tsayawa akan Taswirorin Google bazai zama daidai ba. Ya kamata albarkatun su samar da daidaitattun daidaitawa da adireshin tasha.
- Kasancewa : Yawancin taswirar Pokemon suna samuwa ne kawai don wuraren da aka zaɓa. Don haka, taswirar da kuke so dole ne ta sami cikakkun bayanai game da jiharku ko ƙasarku.
- Kyauta : Yayin da yawancin taswirar tsayawar Pokemon suna samuwa kyauta, kaɗan daga cikinsu na iya tambayar wasu cajin ɓoye (wanda ya kamata a guji).
Duk da cewa akwai Pokestops da yawa akan Taswirorin Google, Ina ba da shawarar bincika taswirar Pokemon masu zuwa don ci gaba da sabunta abubuwa.
- PogoMap
Wannan shine ɗayan taswirar Pokestop mafi fa'ida waɗanda zaku iya shiga akan kowace na'ura. Kawai je gidan yanar gizon sa kuma zuƙowa/fitar taswirar don nemo wurin kowane Pokestop. Hakanan zaka iya nemo Pokestops don kowane yanki. Bayan haka, zai kuma nuna cikakkun bayanai game da wuraren da ake shukawa, taswirar harin Pokemon, da ƙari.
Yanar Gizo: https://www.pogomap.info/
- Pokelytics
Duk da yake Pokelytics bazai zama abokantaka mai amfani ba, amma yana ɗaya daga cikin mafi girman taswirar Pokemon Go Pokestop. Taswirar Pokemon tana aiki a duniya don kusan kowace ƙasa. Ya nuna hare-hare, wuraren da ake hakowa, da Pokestops cikin launuka daban-daban domin zaku iya bambanta su cikin sauƙi.
Yanar Gizo: https://pokelytics.com/
- PokeMap
PokeMap babbar hanya ce ta mai amfani, wacce ake amfani da ita sosai don taswirar tsayawar Pokemon. Kuna iya shiga gidan yanar gizon sa akan kowane mai bincike kuma kawai bincika taswirar don nemo cikakkun bayanai na sadaukarwa. Misali, zaku iya duba wuraren haifuwa ko taswirorin harin Pokemon. Idan kuna so, kuna iya ƙara Pokestops, gyms, da sauran cikakkun bayanai akan taswira.
Yanar Gizo: https://www.pokemap.net/
- Poke Hunter
Poke Hunter dole ne ya zama ɗaya daga cikin tsoffin taswirar Pokemon Go Pokestop, wanda har yanzu yana aiki sosai. Mafi kyawun sashi shine kuma ana iya amfani dashi don taswirar harin Pokemon, gano wuraren gida, da kuma gano wuraren tsayawar Pokemon shima. Idan kuna so, kuna iya samun damar yin amfani da shi a kan kwamfutocinku ko wayoyin hannu, hakan ma kyauta.
Yanar Gizo: https://pokehunter.co/
- Hanyar Silph
A ƙarshe, ya kamata ku bincika Titin Silph, wanda shine ɗayan mafi kyawun taswirar tsayawar Pokemon a can. Ita ce babbar dandamalin mai amfani da abun ciki don Pokemon Go wanda ke da cikakkun bayanai game da Poketops, nests, gyms, hare-hare, da ƙari. Kuna iya kawai bincika tasha ta Pokemon akan ƙa'idar taswirar Google kuma har ma da ƙara kowane Pokestop ɗin da kuka zaɓa don taimakawa sauran 'yan wasa.
Yanar Gizo: https://thesilphroad.com/atlas
Tare da taimakon taswirar Pokemon Go Pokestop da aka jera a sama, zaku iya duba wurin Poketops daban-daban a duk inda kuke so. Ko da yake, bayan lura da wurin su, za ka iya amfani da spoofing kayan aiki don ziyarci tabo mugun. Alal misali, za ka iya gwada Dr.Fone - Virtual Location (iOS) wanda zai iya kai tsaye spoof wurin na'urarka zuwa wani tabo a duniya. Ba wai kawai ba, aikace-aikacen kuma na iya kwaikwayon motsinsa tsakanin tashoshi daban-daban a saurin da aka fi so.
Da zarar ka lura da ainihin daidaitawa ko adireshin Pokestop, za ka iya amfani da Dr.Fone - Virtual Location (iOS) don ziyarta ta hanyar da ke biyowa:
Mataki 1: Connect iPhone zuwa tsarin
Da farko, za ka iya kawai gama ka iPhone zuwa kwamfuta, kaddamar da Dr.Fone Toolkit, kuma zaži Virtual Location module. Bayan haka, zaku iya yarda da sharuɗɗan ƙa'idar kuma danna maɓallin "Fara".
Mataki 2: Shigar da cikakkun bayanai na wurin da aka yi niyya
Da zarar ka iPhone an haɗa zuwa tsarin, Dr.Fone zai ta atomatik nuna ta ainihin whereabouts. Yanzu zaku iya danna gunkin Yanayin Teleport daga sama-dama kuma shigar da cikakkun bayanan wurin da aka yi niyya akan sandar bincike. Kuna iya rubuta adreshin wurin ko ainihin haɗin gwiwarsa anan.
Mataki 3: Spoof wurin da iOS na'urar
Wannan zai canza wurin na'urar ta atomatik kuma zai baka damar daidaita fil akan taswira. Kuna iya ja taswirar, zuƙowa / waje, sannan danna maɓallin "Matsar da Nan" don ɓoye wurin da wayarka take.
Mataki 4: Yi kwaikwayon motsin na'urar ku
Baya ga wannan, kuna iya amfani da hanyoyin tsayawa ɗaya ko tasha da yawa na kayan aikin don zana hanya akan taswira. Yanzu zaku iya zaɓar saurin da aka fi so don tafiya da lokutan rufe shi. Har ila yau, keɓancewar ya haɗa da joystick na GPS wanda zaku iya amfani da shi don matsawa akan taswira da gaske.
Wannan ya kawo mu ƙarshen wannan post ɗin mai ba da labari akan taswirar Pokemon Go Pokestop. Don jin daɗin ku, na jera wasu mafi kyawun taswirar tsayawa Pokemon a cikin wannan post ɗin. Da zarar ka lura da cikakken bayani na Pokemon tsayawa a kan Google Maps, za ka iya amfani da kayan aiki kamar Dr.Fone - Virtual Location (iOS). Yana da 100% amintacce kuma kayan aiki mai sauƙin amfani wanda zai ba ku damar ɓoye wurin iPhone ɗinku akan wasanni kamar Pokemon Go kamar pro!
Pokemon Go Hacks
- Shahararren Pokemon Go Map
- Nau'in Taswirar Pokemon
- Pokemon Go Live Map
- Spoof Pokemon Go Gym Map
- Pokemon Go Taswirar Sadarwa
- Taswirar Taswirar Tafiya ta Pokemon Go
- Pokemon Go Hacks
- Kunna Pokemon Go a Gida
Alice MJ
Editan ma'aikata