Komai game da PokéStops yakamata ku sani

avatar

Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Duk Magani don Yin iOS&Android Run Sm • Tabbatar da mafita

Idan kun kunna Pokémon Go, to tabbas kun ji ko kun ci karo da Pokémon go yana tsayawa. Waɗannan tsayawar Pokémon suna da muhimmiyar rawa a cikin Pokémon Go. Lokacin da aka yi amfani da shi yadda ya kamata, tsayawar Pokémon babu shakka babbar hanya ce don jan hankali da ɗaukar ƙarin Pokémon. Akwai abubuwa da yawa da ya kamata ku sani game da Pokémon go yana tsayawa don tsayawa damar kama ƙarin Pokémon, gami da waccan nau'in nau'in. Idan har yanzu kai novice ne, kada ka damu domin wannan labarin yana nan a gare ku. A cikin wannan jagorar, za mu bi ku ta duk abin da ya kamata ku sani game da PokéStops. Kun shirya? Bari mu fara.

Menene PokéStops a cikin Pokémon?

A cikin Pokémon Go, zaku ci karo da wuraren da zaku iya ɗaukar abubuwa kamar ƙwai da ƙwallaye don haɓaka damar ku na ɗaukar ƙarin Pokémon. Waɗannan wuraren tarin sune abin da muke kira PokéStops. Da kyau, PokéStops ba kawai suna a ko'ina ba, amma wasu zaɓaɓɓun wurare kusa da ku. Zasu iya zama kayan aikin fasaha, alamomin tarihi, ko abubuwan tarihi.

Abin da ke bambanta PokéStops shine yadda ake nuna su akan taswira. Suna bayyana a matsayin gumaka shuɗi akan taswirar ku, kuma idan kun zo kusa don ku iya mu'amala da gunkin, suna canza siffar. Lokacin da ka danna gunkin abu, za a ba ka damar goge faifan Hoto, yana nuna abubuwa daban-daban a cikin kumfa. Tattara waɗannan abubuwan abu ne mai sauƙi. Kawai danna kumfa ko kuma kawai fita PokéStops da zarar abubuwan sun bayyana. Za a tattara abubuwan ta atomatik a kowane hali.

Yadda Ake Amfani da Modulolin Lure Don Ƙirƙirar PokéStops Na Zaɓin ku

Kafin mu ci gaba, dole ne ku fahimci a fili menene nau'ikan kayan kwalliya. Ee, lalata, kamar yadda sunan ke nunawa, abubuwa ne da ke jan hankalin Pokémon zuwa PokéStops. Lokacin da kuka haɗa kayan kwalliya akan PokéStops da aka bayar, adadi mai yawa, kuma ba shakka, Pokémon iri-iri za su fara yawo zuwa PokéStops. A cikin sauƙi, yana ƙara yawan Pokémon da ke zuwa yankin ku. Wannan ba kawai zai zama da amfani a gare ku kadai ba amma 'yan wasa a cikin yankin kuma. Za'a iya siye samfuran lallashi. Kuna iya siyan su daga shagon ta hanyar musayar Pokecoins 100 don ƙirar lure ɗaya ko pokecoins 680 don nau'ikan lure takwas. Hakanan akwai wata hanya don karɓar kayan kwalliya a cikin Pokémon. Lokacin da mai horarwa ya buga wani matakin, misali, matakin 8, suna samun tsarin lure kyauta. Daban-daban lada sun dogara da matakan daban-daban da kuka samu a matsayin mai horarwa.

Lokacin da kuka tura kayan kwalliya akan PokéStops, yakamata ku ga ruwan furannin ruwan hoda a kusa da wannan PokéStops akan taswira. Lokacin da kuke hulɗa tare da PokéStops, za ku ga alamar da ke sanar da ku game da cikakkun bayanai game da duk wanda ya sa yaudara.

Nemo Kuma Ƙirƙiri Wurin Noma na PokéStops

Kamar yadda aka ambata a sama, haɗa PokéStops tare da na'urori masu lalata zai inganta haɓakar Pokémon sosai zuwa yankin ku. Yanzu, akwai wata hanya don haifar da wadataccen wadatar Pokémon da kayayyaki. Ee, ƙirƙirar wurin noma na PokéStops kuma duba rafi mai ban mamaki na Pokémon zuwa yankinku. Duk da haka, ƙirƙirar wurin noma da sanya shi aiki ba aikin tuƙi ba ne. Kuna buƙatar zama mai tattaunawa tare da wasu fa'idodin PokéStops tabo masu fashin kwamfuta. Wasu nasihu masu dacewa waɗanda zasu iya taimaka muku nemo da ƙirƙirar wurin noman PokéStops sun haɗa da.

1. Yawancin PokéStops

Zaɓi wurin da ya dace ta wurin gona yana da mahimmanci idan kuna son girbi babba. Zaɓi wuri mai PokéStops da yawa. Waɗannan PokéStops yakamata su kasance kusa da juna ko kuma cikin nisan tafiya kawai. Ko da sun yi karo da juna, har yanzu kyakkyawan farawa ne. Kawai yi bincike akan wurin ku. Kuna iya duba unguwar ku, wuraren shakatawa, ko manyan wuraren tarihi don samun kyakkyawan shimfidar wuri.

Samun PokéStops da yawa yana ba da fa'idodi da yawa. Ɗayan su shine yawan kwararar Pokémon, musamman ma lokacin da aka sanya waƙa. Tare da rafi na Pokémon akai-akai, yana nufin ba za ku sami ƙarancin lokaci ba tsakanin kama Pokémon na gaba. Wani fa'idar ƙarin PokéStops shine zaku iya cika wadatar ƙwallon ƙwallon ku cikin sauƙi. Wannan yana da kyau, musamman idan kuna son yin shi na dogon lokaci.

2. Haɗa Layi da Abokai

Gabaɗayan ra'ayin anan shine kawo ƙarin dabaru zuwa PokéStops. Haɓakawa don samun samfuran lure na kyauta ba zai haifar da isassun ruɗi don Pokémon ba. Don haka dole ne ku yi tunanin yadda zaku sami ƙarin kayan kwalliya. Mahimmin bayani shine siyan gwargwadon iyawa kuma sanya su akan PokéStops daban-daban. Koyaya, dole ne ku fitar da Pokecoins da yawa. Wata hanya don samun ƙarin kayan kwalliya ita ce ƙara abokai a cikin yankin ku don taimakawa wajen ba da gudummawar ƙwaƙƙwaran. Ta wannan hanyar, ƙari da nau'ikan Pokémon za su gudana cikin yankin.

Yadda Ake Nemo PokéStops Ba tare da Tafiya ba

Akwai mutane da yawa waɗanda ba su san za ku iya samun PokéStops ba tare da tafiya ba. Idan kun kasance ɗaya daga cikinsu, to ku sani cewa hakan yana yiwuwa. Tare da kayan aikin spoofer wurin da ya dace, zaku iya buga waya a ko'ina cikin duniya, gami da PokéStops, ba tare da tafiya ba. Hakanan ba lallai ne ku ɓata lokaci don neman kayan aikin spoofer daidai ba. Download kuma shigar Dr. Fone Virtual Location , sa'an nan shigar da daidaitawa da kuma kusan matsawa zuwa wannan wuri. Sauti mai ban mamaki. Right? Bari mu nutse cikin yadda zaku iya samun PokéStops ba tare da tafiya ta amfani da Dr. Fone Virtual Location ba.

Mataki 1. Download kuma shigar Dr. Fone Virtual Location a kan na'urarka. Kaddamar da shi kuma zaɓi "Virtual Location" tab.

drfone home

Mataki 2. Daga shafi na gaba, buga maɓallin "Fara" don ci gaba.

virtual location 01

Mataki 3. Yanzu, ya kamata ka ga halin yanzu wuri a cikin gaba taga. Kunna yanayin teleport ta danna gunki na uku a saman dama na wannan taga. Shigar da haɗin gwiwar PokéStops kuma danna "Tafi."

virtual location 04

Mataki 4. A shafi na gaba, danna "Move Here" don matsawa zuwa PokéStops, wanda haɗin gwiwarsa ke shiga.

virtual location 05
avatar

Alice MJ

Editan ma'aikata

Home> Yadda-to > Duk hanyoyin da za a Yi iOS&Android Run Sm > Komai game da PokéStops ya kamata ku sani