Kuna son zama PvP Poke Master? Anan akwai Wasu Nasihun Pro don Pokemon Go PvP Battles

avatar

Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Duk Magani don Yin iOS&Android Run Sm • Tabbatar da mafita

"Yadda ake tsara matches na PvP Pokemon kuma akwai wasu dabarun da nake buƙatar aiwatarwa a cikin yakin PoGo PvP?"

Tun lokacin da Nintendo ya gabatar da yanayin Pokemon Go PvP, an sami rudani da yawa a tsakanin 'yan wasan. Da kyau, zaku iya shiga cikin yakin PvP na Pokemon a cikin gida ko kuma daga nesa. Yaƙi ne na 3 vs. 3 wanda dole ne ku zaɓi mafi kyawun Pokemons don yin yaƙi tare da sauran masu horarwa. Don taimaka muku zama babban PvP Poke master, Na zo da wannan cikakken jagorar wanda tabbas zai zo da amfani.

pokemon pvp battle tips banner

Sashe na 1: Dabarun Pro don Bi a cikin PvP Pokemon Go Battles

Idan kuna son zama mai kyau a cikin yakin Pokemon Go PvP, to dole ne ku fahimci yadda wasan yake aiki. Da zarar kun shirya, zan ba da shawarar wasu daga cikin waɗannan dabarun PvP na Pokémon waɗanda ƴan wasan ke biye da su.

Tukwici 1: Fara daga ƙananan wasanni

Kamar yadda kuka sani, akwai wasanni daban-daban guda uku don shiga cikin yakin Pokemon Go PvP. Idan kun kasance mafari ko kuma ba ku da Pokemon da yawa, to ya kamata ku fara daga ƙananan nau'ikan kuma ku hau hanyar ku a hankali. Kuna iya samun waɗannan nau'ikan guda uku a cikin yanayin PoGo PVP:

  • Babban League: Max 1500 CP (kowace Pokemon)
  • Ultra League: Max 2500 CP (kowane Pokemon)
  • Jagora League: Babu iyakacin CP
leagues in pokemon pvp

An keɓance Babban Gasar Wasannin don ƴan wasa tunda babu iyaka CP don Pokemons. Babban League shine mafi kyawun nau'in don koyo da gwada haɗuwar Pokemon daban-daban.

Tip 2: Jagora duk Yaƙin Yaƙi

Da kyau, akwai motsi daban-daban guda huɗu a cikin kowane yaƙin PvP Poke wanda dole ne ku kware. Yawan yaƙe-yaƙe da kuke shiga, mafi kyawun ku za ku zama.

  • Hare-hare masu sauri: Waɗannan su ne ainihin hare-haren da ake yi akai-akai fiye da wasu.
  • Harin caji: Da zarar Pokemon ɗin ku yana da isasshen kuzari, zaku iya yin harin caji wanda zai yi ƙarin lalacewa.
  • Garkuwa: Wannan zai kare Pokemon ɗin ku daga harin abokan gaba. A cikin farawa, za ku sami garkuwa 2 kawai a kowane yaƙi.
  • Musanya: Tun da kun sami Pokemons 3, kar ku manta da musanya su yayin yaƙin. Kuna iya musanya Pokemon sau ɗaya kawai a cikin kowane daƙiƙa 60.
moves in pokemon pvp

Tukwici 3: Bincika Pokemons na Abokin adawar ku

Wannan dole ne ya zama mafi mahimmancin abin da yakamata ku bincika kafin ku fara kowane yaƙin PvP Pokemon Go. Dama kafin fara yaƙin, zaku iya bincika jerin abokan hamayyar da ke cikin ƙungiyar ku. Kuna iya hango manyan Pokemons ɗin su kuma zaɓi Pokemon ɗin ku daidai da haka don ku iya fuskantar zaɓensu.

opponent screen pokemon pvp

Tukwici 4: Sanin Meta na yanzu

A taƙaice, Meta Pokemons sune waɗanda ake ɗauka sun fi sauran zaɓe tunda sun fi ƙarfi. Wataƙila kun riga kun san cewa wasu Pokemons sun fi sauran ƙarfi. Tun da Nintendo ya ci gaba da daidaita Pokemons tare da kullun nerfs da buffs, ya kamata ku yi wasu bincike a gaba.

Akwai tushe da yawa kamar Silph Arena, PvPoke, da Pokebattler waɗanda zaku iya bincika don sanin Pokémon meta na yanzu.

Tukwici 5: Dabarun Baitin Garkuwa

Wannan shine ɗayan ingantattun dabarun Pokemon Go PvP waɗanda dole ne ku gwada. Wataƙila kun riga kun san cewa akwai nau'ikan caji iri biyu da Pokemon zai iya yi (mai laushi da ƙarfi). A lokacin yaƙin, kuna buƙatar fara tayar da abokan gaban ku kuma ku sami isasshen kuzari don motsin biyu.

Yanzu, maimakon tafiya da babban harin ku, yi kawai mai sauƙi. Abokan hamayyarku na iya ɗauka cewa za ku yi nasara kuma za ku yi amfani da garkuwarsu maimakon. Da zarar an yi amfani da garkuwarsu, za ku iya zuwa wani hari mai ƙarfi don cin nasara.

shield baiting strategy pokemon pvp

Tukwici na 6: Koyi Yin Magance Matuƙar Sauri

Don amfani da mafi kyawun garkuwar ku da matakan kuzari, yakamata ku koyi yadda ake magance motsi. Hanya ta farko don yin wannan ita ce ta hanyar ɗaukar Pokemons cikin hikima. Pokemon ɗin ku zai sami ƙarancin lalacewa ta atomatik idan zai iya fuskantar Pokemon na abokin gaba.

A yayin kowane yaƙin PvP Poke, ci gaba da ƙididdige motsin abokin hamayyar ku don ƙididdige lokacin da za su kai hari. Tun da za ku sami garkuwa guda 2 kawai a farkon yaƙin, tabbatar cewa kuna amfani da su kawai a lokacin buƙata.

fast moves in pokemon pvp

Tip 7: Sadaukar Hadaya

Wannan na iya zama abin mamaki, amma wani lokacin dole ne mu sadaukar da Pokemon a cikin yaƙi don cin nasara a yaƙin. Misali, zaku iya yin la'akari da sadaukar da Pokemon wanda ba shi da ƙarfi kuma ba zai sami taimako sosai daga baya ba.

Ta wannan hanyar, zaku iya musanya shi a cikin yaƙin kuma ku bar shi ya ɗauki duk tuhumar abokin hamayyar ku. Da zarar an yi hadaya da Pokemon kuma ya zubar da Pokemon na abokin gaba, zaku iya sanya wani Pokemon don neman nasara.

Sashe na 2: Menene Canje-canje yakamata a aiwatar a cikin Pokemon Go PvP?

Ko da bayan fitowar PoGo PvP da ake tsammani, da yawa 'yan wasa ba su gamsu da shi ba. Idan Nintendo yana son inganta Pokemon PvP kuma ya sa 'yan wasan su farin ciki, to ya kamata a yi canje-canje masu zuwa.

  • Yaƙe-yaƙe na PvP Poke sun dogara ne akan matakin CP na Pokemons maimakon matakan IV ɗin su, wanda shine abin da yawancin 'yan wasan ba sa so.
  • Ya kamata Nintendo ya mayar da hankali kan yin fadace-fadacen sumul yayin da yawancin 'yan wasa ke cin karo da kurakuran da ba'a so.
  • Baya ga haka, ’yan wasa kuma suna kokawa game da rashin adalci a wasan da ake yi da ’yan wasa sau da yawa da na farko.
  • Gabaɗaya tafkin Pokemons bai daidaita ba - idan mai kunnawa yana da meta Pokemons to za su iya samun nasara cikin sauƙin wasan.
  • Yaƙe-yaƙe na PoGo PvP sun fi karkata akan zaɓe kuma ƙasa da ainihin yaƙin. 'Yan wasa suna son ƙarin dabarar motsi da zaɓuɓɓukan yaƙi don taimaka musu yin yaƙi.
cp iv level trick pokemon

Sashe na 3: Yadda ake Zaɓi Mafi kyawun Pokemons don Yaƙin PvP?

Yayin kowane yakin PvP na Pokemon, nau'in Pokemons da kuka zaɓa na iya yin ko karya sakamakon. Da fari dai, la'akari da waɗannan abubuwan a hankali kafin ku fara kowane yaƙin PvP Poke.

    • Haɗin ƙungiyar

Yi ƙoƙarin fito da madaidaitan ƙungiyar da za ta sami duka na tsaro da kai hari Pokemons. Hakanan, yakamata ku haɗa da Pokemons iri daban-daban a cikin ƙungiyar ku.

    • Mai da hankali kan hare-hare

A halin yanzu, wasu hare-hare kamar tsawa ana ɗaukar su da ƙarfi sosai a cikin yaƙe-yaƙe na PoGo PvP. Ya kamata ku san duk manyan hare-hare na Pokemons don zaɓar mafi kyawun su.

    • Yi la'akari da Ƙididdiga na Pokemon

Mafi mahimmanci, ya kamata ku san tsaro, kai hari, IV, CP, da duk mahimman ƙididdiga na Pokemons don zaɓar mafi kyawun su a cikin gasar da kuka zaɓa. Bayan haka, yakamata kuyi wasu bincike game da matakin Meta a cikin Pokemon PvP don sanin mafi kyawun zaɓe na yanzu.

meta pokemons in pvp

Yawancin ƙwararrun suna la'akari da waɗannan abubuwan yayin ɗaukar kowane Pokemon a cikin yaƙe-yaƙe na PvP.

    • Jagoranci

Da fari dai, mayar da hankali kan samun Pokemon wanda zai iya taimaka muku kiyaye jagora a cikin yaƙi tun daga farko. Kuna iya la'akari da samun Altaria, Deoxys, ko Mantine saboda su ne mafi girman maharan.

    • Maharin

Idan kuna son yin faɗa da ƙarfi a cikin yaƙin PvP na Pokemon, to, la'akari da samun wasu maharan kamar Bastiodon, Medicham, da Whiscash.

    • Mai tsaron gida

Yayin yin ƙungiyar PvP na Pokemon, tabbatar cewa kuna da aƙalla mai ƙarfi mai ƙarfi kamar Froslass, Zweilous, ko Swampert.

    • Kusa

A ƙarshe, tabbatar cewa kuna da cikakkiyar Pokemon wanda zai iya kawo ƙarshen yaƙin kuma ya sami nasara. Pokemons kamar Azymarill, Umbreon, da Skarmory wasu daga cikin mafi kyawun kusanci.

skarmory in pokemon go

Sashe na 4: Asirin game da sabbin injiniyoyi a cikin PvP Pokemon Go Battles

A ƙarshe, idan kuna son haɓaka cikin yaƙin PvP Poke, to yakamata ku san waɗannan mahimman hanyoyin guda uku.

    • Juyawa

Tabbatar cewa kun sa ido kan ƙimar DTP da EPT kamar yadda zasu nuna yawan lalacewa da kuzarin da suka rage. A cikin sabon tsarin, komai yana game da juyawa cikin daƙiƙa 0.5. Wannan zai taimake ku ba kawai ƙidaya ba amma har ma aiwatar da motsin ku a gaban abokin hamayyar ku.

    • Makamashi

Wataƙila kun riga kun san cewa kowane Pokemon yana farawa da kuzari mai ƙimar 100. Yayin canza Pokemons, tabbatar da cewa kun tuna da ƙimar kuzarinsu kamar yadda za'a kiyaye shi daga baya. Ƙimar kuzarin kowane Pokemon kuma zai taimaka muku yin cajin motsi cikin lokaci.

    • Canjawa

Canjawa wani asusun dabaru ne a cikin sabon tsarin yaƙin PvP na Pokemon wanda a ciki muke shigar da sabbin Pokemons zuwa yaƙin. Lura cewa aikin sauyawa yana da taga sanyi na daƙiƙa 60 kuma zaku sami daƙiƙa 12 kawai don zaɓar Pokemon na gaba.

mechanism in pokemon pvp battle

Can ku tafi! Na tabbata cewa bayan karanta wannan post ɗin, zaku iya sanin kowane muhimmin abu game da yaƙe-yaƙe na PvP Poke. Daga meta Pokemons don yaƙe-yaƙe na PvP zuwa mahimman hanyoyin, Na jera su duka a cikin wannan jagorar. Yanzu, lokaci ya yi da za ku aiwatar da waɗannan shawarwarin kuma ku zama zakaran PvP na Pokemon Go a cikin ɗan lokaci!

avatar

Alice MJ

Editan ma'aikata

Home> Yadda-to > Duk hanyoyin da za a Yi iOS & Android Run Sm > Kuna son zama PvP Poke Master? Anan akwai Wasu Pro Tips don Pokemon Go PvP Battles