Ta yaya zan iya kama Pokémon na yanki ba tare da tafiya ba

avatar

Afrilu 28, 2022 • An aika zuwa: Duk Magani don Yin iOS&Android Run Sm • Tabbatar da mafita

Babban burin da masu zanen Pokémon Go suka yi tunani a cikin 'yan shekarun da suka gabata shine ƙirƙirar tsarin da zai sa 'yan wasa su tashi daga falon su kuma su shiga duniyar gaske don neman Pokémon. Idan kuna mamakin dalilin da yasa akwai wasu nau'ikan Pokémon da aka sanya a matsayin 'blanks' a cikin Pokedex ɗinku kuma har yanzu ba ku same su ba, wataƙila saboda an yi musu alama a matsayin nau'in 'yanki'. Wannan yana nufin cewa waɗannan Pokémon an kulle su ne kawai a zaɓaɓɓun yankuna a duniya. Kar a tsorata! Ba dole ba ne ku kashe tsabar kuɗi na jirgin ruwa don kama waɗannan Pokémon na yanki na musamman saboda akwai dabaru da zaku iya amfani da su don kama su ba tare da ma fita daga kicin ɗin ku ba.

Sashe na 1: Jerin Pokémon na yanki wanda aka sanar

Tun lokacin da masu buga wasan suka fito da waɗannan Pokémon na yanki na musamman, an kulle su a takamaiman wurarensu na geo a duniya. Akwai saiti ko biyu na Pokémon yanki na kowane tsara da aka gabatar a cikin wasan. Ƙila ba za a iya siffanta yankuna da iyakoki na ainihin lokaci ba amma an raba su bisa ga nau'in Pokémon da wurin da za su iya haifuwa.

Wadannan wurare na iya zama na musamman ga kasashe (Tauros spawn a Amurka), musamman ga nahiyar (Mr.Mime Spawn a Turai), musamman ga wani yanki (Corsola spawn a cikin Tropics) har ma da wasu rabin duniya (Lunastone da Solrock spawn). a cikin rabin Kudancin da rabin Arewa na equator, bi da bi). Waɗannan Pokémon ba lallai ba ne nau'ikan spawn da ba kasafai ba. Idan kuna tafiya a yankin su, za su iya tashi akai-akai. Ya kamata ku lura cewa Pokémon yanki ba zai kasance a cikin Gyms ko a cikin Nests ba tunda kawai za su haihu a cikin daji. Koyaya, har yanzu kuna iya samun su ta ƙwai amma a cikin takamaiman yankuna.

Hakanan akwai wasu keɓancewa tsakanin yankuna kuma. Waɗannan keɓancewar an san su don musanya wuraren da suka haihu ko kuma barin keɓantawar yanki kamar Zangoose da Seviper, ko Minun da Plusle. Wasu Pokémon na yanki kuma na iya zuwa cikin abubuwan cikin-wasa na musamman kamar yadda Farfetch'd ya haifar yayin ƙalubalen balaguron balaguro na 2017 Pokémon Go.

Idan ba ku zama matafiyi akai-akai ba ko kuma kun san ƴan ƙwararrun masu horarwa waɗanda ke shirye su siyar da Pokémon na yankin su to kuna iya buƙatar yin haƙuri kuma ku bi ƴan ƙarin matakai don samun hannunku akan waɗannan nau'ikan Pokémon da ba kasafai ba.

Jerin Pokémon Yanki daban-daban - Inda kuma Yadda ake kama su duka!

Ya zuwa yanzu akwai sama da 40 Pokémon yanki daban-daban da aka raba a cikin tsararraki waɗanda za a iya kama su ko ƙyanƙyashe su kawai a cikin takamaiman sararin duniya. Tabbas akwai rikice-rikice na lokaci-lokaci na Pokémon yana zamewa daga yankin su kuma zuwa wasu sassa. Bari mu shiga cikin jerin duk takamaiman yankin Pokémon na tsararraki daban-daban da inda zamu same su.

Gen 1 / Kanto Pokémon:

kanto pokemon
  • Tauros: Arewacin Amurka.
  • Farfetch'd: Asiya.
  • Mr. Mime: Turai.
  • Kangashkhan: Ostiraliya/Pacific.

Gen 2 / Pokémon Gudanarwa:

johto pokemon
  • Heracross: Kudancin Amurka / Kudancin Florida.
  • Corsola: Latitudes Equatorial.

Gen 3 / Hoenn Pokémon:

hoenn pokemon
  • Tropius: Gabas ta Tsakiya da Afirka.
  • Torkoal: kudu maso gabashin Asiya.
  • Volbeat: Turai, Australia da Asiya.
  • Relicanth: Tsibirin Cook/New Zealand.
  • Solrock: A halin yanzu Amurka da Afirka. Canje-canje tare da Lunastone.
  • Lunastone: A halin yanzu Turai da Asiya. Sauyawa tare da Solrock.
  • Iluminise: Amurka da Afirka.
  • Seviper: A halin yanzu Amurka da Afirka. Canje-canje tare da Zangoose.
  • Zangoose: A halin yanzu Turai, Australia da Asiya. Canje-canje tare da Seviper.

Gen 4/ Sinnoh Pokémon:

sinnoh pokemon
  • Mai zaman kansa: Kanada.
  • Chatot: Kudancin Kudancin.
  • Shellos: Bambancin ruwan hoda - Yammacin Duniya. Bambancin shuɗi - Gabas ta Tsakiya.
  • Carnivine: Kudu maso Gabashin Amurka.
  • Uxie: Akwai a zaɓaɓɓen lokacin hari. Asiya da Pacific.
  • Azelf: Akwai a zaɓaɓɓen lokacin hari. Amurka.
  • Mesprit: Akwai a zaɓaɓɓen lokacin farmaki. Gabas ta Tsakiya, Afirka da Indiya.

Gen 5 / Unova Pokémon:

unova pokemon
  • Pansear: Gabas ta Tsakiya, Afirka, Indiya da Turai.
  • Tufafi: Asiya/Pacific.
  • Heatmor: Yammacin Duniya. Canje-canje tare da Durant.
  • Durant: Gabashin Hemisphere. Sauyawa tare da Heatmor.

Sashe na 2: Yadda ake amfani da drfone kama-da-wane wuri don kama Pokémon Yanki

Kama Pokémon na musamman na yanki yana buƙatar ku yi tafiya zuwa wannan wuri ko yankin da Pokémon yake, kamar yadda wasan ya yi niyya tun asali. Ka tuna cewa Pokémon Go yana aiki ta hanyar bin wurinka ta hanyar GPS. GPS ɗinku duk da haka, hanya ce ta kama-da-wane ta bin adireshin IP ɗin ku wanda za'a iya yin karya ta amfani da GPS da VPN mara kyau. Kuna iya amfani da wurin izgili don yin karya na ainihin wurinku kuma ku sanya shi zama kamar kuna yawo a duniya. Wasan da kansa za a yaudare ku, yana ba ku damar yin balaguro zuwa yankuna kuma ku sami hannayenku akan waɗannan Pokémon na musamman.

Don samun mafi kyau daga cikin izgili wuri da kuma don kauce wa hadarin bugawa wani haske ban a kan asusunka, Dr.Fone Virtual Location da Wondershare An sake nazari a matsayin Mock GPS za ka iya dogara a kan. Yana ba da fasaloli da yawa waɗanda zasu iya zama masu amfani yayin faking wurinku kamar daidaita saurin ta yadda zai iya zama kamar kuna tafiya, kuna iya amfani da madaidaicin joystick na digiri 360 don sarrafa hannun hannu akan motsinku kuma kuna iya. zaɓi takamaiman hanyoyi akan taswira waɗanda kuke son avatar ku na cikin-game su ci gaba.

Koyarwar Mataki zuwa Mataki:

Za ka iya bi wadannan sauki matakai don kafa da samun damar your Dr.Fone Virtual Location a cikin wani nan take da kuma teleport zuwa ko'ina a duniya.

Mataki 1: Zazzage Shirin

Zazzage Dr.Fone – Wuri Mai Kyau. Shigar da kaddamar da shirin. Danna 'Virtual Location' don samun dama ga taga zaɓuɓɓuka.

drfone home

Mataki 2: Haɗa Na'urar

Samu kebul na USB kuma haɗa iPhone ɗinku zuwa PC. Sannan danna 'Fara' don ci gaba.

virtual location 01

Mataki 3: Duba Wuri

Lokacin da taswirar wurin ya buɗe, danna kan 'Centre On' don nuna daidai GPS ɗin zuwa wurin ku.

virtual location 03

Mataki 4: Kunna yanayin tarho

Yanzu, danna gunkin da aka bayar a kusurwar hannun dama na sama. Shigar da wurin da kake so a filin sama na dama sannan danna 'Tafi'.

virtual location 04

Mataki 5: Fara Teleporting

Da zarar wurin da ka zaɓa ya bayyana, danna 'Move here' a cikin akwatin pop up.

virtual location 05

Da zarar an canza wurin, za ku iya tsakiya GPS ko matsar da wurin a kan na'urar ku, za a saita shi zuwa wurin da kuka zaɓa.

Sashe na 3: Nasihu don taimakawa kama Pokémon Yanki

Kama Pokémon yanki kamar kama kowane Pokémon ne na yau da kullun. Lokacin da suka zube kusa da wurin ku, kuna kama ta ta hanyar jefa ƙwallon Poke a ciki. Idan an ga ƙwallon Poke yana girgiza, yana nufin cewa Pokémon yana jurewa kuma yana iya fitowa daga kwallon wanda hakan zai iya zama dole ku jefa wani a ciki. Yanzu, idan kuna tafiya kuma kuna da ƙayyadaddun lokaci ko adadin ƙima to anan wasu nasihun da zaku iya amfani da su don haɓaka damar ku na saukar da kama.

  • Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa na Lanƙwasa ya yi. Yin jefa ƙwallon mai lanƙwasa ta atomatik yana ƙara damar ku na hana Pokémon daga zamewa ta hannunku, ƙari kuma kuna samun kari na 17x tare da kowane cin nasara kama.
  • Haɓaka lambobin yabo: lambobin yabo suna haɓaka aikin ku a wasan ba tare da biyan ku ƙarin albarkatu kamar Manyan ƙwallaye, Ultra Balls ko Razz Balls. Don haka, gwada da haɓaka lambobin yabo don haɓaka damar ku na kama Pokémon da ba kasafai ba, musamman na keɓantacce.
  • Ci gaba da daidaitawa: Algorithm na wasan yana da wahala sosai amma a ƙarshe tsari ya bayyana. Za ku lura idan hakan idan kun ci gaba da yin aiki tare da babban ko mafi kyawun kamawa tare da ƙaramin (low XP) Pokémon, yana haɓaka damar ku na kama waɗanda suka yi faɗa.
  • Ajiye Berries ɗin ku: Ciyar da Pokémon tare da Razz Berries yana ƙaruwa da tabbacin kama Pokémon yayin da kuma yana ba ku kari na 15x lokacin da kuka sami nasarar kama. Ajiye 'ya'yan itacen ku don waɗancan dagewar Pokémon spawns.
  • Yi amfani da ƙwallo mai ƙarfi: Na ƙarshe amma tabbas ba ƙarami ba, yi amfani da ƙwallo masu ƙarfi kamar Babban Ball ko Ultra Ball don haɓaka damar ku na kama Pokémon. Hakanan yakamata ku tuna cewa waɗannan albarkatu ne masu raguwa don haka kuyi amfani da su cikin hikima. Lokacin kama Pokémon tare da Babban ball za ku sami 15x kuma tare da Ultra ball za ku sami 2x don haka yi amfani da su daidai da kama Pokémon da ba kasafai ba.

Kammalawa

Tafiya don kammala Pokedex na iya zama ɗan gajeren lokaci kamar yadda akwai ɗaruruwan Pokémon a can, har ma da ƙarin ɗaruruwan da za a gabatar da su cikin wasan. Yin balaguro cikin duniya don neman Pokémon yanki mafi ƙarancin ƙima ana nufin ya zama abin nishaɗi da gogewa mai ban sha'awa, duk da haka yana iya yiwuwa ba zai yiwu ba ga wasu waɗanda ke son jin daɗin wasan gaba ɗaya. Yin amfani da GPS na karya da VPN na iya cike giɓin da ke cikin Pokedex ɗin ku kuma ya sa wasan ya ji daɗi a lokaci guda. Don haka ci gaba da yin wasa da kama Pokémon kamar yadda akwai ɗimbin sauran abubuwan ban sha'awa waɗanda Niantic za su gabatar a nan gaba.

avatar

Alice MJ

Editan ma'aikata

Home> Yadda-to > Duk Magani don Yin IOS&Android Run Sm > Ta yaya zan iya kama Pokémon na yanki ba tare da tafiya ba