Sabuwar hanya don samun Shiny Meltan Box a cikin Pokémon Go Mystery Box
Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Duk Magani don Yin iOS&Android Run Sm • Tabbatar da mafita
Labarin kowane ɗan wasan Pokémon Go yana iya komawa Pokémon Home an ɗauke shi tare da karɓuwa mai daɗi daga al'ummar masu horarwa. Bikin Gida don wasan hannu mai nasara sosai yana ci gaba da ƙarewa, kuma hakan ya faru a cikin mutanen da ba su da hankali suna neman sanin hanyoyin samun Akwatin Sirrin don su sami Shiny Meltan.
Sashe na 1: Yadda ake samun akwatin asiri a cikin Pokémon Go?
Akwatin Mystery wani abu ne na musamman a cikin Pokémon Go wanda ke haifar da tatsuniyar Pokémon Meltan don fitowa a cikin daji. Don karɓar Akwatin Sirri a wasan, yakamata ku haɗa asusun Pokémon Go da Home tun da farko. Bugu da ƙari, ya kamata ku ƙaura Pokémon Go ɗaya aƙalla zuwa Gida don samun Akwatin Asiri wanda zai iya yaudarar Shiny Meltan.
An ba da rahoto, ana buƙatar ku sami hanyar wayar hannu ta Gida ta haɗa zuwa Asusun Nintendo na ku. Ana iya aiwatar da wannan ta hanyar zazzage ƙa'idar ta Gida daga kantin sayar da wayar hannu da bin umarnin da aka bayar akan allonka yayin fara aiwatar da app ɗin ku. Bayan haɗa aikace-aikacen Gida ta hannu zuwa asusun Nintendo, bi matakan da ke ƙasa don haɗa Pokémon zuwa Gidan App:
- Fara Pokémon Go.
- Danna alamar PokeBall akan taswira a ƙasa.
- Ci gaba zuwa 'Saituna' kuma gungura ƙasa kuma danna Gidan Pokémon
- Danna 'Shiga' a cikin Asusun Nintendo. Bugawa zai bayyana yana neman izinin shiga 'nintendo.com,' danna "Ci gaba" zai tura zuwa gidan yanar gizon don shiga.
- Shigar da sunan mai amfani da kalmar wucewa. Danna 'Ok' don komawa kan allon da ya gabata.
- Bude Pokémon Go kuma sami damar 'Babban Menu' ta latsa alamar PokeBall.
- A kan aiwatar da umarnin da ke sama, bi kwatancen da ke ƙasa don matsar da halittar Pokémon Go zuwa App App:
- Bude 'Settings' kuma je zuwa Gida.
- Danna 'Aika Pokémon'
- Danna Ci gaba
- Zaɓi Pokémon da kuke son ƙaura
- Danna 'Na gaba'
- Matsa 'Transport' don karɓa bayan tabbatar da zaɓinka.
- Danna 'An gama'
- Bude Gidan Pokémon akan wayar hannu.
- Danna kan allon don farawa.
- Danna 'Ee' akan sakon Pokémon Go Link.
- Zaɓi 'Duba Pokémon Canja wurin'
- Tabbatar cewa kuna son Karɓa ta latsa 'Karɓa Pokémon'
Ta bin matakan da ke sama, za a ba ku Akwatin Sirri a cikin Pokémon Go, kuma kuna iya kunna shi ta hanyar ci gaba zuwa jakar kayanku.
Yi amfani da Virtual Location don kama halittar Pokémon Go.
Kuna iya amfani da wurin faux na Dr. Fone don yin koyi da tsarin ku ba tare da yin motsi ba da tattara Pokémon na musamman. Wurin izgili na Dr.Fone yana ba ku damar kwaikwayi matsayin ku kuma ya ba da izinin aikace-aikacen hannu don ɗauka cewa kun zaɓi aikace-aikacen aikace-aikacen Dr.Fone ba tare da wani hani ko ƙwarewa daga masu haɓaka Pokémon Go ba. Bi umarnin da ke ƙasa don kama Pokémon kowane wuri ba tare da yin motsi ba.
Mataki 1: Shigar:
Shigar da 'Dr. fone Toolkit' daga official website bayan sauke shi. Bayan shigarwa, kaddamar da Toolkit kuma zaɓi 'Virtual Location' tab.
Mataki na 2: Haɗa:
Daga baya, gama your PC ko kwamfutar tafi-da-gidanka tare da Dr. Fone aikace-aikace. Hakanan, ba da izinin sabis na wurin don dawo da wurin na'urar ku. Sa'an nan, danna kan 'Fara' button don amfani da sabis na Dr. Fone.
Mataki na 3: Yi koyi da matsayin GPS ɗin ku:
Zaɓi wurin ku na yanzu akan taswira. Na gaba, danna maɓallin hagu na sama-dama na taga don fara yanayin 'Teleport'. Sannan bincika wuraren da kuke son yin ba'a da matsayin ku, sannan danna 'Go' bayan zaɓin.
Mataki na 4: Yi Koyi da Motsi tsakanin matakai:
Don fara simintin, yi motsi kuma latsa maɓallin 'Move Here' don isa sau da yawa. Ta hanyar tsoho, ana daidaita motsi zuwa '1', amma mai amfani zai iya maye gurbinsa don canza shirin daidai.
Matsayin da aka kwaikwayi zai fito a matsayin na gaske don Pokémon Go app, kuma zai yi imani cewa kuna motsawa tsakanin wurare biyu da aka zaɓa waɗanda aka zaɓa akan allon Dr. Fone GUI. A gindin allon, ana iya daidaita saurin motsi ta amfani da menu na zamewa. Wannan hanya, za ka iya amfani da ƙarya motsa jiki na matsayi na Dr. Virtual Fone ba tare da bukatar fahimtar shi. Hakanan, ba za a dakatar da aikace-aikacenku ba.
Mataki 5: Motsin motsi tsakanin fiye da tabo biyu:
Dr. Fone ta aikace-aikace kuma izni ka ka kwafi aiki tsakanin fiye da biyu shafukan. Ana kiran ɓangaren bayan hanyar tasha da yawa wanda za'a iya zaɓar daga aji na akwatin kayan aiki na GUI da aka sanya a kusurwar dama ta sama wanda zai baka damar sanya wurare da yawa da aka ƙayyade akan taswira, kuma matsayinka zai yi daidai kamar yadda aikace-aikacen wuri mai kama da sarrafawa ke sarrafawa. na Dr.Fone.
Don ba da izini ga tsarin don yin izgili da motsi ta zaɓin zaɓuɓɓuka masu dacewa, danna maɓallin 'Maris'. Za a buƙaci ku yi Pokémon Go tafiya mafarki a wani lokaci. Dr. Fone ta kama-da-wane motsi kwaikwayo aikace-aikace eases your rayuwa da kuma ba ka damar yin aikin ba tare da damuwa game da tafiya halin kaka.
Sashe na 2: Yadda ake samun Shiny Meltan a Pokémon Go?
Meltan Pokémon ne na almara na ƙarfe wanda aka fara ƙaddamar da shi a cikin Pokémon Go. Yana da asali tun lokacin da aka sanar da kowane Pokémon a cikin ko dai manyan wasanni ko amfani da motsin Pokémon. Meltan yana da taƙaitaccen damar samun dama da kuma juyin halittar Meltan, Melmetal har yanzu ana iya samuwa a cikin Pokémon Go. Har zuwa yanzu, akwai kawai hanyoyi biyu na kama Meltan - canja wurin Pokémon daga Pokémon Go zuwa Pokémon Home ko haɗa asusun Pokémon Go zuwa Bari Mu Go, Pikachu! ko Mu Tafi, Eevee! Yanzu akwai wata hanya ta kama Meltan, wato, ta buɗe akwatin asiri. Kuna iya samun Akwatin Sirrin da ke buɗewa sau ɗaya a mako ta hanyar haɗa asusun 'Pokémon Go' da 'Pokémon Home' kamar yadda aka bayyana a baya.
Akwatin Mystery zai yi aiki azaman jigon gaske ga Meltan, yana jawo babban adadin ƙaramin Hex Nut Pokémon zuwa yankin ku na awa ɗaya. Yana ɗaukar lokaci don yin caji, kusan kwanaki uku, amma bayan an caje shi, dole ne ka canza wurin wani Pokémon zuwa GIDA don samun damar sake amfani da shi na awa ɗaya. Idan kun sami damar amfani da Akwatin Asiri a cikin takamaiman abubuwan da suka faru, zaku iya ma kama wani Shiny Meltan.
Kammalawa
Pokémon yana ɗaya daga cikin mafi kyawun wasanni, ba wai kawai saboda yana ba da kyaututtuka irin su akwatin asiri Pokémon, Meltan Pokémon, Meltan Pokémon tafi, amma kuma yana haɓaka sha'awar 'yan wasa gaba ɗaya. Yana bayyana ra'ayi na 3D yana sa ya bayyana azaman ainihin rayuwa. Bugu da ƙari, tare da aikace-aikacen kamar Dr. Fone Virtual Location, kun zama mai jaraba kamar yadda yake taimaka muku yin koyi da matsayin GPS kuma ku ci gaba da hanyar da kuka saita akan taswira.
Wuri Mai Kyau
- GPS na karya akan Social Media
- Wurin WhatsApp na karya
- GPS mSpy na karya
- Canza Wurin Kasuwancin Instagram
- Saita Wurin Aikin da Aka Fifififi akan LinkedIn
- Karya Grindr GPS
- Fake Tinder GPS
- Fake Snapchat GPS
- Canza Yanki/Kasar Instagram
- Wuri na karya akan Facebook
- Canja Wuri akan Hinge
- Canja/Ƙara Tace Wuri akan Snapchat
- GPS na karya akan Wasanni
- Flg Pokemon go
- Pokemon go joystick akan android babu tushen
- ƙyanƙyashe ƙwai a cikin pokemon tafi ba tare da tafiya ba
- GPS na karya akan tafin pokemon
- Pokemon Spoofing yana kan Android
- Harry Potter Apps
- GPS na karya akan Android
- GPS na karya akan Android
- GPS na karya akan Android Ba tare da Tushen Tushen ba
- Canza wurin Google
- Spoof Android GPS ba tare da Jailbreak ba
- Canza wurin na'urorin iOS
Alice MJ
Editan ma'aikata