Hanyoyi don Farfado da Saƙonnin Rubutu akan Android
Afrilu 28, 2022 • An yi fayil ɗin zuwa: Maganganun Farfaɗo Bayanan Bayanai • Tabbatar da mafita
Idan kana zazzage kanka kan mahimman rubutun da aka goge, to ga jagorar yadda ake dawo da goge saƙonnin rubutu akan na'urarka ta Android. A kan Windows ko Mac, idan kun share fayil da gangan, kuna iya dawo da shi cikin sauƙi daga Maimaita Bin. Hakazalika, ƙa'idodi kamar Gmel kuma suna adana imel ɗin da aka goge a cikin jakar shara. Wannan yana ba mai amfani damar dawo da saƙonnin da aka goge kafin ƙayyadadden lokaci. Abin takaici, wannan ba zai yiwu ba akan Android. Da zarar kun share SMS daga wayoyin hannu, ba za a ƙara samun samuwa daga gefenku ba.
Amma ba a goge wannan bayanan gaba ɗaya daga na'urarka har sai OS ya maye gurbin wannan bayanan da wani sabon abu. A halin yanzu, waɗannan ma'ajin bayanai za su kasance marasa isarsu kuma ganuwa ga talakawa masu amfani. Lokacin da kuka zazzage sabuwar software, tsarin yana maye gurbin bayanan da ke akwai da sabuwar. Don haka, har yanzu akwai ƙaramin taga damar da za ku iya amfani da ita don dawo da saƙonnin rubutu da aka goge akan Android.
Sashe na 1: Mai da Deleted Text Messages daga Cloud Backups
- Wannan hanyar tana aiki ga waɗancan masu amfani waɗanda ke da ikon yin aiki tare da Google madadin. Wataƙila yawancin masu karatu sun riga sun yi wannan, amma don ƙarin tsaro, zaku iya duba wannan sau biyu.
- Kaddamar da Google Drive app akan na'urarka. Shiga da asusun da kuke amfani da shi akan na'urar ku ta Android.
- Yanzu danna kan menu na hamburger kuma zaɓi Ajiyayyen.
- A can, ya kamata ka ga madadin na'urarka tare da kwanan wata madadin.
- Idan an yi wariyar ajiya kafin a goge saƙon, to akwai damar cewa saƙon da aka goge ya kasance a cikin maajiyar.
- Yanzu shigar da wata na'urar android kuma ku shiga da asusun Google iri ɗaya. Sannan bi umarnin akan allon don dawo da duk bayanan. Hakanan zai iya kaiwa ga gogewa.
- Hakanan zaka iya amfani da na'urarka ta yanzu, amma don haka zaka buƙaci yin madadin sannan ka tsara na'urarka ta yanzu sannan ka dawo da bayanan. Amma akwai hadari a cikin wannan. Bayan ka yi maajiyar, zai maye gurbin da aka ajiye a baya na Drive (wanda zai iya ƙunsar da gogewar saƙonka) da wani sabo. Don haka, don zama lafiya, muna ba da shawarar cewa ku dawo da bayanai akan wata Android
- Da zarar an gama hakan, sai ka shiga manhajar Messages sannan ka duba ko za ka iya shiga ko dawo da share saƙonnin rubutu a kan Android ɗinka Idan ba za ka iya yin haka ba, to ga wasu hanyoyin da za ka iya gwadawa.
Sashe na 2: Mai da Deleted Text Messages Amfani da Professional farfadowa da na'ura Tool
Akwai wasu manyan shirye-shirye don duka Windows da Mac. Ainihin, suna yin abu ɗaya ne: suna duba ƙwaƙwalwar na'urar, sannan su gano da dawo da saƙonnin rubutu da suka ɓace. Wasu daga cikinsu ana biya wasu kuma a zahiri kyauta ne.
Duk waɗannan abubuwan amfani suna da jagora don farawa da su, wanda ke haɓaka saurin sabawa sosai. Tsarin dawowa ya ƙunshi matakai huɗu masu sauƙi masu sauƙi: haɗi, duba, samfoti, da gyarawa.
Dr.Fone Data farfadowa da na'ura (Android) yana ba ku damar yin farfadowa idan kun share duk saƙonnin SMS na ku da gangan - ko ma ɗaya kawai, amma mai mahimmanci. Ana iya dawo da saƙonnin da suka ɓace , amma kawai idan ɓangaren memorin da aka adana ba a sake rubuta shi da sabon aikace-aikacen ba, fayil da aka zazzage, ko wani abu makamancin haka.
Dr.Fone - Data farfadowa da na'ura (Android)
Software na dawo da bayanai na farko a duniya don karyewar na'urorin Android.
- Hakanan ana iya amfani da shi don dawo da bayanai daga na'urori da aka karye ko na'urorin da suka lalace ta kowace hanya kamar waɗanda ke makale a cikin madauki na sake yi.
- Mafi girman ƙimar dawowa a cikin masana'antu.
- Mai da hotuna, bidiyo, lambobin sadarwa, saƙonni, rajistan ayyukan kira, da ƙari.
- Mai jituwa tare da na'urorin Samsung Galaxy.
Don haka, kama wayarka, zauna kusa da kwamfutarka kuma koyi yadda ake dawo da goge goge a kan Android.
Mataki 1: Kunna saitunan haɓakawa akan wayoyinku. Don yin wannan, buɗe aikace-aikacen "Settings"> "Game da na'ura" kuma danna abu "Lambar Gina" har sai sanarwar "An kunna yanayin Developer" ya bayyana.
Mataki 2: Koma zuwa Saituna sannan nemo sashin Zaɓuɓɓukan Haɓakawa a cikin jerin. Duba akwatin da ke gaban "debugging USB" a can.
mataki 3: Download kuma shigar da wani gwaji version na Dr.Fone Data farfadowa da na'ura (Android) a kan kwamfutarka (ko sauran dawo da utilities) da kuma gama your Android na'urar zuwa wannan kwamfuta.
Mataki na 4: Bi umarnin da ke cikin shirin dawo da bayanai don gano wayarka da bincika (nazarta) ƙwaƙwalwar ajiyar Android.
mataki 5: Bayan kammala tsari, za ka iya duba share da ajiye bayanai a kan Android na'urar. Har sai da wani bangare na memorin da aka adana bayanan ku a cikinsa bai canza ba (sake rubutawa), har yanzu kuna da damar dawo da su. Wannan shine dalilin da ya sa yana da mahimmanci a yi aiki da sauri idan kun share saƙonnin SMS da gangan.
Mataki na 6: Bude babban fayil na "Saƙonni" a gefen hagu na labarun gefe, zaɓi saƙonnin da kake son warkewa kuma danna kan "Mai da" icon a cikin ƙananan kusurwar dama don mayar da saƙonnin da aka goge zuwa na'urarka ta Android ko ajiye su zuwa kwamfutarka.
Note : idan kana so ka mai da share saƙonnin ba tare da amfani da kwamfuta, za ka bukatar tushen hakkoki na na'urarka da kuma, mafi m, kuma biya dawo da aikace-aikace. Tabbas, babu wanda ya iyakance ku wajen zaɓar hanyar dawowa, amma har yanzu yana da sauƙi (kuma mafi riba) amfani da kwamfuta.
Nasihar Rigakafi
To, halin mutum ne ya yi kuskure. Don haka, yayin da goge saƙonnin bazata na iya faruwa ga kowane ɗayanmu, aƙalla ya kamata mu tabbatar cewa lokaci na gaba mun shirya sosai don tunkarar wannan yanayin. Dangane da wannan, yana da kyau a yi wa duk saƙonninku baya bayan wani ɗan lokaci. Kuma SMS dawo da app ya dace da wannan manufa. Yana ba ku damar ƙirƙira madogara ta hannu da ta atomatik na duk saƙonnin ku a cikin tsarin XML.
Hakanan zaka iya ajiye wannan fayil ɗin zuwa na'urarka, ko mafi kyau tukuna, zuwa gajimare kamar Dropbox. Amma wasunku na iya tambaya, tunda an riga an tanadi saƙonnin zuwa Drive, me yasa amfani da aikace-aikacen ɓangare na uku. To, saboda kowane madadin Google Drive yana maye gurbin na baya, kuma dama shine wanda ke da saƙon da ya dace za a iya sake rubuta shi tare da sabon madadin.
Dr.Fone Ajiyayyen Wayar (Android)
Wondershare Dr.Fone Phone Ajiyayyen for Android ne mai shareware aikace-aikace na murmurewa bayanai daga smartphone memory. Kayan aiki ne mai amfani wanda ya cancanci kasancewa a cikin akwatin kayan aiki don hana ku rasa mahimman saƙonni akan wayarku ta android. Za ka iya samun ta hanyar wannan mahada: Dr.Fone Phone Ajiyayyen .
Android Data farfadowa da na'ura
- 1 Mai da Android File
- Cire Android
- Android File farfadowa da na'ura
- Mai da Deleted Files daga Android
- Zazzage Android Data farfadowa da na'ura
- Android Recycle Bin
- Mai da Deleted Call Log a kan Android
- Mai da Deleted Lambobin sadarwa daga Android
- Mai da Deleted Files Android Ba tare da Tushen
- Mai da Rubutun da Aka goge Ba tare da Kwamfuta ba
- Maida Katin SD don Android
- Maida Data Memorywaƙwalwar Waya
- 2 Mai da Android Media
- Mai da Hotunan da aka goge akan Android
- Mai da Deleted Video daga Android
- Mai da Deleted Music daga Android
- Mai da Deleted Photos Android Ba tare da Computer
- Mayar da Ma'ajiyar Ciki ta Android da aka goge
- 3. Alternatives na Android Data farfadowa da na'ura
Alice MJ
Editan ma'aikata