Yadda ake Mai da Deleted Files daga Android Ba tare da Tushen ba
Afrilu 28, 2022 • An yi fayil ɗin zuwa: Maganganun Farfaɗo Bayanan Bayanai • Tabbatar da mafita
Idan an goge mahimman fayilolin bayanan ku daga na'urar ku ta Android, to, kada ku damu. Akwai hanya mai wayo da aminci don dawo da goge goge Android ba tare da tushen tushe ba.
Hotunan mu suna da mahimmanci a gare mu kuma rasa su na iya zama mafarki mai ban tsoro. Alhamdu lillahi, akwai hanya mai sauƙi don mai da share hotuna Android ba tare da tushen (tare da sauran bayanai kamar saƙonni, bidiyo, lambobin sadarwa, da dai sauransu).
Yawancin masu amfani suna tunanin cewa don gudanar da kayan aikin farfadowa, suna buƙatar tushen na'urar su. Wannan kuskure ne gama gari. A cikin wannan sakon, za mu koya muku yadda ake dawo da bayanan da aka goge daga Android ba tare da tushen tushen ba da sauran mahimman fayilolin bayanai.
Part 1: Me ya sa mafi Android data dawo da software bukatar tushen damar?
Za ka iya riga gani yalwa da Android data dawo da kayan aikin daga can. Don yin aiki, yawancin su suna buƙatar samun tushen tushen akan na'urar. Wannan shi ne saboda don yin aikin dawo da aikin, aikace-aikacen yana buƙatar yin hulɗar ƙananan matakan tare da na'urar. Wannan kuma na iya haɗawa da hulɗa tare da kayan aikin na'urar (na'urar ajiya).
Samun tushen tushen Android don dawo da bayanai
Don hana na'urar Android samun duk wani harin malware da taƙaita keɓancewa, Android ta yi wasu hani. Misali, yawancin na'urori suna bin ka'idar MTP. Dangane da ƙa'idar, masu amfani ba za su iya samun ci-gaba na mu'amala da na'urar ba. Ko da yake, don mayar batattu data fayiloli, wani aikace-aikace za a bukata don yin haka.
Saboda haka, yawancin aikace-aikacen dawo da bayanai daga can suna buƙatar samun tushen tushen na'urar. Abin farin ciki, akwai wasu kayan aikin da za su iya dawo da bayanai ba tare da samun damar tushen ba. Rooting yana da ƴan fa'ida, amma kuma yana zuwa da fa'idodi da yawa kuma. Misali, yana bata garantin na'ura. Don warware wannan, yawancin masu amfani suna neman hanyar da za su dawo da fayilolin da aka goge Android ba tare da tushen ba.
Gaskiyar ita ce:
Ba wai kawai za ku iya dawo da goge saƙonnin rubutu na Android ba tare da tushen tushe ba, amma za mu nuna muku yadda ake dawo da hotuna da bidiyo da aka goge daga Android ba tare da tushen tushe ba.
Kuna iya son sani:
- Duk abin da kuke Bukatar Ku sani don Tushen Samsung Galaxy Phone
- Yadda ake Root da Cire Android Sauƙi
Sashe na 2: Mai da Deleted fayiloli Android?
By shan da taimako na Dr.Fone - Data farfadowa da na'ura (Android) , za ka iya mai da Deleted hotuna Android.
Ba kawai hotuna, za ka iya mai da daban-daban irin data fayiloli kamar saƙonnin rubutu, videos, kira rajistan ayyukan, takardun, Audios, kuma mafi tare da wannan gagarumin data dawo da kayan aiki. Dace da fiye da 6000 daban-daban na'urorin Android, ta tebur aikace-aikace gudanar a kan duka biyu, Windows da kuma Mac.
Dr.Fone - Data farfadowa da na'ura (Android)
Software na dawo da wayar Android da kwamfutar hannu karo na farko a duniya.
- Mai da bayanan Android ta hanyar bincika wayar Android da kwamfutar hannu kai tsaye.
- Preview da selectively mai da abin da kuke so daga Android phone & kwamfutar hannu.
- Yana goyan bayan nau'ikan fayil daban-daban, gami da WhatsApp, Saƙonni & Lambobi & Hotuna & Bidiyo & Audio & Takardu.
- Yana goyan bayan 6000+ Android Na'ura Model & Daban-daban Android OS.
Ta yaya Dr.Fone iya mai da Deleted bayanai a kan Android na'urorin?
Za ka iya yin mamakin yadda Dr.Fone - Data farfadowa da na'ura (Android) zai iya mai da Deleted saƙonnin rubutu Android (da sauran fayiloli). Bayanin yana da sauki.
Lura: Lokacin da aka dawo da bayanan da aka goge, kayan aikin yana tallafawa na'urori kawai a baya fiye da Android 8.0, ko kuma zai dawo da bayanan da ke kan Android.
Yayin aiwatar da aikin dawowa, kayan aikin na ɗan lokaci tushen na'urarka ta atomatik. Wannan yana ba shi damar aiwatar da duk ayyukan dawo da babban ƙarshen da ake buƙata don dawo da bayanan ku. Bayan lokacin da zai iya dawo da fayilolin da aka goge, ta atomatik un-tushen na'urar kuma. Don haka, matsayin na'urar yana nan daram haka kuma garantin sa.
Dr.Fone Toolkit za a iya amfani da su mai da Deleted fayiloli Android kuma ba tare da compromising da garanti na na'urarka. An tsara aikace-aikacen musamman don duk manyan na'urorin Android (kamar jerin Samsung S6 / S7).
Kuna iya son sani:
Sashe na 3: Yadda ake mai da Deleted fayiloli sauƙi
Yin amfani da wannan kayan aiki mai ban mamaki abu ne mai sauƙi. Yana da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun amfani kuma yana ba da hanya ta musamman don mai da fayilolin da aka goge.
Ta bin ayyuka iri ɗaya, zaku iya amfani da wannan kayan aikin don kammala ayyukan da ke ƙasa:
- Mai da Deleted videos daga Android phone
- Mai da hotuna da aka goge
- Mai da share saƙonnin rubutu Android
- Mai da Deleted lambobin sadarwa, kira tarihi, takardu, da dai sauransu a kan Android
Kawai bi waɗannan matakan don koyon yadda ake dawo da goge goge (da sauran fayiloli) daga Android ta amfani da Dr.Fone - Data Recovery (Android) .
Mataki 1: Haɗa na'urarka
Da fari dai, tabbatar cewa kana da Dr.Fone - Data farfadowa da na'ura (Android) a kan tsarin. Duk lokacin da kake son mai da share saƙonnin rubutu Android, kawai kaddamar da software kuma zaɓi wani zaɓi na "Data farfadowa da na'ura".
Yanzu, gama ka Android phone zuwa tsarin. Tun da farko, tabbatar da cewa kun kunna fasalin "USB Debugging" akan shi.
Don yin shi, je zuwa Saitunan Wayarka> Game da Waya kuma danna “Build Number” sau bakwai a jere. Wannan zai ba da damar Zaɓuɓɓukan Haɓakawa akan wayarka. Kawai je zuwa Saituna> Developer Zabuka kuma kunna fasalin "USB Debugging".
Kara karantawa: Yadda ake kunna Zaɓuɓɓukan Haɓaka akan Samsung Galaxy S5/S6/S6 Edge?
Lura: Idan wayarka tana gudana akan Android 4.2.2 ko kuma sigar daga baya, to zaku iya karɓar pop-up mai zuwa game da izinin yin Debugging USB. Kawai danna maɓallin "Ok" don ci gaba da kafa amintaccen haɗi tsakanin na'urorin biyu.
Mataki 2: Zaɓi fayilolin bayanai don bincika
Aikace-aikacen zai gane wayarka ta atomatik kuma ya samar da jerin fayilolin bayanai daban-daban waɗanda za su iya bincika don tsarin dawo da su.
Za ka iya kawai zaɓi fayilolin da kake son mai da. Misali, idan kuna son dawo da hotuna da aka goge akan Android, to kunna zabin Gallery (Hotuna). Bayan yin zaɓin ku, danna maɓallin "Next".
Mataki 3: Zaɓi wani zaɓi kafin dubawa
A cikin taga na gaba, aikace-aikacen zai tambaye ku zaɓi zaɓi: don bincika fayilolin da aka goge ko duk fayiloli.
- Bincika don share fayil: Wannan zai ɗauki ɗan lokaci kaɗan.
- Bincika don duk fayiloli: Zai ɗauki lokaci mai tsawo don kammalawa.
Muna ba da shawarar zaɓar "Scan don fayilolin da aka goge". Da zarar ka yi, danna kan "Next" button don fara aiwatar.
Zauna baya da kuma shakata kamar yadda Dr.Fone zai mai da Deleted fayiloli Android. Kada ka cire haɗin na'urarka yayin duka aikin. Kuna iya ƙara sanin ci gabanta daga mai nuni akan allo.
Mataki 4: Mai da batattu data fayiloli: photos, videos, saƙonni, da dai sauransu
Bayan kammala dawo da tsari, aikace-aikace za ta atomatik un-tushen na'urarka. Hakanan zai nuna bayanan da aka dawo dasu a cikin hanyar da aka ware. Kuna iya kawai samfoti fayilolin bayanan da kuke son dawo dasu. Zaži fayiloli kana so ka ajiye da kuma danna kan "Maida" button.
Shi ke nan! Wannan zai ba ka damar mai da share saƙonnin rubutu a kan Android da kusan kowane irin data da.
Har yanzu, ba su da wani ra'ayi game da Android data dawo da?
Hakanan zaka iya duba bidiyon da ke ƙasa game da yadda ake mai da bayanai daga na'urorin Android. More video, don Allah je Wondershare Video Community
Sashe na 4: Yadda za a mai da Deleted fayiloli daga Android SD katin
Kuna iya cewa kun share hotuna, bidiyo, saƙonnin da aka adana a baya a cikin katin SD na Android (ma'ajiyar waje). Shin akwai hanyar da za a dawo da goge goge na Android a irin waɗannan lokuta?
To, Android yana da hanyoyin ajiya daban-daban don adana fayiloli akan wayar kanta da katin SD. Kamar yadda ka koyi yadda ake mai da Deleted fayiloli android (ba tushen), shi ba ya cika idan ba ka san Android data dawo da daga SD katin.
"Oh, Selena! Ki daina bata lokaci, ki fada min da sauri!"
Ok, ga yadda ake mai da Deleted fayiloli android daga katin SD (external ajiya):
Mataki 1. Bude Dr.Fone - Data farfadowa da na'ura (Android) , kuma zaži "warke daga SD Card" daga hagu shafi.
Mataki 2. Yi amfani da kebul na USB gama ka Android na'urar zuwa kwamfuta. A madadin, cire katin SD daga na'urar Android, saka shi a cikin na'urar karanta katin da za a toshe a kwamfutar. Za a gano katin SD nan da wani lokaci. Sannan danna "Next."
Mataki 3. Zaɓi yanayin dubawa kuma danna "Next".
Dr.Fone yanzu fara Ana dubawa your Android SD katin. Ci gaba da haɗa kebul ko toshe mai karanta kati yayin dubawa.
Mataki 4. Duk da share hotuna, videos, da dai sauransu Ana leka fita. Zaɓi waɗanda kuke so kuma danna Mai da don dawo dasu akan kwamfutarka.
Jagorar Bidiyo: Mai da fayilolin da aka goge Android (daga katin SD)
Bayan bin hanyoyin da aka bayyana a sama, zaku iya dawo da goge goge na Android ta hanyar da ba ta dace ba. Wannan dabarar za ta taimaka maka mai da fayilolin da suka ɓace daga ma'ajiyar ciki da waje ba tare da buƙatar ɓata garantin na'urarka ba.
Yanzu lokacin da ka san yadda za a mai da Deleted videos daga Android da kowane sauran manyan data fayil, za ka iya sauƙi yi da data dawo da tsari ba tare da wani matsala.
Android Data farfadowa da na'ura
- 1 Mai da Android File
- Cire Android
- Android File farfadowa da na'ura
- Mai da Deleted Files daga Android
- Zazzage Android Data farfadowa da na'ura
- Android Recycle Bin
- Mai da Deleted Call Log a kan Android
- Mai da Deleted Lambobin sadarwa daga Android
- Mai da Deleted Files Android Ba tare da Tushen
- Mai da Rubutun da Aka goge Ba tare da Kwamfuta ba
- Maida Katin SD don Android
- Maida Data Memorywaƙwalwar Waya
- 2 Mai da Android Media
- Mai da Hotunan da aka goge akan Android
- Mai da Deleted Video daga Android
- Mai da Deleted Music daga Android
- Mai da Deleted Photos Android Ba tare da Computer
- Mayar da Ma'ajiyar Ciki ta Android da aka goge
- 3. Alternatives na Android Data farfadowa da na'ura
Daisy Raines
Editan ma'aikata