Hanyoyi don Sauke Bidiyo na Twitter [Mai sauri & Mai inganci]
Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Sarrafa Bayanan Na'ura • Tabbatar da mafita
Abu ne mai sauqi ka kalli bidiyo akan Twitter da kuma raba su lokacin da kake kan layi. Amma kuna iya buƙatar adana waɗannan bidiyon a kan kwamfutarka don kallon su a layi. Don haka, a nan kuna buƙatar nemo wasu madadin hanyoyin da za ku iya sauke bidiyon da kuka fi so daga Twitter kawai. Anan a cikin wannan abun ciki, mun samar muku da hanyoyi daban-daban waɗanda ke da yuwuwar isa don saukar da bidiyon Twitter da kuka fi so. Bari mu tattauna duk waɗannan dalla-dalla.
Sashe na 1: Zazzage Bidiyon Twitter Akan Tsarin Kwamfutarka:
Ita ce hanya mafi sauƙi don zazzage bidiyo daga Twitter. Domin a nan ba kwa buƙatar yin downloading ko shigar da kowace ƙarin software.
Bari mu ga a nan yadda za ku iya zazzage bidiyo daga Twitter akan kwamfutarku:
- Don zazzage bidiyo daga Twitter akan tsarin ku, da farko za a buƙaci ku rubuta URL ɗin https://twitter.com a mashigin bincike na taga mai binciken ku.
- Yanzu don zazzage bidiyon da kuka fi so, ba ma buƙatar ƙirƙirar asusu akan Twitter ba. Don haka, ba tare da shiga cikin Twitter ba, kawai je zuwa mashaya bincike kuma nemo tweet tare da bidiyon da kuke son adanawa a cikin tsarin ku.
- Anan kawai danna dama akan ranar tweet wanda kuka zaba don zazzage bidiyon da kuka fi so. Ana san hanyar haɗin bayanan da permalink.
- Yanzu za ku ga menu mai saukewa. Daga wannan, kuna buƙatar zaɓar zaɓin 'Copy Link Address'.
- Yanzu lokacin da ka danna zaɓin da aka faɗi a sama, a ƙarshe zai adana adireshin gidan yanar gizon bidiyo daga wannan tweet akan allo na tsarin ku.
- Bayan irin wannan, wani URL a cikin shafin na gaba na taga binciken ku.
- A shafin yanar gizon da aka bayar, ana buƙatar ku kawai don liƙa adireshin gidan yanar gizon da kuka kwafi daga wannan tweet ɗin.
- Domin liƙa adireshin gidan yanar gizon, da farko, danna maɓallin dama daga linzamin kwamfuta sannan ka zaɓi zaɓi 'Manna'. A madadin, zaku iya danna 'Ctrl + V' idan kuna amfani da Windows ko 'Command + V' idan kuna da Mac PC.
- Yanzu danna maɓallin 'Enter'.
- Anan za ku ga zaɓuɓɓuka daban-daban guda biyu waɗanda kuke buƙatar zaɓar ɗaya daga cikinsu. Zaɓin farko shine don ƙananan sigar bidiyon ku. Domin wannan, za ka iya zaɓar 'MP4'. to gaba wani zaɓi ne ga high-ƙuduri version of your video inda za ka iya zabar 'MP4 HD'.
- Bayan zaɓar kowane zaɓin da aka bayar bisa ga buƙatun ku, zaku iya danna maɓallin dama wanda zai bayyana kusa da ku nan da nan.
- Anan zaɓi zaɓi 'Ajiye hanyar haɗi azaman…'.
Da wannan, za a sauke bidiyon ku zuwa tsarin kwamfutar ku a wurin da kuke so.
Sashe na 2: Zazzage Bidiyon Twitter akan Na'urar Android
Don zazzage bidiyon Twitter akan na'urar Android, anan za a buƙaci ƙarin app. Anan don zazzage app da bidiyon Twitter kuma cikin sauri, kawai ana buƙatar ku bi matakan da aka bayar:
- Da farko ka je PlayStore na wayar hannu ta android.
- Anan bincika + Zazzage App.
- Danna 'Install' zaɓi kuma zazzage app.
- Yanzu je zuwa aikace-aikacen Twitter na hukuma akan wayar hannu ta Android.
- A kan wannan app, bincika tweet ɗin bidiyo wanda kuke son adanawa a cikin wayar hannu.
Idan ba ku da app ɗin Twitter akan wayar hannu to kuna iya zuwa taga mai binciken ku. Bude twitter a can kuma nemo bidiyon da kuka fi so.
- Idan kun sami bidiyon da kuke son saukarwa daga Twitter zuwa na'urar ku ta Android to kawai danna maɓallin 'Share' wanda zaku samu a ƙasan bidiyon.
- A can za ku ga zaɓuɓɓuka daban-daban don zaɓar daga 'Share Tweet via'. Don haka, a nan kuna buƙatar zaɓar aikace-aikacen '+Download' azaman zaɓinku.
- Da zarar ka zabi +Download app daga jerin apps wanda zaku iya raba hanyar haɗin yanar gizon, za ta fara zazzage bidiyon ku ta atomatik.
Yanzu ko da yake yana da tabbacin cewa bidiyon zai fara saukewa ta atomatik har yanzu idan bai yi ba to za ku iya danna maɓallin 'Download' da hannu a cikin app.
Ƙari ga haka, yana iya neman izini a karon farko don adana bidiyo akan na'urarka. Anan kawai zaɓi 'Bada' sannan ku ji daɗin kallon bidiyon layi akan na'urar ku ta Android.
Sashe na 3: Ajiye Twitter Video a kan iPhone da iPad:
Idan kuna son saukar da Bidiyo na Twitter akan iPhone ko iPad to anan tabbas dole ne ku ƙara ɗan ƙoƙarin da kuka yi akan na'urar android don zazzage bidiyon daga Twitter.
Anan don zazzage bidiyon da kuka fi so daga Twitter don iPhone ko iPad, kawai bi matakan da aka bayar a ƙasa:
- Da farko, zazzage MyMedia app akan iPhone/iPad.
- Sannan je zuwa aikace-aikacen Twitter na hukuma ko buɗe hanyar haɗin Twitter a cikin taga binciken ku.
- Anan nemo bidiyon da kuka fi so.
- Yanzu kuna buƙatar matsawa a hankali akan tweet ɗin da kuka zaɓa don cika dukkan allon tare da rubutunsa da bidiyo. Tabbatar cewa a nan ba ku rufe kowane hashtags ko hanyoyin haɗin kai daga wannan tweet ɗin.
- Bayan wannan, nemo gunki mai kama da izini wanda za'a bayar kusa da gunkin zuciya. Idan kun sami wannan alamar kibiya to kawai danna shi.
- Yanzu danna kan 'Share Tweet Via'.
- Sannan ana buƙatar ku kwafi hanyar haɗin yanar gizon. Wannan zai adana URL ɗin tweet akan allo na na'urar ku.
- Bayan haka, zaku iya fita daga Twitter app kuma buɗe MyMedia app.
- Anan a cikin MyMedia App, je zuwa zaɓin 'Menu' da aka bayar a ƙasa.
- Zaɓi 'Browser'.
- A cikin Browser, ana buƙatar ka rubuta TWDown.net .
- Danna 'Go'. wannan zai sa gidan yanar gizon ya shiga cikin MyMedia app.
- Yanzu kana buƙatar ci gaba da gungura shafin har sai kun sami zaɓi 'Shigar da Bidiyo'.
- Idan kun samu to ku danna wannan zabin.
- Siginan kwamfuta zai bayyana akan allonku.
- Anan a hankali danna kan allon kuma ka ɗan riƙe wannan siginan kwamfuta da yatsa.
- Wannan zai nuna maka zabin 'Manna'. Don haka, danna wannan zaɓi don liƙa adireshin gidan yanar gizon tweet ɗin da kuka zaɓa.
- Sannan danna maballin 'Download'.
- Bayan wannan, a nan za ku ga dama daban-daban zažužžukan domin sauke kuka fi so Twitter video a cikin bukata size da ƙuduri da. Don haka, zaɓi zaɓinku bisa ga abin da kuke buƙata.
- Yanzu lokacin da kuka zaɓi hanyar haɗin zazzagewa, zai nuna muku menu mai buɗewa.
- Daga wannan, zaɓi 'Download File' zaɓi.
- Bayan wannan, za a tambaye ku don samar da suna don adana bidiyon ku.
- Don haka, bayan adana sunan fayil ɗin bidiyo, kai tsaye je zuwa Menu na ƙasa.
- Anan zaɓi zaɓin 'Media'.
- Bidiyon da aka ajiye zai bayyana akan allon. Danna sunan fayil ɗin bidiyo.
- A ƙarshe, wani menu mai faɗowa zai bayyana akan allonku.
- A ƙarshe, zaɓi zaɓi 'Ajiye zuwa Roll na Kamara'. Wannan zai haifar da kwafin bidiyon twitter da aka sauke ku a cikin babban fayil ɗin Roll Roll na na'urar ku.
Anan kun yi tare da zazzage bidiyon Twitter akan na'urar ku ta iPhone. Kuna iya buɗe babban fayil ɗin don duba fayil ɗin ku.
Zazzage tushen Social Media
- Zazzage Hotuna / Bidiyo na Facebook
- Zazzagewar Link na Facebook
- Zazzage Hotuna daga Facebook
- Ajiye Bidiyo daga Facebook
- Sauke Facebook Video zuwa iPhone
- Zazzage Hotuna / Bidiyo na Instagram
- Zazzage Bidiyon Instagram Mai Zamani
- Zazzage Hotuna daga Instagram
- Zazzage Bidiyon Instagram akan PC
- Zazzage Labaran Instagram akan PC
- Zazzage Hotuna / Bidiyo na Twitter
James Davis
Editan ma'aikata