Yadda ake goge wayar Samsung na dindindin?
Mar 07, 2022 • An aika zuwa: Goge bayanan waya • Tabbatar da mafita
A cikin wannan lokacin gasa, kusan kowace rana ana ƙaddamar da sabbin na'urori a cikin kasuwar dijital. Tare da sabuwar fasahar da ake samu cikin sauƙi, mutane yawanci suna son kawar da tsohuwar wayarsu cikin kusan shekara guda ko fiye da haka don siyan sabuwar. Magana game da Samsung, shi ne mafi nema bayan wayar hannu a kwanakin nan kuma mutane suna hauka bayan sabon ƙaddamar da su a cikin jerin Galaxy.
Duk da haka, da yawa daga cikin masu amfani har yanzu ba su san yadda za a goge Samsung har abada kafin sayar da shi da kuma Samsung o ƙarin tabbatar da amfani da wani musamman version of Android wanda ya sa shi duk mafi wuya. Mu, a cikin wannan labarin kawo muku mafita zuwa Samsung goge kamar yadda ya zama dole don tabbatar da cewa babu bayanai zauna baya ga sabon mai amfani bayan sayar.
Bari mu shiga cikin sassan da ke ƙasa don sanin yadda ake goge Samsung.
Sashe na 1: Yadda za a shafa Samsung wayar ta amfani da Factory sake saiti?
Hanya mafi sauƙi kuma mafi amfani don Samsung wipeis don amfani da zaɓin sake saitin masana'anta a cikin saitunan. Yana tsaftace na'urarka kuma yana mayar da ita daga yanayin akwatin. Wannan yana taimakawa don kare duk bayanan sirri na tsohon mai amfani daga sabon.
Mataki 1: Ajiye bayanan ku
Kafin ka sake saita your Samsung Na'ura, mu bayar da shawarar goyi bayan up your data (duk da bayanai za a rasa bayan Samsung goge).
Mataki 2: Goge da Saituna app
• Buɗe aikace-aikacen Saitunan na'urarku.
• Ƙarƙashin "Na sirri," matsa Ajiyayyen & sake saiti. Kuna iya buƙatar shigar da tsarin ku, PIN, ko kalmar sirri.
• Ƙarƙashin "Bayanai na sirri," matsa Sake saitin bayanan masana'anta.
• Karanta bayanin sannan ka matsa Sake saitin waya.
• Idan kuna da makullin allo, kuna buƙatar shigar da tsarin ku, PIN, ko kalmar wucewa.
• Lokacin da aka sa, matsa Goge komai don goge duk bayanai daga ma'ajiyar ciki na na'urarka.
• Lokacin da na'urarka ta gama gogewa, zaɓi zaɓi don sake kunna na'urarka.
• Za ku ga allon "maraba" kamar yadda kuka yi lokacin da kuka kunna na'urar ku a karon farko.
Taya murna! Ka yi nasarar goge wayar Samsung ta amfani da Sake saitin Factory.
Sashe na 2: Yadda za a goge Samsung wayar ta Find My Phone
Find My Phone aka halitta da Samsung zuwa zahiri sami batattu na'urorin, duk da haka ya zo da gaske m saboda da fasali. Har ila yau, yana taimaka maka ka goge wayar Samsung ta nesa don kare bayanan sirrinka.
Lura: Samsung ya ba da shawarar yin amfani da goge wayata a matsayin makoma ta ƙarshe.
Yadda ake amfani da nemo wayata don goge na'urar Samsung?
Bi wadannan sauki matakai don shafe Samsung wayar tare da Nemo Phone alama daga Samsung.
KADA KA KYAUTA KYAUTA
• Daga Fuskar allo, matsa duk Apps
• Matsa kan zaɓin Saituna
• Matsa zaɓin Tsaro (zaka iya buƙatar gungurawa ƙasa allon)
• Matsa kan zaɓin Ikon Nesa daga duk sauran zaɓuɓɓukan
• Idan kun riga kun kafa asusun Samsung ɗinku akan asusunku, kuna iya buƙatar shigar da kalmar wucewa ta tsohon asusun.
• Juya koren canji a saman allon don kunna sarrafawa. Idan ba ka da wani Samsung lissafi a kan na'urarka, da canji za a grayed fita. Matsa add account don ƙirƙirar asusun Samsung ɗinku (za a kai ku zuwa gidan yanar gizon Samsung don ƙirƙirar sabon asusu).
Yadda ake amfani da Find My Phone App
Shiga:
• A cikin burauzar gidan yanar gizo a kan kwamfutarka je zuwa rukunin yanar gizon.
• Idan ya cancanta shigar da adireshin imel da kalmar wucewa sannan danna Shiga.
Za a kai ku zuwa shafin "Locate My Phone". Idan kuna da na'urori da yawa rajista za ku buƙaci zaɓin wanda kuke so kuyi aiki.
Yanzu za ka iya shafa your Samsung na'urar ta amfani da Find My Phone. Bi matakai masu sauƙi don goge wayarka ta amfani da wannan aikace-aikacen.
A shafin Nemo Waya ta danna Shafa na'urar ta.
• Zaɓi Goge wurin ajiya mai cirewa ko sake saitin bayanan masana'anta.
• Danna Duba Cikakken Sharuɗɗa da Sharuɗɗa sannan danna akwati kusa da Na yarda da sharuɗɗan. (Ba za ku iya yin alama ga wannan akwati ba har sai kun danna Duba Cikakkun Sharuɗɗan da Sharuɗɗa).
• Shigar da Samsung account kalmar sirri.
• Danna Shafa a kasan shafin.
• Danna Ok don tabbatar da gogewa. Idan na'urar ba ta layi ba to goge zai faru lokacin da na'urar ta gaba ta sami haɗin Intanet.
Sashe na 3: Yadda Har abada Shafa Samsung Phone ta amfani da Android Data magogi
A cikin wannan sashe za mu koyi yadda za a goge Samsung S4 da Samsung Android na'urorin har abada ta amfani da Dr.Fone - Data magogi (Android) .Wannan Toolkit yana da sauqi qwarai da sada zumunci mai amfani dubawa da kuma bayanan goge da shi ba za a iya dawo dasu. Yana goyon bayan duk Android na'urorin samuwa a kasuwa da kuma yana da mafi girma nasara kudi a cikin masana'antu. Android Data magogi yayi biyu mataki danna tsari wanda yake shi ne duka matsala free kuma 100% amintacce. Ba za ku da wani tsoro a sayar da wayarka bayan amfani da wannan Toolkit zuwa Samsung goge bayanai. Yana taimaka wajen shafe duk abin da ya hada da hotuna, lambobin sadarwa, saƙonni, rajistan ayyukan kira da duk bayanan sirri
Dr.Fone - Mai goge bayanai (Android)
Cikakkiyar Goge komai akan Android kuma Ka Kare Sirrinka
- Simple, danna-ta tsari.
- Shafa Android ɗinku gaba ɗaya kuma har abada.
- Goge hotuna, lambobin sadarwa, saƙonni, rajistan ayyukan kira da duk bayanan sirri.
- Yana goyan bayan duk na'urorin Android da ake samu a kasuwa.
Bari mu kalli ƴan matakai masu zuwa sosai don sanin yadda ake goge wayar Samsung gaba ɗaya tare da taimakon Android Data Eraser.
Mataki 1 Shigar da Dr.Fone Toolkit - Android Data Eraser a kan Kwamfuta
Na farko, download kuma shigar da Android data goge kayan aiki a kan PC kamar yadda ka shigar da wani software daga Dr.Fone website. Sa'an nan danna kan "Data Eraser" Zabuka.
Mataki 2 Haša Samsung wayar zuwa PC sa'an nan Kunna USB debugging
Yanzu, gama ka Samsung Android na'urar da taimakon kebul na USB da kuma tabbatar da kunna kebul debugging a kan idan sa. Ya kamata a gane na'urar kuma a haɗa ta cikin ƴan daƙiƙa kaɗan ta kayan aikin kanta.
Mataki na 3 Zaɓi zaɓi Goge -
Yanzu, za ka iya ganin wani taga da shi zai sa ka zuwa "Goge duk data". Matsa ta don ci gaba da aiwatarwa sannan za a tambaye ku don rubuta kalmar "share" akan akwatin da aka bayar a matsayin tabbacin aikinku. Tunatarwa kawai, ba za ku iya soke wannan tsari ba kuma za a goge duk bayananku.
Mataki 4.Fara to Goge Your Samsung Phone Yanzu
Yanzu, na'urarka tana shirye don sharewa kuma za a tabbatar da cewa an fara erasing tsari. Wannan na iya ɗaukar ɗan lokaci don haka yi haƙuri kuma bari na'urar ta kammala aikinta. Bayan kammala za a tabbatar da ku ta hanyar saƙo.
Mataki 5 A karshe, "factory sake saiti" na'urarka don shafe duk saituna samar da mobile.
Yanzu, wannan Toolkit ya samu nasarar goge duk your data kuma dole ne ka "factory sake saiti" na'urarka don shafe duk saituna. Yanzu, abinda ke ciki na wannan na'urar ba zai iya zama damar da kowa a nan gaba da kayan aiki kit samu nasarar shafe duk abinda ke ciki daga Samsung Android na'urar.
Duk wani rookie wanda bai san yadda ake goge Samsung S4 ba zai iya amfani da wannan hanyar don goge na'urar su.
Yanzu za a tabbatar da ku da sakon cewa an goge na'urarku cikin nasara.
Hanyoyi biyun da suka gabata na iya zama kamar masu sauƙi kwatankwacinsu amma waɗannan ba su da tsaro sosai. Domin, an riga an tabbatar da cewa bayanan da aka goge ta hanyar sake saitin masana'anta za a iya dawo dasu cikin sauƙi. Don haka, zan ba da shawarar sosai ta amfani da Android Data Eraser don goge kowace na'ura gaba ɗaya. Mutanen da suke son sanin yadda ake goge Samsung s4 dole ne su yi amfani da wannan hanyar saboda yana da aminci sosai. Da fatan kun ji daɗin karanta wannan labarin!
Goge Waya
- 1. Goge iPhone
- 1.1 Shafe iPhone na dindindin
- 1.2 Goge iPhone Kafin Siyar
- 1.3 Tsarin iPhone
- 1.4 Goge iPad Kafin Sayarwa
- 1.5 Nesa Goge iPhone
- 2. Share iPhone
- 2.1 Share tarihin kiran iPhone
- 2.2 Share iPhone Kalanda
- 2.3 Share tarihin iPhone
- 2.4 Share Imel na iPad
- 2.5 Har abada Share iPhone Saƙonni
- 2.6 Share Tarihin iPad na dindindin
- 2.7 Share Saƙon murya na iPhone
- 2.8 Share iPhone Lambobin sadarwa
- 2.9 Share Hotunan iPhone
- 2.10 Share iMessages
- 2.11 Share kiɗa daga iPhone
- 2.12 Share iPhone Apps
- 2.13 Share Alamomin iPhone
- 2.14 Share iPhone Sauran Bayanan
- 2.15 Share Takardun iPhone & Bayanai
- 2.16 Share Fina-finai daga iPad
- 3. Goge iPhone
- 4. Share iPhone
- 4.3 Share iPod touch
- 4.4 Share cookies akan iPhone
- 4.5 Share iPhone Cache
- 4.6 Top iPhone Cleaners
- 4.7 Kyauta Up Ma'ajiyar iPhone
- 4.8 Share Email Accounts a kan iPhone
- 4.9 Saukar da iPhone
- 5. Share/Shafa Android
- 5.1 Share Cache na Android
- 5.2 Goge Cache Partition
- 5.3 Share Hotunan Android
- 5.4 Goge Android Kafin Siyar
- 5.5 Goge Samsung
- 5.6 Shafa Android daga nesa
- 5.7 Manyan Masu haɓaka Android
- 5.8 Manyan Masu tsabtace Android
- 5.9 Share Tarihin Android
- 5.10 Share Saƙonnin rubutu na Android
- 5.11 Mafi kyawun Ayyukan Tsabtace Android
Alice MJ
Editan ma'aikata