Yadda za a Share Snapchat Labari / Tarihi ba tare da wani Hassle?
Mar 07, 2022 • An aika zuwa: Goge bayanan waya • Tabbatar da mafita
A cikin wannan zamani da zamani, ana haɓaka dandamalin kafofin watsa labarun masu tasowa kowace rana don haɓaka hulɗar kama-da-wane tsakanin mutane. Don ambaci kaɗan, muna da Snapchat, Instagram, da Facebook waɗanda suka fi shahara a gare mu duka. Waɗannan apps guda uku suna da abu ɗaya gama gari, fasalin Labarin ku. Wannan fasalin yana ba ku damar raba tare da mabiya abubuwan abubuwan ku na yau da kullun a cikin ainihin lokaci!
A cikin wannan labarin, duk da haka, babban abin da muka fi mayar da hankali shi ne kan labarun Snapchat da tarihi. Tare da lokaci, musamman idan kuna buga labarai a kan Snapchat akai-akai, yawancin wuraren ajiyar ku suna amfani da su, don haka buƙatar gano yadda ake goge labarin Snapchat akan na'urarku.
- Goge labarun Snap da tarihi yana da mahimmanci tunda yana haɓaka saurin aiki na na'urar ku.
- Ƙari ga haka, za ku sami bayananku da bayananku, misali, lambobin sadarwa da labaru, tsara su da kyau.
- Hakanan kuna iya neman share Labarin Snap kawai saboda yana da wasu kurakurai lokacin da kuka buga shi.
- Ko kuma tsohon Labari ne, kuma ba kwa buƙatar abinda ke cikinsa kuma. Don haka, abin da ya dace a yi shi ne share shi.
- Wani dalilin da yasa zaku so share tarihin Snapchat da Labari shine kiyaye sirrin ku akan kafofin watsa labarun da hana wasu damar samun mahimman bayanan ku.
Da ke ƙasa akwai ƙayyadaddun abin da za mu yi magana akai a cikin labarin:
Part 1. Yadda ake Share Snapchat Story
Anan, zamu kalli sassa uku game da labarun Snapchat kamar haka:
Share Labari na Snapchat
Domin kowane dalili, za ka iya so ka shafe Snapchat Story, bi matakai a kasa:
Mataki 1: Don farawa da, akan na'urarka, je zuwa allon kyamara. A ƙasan dama, matsa kan gunkin Labarai, ko za ku iya matsa hagu akan allon kyamarar ku.
Mataki na 2: Na gaba, akan allon Labarai, zaɓi Labarin da ke da Snap ɗin da kuke son kawar da shi. Sa'an nan kuma danna kan gunkin Menu na Overflow.
Mataki na 3: Yanzu zaɓi Snap ɗin da kuke son gogewa sannan ku taɓa shi.
Mataki 4: Na gaba, danna kan gunkin Menu mai cike da ruwa, wanda ke kan allon karye a saman dama.
Mataki 5: A ƙasan hagu, zaku ga gunkin Trashcan. Taɓa shi.
Mataki 6: A ƙarshe, danna kan Share.
Kuna iya yin mamaki game da Labarin Al'ada da kuka ƙirƙira tunda matakan da ke sama don share Snap ɗaya ne. Kar ku damu, a ƙasa akwai jagora kan share Snaps da aka buga a cikin Labari na Musamman.
Mataki 1: Nemo Labarin Custom da kake son gogewa daga allon Labari.
Mataki 2: Yanzu, danna kan Saituna gear icon kusa da shi.
Mataki 3: Danna kan gunkin gear Saituna sau ɗaya.
Mataki 4: Daga ƙarshe, zaɓi Share Labari don kawar da shi.
Lura: Abin da ke sama ba hanya ce mai hanawa ba don goge Labarin Snapchat ɗin ku saboda wani wanda ke cikin Labarin ku na iya ɗaukar hotunan kariyar kwamfuta na musamman Snaps idan suna so kuma suna da bayanan ku a hannu.
Idan kuna son samun damar shiga Labari na Snap ko da kun cire shi, karanta ƙaramin sashe na gaba.
Yadda ake ajiye Labari na Snapchat kafin goge shi
Ee! Yana yiwuwa a adana Snap ko Labari na Musamman zuwa Rubutun Kamara ko Tunatarwa kafin share shi.
Don adana Labari na Musamman, ga matakai masu sauƙi don bi:
Mataki 1: Da farko, a kan na'urarka, nemo Screen Screen.
Mataki na 2: Na biyu, nemi Labarin Custom da kuke son adanawa.
Mataki 3: Yanzu, danna kan Zazzage icon kusa da zaɓaɓɓen Labari na Custom.
Mataki 4: A popup taga tambayar 'Ajiye Labari?' danna Ee.
Idan kun fi son adana takamaiman Snap daga tarin a cikin Labarin Custom, waɗannan sune matakan:
Mataki 1: Kamar yadda aka saba, fara zuwa allon Labarai.
Mataki 2: Na biyu, danna kan gunkin Menu mai cike da ruwa kusa da Labarun.
Mataki 3: Yanzu, zaɓi Snap da kake son adanawa.
Mataki 4: Na gaba, a kan Snap Screen, a saman kusurwar dama, matsa gunkin Menu mai cikawa.
Mataki na 5: Yanzu zaku iya danna alamar Zazzagewa, wanda ke cikin hagu na ƙasa. Wannan aikin yana adana wannan musamman Snap.
Kuma kamar cewa, za ka iya ci gaba don share Snapchat labaru don share sama ajiya sarari. Kuna da tallafin Labarin ta wata hanya!
A cikin sashe na gaba, zamu kalli yadda zaku iya sarrafa wanda ke kallon Labarin Snapchat. Mahaukaci, dama?
Yadda ake saita masu sauraron Labarin ku na Snapchat
Yanzu da kuka san yadda ake goge labarun Snapchat da yadda ake adana su don raguwar zaman layin ƙwaƙwalwar ajiya, kuna buƙatar sanin yadda ake sarrafa wanda zai iya ganin Labarin Snap ɗin ku.
To, mun rufe ku da matakai masu zuwa.
Mataki 1: Don fara, sami Snapchat app a kan na'urarka da kuma bude shi.
Mataki 2: Yanzu, je zuwa ga Fuskar allo ta swiping saukar da kan Kamara allo da ya bude farko.
Mataki 3: Na gaba, danna gunkin Gear a saman kusurwar dama na allonku. Yana kai ku zuwa menu na Saitunan Snapchat.
Mataki na 4: Yanzu, a ƙarƙashin WHO CAN…, zaɓi Zaɓi zaɓi na Labari na.
Mataki 5: A ƙarshe, a cikin taga tare da zaɓuɓɓukan Kowa, Abokai na, Custom, zaɓi wanda kuke so ku duba Labarin Snap ɗinku.
Zaɓin 'Kowa' yana bawa kowa, abokai, ko a'a damar duba Labarin ku.
Zaɓin Abokai na yana iyakance kallon Labarin ga waɗanda ke cikin jerin abokanka kawai.
Don samun takamaiman abokai su ga Labarin ku, zaɓi zaɓi na Custom. Yana ba ku damar toshe wasu abokan ku daga kallon Labarin ku. Ko da yake har yanzu suna iya ganin Snapchats ɗin da kuke aikawa.
To, wannan ya isa magana game da Labarin Snapchat, yanzu bari mu matsa zuwa yadda za ku iya share tarihin Snapchat.
Lura cewa waɗannan ƙungiyoyi biyu ne na Snapchat daban-daban. Karanta kashi na gaba don jin yadda.
Part 2. Yadda ake goge tarihin Snapchat
Akwai hanyoyi guda biyu da za ku iya aiwatarwa don share tarihin Snapchat.
Hanya ɗaya ita ce:
Share Tarihin Snapchat tare da App da Kansa
Nemo cikakken jagora don share tarihin Snapchat a cikin wannan ƙaramin sashe. Waɗannan sun haɗa da tattaunawar ku, jerin abokai, da duk asusun.
Don kawar da tarihin taɗi tare da wani aboki, dole ne ku:
- Je zuwa Saituna, sannan gungura ƙasa zuwa Share Taɗi, bayyane a ƙarƙashin aikin Asusu.
- Na gaba, danna X wanda ke kusa da sunan abokinka da kake son goge hirarka da shi.
Don cire aboki daga jerin abokai,
- Nemo sunansu ta amfani da mashigin bincike wanda zai buɗe hira da su.
- Na gaba, a saman kusurwar hagu na allon, danna gunkin Menu. Zaɓi Cire Aboki da aka samo a ƙasa.
- A cikin popup taga, Tabbatar cewa kana so ka share abokinka.
Shi ke nan! Kun yi nasarar cire takamaiman abokin ku daga lissafin.
A ƙarshe, kafin ka goge asusunka da app ɗin kanta, kuna buƙatar samfoti na ayyukanku akan Snapchat.
Don haka, zaku iya zuwa accounts.snapchat.com, shiga sannan zaɓi Bayanan Nawa> Submit Request. Na gaba, za a aiko maka da imel tare da hanyar haɗi. Danna wannan hanyar haɗin yanar gizon zai ba ku damar sauke kwafin tarihin ku na Snapchat.
Ko, kuna iya neman kwafi daga aikace-aikacen. Kawai je zuwa Saituna> Ayyukan Asusu> Bayanai na.
Yanzu, bari mu share asusun. Ba shi da kokari. Kuna buƙatar kwamfuta don wannan.
- Da zarar PC ɗin ku yana kunne kuma an haɗa shi da Intanet, shiga cikin asusun Snapchat ɗin ku.
- Mataki na gaba shine danna Share My Account.
- Lokacin da aka tambaye ku, shigar da sunan mai amfani da kalmar wucewa. Ba ya sa a share asusunku nan da nan. Akwai lokacin alheri na kwana talatin wanda asusun ku ba ya nan. Ba za ku iya samun Snaps ko tattaunawa daga abokan ku ba. Amma, kafin lokacin alheri ya ƙare, za ku iya komawa ciki kuma ku sake kunna asusunku.
Wata hanyar kawar da tarihin Snapchat ɗinku shine ta amfani da app na goge tarihin Snapchat. Mafi shawarar kayan aiki ne Dr.Fone - Data magogi (iOS).
Bari mu dube shi daki-daki a cikin karamin sashe na kasa.Share tarihin Snapchat ta dindindin tare da goge tarihin Snapchat
Again, Dr.Fone - Data magogi (iOS) ne mafi aikace-aikace don har abada shafe Snapchat bayanai, da kuma kafofin watsa labarai. Kayan aikin gogewa yana da amfani kuma yana da inganci tunda:
Dr.Fone - Mai goge bayanai
M kayan aiki don har abada share Snapchat tarihi
- Yana bayar da ku mai sauƙi danna-ta aiwatar da shafewa.
- Yana ba ku damar share bayanai da fayilolin mai jarida har abada.
- Yana taimakawa kare sirrin ku da bayanan sirri daga barayin sirri. Ba ma ƙwararrun ƙwararrun software na dawo da bayanai ba za su iya dawo da waɗannan fayiloli da zarar sun tafi.
- Yana aiki ba tare da wani glitches komai a kan duk iDevices. Waɗannan sun haɗa da duk nau'ikan, tsofaffi da sabuntawa, na Mac/iPhone/iPad/iPod touch.
- Ana samunsa akan farashin abokantaka kuma yana da darajar kowane cent da kuka samu don kashewa akansa. Ba ya haifar da lahani ga na'urarka ko shigar da wasu software a bango kamar yadda sauran apps ke yi.
Yanzu, don har abada share bayanai daga na'urar, hada da Snapchat tarihi, ta amfani da Dr.Fone - Data magogi (iOS), bi sauki matakai a kasa:
Mataki 1: Da farko, download, shigar, da kaddamar da software a kan kwamfutarka kuma haɗa ka iPhone / iPad / iPod zuwa PC ta amfani da kebul data na USB.
Mataki 2: Haɗin zai ɗauki ɗan lokaci. Tabbatar ya cika kafin ku ci gaba zuwa mataki na gaba.
Mataki na 3: Da zarar haɗin ya yi nasara, zaɓi Goge Duk Data daga cikin zaɓuɓɓuka 3 da aka jera akan allon farko.
Note: Tabbatar kada ka cire haɗin kebul kuma ci gaba da cajin iPhone ɗinka cikakke yayin aiwatarwa.
Mataki 4: Yanzu, danna kan Fara don shafe tsari don fara.
Mataki na 5: Yanzu zaku ga zaɓuɓɓuka uku: Babban Level, shawarar idan kun adana fayilolin sirri misali, kuɗi, da sauransu. Matsakaici Level, shawarar don cire takarce fayiloli, da Low Level, shawarar don sake rubuta duk bayanai.
Zaɓi, Matsayin Matsakaici don share tarihin Snapchat kuma ci gaba.
Tabbatar cewa kun tabbatar da ci gaba ta shigar da 0000 a cikin akwatin sannan danna kan Goge Yanzu. Ka tuna, bayanan ku ba za a iya dawo da su ba.
Mataki na 6: Da zarar tsari ya cika, za ku sami sanarwa kamar yadda yake a hoton da ke ƙasa. Sake kunna na'urarka kamar yadda aka umarce ku.
Mataki 7: Za ka iya a karshe rufe data goge software da kuma fara amfani da na'urar.
Ka yi nasarar tare da sauran fayilolin bayanai, ka kuma goge tarihin Snapchat har abada.
Kammalawa
Don kammala, a fili yake cewa Dr.Fone - Data magogi (iOS) ne manufa data goge kayan aiki don rabu da mu da bayanai da kuma fayilolin mai jarida har abada. Yana da araha, samuwa ga duka Windows da kuma Mac aiki tsarin. Hakanan yana da aminci kuma amintacce tare da ƙirar mai amfani. Na yi imani cewa wannan labarin zai zama da amfani a taimaka muku fahimtar yadda za a share Snapchat Story da kuma koyi game da mafi kyau Snapchat tarihi magogi, Dr.Fone - Data Eraser (iOS).
Don haka kar ku manta ku raba wannan labarin tare da abokanku don taimaka musu sarrafa Labarin Snapchat da tarihin su ba tare da wahala ba.
Babban iOS Space
- Share iOS apps
- Share / girman girman hotuna iOS
- Sake saitin masana'anta iOS
- Sake saita iPod touch
- Sake saita iPad Air
- Sake saitin masana'anta iPad mini
- Sake saita naƙasasshen iPhone
- Sake saitin masana'anta iPhone X
- Sake saitin masana'anta iPhone 8
- Factory sake saitin iPhone 7
- Factory sake saitin iPhone 6
- Sake saitin masana'anta iPhone 5
- Sake saita iPhone 4
- Sake saitin masana'anta iPad 2
- Sake saita iPhone ba tare da Apple ID ba
- Share iOS social app data
James Davis
Editan ma'aikata