l

Manta Kalmar wucewa ta ID ta Apple? Ga Yadda ake Sake saita Apple ID da Apple Password

James Davis

Mayu 12, 2022 • An aika zuwa: Sarrafa Bayanan Na'ura • Tabbatar da mafita

Manta ID na Apple ko kalmar sirri yana da daɗi, dama! An kulle ku daga App Store, iCloud da iTunes, a zahiri duk Apple. Ya zama ba zai yiwu ba don duba fayilolinku akan iCloud ko don sauke wani abu daga App Store ko iTunes idan kun manta kalmar sirrin ID ta Apple. To sa'a, ba ku ne na farko da mutum ya manta Apple ID ko manta iPhone kalmar sirri . Kuna iya hutawa cikin sauƙi saboda mun shirya muku wannan jagorar kawai.

A cikin wannan jagorar, za mu gano duk kariyar da Apple ya sanya a wurin don taimaka muku dawo da asusun Apple. Za mu bi ku ta hanyoyi 5 na yadda za ku iya sake saita kalmar sirrinku ko mai da Apple ID daga duk wani mai bincike na yanar gizo ko na'urar iOS.

Kashi na 1: Duban Farko

Kafin yin wani abu, yana iya faruwa kawai cewa ba ku manta kalmar sirri ta Apple ID ba amma kuna yin ƙaramin kuskure lokacin shiga cikin asusun ku. Anan akwai jerin abubuwan bincike mai sauri da yakamata ku sake dubawa kafin saka kanku cikin matsala mara ma'ana:

  1. Kashe Caps Lock ɗinku yayin da kuke rubuta kalmar sirrin ku sai dai idan kuna da manyan haruffa a kalmar sirrinku ba shakka.
  2. Idan kana da adireshin imel fiye da ɗaya, wani lokaci zaka iya haɗa su don haka duba imel ɗin da kake amfani da shi don shiga. Hakanan zaka iya yin kuskuren rubutu a cikin adireshin imel ɗin ku.
  3. A ƙarshe, ƙoƙarin shigar ku na iya zama marar amfani saboda an kashe asusun ku saboda dalilai na tsaro. A wannan yanayin ya kamata ku karɓi sanarwar da ke neman ku sake saita kalmar wucewa don haka wuce imel ɗinku.

Idan babu wani daga cikin sama mafita aiki, za ka iya amince kammala cewa ka manta Apple ID kalmar sirri amma kada ka damu, mun samu ku rufe. Har ila yau,, kafin mu ci gaba da wani mafita, yana da mafi alhẽri madadin iPhone ba tare da lambar wucewa , to ƙetare wani data asarar a lokacin tsari.

Part 2: Mai da ko Sake manta Apple ID ko Password a kan iPhone / iPad

Wadannan ita ce hanya ta farko da ya kamata ka gwada don shiga cikin asusun Apple naka. Wannan shi ne saboda ko da yake shi ne ba wani garanti hanya, shi ne mafi sauki hanyar da wanda ya mai da manta Apple ID.

  1. A cikin iOS na'urar, je zuwa Saituna, sa'an nan gungura ƙasa zuwa "iCloud."
  2. Matsa kan adireshin imel, wanda yake a saman allon iCloud.
  3. Matsa a kan "Manta Apple ID ko Password?" Yanzu kuna da ɗayan zaɓuɓɓuka biyu:
    • • Idan ka manta da Kalmar wucewa, rubuta your Apple ID, da kuma danna "Next."
    • • Idan ka manta da Apple ID, sa'an nan danna kan "Forgot your Apple ID?" Dole ne ku shigar da cikakken sunan ku da cikakkun bayanai, sannan zaku karɓi ID na Apple.
  4. Dole ne ku amsa tambayoyin tsaro don karɓar ID na Apple.

Duk da haka, wannan tsari zai yi aiki ne kawai idan kun san ko dai Apple ID, ko Kalmar wucewa, da amsoshin tambayoyin tsaro. Idan ba haka ba, to zaku iya bin hanyoyi na gaba.

Kuna iya son: Yadda ake Sake saita iPhone Ba tare da Apple ID >>

Sashe na 3: Mai da / Sake saita Apple Password via Email ko Tsaro Tambayoyi

Wannan hanyar tana aiki ne kawai idan kuna da tabbataccen imel na dawo da asusun Apple ɗinku ko saitin tambayoyin tsaro da kuka saita. The dawo da umarnin za a iya aika zuwa your dawo da email ko za ka iya amsa da tsaro tambayoyi a kan Apple website. Ga jagorar mataki-mataki:

    1. Je zuwa iforgot.apple.com akan burauzar gidan yanar gizon ku.
    2. Ya kamata ka ga wani zaɓi don "Shigar da Apple ID". Danna kan shi kuma rubuta a cikin Apple ID don shiga hanyar dawowa. Idan saboda wasu dalilai, kun manta Apple ID kuma, bai ƙare ba tukuna! Je zuwa Sashe na 4 don maganin farfadowa.
    3. Danna "Password na."
    4. Danna maɓallin "Na gaba".
    5. Ya kamata ku ga zaɓuɓɓuka biyu yanzu. Danna "Samu imel" don karɓar umarnin sake saitin asusun akan imel ɗin dawo da ku. Idan kuna da tambayoyin tsaro da kuka kafa, danna kan "Amsa Tambayoyin Tsaro" don dawo da asusunku a cikin gidan yanar gizon.

check forgot apple id

Lura: Samun dawo da imel don asusun Apple shine tabbas hanya mafi sauƙi don dawo da gaba. Idan duk da haka kun fi son tambayoyin tsaro, ku guje wa filayen tambayoyi kuma a maimakon haka ku yi amfani da tambayoyin da kai kaɗai za ku iya samu.

Har ila yau karanta: Yadda za a Cire iCloud Account tare da ko ba tare da Kalmar wucewa >>

Sashe na 4: Sake saita Apple ID ba tare da bukatar tuna Password da Email

Idan kana so ka gwada wani 100% aiki dabara don sake saita Apple ID, sa'an nan amfani da Dr.Fone - Buše (iOS) . A aikace-aikace zai rabu da mu da Apple ID nasaba da na'urar ba tare da wani related bayanai kamar email id ko kalmar sirri. Ko da yake, ya kamata ka san cewa wannan zai haifar da asarar adana bayanai a kan na'urarka. Hakanan, don yin aiki, na'urarku yakamata ta kasance tana gudana akan iOS 11.4 ko sigar iOS ta baya. Za ka iya sake saita Apple ID ta amfani da Dr.Fone - Screen Buše (iOS) sauƙi, amma ka tabbata cewa ba ka amfani da shi ga wani doka aiki.

style arrow up

Dr.Fone - Buɗe allo

Buɗe Naƙasassun iPhone A cikin mintuna 5.

  • Easy ayyuka don buše iPhone ba tare da lambar wucewa.
  • Cire allon kulle iPhone ba tare da dogaro da iTunes ba.
  • Yana aiki don duk samfuran iPhone, iPad da iPod touch.
  • Cikakken jituwa tare da sabuwar iOS 15.New icon
Akwai akan: Windows Mac
3981454 mutane sun sauke shi

Mataki 1: Connect iPhone zuwa tsarin

Da fari dai, gama ka iOS na'urar da tsarin ta amfani da wani aiki walƙiya na USB. Har ila yau, kaddamar da Dr.Fone Toolkit da kuma ziyarci "Buše" sashe daga gida.

drfone-home

Yanzu, za a ba da wani zaɓi don ko dai buše Android ko wani iOS na'urar. Kawai zaɓi zaɓi don buše Apple ID na na'urar.

new-interface

Mataki 2: Amince da kwamfutar

A duk lokacin da muka haɗa na'urar iOS zuwa sabon tsarin, muna samun "Trust This Computer" da sauri akan ta. Idan kun sami pop-up iri ɗaya, to kawai danna maɓallin "Trust". Wannan zai ba aikace-aikacen damar zuwa wayoyin hannu.

trust-computer

Mataki 3: Sake saitin kuma zata sake kunna wayarka

Don ci gaba, aikace-aikacen na buƙatar goge na'urar. Kamar yadda faɗakarwar mai zuwa zata bayyana, zaku iya shigar da lambar da aka nuna akan allon don tabbatar da zaɓinku. Bayan haka, danna kan "Buɗe" button.

attention

Yanzu, je zuwa ga iPhone ta Saituna> Gaba ɗaya> Sake saitin kuma zabi zuwa Sake saita duk Saituna. Don tabbatar da shi, kuna buƙatar kawai shigar da lambar wucewa ta wayarka.

interface

Mataki 4: Sake saita Apple ID

Kamar yadda na'urar zata sake farawa, aikace-aikacen zai bi tsarin da ake buƙata don sake saita ID na Apple. Kuna iya jira na 'yan mintuna kaɗan don kammala aikin.

process-of-unlocking

Lokacin da aka buɗe ID na Apple, za a sanar da ku. Yanzu zaku iya cire na'urar cikin aminci kuma kuyi amfani da ita yadda kuke so.

complete

Sashe na 5: Manta Apple ID? Yadda za a Sake saita Apple ID

Kamar kalmar sirri, Apple zai iya taimaka maka mai da Apple ID ko sunan mai amfani da. Kawai bi wannan taƙaitaccen jagorar:

    1. Bude kowane mai binciken gidan yanar gizo kuma je zuwa URL mai zuwa: iforgot.apple.com .
    2. Danna "Forgot Apple ID" zaɓi.
    3. Za a sa ka shigar da Sunan Farko, Sunan Ƙarshe da Adireshin Imel ɗinka.
    4. Hakanan kuna da zaɓi na shigar da adiresoshin imel har 3 waɗanda kuka yi amfani da su a baya.
    5. Danna maɓallin "Next" bayan haka za a gabatar muku da wasu zaɓuɓɓuka guda biyu. Danna "Sake saitin Ta Imel" don karɓar umarnin sake saitin asusun akan imel ɗin dawo da ku. A madadin, danna kan "Amsa Tsaro Tambayoyi" don dawo da Apple account dama can a kan gidan yanar gizon.

Forgot Apple ID

Har ila yau Karanta: 3 Hanyoyi don Mai da iCloud Password >>

Sashe na 6: Amfani da Apple ta biyu-mataki Tabbatarwa (Manta Apple Password)

Tabbatar da matakai biyu tsohon fasalin tsaro ne na Apple kuma har yanzu yana ci gaba da gudana. Idan kun saita shi don asusunku, zaku iya amfani da shi idan kun manta kalmar wucewa ta Apple ID. Ga yadda yake aiki:

    1. Jeka URL iforgot.apple.com .
    2. Danna "Shigar da Apple ID" zaɓi kuma rubuta a cikin Apple ID da kaddamar da dawo da tsari.
    3. Yakamata a sa ku shigar da maɓallin dawo da ku. Rubuta shi kuma danna "Ci gaba".

check forgot apple id

  1. Sai ka zabi amintaccen na'urar dawo da kayan aiki wanda a halin yanzu akwai gare ka sannan ka danna "Next".
  2. Apple yakamata ya aika lambar tabbatarwa zuwa na'urar da kuka zaɓa. Shigar da wannan lambar kamar yadda ake buƙata akan gidan yanar gizon kuma danna "Next".
  3. Bayan an gama tabbatarwa, yanzu zaku iya saita sabon kalmar sirri kuma da fatan zaku tuna dashi wannan lokacin.

Lura: Yi hankali da amfani da maɓallan dawowa! Ko da yake su ne mai matukar amintacce kuma tasiri Hanyar kalmar sirri dawo da, za ka iya samun sauƙin kulle har abada fita daga Apple account. Lokacin amfani da maɓallin dawowa, da farko kuna buƙatar:

  1. Kalmar wucewa ta Apple ID.
  2. Amintaccen na'ura wanda zaka iya samun dama cikin sauƙi.
  3. Maɓallin farfadowa na ainihi.

Yanzu idan kun yi asarar kowane biyu na sama a lokaci guda, babu wata hanya ta dawo da asusunku kuma kawai dole ne ku ƙirƙiri sabo.

Har ila yau karanta: Yadda Factory Sake saitin iPhone ba tare da lambar wucewa >>

Sashe na 7: Amfani da Apple ta Biyu-Factor Tantance kalmar sirri (Manta Apple ID Password)

Wannan sabon zaɓi ne na dawo da asusun da aka gina a cikin iOS 9 da OS X El Capitan. Idan kun kunna shi don asusun ku, zaku iya canza ko sake saita kalmar wucewa ta Apple daga iforgot.apple.com ko daga kowane amintaccen iPad, iPhone, ko iPod touch idan kun manta kalmar sirrin ku ta Apple ID. Amintaccen na'urar, duk da haka, tana aiki ne kawai idan tana da lambar wucewa.

Yadda za a sake saita kalmar sirri ta Apple akan iPhone ɗin ku

    1. Bude iforgot.apple.com akan kowane mai binciken gidan yanar gizo kuma shigar da ID na Apple.
    2. Za ka iya yanzu zabar don "Sake saitin daga wata na'ura," ko za ka iya "Amfani da amintaccen lambar waya." Zaɓi kowane zaɓi, sannan danna "Ci gaba."

check forgot apple id

  1. Zai taimaka idan yanzu kun jira neman gaggawar samun dama ga amintaccen na'ura ko lambar waya. Danna "Bada." Yanzu zaku iya sake saita kalmar wucewa.

Mai da/sake saita kalmar wucewa ta Apple akan na'urar Apple iOS mai aminci

  1. A kan na'urar, bude Saituna> iCloud.
  2. Zaɓi sunan ku, sannan zaɓi "Password & Security."
  3. Zaɓi "Canja kalmar wucewa" kuma shigar da sabon kalmar sirrinku. Voila! Yanzu an sake haɗa ku da asusun ku.

Idan ba za ka iya samun dama ga amintacce na'urar, za ka iya mai da kalmar sirri a kan wani iOS na'urar:

Mai da / sake saita Apple kalmar sirri a kan wani iOS na'urar

  1. Bude Saituna> iCloud.
  2. Zaɓi Manta Apple ID da Kalmar wucewa.
  3. Bi matakan da aka bayar don dawo da asusun ku.

Yanzu, idan babu ɗayan waɗannan hanyoyin da ke aiki kuma an kulle ku gaba ɗaya kuma gaba ɗaya ba ku da damuwa, to ya kamata ku tuntuɓi Apple kuma ku nemi taimakonsu don dawo da shiga asusunku.

Sashe na 8: Mai da batattu data (Manta Apple ID ko Apple Password)

Idan ba za ka iya shiga cikin Apple account ko da bayan duk wannan matsala, kuma idan kana da dindindin kulle daga iCloud da Apple account, za ka iya kokarin mai da iCloud kalmar sirri , amma ka babban damuwar ya kamata a ajiye da kuma warke. bayanai da yawa kamar yadda zai yiwu.

Domin kalmar sirri ta iCloud da Apple iri ɗaya ne, za ku kuma rasa duk bayanan da kuka adana a cikin iCloud ɗinku. Duk da haka, za ka iya mai da shi duka ta amfani da ɓangare na uku software da ake kira Dr.Fone - Data farfadowa da na'ura (iOS) .

style arrow up

Dr.Fone - Data farfadowa da na'ura (iOS)

Duniya ta 1st iPhone da iPad data dawo da software.

  • Fast, sauki kuma abin dogara.
  • Warke batattu data kai tsaye daga iPhone, iTunes madadin da iCloud madadin.
  • Mai da bayanai rasa saboda shafewa, na'urar hasara, yantad da, iOS hažaka, da dai sauransu
  • Preview da selectively mai da abin da kuke so daga iPhone, iTunes da iCloud madadin.
  • Mai jituwa tare da duk na'urorin iOS.
Akwai akan: Windows Mac
3981454 mutane sun sauke shi

Kammalawa

Tare da wannan jagorar, muna fatan yanzu an sake saduwa da ku da keɓancewar asusun Apple. Don ceton kanku wannan matsala a nan gaba, ƙirƙirar kalmar sirri kusa da zuciyar ku kuma ku tashi a cikin ku duk lokacin da kuka ga filin kalmar sirri.

Idan ka samu har abada kulle daga Apple ko iCloud asusun, za ka iya kuma amfani da Dr.Fone bayani da muka ambata don mai da duk abin da bayanai za ka iya. Shin sun sami damar taimaka muku? Shin kun san sauran hanyoyin magance matsalar rasa Apple ID da Kalmar wucewa? Idan haka ne, za mu so mu ji daga gare ku Ku bar sharhi kuma ku sanar da mu ra'ayin ku game da mafitarmu.!

James Davis

James Davis

Editan ma'aikata

Home> Yadda-to > Sarrafa Na'ura Data > Manta Your Apple ID Password? Ga Yadda ake Sake saita Apple ID da Apple Password