Canja wurin hotuna daga iPhone 13 zuwa Mac
Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Sarrafa Bayanan Na'ura • Tabbatar da mafita
Akwai buƙatar adana maɓallan da ba za a iya mantawa da su ba a mafi aminci wurin ajiya don ƙarin aiki a nan gaba. Da kun ci karo da hanyoyi da yawa don cim ma wannan aikin. Canja wurin ragi hotuna zuwa kwamfutarka ne quite kalubale kuma kana bukatar wani m dabara don canja wurin hotuna daga iPhone 13 zuwa Mac. Hanya mai dadi tana taimaka maka don kammala aikin da sauri duk da matsalolin waje. Yayin canja wurin fayilolin multimedia, kula da asarar bayanai. Haka kuma, hanyar canja wurin dole ne ta cika da sauri ba tare da la'akari da girman fayil ba. Ɗauki irin wannan hanyar canja wurin dabara don matsar da hotuna daga iPhone zuwa Mac tsarin. Zaɓi ingantaccen kayan aiki don rakiyar wannan aikin daidai. A cikin wannan labarin, zaku koyi game da hanyar hukuma ta aiwatar da ayyukan canja wuri da wani madadin kayan aiki wanda ke taimakawa wajen aiwatar da su.
- Part 1: Official hanyar don canja wurin hotuna daga iPhone 13 zuwa Mac - Aiki tare hanya
- Part 2: Canja wurin hotuna daga iPhone 13 zuwa Mac amfani da iTunes
- Sashe na 3: Amfani da iCloud don canja wurin hotuna daga iPhone 13 zuwa Mac Systems
- Sashe na 4: Ingantacciyar hanyar canja wuri ta amfani da software na ɓangare na uku
Part 1: Official hanyar don canja wurin hotuna daga iPhone 13 zuwa Mac - Aiki tare hanya
Yana da kyau yi don matsar da hotuna daga iPhone zuwa Mac tsarin for nan gaba amfani. Yana taimakawa wajen sarrafa sararin ajiya a wayarka. Yawancinku dole ne sun sami ƙarancin sararin ƙwaƙwalwar ajiya lokacin da kuke yin mahimmin dannawa a lokuta masu tunawa. Don shawo kan irin waɗannan yanayi, dole ne ku koyi yadda ake canja wurin fayilolin multimedia zuwa kwamfutarka a lokaci-lokaci. Wannan yana taimakawa wajen sarrafa ma'ajiyar wayarka kuma zaka iya tsara su don samun dama a gaba. A nan, za ka gane cikakken hanyar canja wurin hotuna daga iPhone zuwa Mac ta yin amfani da daidaitattun hanya. Za ka iya bi a kasa umarnin da samu nasarar canja wurin hotuna ba tare da wani al'amurran da suka shafi.
Mataki 1: Da farko, gama ka iPhone 13 tare da Mac tsarin ta amfani da kebul na USB. Dole ne ku nemi kebul abin dogaro. Duk wani katsewa a cikin wannan haɗin yana iya haifar da asarar bayanai. Ɗauki wasu matakai masu tasiri don tabbatar da mafi kyawun haɗin kai tsakanin tsarin da iPhone.
Mataki 2: A kan Mac tsarin, bude New Finder Window. Zabi your iPhone daga jera na'urorin samuwa a labarun gefe na allo.
Mataki 3: Next, zaži Photos daga saman menu kuma kunna 'Sync Photos' akwatin. Kewaya manyan fayiloli a cikin kundin tsarin ku kuma tabo babban fayil ɗin ajiya don daidaita hotuna tsakanin iPhone da PC. Kuna iya zaɓar takamaiman kundi ko duk hotuna da kundi yayin aikin aiki tare.
Mataki 4: A ƙarshe, danna 'Aiwatar' button don gudanar da wani photos canja wurin tsari tsakanin iPhone da kuma Mac tsarin.
Ta haka ƙare na yau da kullum Hanyar canja wurin da multimedia fayiloli daga iPhone 13 zuwa Mac tsarin. A drawback na wannan tsari shi ne cewa za ka iya fuskanci data asarar da canja wurin hanya daukan karin lokaci idan fayiloli ne mafi girma. Akwai bukatar canjawa a kan madadin hanyoyin da za a motsa da hotuna daga iPhone zuwa Mac tsarin. A cikin sashe na gaba, zaku bincika ingantaccen kayan aiki don aiwatar da tsarin canja wuri yadda ya kamata.
Part 2: Canja wurin hotuna daga iPhone 13 zuwa Mac amfani da iTunes
A cikin wannan sashe, za ka koyi yadda za a canja wurin hotuna daga iPhone zuwa Mac tsarin ta amfani da iTunes dandamali. Kafin commencing wannan tsari, dole ne ka tabbatar da cewa kana da sabuwar version of iTunes a cikin tsarin. Idan ba ka da latest update na iTunes, sa'an nan kokarin inganta su kafin wannan hanya don kauce wa maras so gazawar al'amurran da suka shafi.
Da farko, dole ne ka kaddamar da iTunes a kan Mac tsarin sa'an nan gama ka iPhone amfani da kebul na USB. Aikace-aikacen Hoto yana bayyana ta atomatik in ba haka ba za ku iya buɗe su da hannu kuma. Na gaba, zaɓi hotuna daga abubuwan da aka jera ko zaɓi Shigo Duk Sabbin Hotuna a saman allon dama. A karshe, buga shigo da zaɓi don canja wurin zaba hotuna daga iPhone zuwa Mac tsarin.
Bayan nasarar canja wurin tsari, cire haɗin iPhone kuma sami canja wurin hotuna a kan Mac tsarin. Kuna iya tsarawa da sarrafa waɗannan hotuna don amfanin gaba.
Sashe na 3: Yin amfani da iCloud don canja wurin hotuna daga iPhone 13 zuwa Mac Systems
Za ka iya amfani da iCloud dandamali don matsar da hotuna daga iPhone zuwa Mac. Ya isa idan kun bi umarnin da ke ƙasa don aiwatar da tsarin canja wuri daidai.
Da farko, dole ne ka tabbatar da cewa duka iPhone da Mac tsarin suna updated kafin commencing da tsari. Sa'an nan, shiga cikin iCloud yanayin a kan duka na'urorin ta amfani da Apple ID takardun shaidarka. Haɗa na'urar da tsarin tare da intanet kuma a cikin iPhone 13 ɗinku zaɓi Saituna ID Apple ku iCloud. Bude iCloud Drive akan iPhone ɗinku kuma adana duk fayilolin multimedia daga sararin ajiya na gida zuwa dandamali na iCloud. A cikin tsarin Mac ɗin ku, ƙaddamar da taga mai nema kuma sami damar iCloud drive don shaida adana hotuna daga iPhone ɗinku.
Duk fayilolin multimedia an tsara su sosai a cikin iCloud Drive don samun damar samun dama. Kuna iya samun damar waɗancan fayilolin daga kowane na'urar Apple ba tare da wahala ba. Ya isa idan kun shiga cikin ID ɗin ku ta amfani da na'urorin Apple don isa ga hotunan da aka canjawa wuri daga iPhone zuwa iCloud Drive. Dangane da bukatun ku kwafi waɗancan Hotunan zuwa tsarin Mac ko duk wani na'urorin iPhone don tunani na gaba. Za ka iya amfani da wannan hanya don adana da yawa hotuna daga iPhone na'urar zuwa wannan kama-da-wane sarari da samun damar su daga Mac tsarin lokacin da ake bukata.
Sashe na 4: Ingantacciyar hanyar canja wuri ta amfani da software na ɓangare na uku
Don shawo kan data asarar da sauri canja wurin tsari, Dr Fone - Phone Manager aikace-aikace alama ya zama cikakken Fit. A Dr Fone hidima a matsayin cikakken bayani gyara na'urar al'amurran da suka shafi a cikin wani lokaci. Kuna iya yin ayyuka da yawa ta amfani da wannan sabon kayan aikin. Ƙwararren mai amfani da haɗin kai shine maɓalli mai mahimmanci kuma yana kawo muku sakamako mai kyau a cikin ɗan gajeren lokaci. Ba kwa buƙatar zama ƙwararren masani don sarrafa wannan software. 'Yan akafi ne isa ya yi da hotuna canja wurin tsari tsakanin iPhone 13 zuwa Mac tsarin. Wannan app yana ba ku damar canja wurin, sarrafa bayanan wayar daidai gwargwadon bukatunku.
A Dr Fone - Phone Manager aikace-aikace ya isa don canja wurin da ake so data tsakanin iOS na'urorin da PC. Babu bukatar iTunes shigarwa a kan tsarin don gudanar da wani aiwatar da wannan tsari. Yana hidima a matsayin mafi kyau madadin zuwa iTunes kuma za ka iya aiki tare da kowane irin fayil flawlessly saboda Dr Fone app da jituwa tare da duk fayil Formats. Hanyar canja wuri gabaɗaya tana ƙarewa cikin sauri kuma ba dole ba ne ku ɓata lokaci mai yawa don shaida nasarar aiwatar da canja wurin.
The na ƙwarai Features na Dr Fone - Phone Manager kayan aiki
- Canja wurin fayil mai sauri tsakanin PC da iPhone
- Babu asarar bayanai kuma yana ba ku sakamako daidai
- Yana yiwuwa a aiwatar da takamaiman canja wurin fayil ta zaɓar waɗanda ake so
- Duk da girman fayil, tsarin canja wuri yana ɗaukar mintuna kaɗan kawai
- Yana da sauƙin dubawa kuma zaka iya aiki akan shi cikin kwanciyar hankali.
Waɗannan su ne madalla functionalities na Dr Fone app da cewa samar da isasshen mafita gyara iPhone data canja wurin al'amurran da suka shafi.
A stepwise tsari don canja wurin hotuna daga iPhone 13 zuwa Mac ta amfani da Dr Fone aikace-aikace.
Mataki 1: Shigar da Dr Fone app
Je zuwa official website na Dr Fone da kuma download daidai version na kayan aiki. Kuna iya zaɓar nau'ikan Windows ko Mac dangane da tsarin OS. Sa'an nan, shigar da app ta bin umarni maye da kaddamar da shi ta hanyar danna kayan aiki sau biyu.
Mataki 2: Zabi Phone Manager
A kan allo na gida, zaɓi tsarin Phone Manager kuma ci gaba da mataki na gaba.
Mataki 3: Connect iPhone
Amfani da abin dogara kebul na USB gama ka iPhone tare da Mac tsarin don gudanar da wani aiwatar da wannan canja wurin tsari. Dr Fone app ji your iPhone, zabi 'Transfer Na'ura Photos to PC' wani zaɓi a kan allo.
Matsa zaɓin Hotuna akan mashaya Menu don zaɓar hotuna da kuke so daga na'urar ku. Kewaya manyan fayilolin tsarin da abubuwan tuƙi don nemo cikakken sarari don ajiya yayin wannan aikin canja wuri. A karshe, danna Export button don fararwa da canja wurin tsari.
Saboda haka, ka yi effortlessly canja wurin hotuna daga iPhone 13 zuwa Mac ta amfani da Dr Fone- Phone Manager kayan aiki. Yi amfani da matakan da ke sama don kammala aikin cikin nasara. Cire haɗin na'urar lafiya daga PC kuma duba ko ana samun hotunan da aka canjawa wuri akan tsarin Mac ɗin ku.
Kammalawa
Saboda haka, wannan labarin ya ba ku fahimta kan yadda za a canja wurin hotuna daga iPhone 13 zuwa Mac tsarin flawlessly. Za ka iya zaɓar da Dr Fone aikace-aikace Hanyar don canja wurin da multimedia fayiloli daga na'urori zuwa PC. Hanya ce mai tasiri kuma zaka iya aiwatar da tsarin canja wuri a cikin sauri duk da girman fayil. Ƙwararren mai amfani yana ƙarfafa ku don aiwatar da ayyukan da ake so cikin sauƙi. Zaɓi wannan app don bayar da madaidaicin bayani don na'urori na iOS. Dannawa kaɗan sun isa don biyan bukatunku ba tare da wata matsala ba. Bi maye kuma danna cikakkun zaɓuɓɓuka don kammala aikin da ake so cikin nasara. Kasance tare da wannan kayan aiki don gano ingantattun hanyoyin don canja wurin fayiloli tsakanin na'urorin iOS da PC.
Kuna iya So kuma
IPhone Tips & Dabaru
- Tips Gudanar da iPhone
- IPhone Lambobin sadarwa Tukwici
- ICloud Tips
- IPhone Message Tips
- Kunna iPhone ba tare da katin SIM ba
- Kunna Sabon iPhone AT&T
- Kunna Sabuwar iPhone Verizon
- Yadda za a Yi amfani da Tips iPhone
- Yadda ake amfani da iPhone ba tare da Touch Screen ba
- Yadda ake Amfani da iPhone tare da Maɓallin Gida mai karye
- Sauran iPhone Tukwici
- Mafi kyawun Firintocin Hoto na iPhone
- Kira Aikace-aikacen Tura don iPhone
- Tsaro Apps don iPhone
- Abubuwan da Zaku Iya Yi tare da iPhone ɗinku akan Jirgin
- Internet Explorer Alternatives don iPhone
- Nemo kalmar wucewa ta Wi-Fi iPhone
- Samun Bayanan Unlimited Kyauta akan Verizon iPhone ɗinku
- Free iPhone Data farfadowa da na'ura Software
- Nemo Kashe Lambobi a kan iPhone
- Daidaita Thunderbird tare da iPhone
- Sabunta iPhone tare da / ba tare da iTunes ba
- Kashe nemo iPhone dina lokacin da wayar ta karye
James Davis
Editan ma'aikata