Yadda za a gyara iPhone Ba Ajiye Hotuna ba
Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Gyara Matsalolin Na'urar Wayar hannu ta iOS • Tabbatar da mafita
An san iPhone don ingancin hoto. Wannan shine dalilin da ya sa kuke samun isasshen wurin ajiya don adana hotuna da sauran kafofin watsa labarai. Amma abin da zai faru a lokacin da ba za ka iya ajiye hoto a kan iPhone ko babu ajiye image wani zaɓi a kan iPhone?
Zai zama abin takaici. Ba haka ba? Musamman idan kuna son ɗaukar lokuta daban-daban. A nan kana bukatar ka san cewa photos ba ceto a kan iPhone ne mai sauki batun cewa sau da yawa faruwa saboda daban-daban dalilai. Hakanan kuna buƙatar fahimtar cewa zaku iya gyara batun cikin sauƙi na iPhone ba adana hotuna ta amfani da dabaru masu sauƙi waɗanda aka gabatar muku anan a cikin wannan jagorar.
Masu amfani suna ci gaba da bayar da rahoton al'amurran da suka shafi kamar hotuna ba ceton zuwa kamara yi, babu ajiye image wani zaɓi a kan iPhone, da dai sauransu Idan kun kasance daya daga cikinsu kuma suna fuskantar wannan ko makamancin batun, kana bukatar ka daina damuwa. Da chances ne high cewa yana iya zama mai sauki batun da za ka iya sauƙi gyara batun hotuna ba ceto a kan iPhone da ake ji gwada da kuma amintacce mafita. Bugu da ƙari, za ku iya yin shi da kanku ba tare da wani taimako na waje ba.
Part 1: Me ya sa iPhone ba ceton hotuna?
- Ƙananan Wuraren Ma'ajiya: Idan ya zo ga ingancin hotuna da iPhone ɗin ke ɗauka, yana da kyan gani. Wannan yana nufin ko da 64GB, 128GB, 256GB, ko 512GB zai yi kasala lokacin da kuke ɗauka da adana hotuna da bidiyo. A wannan yanayin, idan kun gaza wurin ajiya ba za ku iya adana kafofin watsa labarai ba.
- App ɗin ya makale ko ɓarnar software: Wani lokaci ana samun matsala tare da ƙa'idar saboda wasu kwaro. A wani yanayin kuma, software ɗin ta rushe. Wannan yana hana adana hotuna akai-akai.
- Matsalar hanyar sadarwa: Wani lokaci kuna ƙoƙarin zazzage hoto amma kuna kasa ajiyewa. Wannan na iya faruwa saboda jinkirin shiga intanet.
- Saitunan sirri: Akwai damar da ba ku ba da izini ga apps don Wuri, Hotuna, kyamarori, da sauransu. Wannan na iya hana hotuna yin ajiya akai-akai.
Magani 1: Duba your iPhone ajiya
Low iPhone ajiya iya zama wani batu. Za ka iya sauƙi gyara batun ko dai ta hanyar share wasu bayanai da ba ka bukatar babu, apps ko ta loda bayanai zuwa iCloud, shan madadin sa'an nan share bayanai, da sauransu.
Don duba ajiya je zuwa "Settings" sa'an nan "General" bi "iPhone Storage".
Magani 2: Sake kunna iPhone
Wani lokaci mai yiwuwa kwaro ko software batun na iya haifar da hotuna ba ceto zuwa iPhone. A wannan yanayin, restarting da iPhone ne wani bayani. Yana zai gyara da dama al'amurran da suka shafi da iPhone zai fara aiki kullum.
iPhone X, 11, ko 12
Latsa ka riƙe maɓallin ƙara sama ko ƙasa tare da maɓallin gefe har sai kun ga madaidaicin wutan lantarki. Yanzu ja da darjewa da kuma jira iPhone kashe kashe. Don kunna shi, danna ka riƙe maɓallin gefen har sai alamar Apple ya bayyana
iPhone SE (2nd Generation), 8,7, ko 6
Latsa ka riƙe maɓallin gefen har sai ka ga darjewa. Da zarar ya bayyana, ja shi kuma jira iPhone don kunna KASHE. Yanzu danna ka riƙe maɓallin gefen har sai kun ga alamar Apple don yin iko akan iPhone.
iPhone SE (ƙarni na farko), 5, ko baya
Latsa ka riƙe maɓallin a saman har sai faifan KASHE wuta ya bayyana. Yanzu ja da darjewa da kuma jira iPhone kashe kashe. Yanzu sake danna ka riƙe saman maɓallin har sai alamar Apple ta bayyana, don kunna na'urar.
Magani 3: Duba ka iOS tsarin
Idan mafita na baya ba ze yi muku aiki ba. Za ka iya tafiya tare da Dr.Fone - System Repair (iOS System farfadowa da na'ura). Shi ne m isa ya gyara daban-daban al'amurran da suka shafi kamar fari Apple logo, taya madauki, image ba ceto, baki allo, makale a DFU yanayin, dawo da yanayin, daskararre, kuma yafi tare da 'yan akafi.
Kuna iya yin wannan duka ba tare da rasa bayananku ba kuma hakan ma a gidan ku ba tare da wata fasaha ta musamman ba. Haka kuma, zaku iya yin wannan aikin a cikin ƙasa da mintuna 10.
Dr.Fone - Gyara Tsarin
Gyara Matsalolin iPhone ba tare da Asara Data ba.
- Kawai gyara your iOS zuwa al'ada, babu data asarar a duk.
- Gyara daban-daban iOS tsarin al'amurran da suka shafi makale a dawo da yanayin , farin Apple logo , baki allo , looping a fara, da dai sauransu
- Gyara sauran iPhone kuskure da iTunes kurakurai, kamar iTunes kuskure 4013 , kuskure 14 , iTunes kuskure 27 , iTunes kuskure 9 , kuma mafi.
- Yana aiki don duk samfuran iPhone, iPad, da iPod touch.
- Cikakken jituwa tare da sabuwar iOS version.
Mataki 1: Kaddamar Dr.Fone
Shigar da Kaddamar Dr. Fone - System Repair (iOS System farfadowa da na'ura) a kan PC kuma zaɓi "System Gyara" daga menu.
Mataki 2: Zaɓi Yanayin
Yanzu gama ka iPhone to your PC ta amfani da walƙiya na USB. Kayan aiki zai gano samfurin na'urar ku kuma yana ba ku zaɓuɓɓuka biyu,
- Daidaitaccen Yanayin
- Babban Yanayin
Zaɓi "Standard Mode" daga zaɓuɓɓukan da aka bayar.
A Standard Mode iya gyara daban-daban iOS tsarin al'amurran da suka shafi ba tare da share na'urar data.
Da zarar ka iPhone aka gano da kayan aiki, duk samuwa iOS tsarin versions za a nuna muku. Zaɓi ɗaya daga cikinsu kuma danna "Fara" don ci gaba.
Firmware zai fara saukewa. Wannan tsari zai ɗauki ɗan lokaci yayin da fayil ɗin yake da girma (a cikin GBs)
Lura: Idan saukarwar ta atomatik ba ta fara ba, ana buƙatar ka danna “Download”. Wannan zai sauke firmware ta amfani da browser. Zai ɗauki ɗan lokaci don kammala zazzagewa. Da zarar an sauke shi cikin nasara, danna kan "zaɓi" don mayar da firmware da aka sauke.
Da zarar an sauke firmware ɗin za a fara tabbatarwa. Zai ɗauki ɗan lokaci don tabbatar da firmware.
Mataki 3: Gyara Batun
Da zarar an gama tabbatarwa, sabon taga zai bayyana a gabanka. Zaɓi "Gyara Yanzu" don fara aikin gyarawa.
Tsarin gyara zai ɗauki ɗan lokaci don gyara matsalar. Da zarar na'urarka aka gyara cikin nasara, matsalar hotuna ba ajiye a kan iPhone za a gyarawa. Yanzu na'urarka za ta yi aiki kullum. Yanzu za ku iya adana hotunan kamar yadda kuka saba yi a baya.
Note: Za ka iya kuma tafi tare da "Advanced Mode" idan ba ka gamsu da "Standard Mode" ko ba ka sami damar gano wuri na'urarka a cikin jerin. Amma Advanced Mode zai share duk bayanai. Don haka ana ba ku shawarar ku tafi tare da wannan yanayin kawai bayan adana bayanan ku. Kuna iya ƙirƙirar madadin bayanai ta amfani da ma'ajin gajimare ko ɗaukar taimakon wasu kafofin watsa labaru iri ɗaya.
Da zarar aiwatar da gyara da aka kammala, your iPhone za a updated zuwa latest samuwa version na iOS. Haka kuma, idan your iPhone aka jailbroken a baya, shi za a updated zuwa ga wadanda ba jailbroken version, kuma idan kun buše shi a baya, shi za a kulle sake.
Magani 4: Sake saita your iPhone
Sake saita your iPhone iya gyara daban-daban al'amurran da suka shafi cewa bayyana bayan amfani da shi na dogon lokaci. Har ila yau, ya hada da hotuna ba ceto zuwa iPhone batun.
Note: Create a madadin na bayanai kamar yadda wannan tsari da yake faruwa shafe duk bayanai daga iPhone.
Mataki 1: Je zuwa "Settings" app a kan iPhone da kuma kewaya zuwa "General". Yanzu je zuwa "Sake saitin".
Mataki 2: Zaɓi "Goge All Content da Saituna" daga zaɓuɓɓukan da aka bayar kuma tabbatar da aikinku. Wannan zai fara aiwatar da sake saiti. Your iPhone zai fara aiki kullum idan ba za a yi hardware batun. Amma idan ba a daidaita batun ba, akwai yuwuwar gazawar hardware. A wannan yanayin, ya fi kyau ziyarci cibiyar sabis.
Ƙarshe:
Photos ba ceto a kan iPhone ne na kowa batun cewa sau da yawa yakan faru da mutane da yawa. Amma abin da kuke buƙatar sani shine, zaku iya gyara wannan batun a gidan ku da kansa kuma hakan ma ba tare da taimakon waje ba. Ba a buƙatar ku sami ƙwarewar fasaha don wannan aikin ba. Duk abin da kuke buƙata shine mafita masu aiki waɗanda aka gabatar muku anan cikin wannan jagorar. Don haka kawai a yi amfani da waɗannan mafita kuma adana abubuwan zazzagewar ku da lokutan kama kowane lokaci, a ko'ina kamar yadda kuka saba yi a baya.
Matsalolin iPhone
- Matsalolin Hardware iPhone
- Matsalolin Maɓallin Gida na iPhone
- Matsalolin Allon madannai na iPhone
- Matsalolin kunne na iPhone
- iPhone Touch ID ba ya aiki
- IPhone overheating
- IPhone Flashlight Ba Aiki
- IPhone Silent Switch Ba ya aiki
- Ba a Goyi bayan iPhone Sim
- Matsalolin software na iPhone
- IPhone Passcode Ba ya aiki
- Google Maps Ba Ya Aiki
- IPhone Screenshot Ba Ya Aiki
- IPhone Vibrate Ba Ya Aiki
- Apps sun ɓace Daga iPhone
- Faɗakarwar Gaggawa ta iPhone Baya Aiki
- Kashi na Batirin iPhone Ba Ya Nuna
- IPhone App Ba Ana ɗaukakawa ba
- Kalanda Google baya Aiki tare
- Lafiya App Ba Bibiya Matakai
- IPhone Auto Kulle Ba Aiki
- Matsalolin Batirin iPhone
- IPhone Media Matsalolin
- Matsalar iPhone Echo
- Black Kamara ta iPhone
- iPhone ba zai kunna kiɗa ba
- iOS Video Bug
- Matsalar Kiran iPhone
- Matsalar Ringer iPhone
- Matsalar Kamara ta iPhone
- IPhone Matsalar Kamara ta Gaba
- IPhone Ba Ring
- iPhone Ba Sauti ba
- Matsalolin IPhone Mail
- Sake saita kalmar wucewa ta saƙon murya
- Matsalolin Imel na iPhone
- Imel ɗin iPhone ya ɓace
- Saƙon murya na iPhone baya Aiki
- Saƙon murya na iPhone ba zai kunna ba
- iPhone ba zai iya samun haɗin Mail ba
- Gmail Ba Ya Aiki
- Yahoo Mail ba ya aiki
- Matsalolin Sabunta iPhone
- iPhone Makale a Apple Logo
- An kasa Sabunta software
- Sabunta Tabbatar da iPhone
- Ba za a iya Tuntuɓar Sabar Sabunta Software ba
- Matsalar sabunta iOS
- IPhone Connection/Matsalolin Network
Alice MJ
Editan ma'aikata
Gabaɗaya rated 4.5 ( 105 sun shiga)