Yadda za a gyara iPhone Sim Ba Goyan Batun?

Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Gyara Matsalolin Na'urar Wayar hannu ta iOS • Tabbatar da mafita

0

Akwai ƙarin masu amfani da Android a duniya idan aka kwatanta da iOS. Wannan shine dalilin da ya sa za ku ga ƙarin aikace-aikacen Android da fasali. Amma wannan ba yana nufin wayoyin Android sune mafi kyau ba. An san iPhones koyaushe don inganci da fasaha.

Maganar kawai ita ce idan yazo da amfani da iPhone, tsaro na mai amfani ya zo a saman. Wannan shi ne dalilin da ya sa ka sau da yawa ganin wani batu na sim ba a goyan bayan a kan iPhone. Ko da yake wannan matsala ta zama ruwan dare a cikin wayoyin hannu na 2, wani lokacin ma yana zuwa da sabbin iPhones. Don haka yadda ake gyara wannan sim ɗin ba a tallafawa a cikin iPhone 6, 7, 8, X, 11, da sauransu yana da wahala ga mutane da yawa amma an sauƙaƙa a nan.

Mafi kyawun kayan aiki: Dr.Fone - Buɗe allo

Wani lokaci, abin mamaki na "Sim Not Supported" yana faruwa saboda matsalolin jiki kamar shigar da katin da ba daidai ba ko sako-sako. Duk da haka, ga wasu masu amfani da iPhone na kwangila, ma'aikacin ya kayyade cewa ba za a iya amfani da katunan daga wasu kamfanonin sadarwar SIM ba. In ba haka ba, saƙo mai zuwa zai bayyana. Saboda haka, mai kyau SIM Buše software wajibi ne. Yanzu, za mu gabatar da wani ban mamaki SIM Buše App Dr.Fone - Screen Buše wanda yake shi ne da gaske lafiya da sauri.

simunlock situations

 
style arrow up

Dr.Fone - Buɗe allo (iOS)

Fast SIM Buše don iPhone

  • Yana goyan bayan kusan duk dillalai, daga Vodafone zuwa Gudu.
  • Kammala buše SIM a cikin 'yan mintuna kaɗan da sauƙi.
  • Samar da cikakken jagora ga masu amfani.
  • Cikakken jituwa tare da iPhone XR SE2Xs Max Max 11 jerin 12 jerin 13.
Akwai akan: Windows Mac
3981454 mutane sun sauke shi

Mataki 1. Open Dr.Fone - Screen Buše, sa'an nan zabi "Cire SIM Kulle".

screen unlock agreement

Mataki 2.  Haɗa kayan aikin ku zuwa kwamfuta. Cikakkun aikin tabbatar da izini tare da "Fara" kuma danna kan "Tabbatar" don ci gaba.

authorization

Mataki 3.  The sanyi profile zai bayyana a kan allon na'urarka. Sannan kawai bi jagororin don buɗe allo. Zaɓi "Na gaba" don ci gaba.

screen unlock agreement

Mataki 4. Rufe popup page kuma je zuwa "SettingsProfile Zazzage". Sa'an nan danna "Install" da kuma buše allon.

screen unlock agreement

Mataki 5. Danna kan "Install" sa'an nan kuma danna maɓallin sau ɗaya a ƙasa. Bayan shigarwa, juya zuwa "Settings Gaba ɗaya".

screen unlock agreement

Sa'an nan, bi jagororin a hankali, kuma makullin SIM ɗinka za a cire nan ba da jimawa ba. Lura cewa Dr.Fone zai "Cire Saiti" don na'urarka a ƙarshe don tabbatar da aikin haɗin Wi-Fi. Har yanzu kuna son samun ƙarin? Danna  iPhone SIM Buše jagora ! Duk da haka, idan ka iPhone kawai ba zai iya supprot your katin SIM da hadari, za ka iya kokarin da sauki wadannan mafita farko.

Magani 1: Duba ka iPhone Saituna

A ce kana samun saƙon sim ba a goyan bayan iPhone. Kuna buƙatar duba iPhone ɗinku don kulle mai ɗaukar hoto. Don yin wannan, dole ne ka je zuwa saitunan kuma zaɓi "Gaba ɗaya" sannan kuma "Game da" sannan a ƙarshe "Makulle Mai ba da hanyar sadarwa". Idan iPhone aka bude, za ka ga "Babu ƙuntatawa SIM" kamar yadda aka nuna.

select “About”

Idan kun kasance mai kyau tare da shi, batun katin SIM ba aiki a kan iPhone na iya zama saboda saitunan da ba daidai ba. A wannan yanayin, kana bukatar ka duba your iPhone ta saituna. Mafi kyawun matakin da za a ɗauka a ƙarƙashin waɗannan yanayi shine sake saita saitunan cibiyar sadarwa. Wannan zai bari wayar salula ta iPhone, Wi-Fi, Bluetooth, da saitunan VPN su dawo zuwa saitunan masana'anta, don haka gyara yawancin kwari.

Kuna iya yin hakan cikin sauƙi ta zuwa "Settings" kuma danna "General". Yanzu za ku ga "Sake saitin". Danna kan shi, sannan kuma "Sake saitin Saitunan Yanar Gizo". Za a sa ka shigar da lambar wucewa. Shigar da shi don ci gaba.

select “Reset Network Settings”

Magani 2: Sake kunna iPhone

A yawancin lokuta, akwai bug ɗin software mai sauƙi wanda ke hana gano katin sim ɗin ku. A wannan yanayin, sake farawa mai sauƙi zai yi aikin.

iPhone 10, 11, 12

Mataki 1: Danna ka riƙe tare da maɓallin ƙara (ko dai) da maɓallin gefe har sai kun ga maɓallin kashe wuta.

press and hold buttons together

Mataki 2: Yanzu, kana bukatar ka ja da darjewa da kuma jira game da 30 seconds kashe na'urar. Da zarar an kashe, danna ka riƙe maɓallin gefe (gefen dama) na iPhone ɗinka har sai tambarin Apple ya bayyana.

iPhone 6, 7, 8, SE

Mataki 1: Danna ka riƙe maɓallin gefen har sai kun ga Slider mai kashe wuta. 

press and hold the side button

Mataki 2: Yanzu ja da darjewa da kuma jira game da 30 seconds kashe na'urar gaba daya. Da zarar an kashe, danna ka riƙe maɓallin gefen har sai alamar Apple ya bayyana don kunna na'urarka.

iPhone SE, 5 ko baya

Mataki 1: Danna kuma ka riƙe maɓallin saman har sai kun ga sili mai kashe wuta.

press and hold the top button

Mataki 2: Yanzu, duk kana bukatar ka yi shi ne ja da darjewa har sai da ikon-kashe logo ya bayyana. Jira kimanin daƙiƙa 30 don kashe na'urarka. Da zarar an kashe, danna ka riƙe saman maɓallin har sai kun ga alamar Apple don kunna na'urar ku. 

Magani 3: Update iOS System


Wani lokaci your iPhone ba updated zuwa latest iOS version. A wannan yanayin, da yiwuwar katin SIM da ba a goyan bayan a cikin iPhone ne high. Amma zaka iya gyara wannan batu cikin sauƙi ta hanyar haɓaka iPhone ɗinku zuwa sabuwar sigar iOS. Da chances ne high cewa sabon update zai zama free of dama kwari hana your iPhone daga gano SIM.

Mataki 1: Idan kun sami sabon saƙon sabuntawa, zaku iya danna "Shigar Yanzu" kai tsaye don ci gaba. Amma idan ba haka ba, zaku iya yin ta da hannu ta hanyar toshe na'urar ku cikin wuta kuma ku haɗa zuwa wata hanyar sadarwar Wi-Fi. 

Mataki 2: Da zarar an haɗa, je zuwa "Settings" da kuma matsa a kan "General" sa'an nan "Software Update".

select “Software Update&rdquo

Mataki 3: Yanzu, duk dole ka yi shi ne ka matsa "Download and Install". Za a tambaye ku lambar wucewa. Shigar da shi don ci gaba.

select “Download and Install&rdquo

Lura: Kuna iya karɓar saƙo yana neman ku cire wasu ƙa'idodi don 'yantar da ma'ajin na ɗan lokaci. A wannan yanayin, zaɓi "Ci gaba" kamar yadda za a sake shigar da aikace-aikacen a wani mataki na gaba.

Magani 4: Yi Kiran Gaggawa

Yin kiran gaggawa yana ɗaya daga cikin mafi kyawun mafita don gyara katin sim ɗin da baya goyan bayan iPhone. Ko da yake yana da wayo, zaku iya keɓance sim ɗin da ba a tallafawa a cikin iPhone 5, 6, 7, 8, X, 11, da sauransu. Duk abin da za ku yi shi ne 

Mataki 1: Latsa gida button a kan iPhone kunna allon kuma zaɓi "Kiran gaggawa" daga pop-up menu.

select “Emergency Call&rdquo

Mataki 2: Yanzu, dole ne ka buga 911, 111, ko 112 kuma ka cire haɗin kai tsaye da zarar an haɗa shi. Yanzu dole ka danna maɓallin wuta kuma komawa zuwa babban allo. Wannan zai ƙetare kuskuren Sim ɗin da ba a goyan baya ba kuma zai tilasta katin sim ɗin ku don tallafawa.

Magani 5: Yi amfani da Dr.Fone System Gyara

Ko da yake a lõkacin da ta je gyara iOS na'urorin, iTunes zo a hankali. Amma iTunes yana da kyau idan kana da madadin. Akwai lokatai da yawa lokacin da ba ku da madadin, ko ma iTunes ba zai iya gyara al'amurran da suka lalace ba. A wannan yanayin, iOS tsarin gyara software ne mai kyau zaɓi don tafiya tare da.

Dr.Fone iOS tsarin gyara shi ne wanda za ka iya tafi tare da. Yana iya sauƙi gyara wani iOS tsarin batun da kuma taimaka maka ka samu na'urarka baya ga al'ada. Ba kome ko kana da wani sim katin batu, black allo batu, dawo da yanayin, farin allo na mutuwa, ko wani batu. Dr. Fone zai bari ka gyara batun ba tare da wani basira da kuma a cikin kasa da 10 minutes.

Haka kuma, Dr.Fone zai sabunta na'urarka zuwa sabuwar iOS version. Zai sabunta shi zuwa sigar da ba a karye a gidan yari ba. Hakanan za'a sake kulle shi idan kun buɗe shi a baya. Za ka iya sauƙi gyara babu katin SIM batun a kan iPhone amfani da sauki matakai.

style arrow up

Dr.Fone - Gyara Tsarin

Mafi sauki iOS Downgrade bayani. Babu iTunes da ake bukata.

  • Downgrade iOS ba tare da data asarar.
  • Gyara daban-daban iOS tsarin al'amurran da suka shafi makale a dawo da yanayin , farin Apple logo , baki allo , looping a fara, da dai sauransu
  • Gyara duk iOS tsarin al'amurran da suka shafi a kawai 'yan akafi.
  • Yana aiki don duk samfuran iPhone, iPad, da iPod touch.
  • Cikakken jituwa tare da sabuwar iOS 14.New icon
Akwai akan: Windows Mac
Mutane 4,092,990 ne suka sauke shi

Mataki 1: Kaddamar Dr.Fone da gama iPhone zuwa kwamfuta

Kaddamar da Dr.Fone a kan tsarin kuma zaɓi "System Gyara" daga Window.

drfone

Yanzu dole ka gama ka iPhone zuwa tsarin ta amfani da walƙiya na USB. Da zarar ka iPhone aka gano, za a bayar da biyu halaye. Daidaitaccen Yanayin da Babban Yanayin. Dole ne ku zaɓi Yanayin Ma'auni kamar yadda batun ya fi karami.

drfone

Hakanan zaka iya tafiya tare da Yanayin Babba in har Standard Mode ba zai gyara matsalar ba. Amma kar a manta da ajiye ajiyar bayanan kafin a ci gaba da yanayin ci gaba, saboda zai goge bayanan na'urar.

Mataki 2: Download da dace iPhone firmware.

Dr.Fone zai gane da model irin your iPhone ta atomatik. Hakanan zai nuna nau'ikan nau'ikan iOS. Zaɓi sigar daga zaɓuɓɓukan da aka bayar kuma zaɓi "Fara" don ci gaba.

drfone

Wannan zai fara aiwatar da zazzage firmware da aka zaɓa. Wannan tsari zai ɗauki ɗan lokaci saboda fayil ɗin zai zama babba. Wannan shine dalilin da ya sa ake buƙatar haɗa na'urarka tare da tsayayyen cibiyar sadarwa don ci gaba da aiwatar da saukewa ba tare da wani tsangwama ba.

Lura: Idan tsarin saukarwa bai fara ta atomatik ba, zaku iya fara shi da hannu ta danna “Download” ta amfani da Browser. Ana buƙatar ka danna "Zaɓi" don mayar da firmware da aka sauke.

drfone

Da zarar download da aka gama, da kayan aiki zai tabbatar da sauke iOS firmware.

drfone

Mataki 3: Gyara iPhone zuwa al'ada

Yanzu duk abin da za ku yi shi ne danna kan "Gyara Yanzu". Wannan zai fara aiwatar da gyara your iOS na'urar ga daban-daban al'amurran da suka shafi.

drfone

Zai ɗauki 'yan mintuna kaɗan don kammala aikin gyarawa. Da zarar an kammala, dole ka jira iPhone don farawa. Za ku ga an gyara batun.

drfone

Ƙarshe: 

Sim ba a goyan bayan manufofin kunnawa babban batu ne wanda galibi yakan zo tare da amfani ko sabbin iPhones. A wannan yanayin, zaku iya shigar da sim ɗin daidai kuma ku ga ko an daidaita batun. Idan ba haka ba, zaku iya tafiya tare da mafita waɗanda aka bayar anan. Idan har yanzu, ba za ku iya gyara batun ba to yuwuwar gazawar hardware yana da girma. Hakanan, Dr.Fone - Buɗe allo yana taimakawa batun kulle SIM.

Alice MJ

Editan ma'aikata

( Danna don yin rating wannan post )

Gabaɗaya rated 4.5 ( 105 sun shiga)

/

Matsalolin iPhone

Matsalolin Hardware iPhone
Matsalolin software na iPhone
Matsalolin Batirin iPhone
IPhone Media Matsalolin
Matsalolin IPhone Mail
Matsalolin Sabunta iPhone
IPhone Connection/Matsalolin Network
Home> Yadda-to > Gyara iOS Mobile Na'ura al'amurran da suka shafi > Yadda za a gyara iPhone Sim Ba Goyan batu?