Dr.Fone - Gyara Tsarin

Gyara iPhone Ba Kunna Batutuwa ba

  • Gyara da daban-daban iOS tsarin al'amurran da suka shafi kamar dawo da yanayin, farin Apple logo, baki allo, looping a fara, da dai sauransu
  • Gyara sauran iPhone kurakurai da iTunes kurakurai, kamar iTunes kuskure 4013, kuskure 14, iTunes kuskure 27, iTunes kuskure 9, kuma mafi.
  • Kawai gyara your iOS zuwa al'ada, babu data asarar a duk.
  • Yi aiki don duk samfuran iPhone, iPad da iPod touch.
Zazzagewar Kyauta Kyauta
Kalli Koyarwar Bidiyo

IPhone ba zai kunna iOS 15 ba? - Na gwada wannan Jagoran kuma Ko da na yi Mamaki!

Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Gyara Matsalolin Na'urar Wayar hannu ta iOS • Tabbatar da mafita

0

Your iPhone ba zai kunna kuma yanzu kun damu game da m data asarar.

A yayin da baya, Na fuskanci wannan batu a lokacin da ta iPhone ba zai kunna ko da bayan da dama yunkurin. Don warware wannan, na fara nazarin dalilin da yasa iPhone ke caji amma ba zai kunna da yadda za a gyara wannan ba. Akwai iya zama wani tsarin batun tare da m iOS 15 update ko ma hardware batun. Saboda haka, game da dalilin, za ka iya bi kwazo bayani ga iPhone ba kunna. A cikin wannan jagorar, zaku sami gwada-da-gwaji hanyoyin magance wannan matsalar.

Da farko, bari mu hanzarta kwatanta wasu mafita gama gari dangane da sigogi daban-daban.

Hard sake saita iPhone Maganin ɓangare na uku (Dr.Fone) Mayar da iPhone tare da iTunes Mayar da iPhone zuwa factory saituna a DFU yanayin

Sauki

Sauƙi

Mai sauqi qwarai

Dangantakar da tauri

Rikici

Daidaituwa

Aiki tare da duk iPhone versions

Aiki tare da duk iPhone versions

Karfinsu al'amurran da suka shafi dangane iOS version

Karfinsu al'amurran da suka shafi dangane iOS version

Ribobi

Free da sauki bayani

Easy don amfani da kuma iya warware duk na kowa iOS 15 al'amurran da suka shafi ba tare da wani data asarar

Magani kyauta

Magani kyauta

Fursunoni

Wataƙila ba zai iya gyara duk abubuwan da ke bayyana iOS 15 ba

Sigar gwaji kyauta kawai yana samuwa

Za a rasa bayanan da ke wanzu

Za a rasa bayanan da ke wanzu

Rating

8

9

7

6

Part 1: Me ya sa ba za ta iPhone kunna?

Kafin ka aiwatar daban-daban dabaru don canzawa a kan iPhone, yana da muhimmanci a gane asali dalilin da ya sa iPhone ba zai fara. Da kyau, ana iya samun kowace matsala ta hardware ko software da ke da alaƙa da na'urar ku. Idan wayarka ta lalace ko kuma an jefar da ita cikin ruwa, to tana iya samun matsala mai alaƙa da hardware. Hakanan ana iya samun matsala game da cajar sa ko kebul na walƙiya.

my iphone wont switch on

A gefe guda, idan wayarka tana aiki lafiya kuma ta daina aiki daga shuɗi, to ana iya samun matsalar firmware. Idan kwanan nan ka sabunta wayarka, zazzage wani sabon app, ziyarci gidan yanar gizo mai tuhuma, kayi ƙoƙarin karya wayar ka, ko canza saitunan tsarin, to batun firmware zai iya zama tushen tushen. Duk da yake ana iya warware matsalolin da suka shafi software cikin sauƙi, kuna buƙatar ziyarci cibiyar sabis na Apple mai izini don gyara kayan aikin sa.

Part 2: Yadda za a gyara iOS 15 iPhone ba zai kunna al'amurran da suka shafi?

Bayan gano abin da zai iya haifar da iPhone ba zai kunna ba, za ku iya bi hanyoyi daban-daban don gyara shi. Domin saukaka muku, mun jera mafita daban-daban.

Magani 1: Yi cajin iPhone

Idan kun yi sa'a, to zaku iya gyara iPhone ba buɗewa ta hanyar caji kawai ba. Lokacin da na'urarmu ke aiki akan ƙaramin baturi, tana nuna faɗakarwa. Kuna iya haɗa shi kawai zuwa caja don tabbatar da cewa wayar ba za ta kashe ba. Duk lokacin da ta iPhone ba zai kunna, wannan shi ne abu na farko da na duba. Bari wayarka tayi caji na ɗan lokaci kuma kayi ƙoƙarin kunna ta.

iphone wont turn on-Charge your iPhone

Yi cajin iPhone ɗinku

Idan har yanzu wayarka ba ta yin caji, to za a iya samun matsala game da baturin ta ko kebul na walƙiya. Tabbatar cewa kana amfani da ingantaccen kebul na aiki. Bincika duk kwasfa da adaftan kuma. Hakanan, yakamata ku san lafiyar baturi na na'urarku na yanzu don guje wa irin wannan yanayi mara daɗi.

Magani 2: Force Sake yi your iPhone

Idan iPhone ɗinku ba zai fara ko da bayan cajin shi na ɗan lokaci ba, to kuna buƙatar ɗaukar wasu ƙarin matakan. Don farawa da, zaku iya kawai sake saita na'urar da wuya. Don sake saita iPhone mai wuya, dole ne mu sake yi da ƙarfi da ƙarfi. Tun da yake karya zagayowar wutar lantarki mai gudana, yana warware kusan dukkanin manyan batutuwa. Akwai hanyoyi daban-daban don sake saita na'ura mai wuya, dangane da ƙarni na iPhone.

Don iPhone 8, 11, ko kuma daga baya ƙirƙira 

  1. Da sauri danna maɓallin Ƙarar Ƙara. Wato danna sau ɗaya kuma a sake shi da sauri.
  2. Bayan an saki maɓallin Ƙarar Ƙara, da sauri danna maɓallin Ƙaƙwalwar Ƙara.
  3. Mai girma! Yanzu, kawai dogon danna maɓallin Slider. Hakanan ana kiranta da Power ko maɓallin farkawa/barci. Ci gaba da danna shi na 'yan dakiku.
  4. Saki shi da zarar Apple logo zai bayyana.

iphone wont switch on-force reboot your iPhone x

Hard restart your iPhone x

Don iPhone 7 da 7 Plus

  1. Danna kuma ka riƙe maɓallin Wuta (farkawa/barci).
  2. Duk da yake har yanzu danna Power button, rike da Volume Down button.
  3. Ci gaba da danna maɓallan biyu a lokaci guda don wani sakan 10.
  4. Saki su a lokacin da Apple logo zai bayyana a kan allo.

iphone wont start-Hard restart your iPhone 7

Hard restart your iPhone 7

Don iPhone 6s ko tsofaffin na'urorin

  1. Dogon danna maɓallin Wuta (farkawa/barci).
  2. Tsawon latsa Home button yayin da har yanzu rike da Power button.
  3. Ci gaba da riƙe maɓallan biyu tare don wani daƙiƙa 10.
  4. Da zarar Apple logo zai bayyana a kan allon, bari tafi na Buttons.

iphone wont open-Hard restart your iPhone 6

Hard restart your iPhone 6

Magani 3: Yi amfani da wani ɓangare na uku software gyara iOS 15 tsarin glitches

Idan ba za ka iya bude your iPhone da karfi restarting shi, sa'an nan za ka iya kuma kokarin Dr.Fone - System Gyara . Wani ɓangare na Dr.Fone Toolkit, zai iya gyara duk na kowa al'amurran da suka shafi alaka da wani iOS 15 na'urar. Extremely sauki don amfani, shi siffofi da sauki danna-ta tsari. Duk lokacin da ta iPhone ba zai kunna, I ko da yaushe kokarin Dr.Fone - System Gyara, kamar yadda kayan aiki da aka sani ga ta high nasara kudi.

Dr.Fone da Wondershare

Dr.Fone - Gyara Tsarin (iOS)

  • Gyara tare da daban-daban iOS tsarin al'amurran da suka shafi kamar dawo da yanayin, fari Apple, baki allo, looping a fara, da dai sauransu
  • Gyara wani malfunctioning iOS na'urar ba tare da haddasa wani data asarar.
  • Mai sauƙin amfani kuma babu buƙatar kowane ƙwarewar fasaha ta farko.
  • Ba zai haifar da wani lahani maras so ga na'urarka ba.
  • Yana goyan bayan sabuwar iPhone da sabuwar iOS cikakke!New icon
Akwai akan: Windows Mac
3981454 mutane sun sauke shi

Ba tare da ciwon wani kafin fasaha gwaninta, za ka iya amfani da Dr.Fone - System Gyara (iOS) gyara duk bayyanannun al'amurran da suka shafi alaka da na'urarka. Duk abin da kuke buƙatar yi shine bi waɗannan matakan:

    1. Kaddamar da Dr.Fone Toolkit a kan kwamfutarka kuma zaɓi "System Repair" module daga maraba allo.

      iphone not turning on-Launch the Dr.Fone toolkit

      Kunna iPhone tare da Dr.Fone - Tsarin Gyara

    2. Haɗa iPhone zuwa tsarin ta amfani da kebul na walƙiya. Jira na ɗan lokaci kamar yadda aikace-aikacen zai gano na'urar. Zaɓi zaɓi "Standard Mode".

      iphone wont turn on-select Standard Mode

      zaɓi Daidaitaccen Yanayin

    3. Aikace-aikacen zai ba da cikakkun bayanai masu alaƙa da na'urar, gami da ƙirar na'urar da sigar tsarin. Kuna iya danna Fara don zazzage sabuntawar firmware na kwanan nan wanda ya dace da wayarka.

      iphone wont turn on-provide basic details

      Dr.Fone zai samar da asali cikakkun bayanai alaka da na'urar

      Idan an haɗa wayarka amma Dr.Fone bai gano shi ba, kana buƙatar sanya na'urarka a cikin yanayin DFU (Na'urar Firmware Update). Kuna iya duba umarnin kan allo don yin haka. Mun kuma bayar da umarnin mataki-mataki don saka na'ura a yanayin DFU daga baya a cikin wannan jagorar.

      iphone is charging but won't turn on-put your iphone in the DFU mode

      saka iPhone ɗinku a cikin yanayin DFU

    4. Jira na ɗan lokaci yayin da aikace-aikacen zai sauke sabuntawar firmware daban-daban. Don hanzarta aiwatarwa, tabbatar cewa kuna da tsayayyen haɗin Intanet.

      my iphone won't turn on-download recent firmware package

      zazzage fakitin firmware kwanan nan

    5. Da zaran an sauke sabunta firmware, za a sanar da ku. Danna maɓallin "Gyara Yanzu" don warware duk wani batu da ya shafi na'urar ku.

      iphone won't switch on-Fix Now

      fara gyara na'urar iOS

    6. Ba da dadewa ba, za a sake kunna na'urar a cikin yanayin al'ada. A ƙarshe, zaku sami faɗakarwa mai zuwa.

      iphone won't turn on-complete the process

      kammala aikin gyarawa

    Shi ke nan! Bayan bin waɗannan matakan, zaka iya kunna wayarka cikin sauƙi. A aikace-aikace ne jituwa tare da duk manyan iOS 15 na'urorin da kuma iya warware iPhone ba zai kunna da.

    Magani 4: Dawo da iOS 15 iPhone tare da iTunes

    Idan ba ka so ka yi amfani da wani ɓangare na uku kayan aiki gyara your iPhone, sa'an nan za ka iya kuma kokarin iTunes. By shan da taimako na iTunes, za ka iya mayar da na'urarka. Mafi m, wannan zai gyara iPhone ba zai kunna da. Iyakar abin da ya jawo shi ne cewa duk data kasance data a kan na'urarka za a share. Don haka, ya kamata ku bi wannan hanyar kawai idan kun riga kun ɗauki madadin bayananku a gabani.

          1. Don mayar da iPhone, gama da shi zuwa ga tsarin da kaddamar da wani updated version of iTunes.
          2. Select your iPhone daga na'urorin icon da kuma zuwa ta Summary tab.
          3. Danna kan "Mayar da iPhone" button.
          4. Tabbatar da zabi da kuma jira na wani lokaci kamar yadda iTunes zai mayar da na'urarka.

    iphone won't turn on-Restore your iPhone with iTunes

    Mayar da iPhone tare da iTunes

    Magani 5: Dawo da iOS 15 iPhone zuwa factory saituna a DFU yanayin (karshe mafaka)

    Idan babu wani abu da zai yi aiki, to, zaku iya la'akari da wannan m tsarin. Ta hanyar sanya na'urarka a cikin yanayin DFU (Na'urar Firmware Update), za ka iya sake saita ta zuwa saitunan masana'anta. Ana iya yin wannan ta amfani da iTunes. Magani kuma za ta sabunta na'urarka zuwa barga iOS 15 version. Duk da yake bayani zai fi yiwuwa bude iPhone, ya zo tare da kama. Za a share duk bayanan da ke kan na'urarka. Saboda haka, ya kamata ku ɗauki shi a matsayin makoma ta ƙarshe.

    Kafin cewa, kana bukatar ka fahimci yadda za a sa your iPhone cikin DFU yanayin.

    Domin iPhone 6s da kuma mazan ƙarnõni

          1. Riƙe maɓallin wuta (farkawa/barci).
          2. Duk da yake har yanzu rike da Power button, danna Home button da. Ci gaba da danna su biyu zuwa dakika 8 masu zuwa.
          3. Bari tafi na Power button yayin da har yanzu latsa Home button.
          4. Saki maɓallin Gida da zarar wayarka ta shiga yanayin DFU.

    iphone won't start-Restore iPhone 6 to factory settings

    saka iPhone 5/6/7 cikin yanayin DFU

    Don iPhone 7 da 7 Plus

          1. Da fari dai, riƙe maɓallin wuta (farkawa/barci) da maɓallin ƙarar ƙasa a lokaci guda.
          2. Ci gaba da danna maɓallan biyu na tsawon daƙiƙa 8 masu zuwa.
          3. Bayan haka, saki da Power button yayin da har yanzu rike da Volume Down button.
          4. Ka bar maɓallin ƙarar ƙarar da zarar wayarka ta shiga yanayin DFU.

    Don iPhone 8, 8 Plus, da kuma daga baya 

          1. Don farawa da, danna maɓallin Ƙara ƙara kuma sake shi da sauri.
          2. Yanzu, da sauri danna maɓallin Ƙaƙwalwar Ƙarar kuma sake shi.
          3. Ci gaba da riƙe maɓallin Slider (Power) har sai allon ya kashe (idan ba a rigaya ba).
          4. Danna maɓallin Ƙarar ƙasa yayin da kake riƙe da Slider (Maɓallin Power).
          5. Ci gaba da riƙe maɓallan biyu na daƙiƙa 5 masu zuwa. Bayan haka, saki Slider (Power button) amma ci gaba da rike da Volume Down button.
          6. Saki maɓallin saukar ƙarar da zarar wayarka ta shiga yanayin DFU.

    iphone won't open-Restore iPhone x to factory settings

    saka iPhone X naka cikin yanayin DFU

    Bayan koyon yadda ake saka wayarka cikin yanayin DFU, a sauƙaƙe bi waɗannan matakan:

          1. Kaddamar da wani updated version of iTunes a kan tsarin da kuma haɗa wayarka da shi.
          2. Yin amfani da maɓallan maɓalli masu dacewa, zaku iya sanya wayarka cikin yanayin DFU.
          3. A cikin wani lõkaci, iTunes zai gane wani batu tare da na'urarka da kuma nuna da wadannan m.
          4. Tabbatar da zaɓinku kuma zaɓi don mayar da na'urar ku.

    iphone wont turn on-Restore your iPhone

    Dawo da iPhone zuwa factory saituna

    Magani 6: Tuntuɓi Apple Genius Bar don gyara na'urar iOS 15

    Ta bin sama da aka ambata mafita, za ka iya fara iPhone idan yana da wani software da alaka batun. Ko da yake, idan akwai wani hardware matsala tare da wayarka ko wadannan mafita ba su iya gyara na'urarka, sa'an nan za ka iya ziyarci wani Apple sabis cibiyar. Ina ba da shawarar yin ajiyar alƙawari tare da Apple Genius Bar kusa da wurin ku.

    Kuna iya yin alƙawari a Apple Genius Bar akan layi kuma. Ta wannan hanya, za ka iya samun kwazo taimako daga mai sana'a da kuma gyara duk fitattun al'amurran da suka shafi alaka na'urarka.

    Sashe na 3: Tips don kauce wa iOS 15 iPhone ba zai kunna Matsaloli

    Bugu da ƙari kuma, za ka iya bi wadannan shawarwari don kauce wa na kowa iPhone matsaloli.

    1. A guji buɗe hanyoyin haɗin yanar gizo ko shafukan yanar gizo waɗanda ba su da tsaro.
    2. Kar a sauke abubuwan da aka makala daga tushen da ba a san sunansu ba saboda yana iya haifar da harin malware akan na'urarka.
    3. Yi ƙoƙarin inganta ma'ajiyar na'urarka. Tabbatar cewa akwai isasshen sarari kyauta akan wayar.
    4. Haɓaka na'urarka kawai zuwa ingantaccen sigar iOS 15. Guji sabunta na'urarka zuwa nau'ikan beta.
    5. Kula da lafiyar baturi kuma amfani da ingantaccen kebul (da adaftar) kawai don cajin na'urarka.
    6. Ci gaba da sabunta manhajojin da aka sanya ta yadda duk wani gurbataccen aikace-aikace ba zai shafe wayarka ba.
    7. Gwada kar a karya na'urarka, har sai idan ya zama dole.
    8. Guji ƙaddamar da apps da yawa a lokaci guda. Share ƙwaƙwalwar na'urar akai-akai kamar yadda zaka iya.

    Idan iPhone ɗinku ba zai kunna ba, to kuna buƙatar gano ko an haifar da batun software ko hardware. Daga baya, za ka iya tafi tare da kwazo bayani gyara iPhone ba kunna batun. Daga cikin duk zažužžukan, Dr.Fone - System Repair bayar da mafi m bayani. Yana iya gyara duk manyan al'amurran da suka shafi alaka na'urarka da cewa ma ba tare da wani data asarar. Rike da kayan aiki m kamar yadda za a iya amfani da a lokacin gaggawa don gyara your iPhone.

    Alice MJ

    Editan ma'aikata

    ( Danna don yin rating wannan post )

    Gabaɗaya rated 4.5 ( 105 sun shiga)

    Home> Yadda-to > Gyara matsalolin Na'urar Wayar hannu ta iOS > iPhone ba zai kunna iOS 15 ba?