Hanyoyi masu Taimako don Sauke Podcasts ba tare da iTunes ba
Mar 07, 2022 • An aika zuwa: Nasihun Waya da ake yawan amfani da shi • Tabbatar da mafita
Sauraron fayilolin da aka fi so na iya zama abin tsoro ga masu amfani. Dalilan sun bambanta daga rashin son ƙirar iTunes zuwa kwasfan fayiloli ba samuwa. Akwai da dama wasu hanyoyin da za a iya amfani da su don sauke kwasfan fayiloli ba tare da iTunes . A cikin wannan koyawa za a gabatar da hanyoyi uku masu taimako ga masu karatu waɗanda za su iya magance matsalolin. Wannan koyawa ce ga masu amfani waɗanda ba sa son amfani da iTunes don samun aikin. Duba shi.
Sashe na 1. Menene Podcasts?
"Podcast fayil ne mai jiwuwa wanda ke wakiltar nau'i na jerin sauti. Yana nufin cewa mai amfani da aka yi rajista ga wani faifan podcast zai iya karɓar sabbin posts ta atomatik."
Idan kuna son ayyana Podcast, kuna buƙatar sanin cewa wannan kalma fili ce daga iPod da watsa shirye-shirye, don haka tana da alaƙa da Apple. A podcast yawanci yana nufin jerin audio aukuwa, da kuma abinda ke ciki na iya hada da music, wallafe-wallafe, reviews, da dai sauransu Ya zama rare tare da shahararsa na iOS na'urorin.
Akwai gidajen yanar gizo da yawa waɗanda ke ba da kwasfan fayiloli ciki har da Apple. Duk da haka Apple kawai yana ba masu amfani damar sauke kwasfan fayiloli tare da iTunes, kuma yana buƙatar masu amfani su daidaita kwasfan fayiloli tare da iTunes. Ga ƙwararrun masu amfani da iTunes, daidaita kwasfan fayiloli zuwa iPhone yana da sauƙi, amma ga masu amfani da novice, aikin yana da wahala a yi. Ko da yake iTunes bayar da ku mai girma bayani a gare ka ka Sync kwasfan fayiloli zuwa iPhone, shi zai shafe samuwa kwasfan fayiloli a kan iPhone a lokacin Ana daidaita aiki tsari.
Part 2. Download Podcasts ba tare da iTunes
1. Mai Karatu
Babu shakka Digg Reader ba ya buƙatar gabatarwa. A matsayin ɗayan mafi kyawun rukunin yanar gizon masu karatu yana da abubuwa da yawa don bayarwa ga duk masu amfani da shi. Yana da babbar hanya don sauke kwasfan fayiloli zuwa PC ba tare da iTunes ba. Hanyar gaba ɗaya da za a yi amfani da ita don samun aikin yi yana da sauƙi. Hotunan hotunan da aka sanya su ne waɗanda ke sa aikin ya fi sauƙi.
Zazzage Podcasts tare da Digg Reader
Mataki 1. Ziyarci http://digg.com/reader don fara aikin.
Mataki 2. Danna maɓallin Sign Up, kuma za ku iya zaɓar shiga tare da asusun ku na SNS.
Mataki 3. Danna maɓallin Ƙara a ƙasan hagu don ƙara podcasts.
Mataki 4. Manna URL na kwasfan fayiloli a cikin sarari, kuma Digg Reader zai bincika URL ɗin.
Mataki na 5. Mai amfani kuma zai iya biyan kuɗi zuwa ciyarwar RSS akan babban shafin yanar gizon.
2. Podbay.fm
Wani rukunin yanar gizo ne wanda ke ba masu amfani damar zazzage kwasfan fayiloli waɗanda aka adana. Shafin yana ba da babban ɗakin karatu wanda ke ba ku damar jin daɗin kowane nau'in kwasfan fayiloli. Wannan rukunin yanar gizon yana ba ku damar saukar da kwasfan fayiloli zuwa fayilolin mai jiwuwa na MP3 akan kwamfutarka, sannan zaku iya canja wurin kwasfan fayiloli zuwa na'urorin hannu don jin daɗin tafiya. Jagoran da ke ƙasa zai nuna muku yadda ake amfani da Podbay.fm don samun kwasfan fayiloli da kuke buƙata.
Yadda ake samun Podcasts daga Podbay.com
Mataki 1. Ziyarci gidan yanar gizon tare da URL http://podbay.fm/ .
Mataki na 2. Mai amfani zai iya bincika nau'ikan don nemo nau'ikan kwasfan fayiloli da suke sha'awar.
Mataki na 3. Bayan zaɓar nau'in fayil ɗin, zaku ga batutuwa masu alaƙa a cikin rukunin yanar gizon.
Mataki na 4. Zaɓi batu ɗaya kuma danna maɓallin Ji.
Mataki 5. Za ku samu zuwa wani shafi don jin dadin podcast.
Mataki na 6. Idan kana so ka sauke podcast, za ka iya danna maɓallin Zazzagewa don adana shi a kwamfutarka.
3. Nerdist Podcast
Yana da official website na iTunes kwasfan fayiloli a waje da shirin. Saboda haka, wannan rukunin yanar gizon ya shahara tsakanin iPhone da masu amfani. Wannan rukunin yanar gizon yana ba da shirye-shirye iri ɗaya da tashar podcast ta iTunes, don kada masu amfani su damu da rasa abubuwan da suke so. Jagora mai zuwa yana nuna muku yadda ake samun kwasfan fayiloli daga Nerdiest Podcast.
Ajiye kwasfan fayiloli daga Nerdiest Podcast
Mataki 1. Ziyarci rukunin yanar gizon tare da URL http://nerdist.com/podcasts/nerdist-podcast-channel/ .
Mataki 2. Zaɓi shirin podcast ɗin da kuke buƙata.
Mataki 3. Danna maɓallin Play da ke ƙasa don fara sauraron podcast.
Mataki 4. Za ku ga Zazzage zaɓi a gefen dama na shafin. Danna maɓallin Zazzagewa don fara zazzage labarin zuwa kwamfutarka.
Mataki 5. Hakanan zaka iya danna-dama kuma zaɓi hanyar haɗin yanar gizo don saukar da podcast.
Don haka ta haka ne za ku iya saukar da kwasfan fayiloli ba tare da iTunes ba, kuma rukunin yanar gizon zai taimaka muku wajen samun kwamfutocin ku cikin sauƙi. Koyaya, kuna iya gano cewa zaku yi amfani da iTunes don daidaita kwasfan fayiloli zuwa iPhone ko iPad ɗinku. Idan ba ka so ka yi amfani da iTunes don canja wurin kwasfan fayiloli zuwa na'urorin, za ku ji bukatar taimakon wani ɓangare na uku iPhone fayil sarrafa.
Sashe na 3. Yadda za a Canja wurin Podcasts zuwa iPhone, iPad da iPod tare da Dr.Fone - Phone Manager
Dr.Fone - Phone Manager (iOS) ne mafi zabi lõkacin da ta je canja wurin kwasfan fayiloli zuwa iOS na'urorin. Wannan iPhone sarrafa fayil sa ka ka sarrafa iPhone music, hotuna da sauran fayiloli da sauƙi. Tare da taimakon wannan shirin, za ka iya canja wurin podcasts zuwa iPhone, iPad da iPod da sauki akafi. Wannan bangare zai nuna maka yadda za a canja wurin podcasts to your iPhone tare da Dr.Fone - Phone Manager (iOS) daki-daki.
Dr.Fone - Phone Manager (iOS)
Sarrafa da Canja wurin Files a kan iPod / iPhone / iPad ba tare da iTunes
- Canja wurin, sarrafa, fitarwa / shigo da kiɗan ku, hotuna, bidiyo, lambobin sadarwa, SMS, Apps da sauransu.
- Ajiyayyen your music, photos, videos, lambobin sadarwa, SMS, Apps da dai sauransu zuwa kwamfuta da mayar da su sauƙi.
- Canja wurin kiɗa, hotuna, bidiyo, lambobin sadarwa, saƙonni, da dai sauransu daga wannan wayar zuwa wani.
- Canja wurin fayilolin mai jarida tsakanin iOS na'urorin da iTunes.
- Cikakken jituwa tare da iOS 7, iOS 8, iOS 9, iOS 10, iOS 11, iOS 12 beta, iOS 13 da iPod.
Yadda za a Canja wurin Podcasts zuwa iPhone tare da Dr.Fone - Phone Manager
Mataki 1. Download kuma shigar Dr.Fone - Phone Manager (iOS) a kan kwamfutarka, sa'an nan fara shi. Yanzu gama ka iPhone zuwa kwamfuta tare da kebul na USB, da kuma shirin za ta atomatik gane na'urarka.
Mataki 2. Zabi Music category a saman babban dubawa, da kuma shirin zai nuna duk songs a cikin babban dubawa. Zaɓi Podcasts a gefen hagu na labarun gefe.
Mataki na 3. Danna maɓallin Ƙara a saman tsakiyar babban cibiyar sadarwa, kuma za ku ga maganganun pop-up. Zaɓi kwasfan fayiloli da kuka zazzage, sannan danna maɓallin Buɗe don fara canja wurin kwasfan fayiloli zuwa iPhone.
Lokacin da canja wurin ƙare, za ku ji samun podcasts a cikin iPhone. Idan kana so ka canja wurin kwasfan fayiloli zuwa iPad ko iPod, ku kawai bukatar kwafin tsari. Shi ke yadda Dr.Fone - Phone Manager (iOS) taimaka maka don canja wurin kwasfan fayiloli zuwa iOS na'urorin da sauki matakai.
Yanzu kun koyi yadda ake zazzage kwasfan fayiloli ba tare da iTunes ba da yadda ake canja wurin fayilolin da aka sauke zuwa na'urorinku. Idan kuna sha'awar waɗannan mafita, kada ku yi shakka a duba su.
Me yasa ba zazzage shi yayi gwadawa ba? Idan wannan jagorar ta taimaka, kar a manta da raba shi tare da abokanka.
IPhone Tips & Dabaru
- Tips Gudanar da iPhone
- IPhone Lambobin sadarwa Tukwici
- ICloud Tips
- IPhone Message Tips
- Kunna iPhone ba tare da katin SIM ba
- Kunna Sabon iPhone AT&T
- Kunna Sabuwar iPhone Verizon
- Yadda za a Yi amfani da Tips iPhone
- Yadda ake amfani da iPhone ba tare da Touch Screen ba
- Yadda ake Amfani da iPhone tare da Maɓallin Gida mai karye
- Sauran iPhone Tukwici
- Mafi kyawun Firintocin Hoto na iPhone
- Kira Aikace-aikacen Tura don iPhone
- Tsaro Apps don iPhone
- Abubuwan da Zaku Iya Yi tare da iPhone ɗinku akan Jirgin
- Internet Explorer Alternatives don iPhone
- Nemo kalmar wucewa ta Wi-Fi iPhone
- Samun Bayanan Unlimited Kyauta akan Verizon iPhone ɗinku
- Free iPhone Data farfadowa da na'ura Software
- Nemo Kashe Lambobi a kan iPhone
- Daidaita Thunderbird tare da iPhone
- Sabunta iPhone tare da / ba tare da iTunes ba
- Kashe nemo iPhone dina lokacin da wayar ta karye
Alice MJ
Editan ma'aikata