drfone google play

Zan iya Sabunta iPad na zuwa iPadOS 15?

James Davis

Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: iPhone Data Canja wurin Magani • Tabbatar da mafita

IPad, PC na allo, musamman wanda Apple ya tsara a cikin 2010, yana da bambance-bambancen guda uku: iPad mini da iPad Pro. Ƙaddamar da iPad ɗin sabo ne ga mutane, wanda hakan ya sa ya shahara sosai. Yanzu tambayar ta taso ta yadda zaku iya sabunta iPad ɗinku zuwa iPadOS 15.

iPadOS 15

An gano shi a cikin 2021, Apple wwdc ios 15 an ƙaddamar da shi tare da ci gaba da yawa masu yawa akan iPad OS 14. Tsarin aiki da ke akwai yana ba ku damar zazzagewa azaman beta na jama'a ko farkon beta mai haɓakawa. Zazzagewa azaman beta na jama'a yana nufin ana samun dama ga duk mai sha'awar fara nuna tsarin aiki na iPad na gaba.

Zurfafa cikin labarin don ƙarin sani game da sabon iPadOS 15 da kuma yadda za'a iya sabunta shi akan iPad.

iPadOS 15 Gabatarwa

Ranar saki ipados 15 shine Yuni 2021. Sabon sigar tsarin aiki na iPad duk an saita don jawo hankalin mutane da yawa. Sabbin fasalulluka kamar Tsarin allo na Gida tare da haɗaɗɗen widget din da ɗakin karatu na App, ɗaukar rubutu mai faɗi da sauri tare da bayanin kula mai sauri, Safari da aka sake tsarawa, sabbin kayan aikin don rage karkatar da hankali, da ƙari da yawa suna cin nasarar zuciyar mai yawa. mutane.

iPadOS 15 intro

Ya ƙunshi menu na ayyuka da yawa a saman kowane ƙa'idar da ke ba ku damar shiga cikin Rarraba View ko Slide Over. Yana ba ku damar samun dama ga Fuskar allo yayin amfani da Rarraba View. Bugu da ƙari, sabon shiryayye yana bawa mai amfani damar amfani da zaɓuɓɓukan ayyuka da yawa don ƙa'idodin tare da windows daban-daban da ƙari, ta haka yana sauƙaƙa aiki tare da aikace-aikacen da yawa a lokaci guda.

Bari mu ci gaba kuma mu buɗe sabon sigar iPadOS 15.

Menene sabo Akan iPadOS 15?

Apple ya dasa nau'ikan beta guda shida na iPad ios 15 ga masu haɓakawa da biyar ga masu gwajin beta na jama'a. Yayin da beta biyar yana da gyare-gyare da yawa kamar canje-canje ga shading na shafuka a cikin Safari, sabon saitunan allo na gida, gumakan gano sauti, kyamarar da aka sake fasalin, da ƙari mai yawa, masu haɓaka beta shida sun yi canje-canje kamar kawar da SharPlay. Sauran haɓakawa a cikin iPadOS 15 sun haɗa da:

Haɓaka ayyuka da yawa

Tare da sabuntawar iPad zuwa sabon iPadOS 15, zaku haɗu da canje-canje da yawa a ciki. Na farko ya ƙunshi menu na ayyuka da yawa wanda zai faru a saman aikace-aikacen. Zai ba ka damar shigar da Rarraba View, Slide Over, Cikakken allo, taga tsakiya, ko rufe taga ba tare da wahala ba.

Ios 15 iPad ɗin kuma zai ƙunshi sabon shiryayye na taga mai yawa wanda ke ba da dama ga duk aikace-aikacen da aka buɗe a cikin taga. Tare da taimakon shiryayye, zaku iya ko dai buɗe taga tare da famfo ɗaya ko rufe ta ta fisge shi.

Haka kuma, zaku iya buɗe taga a tsakiyar allon a cikin apps kamar Saƙonni, Bayanan kula, da Wasiku. Har ma yana da ingantacciyar hanyar sauya app wanda ke baiwa masu amfani damar ƙirƙirar wuraren Rarraba Dubawa ta hanyar jan ƙa'idar ɗaya akan wani.

Zane allo na Gida

home screen design

iPadOS 15 ya canza wurin widgets na app. Yanzu, akwai babban zaɓin widget din. Hakanan, Apple ya dawo da ɗakin karatu na App wanda ke ba da ƙungiyar ƙa'idodi marasa wahala kuma yana ba masu amfani damar shiga tashar jirgin kai tsaye.

Mayar da hankali

focus

Sabuwar fasalin apple ios 15 iPad yana mai da hankali kan tace sanarwar da aikace-aikace dangane da abin da mai amfani ke son mayar da hankali akai a wani takamaiman lokaci. Yana da fa'ida kamar yadda zai nuna sanarwar da aka katange azaman matsayi ga wasu a cikin saƙonnin.

Yana ba da shawarar mayar da hankali kan lokatai kamar lokutan aiki ko jujjuya kan gado tare da taimakon bayanan kan na'urar. Hakanan yana bawa masu amfani damar ƙirƙirar mayar da hankali na al'ada ta yadda lokacin da aka saita Focus akan na'urar Apple ɗaya, zai shafi sauran na'urorin Apple ta tsohuwa.

Mai sauri Note

quick note

Wani fasalulluka na ipados 15 sun haɗa da Quick Note wanda ke ba mai amfani damar ɗaukar bayanin sauri da sauri a ko'ina cikin tsarin. Ka'idar bayanin kula kuma ta haɗa da Tags, Tag Browser, manyan manyan fayiloli masu amfani da alamar tag. Yanzu, bayanan da aka raba suna da fasalulluka na ambaton da za su sanar da wanda kuke aiki tare da kuma duba Ayyukan da zai ba ku duk ra'ayoyin ayyukan ku.

Facetime

face time

Yanzu zaku iya Facetime kowa da taimakon Warewar Murya da Sauti na sarari. Zai baka damar sanin ainihin muryar mutumin inda yake/ta ke. Yanzu yana da Yanayin Hoto da Ra'ayin Grid wanda zai kiyaye ƙarin mutane a cikin firam lokaci ɗaya.

Wani sabon fasalin apple ipados 15 shine sake kunnawa. Yana nufin cewa za ku iya raba kafofin watsa labarai gaba ɗaya tare da mutumin da kuke fuskantar lokaci. Hakanan za'a ba ku damar ƙirƙirar hanyoyin haɗin kai zuwa mutum don tsara lokacin fuskarku. Mafi kyawun sashi game da wannan fasalin shine ana iya samun shi akan na'urorin Android da Windows kuma.

Fassara App

Translate App

Fassara App yana gano mutanen da ke magana ta atomatik kuma suna Fassara maganarsu ta atomatik. Ana iya yin shi tare da kallon fuska-da-fuska da fassarar rubutu mai faɗi, wanda kuma an haɗa shi don rubutun hannu.

Safari

Safari

Safari yanzu yana da fasalin sabon ƙirar mashaya tab. An yi la'akari da shi mafi kyau a cikin mutane yayin da yake ɗaukar launi na shafukan yanar gizo da kuma haɗa shafuka, kayan aiki, da filin bincike a cikin ƙananan ƙira. Hakanan ya ƙunshi rukunin rukunin da ke ba mai amfani damar sarrafa shafuka a cikin na'urori cikin sauƙi.

Rubutun Kai Tsaye

Live Texts

Na'urori masu tallafi na ipados 15 suna amfani da bayanan na'urar da ke taimaka musu gane rubutu a cikin hoto ta yadda masu amfani za su iya bincika, haskakawa, kwafi.

Sauran Siffofin

  • Sabbin tsarin aiki na sigar yana ba masu amfani damar samun saurin 5g akan na'urori masu jituwa. Mafi kyawun sashi game da shi shine yana ba da fifiko ta atomatik 5g lokacin da ya gano haɗin Wi-Fi ko cibiyoyin sadarwa suna jinkirin.
  • Ya ƙunshi gayyata na kwanan nan na cibiyar wasan, buƙatun aboki, manyan abubuwan wasan, widgets na cibiyar wasan, da Mayar da hankali don wasa.
  • Ya ƙunshi rubutu kai tsaye wanda ke ba da damar na'urar tare da guntu Aan 12 Bionic ko bayanan kan na'ura don gane rubutu a cikin hotuna, hotunan kariyar kwamfuta da sauri, Safari, da kuma rayuwa cikin samfoti tare da kyamara.
  • Sabuwar sigar tsarin aiki tana da sabbin lambobi na Memoji guda tara, sabbin zaɓukan kaya guda 40 tare da haɗin launuka uku, da rigar kai. Hakanan ya ƙunshi launukan ido 2 daban-daban, sabbin zaɓuɓɓukan gilashi uku, zaɓuɓɓukan samun dama, da ƙari mai yawa.
  • Yana amfani da fassarar tsari mai faɗi wanda ke ba kowane rubutu a cikin tsarin gabaɗayan damar fassara ta zaɓin sa da Taɓa fassarar. Sauran sabbin fasalolin fassarar sun haɗa da Fassara ta atomatik, kallon fuska-da-fuska, tattaunawar da aka sake tsarawa, da zaɓin harshe mara wahala.
  • Don kiɗa, yana fasalta sautin sarari tare da saƙon kai mai ƙarfi kuma ya Raba tare da ku don raba kiɗa tare da saƙonni.
  • Aikace-aikacen TV ɗin yanzu yana da sabon fasalin "Ga Duk Ku" wanda ke ba da shawarar tarin fina-finai da nunin nunin da ya danganta da muradin mutane da aka zaɓa ko duka gidaje.
  • Memo na IItsVoice ya haɗa da saurin sake kunnawa, tsallake shiru, da ingantaccen rabawa.
  • Shagon app ɗin yana ƙunshe da abubuwan cikin-app waɗanda ke ba masu amfani damar gano sabbin abubuwan da suka faru a cikin apps da wasanni. Hakanan ya haɗa da widgets na Store Store waɗanda ke nuna labarai, tarin abubuwa, da abubuwan cikin-app daga shafin Yau.

iPadOS 15 vs iPadOS 14

Akwai sauyi da yawa tsakanin ipados 15 masu jituwa na'urorin da iPad OS 14. Daga widgets zuwa App shirye-shiryen bidiyo, wasu fasalulluka an inganta a OS 15 yayin da wasu da aka kaucewa sabunta.

iPadOS 15 vs iPadOS 14

Tare da sakin ipados 15 da canji a cikin sabuwar sigar tsarin aiki, ya ɗauki hankali sosai. Yawancin fasali kamar ƙirar app, danna app, Find My, da Scribble an cire su daga iPad air 2 ios 15. Ya gabatar da masu sauraron sa zuwa sabbin abubuwa kamar Fassara App, Focus, Quick Note, da ƙari mai yawa.

Wanne iPad zai sami iPadOS 15?

Za ka iya samun your iPhone updated a iPad OS 15 da taimakon Dr.Fone. Yana da cikakken kunshin na mobile na'urar mafita duka biyu iOS da Android na'urorin. Yana taimaka wa na'urori su magance matsalolin su kamar rushewar tsarin, asarar bayanai, canja wurin waya, da ƙari mai yawa. Tsarin ya goyi bayan os 15 iPad air 2 kuma ya taimaka wa miliyoyin mutane su canza tsarin aiki na iPad.

Siffofin Dr.Fone sun haɗa da Canja wurin WhatsApp, Canja wurin waya, Mai da Data, Buɗe allo, Gyaran tsarin, goge bayanai, Manajan waya, Manajan kalmar wucewa, da Ajiyayyen waya. Shi ne mafi kyau software duka biyu iOS da Android na'urorin.

Dr.Fone iOS 15

Ana ɗaukar OS 15 a matsayin mafi kyawun tsarin aiki a yanzu. Tare da sabon tsarin aiki fasali, mutane yanzu Ana ɗaukaka su iPad zuwa latest iPad IOS 15. Ka rayuwarka effortless tare da taimakon wani ban mamaki tsarin aiki.

James Davis

Editan ma'aikata

Matsalolin iPhone

Matsalolin Hardware iPhone
Matsalolin software na iPhone
Matsalolin Batirin iPhone
IPhone Media Matsalolin
Matsalolin IPhone Mail
Matsalolin Sabunta iPhone
IPhone Connection/Matsalolin Network
Home> Resource > iPhone> Maganganun Canja wurin Data > Zan iya Sabunta iPad na zuwa iPadOS 15?