Taimako Notes iPhone - Yadda ake Rabu da Kwafin Bayanan kula akan iPhone
Mayu 13, 2022 • An aika zuwa: Sarrafa Bayanan Na'ura • Tabbatar da mafita
The Notes App ne mai ban mamaki fasali na iPhone kuma tare da kwanan nan inganta shi ya tabbatar da m. Duk da haka ba sabon abu ba ne ko masu amfani don fuskantar ƴan matsaloli yayin amfani da app. Ɗayan da aka fi sani da shi yana da alaƙa da kwafin bayanin kula. Idan ba don komai ba, waɗannan kwafin ɗin suna da damuwa kuma ba ku sani ba ko suna ɗaukar sararin ajiyar ku da yawa. Ba za ku iya ma kasadar share su ba saboda ba ku sani ba ko share ɗaya shima zai kawar da ɗayan.
Wannan post ƙoƙari don samun zuwa kasa na wannan matsala da kuma bayar da dama bayani don kawar da Kwafin Notes a kan iPhone.
- Part 1: Yadda za a duba Notes on iPhone
- Part 2: Yadda za a share Duplicated Notes a kan iPhone
- Sashe na 3: Me ya sa iPhone ci gaba da yin Kwafin
Part 1: Yadda za a duba Notes on iPhone
Don duba bayanin kula a kan iPhone bi wadannan matakai masu sauqi qwarai.
Mataki 1: Matsa kan Notes App don buɗe shi.
Mataki 2: Za ka ga biyu manyan fayiloli "iCloud" da "A kan Phone"
Mataki 3: Matsa kan kowane ɗayan manyan fayiloli guda biyu kuma za ku ga jerin Bayanan Bayanan da kuka ƙirƙira.
Part 2: Yadda za a share Duplicated Notes a kan iPhone
Rubutun kwafi na faruwa sau da yawa kuma yana iya zama mai ban haushi. Akwai ainihin 2 hanyoyin da za a share duplicated bayanin kula a kan iPhone; yayin da waɗannan hanyoyin guda biyu za su kawar da ku daga kwafin masu laifi, ɗaya daga cikinsu yana da sauri fiye da ɗayan kuma saboda haka yana da kyau idan kun goge yawancin su.
Za ka iya kawai da hannu share duplicated apps a kan iPhone. Ga yadda
Mataki 1: Kaddamar da Notes App daga Home scree
Mataki 2: Bude kwafin bayanin kula da kuke son sharewa kuma ku matsa alamar sharar don share ta. Kuna iya ci gaba da yin haka har sai an cire duk kwafin.
A madadin, zaku iya share bayanan kula daidai daga lissafin bayanin kula. Ga yadda
Mataki 1: Taɓa taken bayanin kula kuma danna hagu don bayyana maɓallin "Share".
Mataki 2: Matsa kan wannan maɓallin sharewa don cire bayanin kula
Sashe na 3: Me ya sa iPhone ci gaba da yin Kwafin
Yawancin mutanen da suka ba da rahoton wannan matsala sun yi haka bayan sun sabunta ko ƙirƙirar rubutu a layi kawai don ganin bayanan da aka kwafi idan sun haɗa zuwa hanyar sadarwa. Wannan yana nufin cewa matsalar yawanci tana cikin tsarin daidaitawa.
Matsalolin da iCloud sync suka haifar
Idan kun yi aiki tare da iCloud ga abin da za ku iya yi game da shi.
Mataki 1: Login zuwa iCloud via kwamfuta da kuma ganin idan ya ƙunshi kwafin da kuke gani a kan iPhone
Mataki 2: Idan shi ba ya musaki da toggle kusa da Notes on your iPhone cire bayanin kula daga gare ta.
Mataki na 3: Sake kunna jujjuyawar kuma bayananku yakamata suyi aiki tare da na'urarku akai-akai
Matsalolin da iTunes Sync ke haifar
Idan ka yi zargin cewa matsalar da aka iTunes alaka a nan ne abin da ka bukatar ka yi don kauce wa kwafi a lokacin iTunes Ana daidaita aiki tsari.
Mataki 1: gama da iPhone to your PC da kuma bude iTunes. Za ku ga yana daidaitawa ta atomatik
Mataki 2: Matsa a kan iPhone ta icon located a gefen hagu na allo, sa'an nan kuma danna kan "Info" ayyuka.
Mataki 3: Gungura ƙasa don nemo "Sync Notes" sa'an nan deselect da zabin sa'an nan zabi "Delete Notes" tab don gama.
Ba za ku ƙara ganin kwafin bayanin kula a kan iPhone.Muna fatan mafitarmu za ta taimaka muku kawar da kwafi masu ban haushi sosai. Kar ku manta da raba mana yadda abin ya kasance a gare ku.
Tip: Idan kana so ka har abada shafe your iPhone bayanin kula. Za ka iya amfani da Dr.Fone - Data magogi (iOS) ya taimake ka samun shi yi.
Dr.Fone - Mai goge bayanai (iOS)
Goge iPhone/iPad Gabaɗaya ko Zaɓaɓɓe a cikin mintuna 5.
- Mai sauƙi, danna-ta, tsari.
- Za ka zaɓi bayanan da kake son gogewa.
- Ana share bayanan ku na dindindin.
- Babu wanda zai iya taɓa dawowa da duba bayanan sirrinku.
Bayanan kula akan Na'urori
- Mai da Bayanan kula
- Mai da Deleted iPhone bayanin kula
- Mai da bayanin kula akan iPhone da aka sace
- Mai da bayanin kula akan iPad
- Bayanan Bayani na fitarwa
- Bayanan kula
- Ajiyayyen iPhone bayanin kula
- Ajiyayyen iPhone bayanin kula for free
- Cire bayanin kula daga iPhone madadin
- iCloud bayanin kula
- Wasu
James Davis
Editan ma'aikata