Me yasa yakamata ku sayi Samsung Galaxy M21?
Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Sabbin Labarai & Dabaru Game da Wayoyin Waya Tsakanin Wayoyin Hannu • Tabbatar da mafita
Shin kai mai amfani da waya ne mai nauyi? Kuna buƙatar wayar da aka tabbatar zata ɗora muku dogon lokaci? Me zai hana a gwada sabuwar wayar Samsung, Samsung Galaxy M21. An ba da tabbacin biyan bukatun ku.
A wannan zamani da zamani, yawancin mutane suna ƙoƙari su ci gaba da sabuwar fasahar. Wannan akidar har yanzu tana kan wayoyi, saboda yawancin mutane suna jin daɗin amfani da sabbin wayoyin hannu. Yawancin millennials suna shayar da wannan bayanin yayin da suke ƙoƙarin fahimtar kowace fasaha.
Yawancin kamfanonin kera waya sun gano wannan akida, kuma dukkansu suna fafatawa don zayyana mafi kyawu ga masu amfani da su. Samsung, sanannen alama, yana kuma ƙoƙarin ci gaba da wannan yanayin. Kuna son sanin mafi kyawun part? Samsung ya ƙaddamar da sabuwar wayarsa Samsung Galaxy M21 wacce ke aiki a matsayin aboki na kowane shekara dubu.
Kasancewar ka danna wannan rukunin yana nuna cewa kana sha'awar siyan sabuwar wayar Samsung. Wataƙila kuna mamakin dalilin da yasa ya kamata ku sayi Samsung Galaxy M21. Da fatan za a ci gaba da karantawa don samun ƙarin fahimtar dalilin da yasa wayar ta dace da ku.
Dalilan Siyan Samsung Galaxy M21
6000mAh baturi
Yawancin shekarun millennials koyaushe suna manna akan wayoyinsu saboda akwai wasu dandamali na kafofin watsa labarun da koyaushe suna nishadantar da su. Kuma tare da irin wannan hali, mutum zai so ya yi amfani da wayar da ke da batirin rayuwa mai kyau.
Idan dole ne ku nemi cajar ku a tsakiyar rana, kuna iya fara neman sabuwar na'ura. Idan kuna son samun waya mai kyawun rayuwar batir, yakamata kuyi la'akari da zaɓar Samsung Galaxy M21.
An ƙera shi don ɗaukar kwanaki biyu saboda na'urar tana da baturin 6000 mAh. Karka damu lokacin da wayarka ba ta da caji. Wannan saboda yana da saurin caji na 3X, kuma cikin ɗan lokaci, zaku ci gaba da amfani da wayarku.
Saitin Kyamarar Maɗaukaki
Gen Z ya damu sosai da ɗaukar hotuna na kowane ɗan lokaci guda. Wannan shine dalilin da ya sa mafi yawansu sun fi son amfani da wayoyi masu ingancin kyamara. Abu mai kyau game da Samsung Galaxy M21 shine cewa yana da saitin kyamarar da kowane mai amfani zai so.
Yana samun kyau yayin da wayar ke da ruwan tabarau na kamara sau uku a baya. Babban kamara yana da 48MP na ruwan tabarau, na tsakiya, wanda shine firikwensin zurfin, yana da ruwan tabarau na 5 MP. Kuma a ƙarshe, ruwan tabarau na uku shine 8 MP, wanda shine firikwensin ultra-fadi. Kamara ta gaba tana da ruwan tabarau na 20MP.
Kyawawan siffofi na Harbin Bidiyo
Idan kuna tunanin mun gama dalla-dalla dalilin da yasa wayar ke da saitin kyamara mai kyau, to kun yi kuskure. Ba wai kawai Samsung Galaxy M21 ke ɗaukar bayyanannun hotuna ba, har ma yana ɗaukar fayyace bidiyoyi masu kyau.
Fasalolin kamara akan wayar suna ba mai amfani damar yin harbi a cikin 4K. Don ƙarawa ga wannan, akwai ƙwarewar harbi daban-daban da wayar tayi. Wannan ya haɗa da harbi a cikin hyper-lapse da kuma cikin jinkirin motsi.
Kuma ga masu rubutun ra'ayin yanar gizo a can waɗanda ke son samun wayar da za ta biya bukatun sana'ar su, ba lallai ne ku ƙara duba ba kamar yadda Samsung Galaxy M21 ke daure don saduwa da su. Wannan saboda akwai yanayin harbi daban-daban da zaku iya amfani da su.
Hakanan, idan kuna buƙatar ɗaukar bidiyon ku da dare, wayar tana da yanayin dare, yana ba da damar ɗaukar bidiyo koda cikin ƙaramin haske.
Allon Nuni
Samsung dai ya yi fice wajen kerawa wajen kera fasahar nunin wayar. Kyakkyawan misali na kyawun sa shine Samsung Galaxy M21. Wayar tana zuwa da allon nunin SAMOLED da tsayin 16.21cm (inci 6.4).
Ga mutanen da koyaushe ke waje, ba lallai ne ka damu da haskenta ba saboda ana iya amfani da wayar cikin sauƙi a hasken rana kai tsaye. Wannan yana yiwuwa saboda hasken wayar ya kai nits 420.
Har ila yau, allon zuwa jikin jiki na wayar shine 91%. Masu kera Samsung galibi suna damuwa game da dorewar allo. Wannan shine dalilin da yasa Samsung Galaxy M21 ke da kariyar Corning Gorilla Glass 3.
Mafakaci Don Yin Wasa
Ga masu amfani waɗanda ƙwararrun yan wasa ne kuma suna buƙatar wayar kasafin kuɗi, to Samsung Galaxy M21 shine zaɓi a gare ku. Wannan yana yiwuwa saboda wayar tana da mafi girman hoto. Yana da octa-core processor na Exynos 9611 da Mali G72MP3 GPU.
Kuna iya yin kowane wasa cikin sauƙi ba tare da cin karo da kowane stutter ba. Hakanan, idan kuna son haɓaka tsarin wasan ku, yana da kyau a yi amfani da haɓaka wasan motsa jiki na AI akan wayar.
Sabunta Interface Mai Amfani
Gen Z yana jin daɗin yin wasa tare da fasalulluka na software daban-daban. Koyaya, idan wayar da mutum ke amfani da ita ba ta da sabuntar masarrafar mai amfani, za su iya samun matsala yayin amfani da software daban-daban.
Duk da haka, ba haka lamarin yake ba lokacin da kuka yanke shawarar amfani da Samsung Galaxy M21, saboda yana da UI 2.0 dangane da Android 10. Irin wannan nau'in yana ba masu amfani damar keɓance wayoyin su.
Wasu mutane sun fi son bin diddigin amfani da wayoyinsu na yau da kullun; Kuna iya sauƙaƙe amfani da ku tare da Galaxy M21 kamar yadda yake da sabuntawar dubawa. Wasu cikakkun bayanan da zaku iya dubawa shine sau nawa kuka buɗe wayarku, amfanin app ɗin ku, da adadin sanarwar da kuke da shi.
Mafi kyawun Wayar Waya
Saboda haka, Samsung Galaxy M21 shine mafi kyawun zaɓi lokacin da kuke buƙatar mallakar sabuwar wayar Samsung. An tsara wayar ta wata alama wacce ta sami amincewa daga abokan ciniki tsawon shekaru kuma ta ci gaba da gamsar da abokan cinikin su.
Galaxy M21 ya zo da launuka daban-daban, waɗanda suke shuɗi da baƙi. Idan ana maganar farashi, ba lallai ne ka damu da shi ba saboda wayar kasafin kuɗi ce. Koyaya, yana da kyau a fahimci cewa ajiyar wayar tana tasiri sosai akan farashin. Yanzu da kuka san dalilin da yasa Galaxy M21 ke da kyau a gare ku, me zai hana ku saya! Tabbas za ku ji daɗin ƙwarewar mai amfani.
Kuna iya So kuma
Matsalolin iPhone
- Matsalolin Hardware iPhone
- Matsalolin Maɓallin Gida na iPhone
- Matsalolin Allon madannai na iPhone
- Matsalolin kunne na iPhone
- iPhone Touch ID ba ya aiki
- IPhone overheating
- IPhone Flashlight Ba Aiki
- IPhone Silent Switch Ba ya aiki
- Ba a Goyi bayan iPhone Sim
- Matsalolin software na iPhone
- IPhone Passcode Ba ya aiki
- Google Maps Ba Ya Aiki
- IPhone Screenshot Ba Ya Aiki
- IPhone Vibrate Ba Ya Aiki
- Apps sun ɓace Daga iPhone
- Faɗakarwar Gaggawa ta iPhone Baya Aiki
- Kashi na Batirin iPhone Ba Ya Nuna
- IPhone App Ba Ana ɗaukakawa ba
- Kalanda Google baya Aiki tare
- Lafiya App Ba Bibiya Matakai
- IPhone Auto Kulle Ba Aiki
- Matsalolin Batirin iPhone
- IPhone Media Matsalolin
- Matsalar iPhone Echo
- Black Kamara ta iPhone
- iPhone ba zai kunna kiɗa ba
- iOS Video Bug
- Matsalar Kiran iPhone
- Matsalar Ringer iPhone
- Matsalar Kamara ta iPhone
- IPhone Matsalar Kamara ta Gaba
- IPhone Ba Ring
- iPhone Ba Sauti ba
- Matsalolin IPhone Mail
- Sake saita kalmar wucewa ta saƙon murya
- Matsalolin Imel na iPhone
- Imel ɗin iPhone ya ɓace
- Saƙon murya na iPhone baya Aiki
- Saƙon murya na iPhone ba zai kunna ba
- iPhone ba zai iya samun haɗin Mail ba
- Gmail Ba Ya Aiki
- Yahoo Mail ba ya aiki
- Matsalolin Sabunta iPhone
- iPhone Makale a Apple Logo
- An kasa Sabunta software
- Sabunta Tabbatar da iPhone
- Ba za a iya Tuntuɓar Sabar Sabunta Software ba
- Matsalar sabunta iOS
- IPhone Connection/Matsalolin Network
Alice MJ
Editan ma'aikata