IPhone 12 Pro Gabatarwa

Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Sabbin Labarai & Dabaru Game da Wayoyin Waya Tsakanin Wayoyin Hannu • Tabbatar da mafita

iPhone 12 pro

Kusan kowace wayar tana da gefe mai lanƙwasa da iyakoki a bayyane tsakanin nunin da firam ɗin, amma iPhone 12s yana jin kamar yanki ɗaya. mafi mahimmanci, kamanni da jin daɗi daban-daban fiye da kowace wayar zamani, ta yadda Apple a tarihi yana da kyau wajen sanya tsofaffin ƙira su zama kamar ba su da zamani.

IPhone 12 Pro shine mai kyalli a cikin bayyanar jiki tare da firam ɗin bakin karfe mai sheki wanda nan take yana ɗaukar hotunan yatsa. Mai amfani yana buƙatar yin tsaftataccen shuru. An rufe gaban wayar a cikin abin da Apple ke kira "Ceramic Shield," matasan gilashi da yumbura.

Wannan garkuwar ba gilashi ba ce kwata-kwata amma ita ce sabon ƙira, Apple ya yi iƙirarin cewa layin iPhone 12 yana da mafi kyawun faduwa sau huɗu fiye da samfuran da suka gabata, tare da juriya iri ɗaya. Wannan firam ɗin bakin-karfe shine don nick da karce. Nunin OLED na iPhone 12 Pro ya fi iPhone 11 Pro girma a inci 6.1, kuma wayar ta fi girma. IPhone 12 pro suna da gibin eriya daidaitattun guda huɗu, kuma samfuran Amurka suna da taga eriyar millimeter-wave (mm Wave) don tallafin ultrawideband (UWB) 5G. Muhimmin fasali don sanin game da iPhone 12 pro sune.

  • Girma: 146.7 x 71.5 x 7.4 mm (5.78 x 2.81 x 0.29 in)
  • Nauyin: 189 g (6.67 oz)
  • Gina Gilashin gaba (Gilashin Gorilla), gilashin baya (Gilashin Gorilla), firam ɗin bakin karfe
  • SIM: Single SIM (Nano-SIM da/ko eSIM) ko Dual SIM (Nano-SIM, dual-tsayi) - don China
  • IP68 ƙura / ruwa mai jurewa (har zuwa 6m na mintuna 30)

Bayan wayar yana da sabon tsarin cajin mara igiyar waya na MagSafe MagSafe da tsarin hawa, gaba yana da haske da ban sha'awa, kuma za ku iya sake haifar da duk yanayin ku daga karce. Amma kwanakin Haɗin Walƙiya a fili suna ƙarewa.

Abubuwan da za ku sani game da kyamarar iPhone 12 pro

Babban kamara yana da ɗan haske mai haske fiye da samfurin iPhone na baya, wanda ke taimaka masa cikin ƙaramin haske, kuma sabon fasalin kyamarar Apple na sarrafa Smart HDR 3 yana da ɗan wayo. An inganta raguwar amo kuma yana da kyau fiye da iPhone 11: hotuna ba su da ƙima, kuma akwai ƙarin cikakkun bayanai. Hotunan kuma sun ɗan bambanta; kowace shekara, Apple alama ya zama mafi shirye don bari karin bayanai zama karin haske da inuwa zama inuwa, wanda shine abin da iPhone ne mafi kyau game da. Duk kyamarori hudu da ke wayar suna iya yin yanayin dare, wanda yana da kyau a samu, amma yana da amfani akan kyamarar gaba don yin selfie na yanayin dare. Ita ce mafi kyawun kyamara akan wayar, kuma tana ɗaukar mafi kyawun hotuna.

iPhone 12 pro camera

An inganta ɗaukar hoto na lissafi sosai ta hanyar gabatar da A14 Bionic processor. Deep Fusion yana aiki akan duk kyamarori, gami da kyamarar selfie mai fuskantar gaba.

Smart HDR 3 yana amfani da ML don daidaita ma'auni na fari, bambanci, rubutu, da jikewa a kowane hoto. Kowane hoton da aka ɗauka ana bincikar shi ta hanyar na'urar sarrafa siginar hoto da aka gina a cikin A14 don fitar da cikakkun bayanai da launi wanda ya sa wannan wayar ta fi dacewa da daukar hoto na ciki da waje. Ana amfani da Dolby Vision grading don harbi bidiyo a cikin HDR kuma wannan shine karo na farko da mai yin fim zai iya harbi bidiyo, gyara, yanke, dubawa da raba ta amfani da hangen nesa na Dolby akan wayoyin hannu wanda ba a taɓa gabatar da shi ba kuma wannan abu ya sa wannan ra'ayi ya zama sabon.

Ayyukan LiDAR a cikin iPhone 12 pro?

Ana amfani da LiDAR don ɗaukar hoto na lissafi, haɓaka yanayin hoto sosai, yanayin dare, da sauran fasalulluka na hoto waɗanda ke samuwa kawai akan iPhone 12 Pro da iPhone 12 Pro Max.

Alice MJ

Editan ma'aikata

Matsalolin iPhone

Matsalolin Hardware iPhone
Matsalolin software na iPhone
Matsalolin Batirin iPhone
IPhone Media Matsalolin
Matsalolin IPhone Mail
Matsalolin Sabunta iPhone
IPhone Connection/Matsalolin Network