Nunin Ƙarshen Tuta: iPhone 12 Vs. Samsung S20 Ultra

Alice MJ

Mar 07, 2022 • An aika zuwa: Sabbin Labarai & Dabaru Game da Wayoyin Waya Tsakanin Wayoyin Hannu • Tabbatar da mafita

IPhone 12 zai kasance da nisa daga cikin wayoyin hannu da ake sa ran zuwa a shekarar 2020. Idan aka zo batun fifikon wayoyin komai da ruwanka, yaƙin yana tafe ne a kan iPhone 12 da Samsung s20 ultra. A cikin wannan S20 Ultra, mun riga mun ga Samsung yana girgiza nunin 120 Hz tare da damar 5G. Kuma sama da duka, wa zai taɓa mantawa da kyamarar zuƙowa ta 100X.

iphone vs samsung s20

A cikin wannan labarin, za mu tattauna jita-jita tabarau na iPhone 12 vs. Samsung s20 mu ko da yaushe sane da. Ku yi imani da shi ko a'a, a karshen wannan faduwar, wayoyin hannu guda biyu ke nan da za su makale a aljihunmu.

Kwatanta a kallo

Siffar iPhone 12 Samsung S20 Ultra
Chipset Apple A14 Bionic Samsung Exynos 9 Octa
Tushen Adana 64GB (Ba a Fadada) 128GB (Za'a iya fadada)
Kamara 13 + 13 + 13 MP 108 + 48 + 12
RAM 6 GB 12 GB
Tsarin Aiki iOS 13 Android 10
Cibiyar sadarwa 5G 5G
Nau'in Nuni OLED Dynamic AMOLED
Matsakaicin Sassauta 60 Hz 120 Hz
Ƙarfin baturi 4440 mAh 5000 mAh
Cajin USB, Qi Wireless Charging Saurin Cajin 2.0
Kwayoyin halitta Buɗe Fuskar 3D Buɗe Fuskar 2D, Hoton yatsa a cikin nuni

iPhone 12 vs. Samsung s20 ultra: Farashi

Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin da Apple zai iya cirewa na wannan shekara shine layin iPhone ɗin sa mai tsada. An ruwaito leaks game da 5.4 inci iPhone 12 zai kusan $649 yayin da Samsung S20 farawa a $999. Yin la'akari da $ 1400 don S20 Ultra, wannan kyakkyawan babban bambancin farashi ne.

Hakazalika, tare da Samsung s11 vs. iPhone 12, za ku iya gano cewa iPhone 12 Max zai kashe kusan $ 749, wanda har yanzu ba a yanke shi daga layin tushe na Samsung. Samfurin iPhone kawai wanda zai iya kusanci isa ga S20 Ultra shine iPhone 12 Pro da bambance-bambancen Pro Max. Don haka, idan kun kasance kuna jira don ingantaccen flagship, jeri na iPhone 12 ya cancanci jira.

iPhone 12 Vs. Samsung S20 Ultra: Zane

Babu wata ma'ana a jayayya cewa Massive 6.9-inch allon akan Samsung S20 Ultra yana da girma na musamman. Yayin riƙe shi a hannu, tabbas za ku iya jin fasahar nan gaba a cikin tafin hannun ku. Hakanan zaka iya ganin nunin rami-bushi a cikin S20 Ultra. Maimakon sanya shi a gefen dama, zaka iya samun iri ɗaya a tsakiyar wannan lokacin. Kuma a wannan karon, Samsung ya baje allon su tare da duk rahotannin taɓawa da gangan.

design

Akasin haka, iPhone 12 zai dawo da ƙirar iPhone 5 da 5s. Dangane da sabbin leaks da aka yi, duk jeri na iPhone na wannan shekara za su sami gefuna masu murabba'i. An kuma bayar da rahoton cewa iPhone 12 zai kasance mafi sira fiye da na magabata, tare da samun ƙaramin ƙira. Ko da yake ƙira gabaɗaya na zahiri ne, Apple tabbas yana tafiya tare da ƙira mai ƙarfi.

Samsung galaxy s20 vs. iPhone 12: Nuni

Wannan shi ne inda Samsung ke daure ya sami rinjaye a kan iPhones na Apple. Nuni a cikin Samsung Galaxy S20 Ultra ɗayan mafi kyawun nuni akan wayar hannu akan duniyar. Allon sa na 6.9-inch yana girgiza ƙimar farfadowa na 120 Hz. Kodayake yana daidaitawa, har yanzu kuna iya samun cikakkiyar gogewar gungurawa ta ruwa tare da ingantaccen ƙwarewar wasan.

display

Akasin haka, duban iPhone 12 pro max vs. Samsung s20 ultra, kuna iya tsammanin kwamitin OLED tare da ƙimar farfadowar 60 Hz kawai. Jita-jita yana da cewa kawai saman layin iPhones, gami da Pro da Pro Max, za su sami Nunin ProMotion na 120 Hz. Hakanan zai sami ƙaramin ƙuduri kaɗan fiye da Samsung S20 Ultra.

iPhone 12 vs. Samsung s20: Kamara

A zahiri, Samsung Galaxy S20 Ultra fakitin kyamarori hudu, tare da na 4th shine firikwensin zurfin 0.3 MP. Firamarensa ya ƙunshi mai harbi 108 MP, ruwan tabarau na telephoto 48 MP, da firikwensin 12 MP ultra wide. Kuma mafi girman haɓakawa tare da kyamara ya fito ne daga ƙarfin zuƙowa na 100X.

camera

A gefen abubuwa na iPhone, iPhone 12 zai sami kyamarori biyu kawai. Na farko shine mai fadi mai fadi kuma mai fadin gaske. Har yanzu muna da shakku idan Apple zai yi amfani da firikwensin 64 MP ko kuma ya tsaya ga na 12 MP.

Samsung Galaxy s20 ultra vs. iPhone 12: Iyawar 5G

IPhone 12 jerin za su kasance farkon hawaye na iPhones don tallafawa hanyar sadarwar 5G. Amma, ba duk samfuran da ke cikin jeri ba ne za su raba damar 5G iri ɗaya. Misali, duka iPhone 12 da 12 Max za su sami bandwidth sub-6 GHz. Wannan yana nufin kodayake sun zo tare da kewayon 5G mai tsayi, amma ba tare da goyan bayan cibiyoyin sadarwar mmWave ba.

12 Pro da Pro Max kawai za su goyi bayan hanyar sadarwar mmWave. Yayin da Samsung S20 Ultra ya riga ya tattara abubuwan dandano na hanyar sadarwar 5G.

iPhone 12 Vs. Samsung S20 Ultra: baturi

Kamar yadda kwatancen tsakanin iPhone 12 vs. Samsung s11 ya ci gaba, babu ɗayansu da gaske ne masu champ ɗin baturi ga wannan lamarin. Galaxy S20 Ultra ya zo tare da baturi 5000 mAh, wanda zai iya ɗaukar ku cikin sauƙi na kwana ɗaya tare da binciken gidan yanar gizo na yau da kullun da wasa mara nauyi. Amma, a lokaci guda, har yanzu muna da shakku game da inda iPhone 12 ya tsaya. Dangane da sabon leaks, tare da sabon ƙira, Apple zai rage ƙarfin batirinsa da kashi 10%.

Sannan akwai guntun A14 Bionic na Apple, wanda za'a gina shi a kusa da gine-ginen 5 nm. Idan aka yi la’akari da hakan, zai kuma kasance chipset mafi inganci da batir aka taba ginawa akan waya. Don haka, komai ya kasance, koyaushe akwai fa'idar yin caji da sauri don wayoyin hannu guda biyu.

Rufe Yakin

Fafatawar tsakanin iPhone 12 da Samsung s20 ultra tana ƙara kusantar kowace rana. Yayin kallon takaddun ƙayyadaddun bayanai, Samsung S20 Ultra tabbas mai nasara ne mai nasara tare da wasan lamba. Amma, tare da amfani da rana zuwa rana, ba za ku ji bambanci ba, duk godiya ga haɓaka software daga Apple.

Akwai tambayoyi da yawa da ba a amsa ba waɗanda kawai za mu iya samu bayan Apple ya bayyana iPhones ɗin su a ƙarshen Oktoba. Da zarar hakan ya fito, zaku iya sake ziyartar don samun cikakken bayyani na Samsung galaxy s20 ultra vs. iPhone 12 kuma wacce ta tsaya a matsayin mafi kyawun wayar hannu na shekara ta 2020.

Alice MJ

Alice MJ

Editan ma'aikata

Matsalolin iPhone

Matsalolin Hardware iPhone
Matsalolin software na iPhone
Matsalolin Batirin iPhone
IPhone Media Matsalolin
Matsalolin IPhone Mail
Matsalolin Sabunta iPhone
IPhone Connection/Matsalolin Network
Home> Yadda-to > Sabbin Labarai & Dabaru Game da Wayoyin Wayoyin Hannu > Ƙarshen Nunin Tuta: iPhone 12 vs. Samsung S20 Ultra