Sabuwar Vivo S1 2022

Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Sabbin Labarai & Dabaru Game da Wayoyin Waya Tsakanin Wayoyin Hannu • Tabbatar da mafita

new vivo s1 2020

Vivo yana cikin mafi kyawun samfuran da zaku iya samu a cikin masana'antar a yau. Yana da sabbin wayoyin hannu waɗanda zasu dace da bukatun wayar hannu. Yawancin mutane suna la'akari da wayoyin Vivo saboda suna samar da mafi kyawun wayoyin hannu a kasuwa a cikin sashin kasafin kuɗi, kuma kwanan nan suna da sabbin na'urori da sabbin na'urori. Sabuwar Vivo S1 ita ce wayar farko da ke da saitin kyamara sau uku a baya da kuma kyakkyawan ƙirar baya. A takaice dai, yana da duk abubuwan da kuke buƙata a cikin wayar hannu.

Sabuwar Vivo S1 2020

An ƙaddamar da sabuwar Vivo S1 bayan nasarar ƙaddamar da Vivo Z1 Pro. Yana cikin mafi kyawun wayoyin komai da ruwanka a kasuwa a yau saboda suna da mafi kyawun fasali waɗanda zasu iya biyan bukatun mutane da yawa. Don haka, tare da ƙaddamar da Vivo S1, yana da kyau a fahimci cewa yana neman zurfafa kasancewarsa ta layi da kan layi. Idan kuna amfani da wayar hannu ta 2019, kusan lokaci yayi da zaku gwada sabuwar Vivo S1 2020.

new vivo s1

Idan kuna buƙatar wayar hannu don dacewa da duk bukatunku, gwada sabon Vivo S1 2020. Wadannan sune manyan dalilan da yasa kuke buƙatar zaɓar ko siyan wannan wayar.

Vivo S1 2020: Ayyuka

Lokacin siyan wayar hannu, ɗayan mahimman abubuwan siye da kuke buƙatar la'akari shine aikin. Koyaya, sabuwar Vivo S1 tana da ƙarfi ta Helio P65 octa-core processor wanda ke rufe a 2GHz. Lokacin yin la'akari da aikinta, yana da mahimmanci a lura cewa wayar tana aiki sosai, amma an gano cewa wayar tana yin zafi da sauri. Abin farin ciki, babu wasu manyan matsalolin da aka fuskanta lokacin ƙaddamarwa da sauyawa tsakanin apps daban-daban.

Lokacin da aka zo ga tsaron wannan wayar hannu, yana da mahimmanci a lura cewa tana goyan bayan fasahar buɗe fuska da kyamarar hoton yatsa a ciki. A lokacin ƙaddamar da shi, an gano cewa duka waɗannan abubuwan suna aiki da sauri. Ma'ana, dangane da aikace-aikace ko shirye-shiryen da kuke son amfani da su akan wannan wayar, lura cewa suna aiki ba tare da wata matsala ba.

Vivo S1 2020: Zane

Ofaya daga cikin abubuwan waje da wataƙila zaku iya lura da su a cikin sabon Vivo S1 2020 kyakkyawan ƙirar sautin biyu ne a baya. Lokacin yin la'akari da ƙira, yana da mahimmanci a fahimci cewa ya zo tare da zaɓuɓɓukan launi guda biyu: Diamond black da skyline blue. Koyaya, yawancin masu siye suna ba da shawarar baƙar fata na Diamond saboda yana da launin shuɗi mai duhu a tarnaƙi. A tsakiyar wannan wayar hannu, ta juya zuwa purple-bluish. An kewaye ta da gemu na zinare a tsarin kyamarar wayar hannu a bayan wannan wayar.

vivo s1 design

Lokacin da ya zo gefen gaba, wannan wayar tana ba da babban allo mai girman inci 6.38 tare da salon sauke ruwa a saman. Masu amfani kuma za su sami ID na fuska da firikwensin sawun yatsa a ƙarƙashin nuni don buɗe wannan na'urar. A gefen dama na wannan wayar hannu, zaku sami ƙara, da maɓallin wuta ana sanya su ɗaya bayan juna. A gefen hagu, zaku sami maɓallin mataimaka na Google wanda za ku yi amfani da shi don fasalin sarrafa murya. Duk waɗannan maɓallan ana iya samun su kuma suna da sauƙin amfani.

Vivo S1 2020: Kyamara

Lokacin da aka yi la'akari da kyamarar wannan na'urar, tana fitar da mafi kyawun hotuna masu haske saboda tana da girman ruwan tabarau 32-megapixel a gaban wayar don yin selfie. Hakanan yana da mahimmanci a lura da kyamarar baya da aka ƙera a tsaye tare da 2MP, 8MP, da 16MP.

vivo s1 camera

Tare da taimakon waɗannan kyamarori, masu amfani za su iya yin gajerun bidiyoyi masu daɗi. Waɗannan kyamarori sun ƙunshi wasu ƙarin fasalulluka waɗanda ke ba masu amfani damar ƙara kiɗa zuwa bidiyon da suke ƙirƙira. Hakanan, zaku sami fasalin sitika na AR wanda ke aiki kama da masu tace Snapchat. Sauran abubuwan da za ku samu a ƙarƙashin kyamara sune AI Beauty da Panorama. Don haka, idan kuna buƙatar bayyanannun hotuna, wannan shine nau'in wayar da yakamata kuyi la'akari.

Vivo S1 2020: Baturi

Rayuwar baturi wani muhimmin al'amari ne da kuke buƙatar yin la'akari yayin neman sabuwar wayar salula mafi kyawu. Kamar yadda aka ambata a baya, Vivo S1 2020 yakamata a saka shi cikin jerin tunda yana ɗauke da baturin 4500Mah. Tare da wannan baturi, yana da mahimmanci a fahimci cewa yana iya ɗaukar kira har zuwa awanni 3 a rana. Idan ya zo ga yin bincike, wannan wayar za ta iya ɗaukar awanni 15-16. A gefe guda, yana ɗaukar har zuwa awanni 2.5 don cika caji.

Yana da mahimmanci a fahimci cewa tare da baturin 4500mAh, Vivo S1 yana cikin mafi kyawun fasalin da zaku samu a cikin wannan wayar. Ko da mafi kyawun fasalulluka daban-daban sun zo tare da shi, baturin zai ba ka damar samun dama ga duk waɗannan fasalulluka saboda zai iya ɗaukar tsawon lokaci.

A ƙarshe, lokacin siyan wayar hannu, tabbatar cewa kun ɗauki lokacinku don yin la'akari da abubuwan siyan da aka lissafa a sama. Za su jagorance ku don sanin mafi kyau kuma sabuwar wayar hannu don taimaka muku, dangane da bukatunku. Har ila yau, tabbatar da cewa kayi la'akari da ajiya lokacin siyan kowane nau'in wayar hannu.

Alice MJ

Editan ma'aikata

Matsalolin iPhone

Matsalolin Hardware iPhone
Matsalolin software na iPhone
Matsalolin Batirin iPhone
IPhone Media Matsalolin
Matsalolin IPhone Mail
Matsalolin Sabunta iPhone
IPhone Connection/Matsalolin Network
Home> Hanya > Sabbin Labarai & Dabaru Game da Wayoyin Waya > Sabuwar Vivo S1 2022