Yadda za a Sake saita iPhone 5c
Mar 07, 2022 • An aika zuwa: Gyara matsalolin Na'urar Wayar hannu ta iOS • Tabbatar da mafita
A matsayin mai mallakar iPhone 5c, kuna iya buƙatar sake saita na'urar don share komai (kuma muna nufin KOWANE) a cikin na'urar. Ku --- da sauran masu amfani da iPhone 5c --- tabbas za ku buƙaci sanin matakan da kuke buƙatar ɗauka don sake saita iPhone 5c: ƙwaƙwalwar ajiyar kumbura; matsalolin software waɗanda za a iya gyarawa tare da sake saiti; da/ko siyarwa ko ba da rancen na'urarka ga wani.
Akwai hanyoyi da yawa da zaku iya yin sake saiti. Sake saitin iPhone 5c zuwa ga ma'aikata saituna na iya zama kamar wani daunting aiki amma yana da gaske sauki yi. Kawai bi jagorarmu da ke ƙasa don wadatar da kanku da wannan ilimin mai amfani.
- Part 1: Yadda za a sake saita iPhone 5c to factory saituna
- Part 2: Yadda za a sake saita iPhone 5c ba tare da kalmar sirri
- Sashe na 3: Yadda za a sake saita iPhone 5c da iTunes
- Sashe na 4: Yadda wuya sake saita iPhone 5c
- Sashe na 5: Video tutorial for resetting iPhone 5c
Part 1: Yadda za a sake saita iPhone 5c to factory saituna
Note: Kafin a ci gaba da wannan hanya, ya kamata ka san cewa resetting da iPhone 5c zai sa duk abin da za a share daga na'urarka. Yana da mahimmanci don adana bayananku --- musamman waɗanda suke da mahimmanci a gare ku.
A kan allo na gida, matsa kan Saituna .
Gungura ƙasa kuma danna Gaba ɗaya .
Gungura ƙasa kuma danna Sake saitin .
Matsa kan Goge Duk Abun ciki da zaɓin Saituna.
Maɓalli a lambar wucewar ku.
Matsa kan Goge iPhone .
Matsa kan Goge iPhone sake.
Yanzu an mayar da na'urarka zuwa saitunan masana'anta. Bi maye don saita iPhone 5c kuma.
Part 2: Yadda za a sake saita iPhone 5c ba tare da kalmar sirri
A fahimta, kuna so ku kare abun ciki na iPhone 5c ta hanyar kunna kalmar sirri akan shi. Koyaya, tunda fasaha tana juyawa da sauri, yawanci muna canza na'urorin mu da sauri a kwanakin nan. Yana da ma'ana kawai a sayar da shi ko a ba wa wani.
Sai dai idan ka spring tsaftace your iPhone 5c nan da nan, akwai babban yiwuwar cewa za ka manta da lambar wucewa. A wannan yanayin, ba za ku iya yin sake saitin saitin masana'anta ba tunda ba za ku sami dama ko izini don yin hakan ba.
Ga yadda za a sake saita iPhone ba tare da kalmar sirri don ba ka bude damar zuwa your iPhone. Har ila yau, kafin mu ci gaba da wannan hanya, yana da kyau a madadin iPhone ba tare da kalmar sirri don haka za mu iya mayar da duk bayanan bayan mun sami damar yin amfani da wayar.
Kashe iPhone 5c naka.
Latsa ka riƙe ƙasa maɓallin Gida yayin haɗa iPhone 5c ɗinka zuwa kwamfutarka ta amfani da kebul na USB. Saki lokacin da iTunes logo ya bayyana --- wannan yana nuna cewa na'urarka ta shiga farfadowa da na'ura Mode .
Kaddamar da iTunes idan shi bai yi haka ta atomatik.
A kan iTunes, danna kan Mai da lokacin da aka sa.
Jira har sai iTunes ya kafa haɗi zuwa uwar garken sabunta software na na'urarka.
Saƙon tashi zai bayyana. Danna kan Mayar da Sabuntawa don tabbatar da aikin.
Danna Next a kan iPhone Software Update taga.
Danna Yarda don karɓar sharuɗɗa da sharuɗɗa. Ba za ku iya ci gaba ba tare da yin wannan aikin ba.
Jira har sai iTunes ya gama sauke kuma shigar da sabuwar iOS mai jituwa don na'urarka. Wannan zai mayar da iPhone 5c zuwa ga factory saituna.
Idan kun riga kun zazzage sabuwar iOS mai jituwa don iPhone ɗinku, bi matakai 1--3 a sama. Bayan haka, bi matakan da ke ƙasa:
Danna-dama kan Maido yayin latsawa da riƙe maɓallin Shift akan maballin ku lokacin da taga pop-up na iTunes ya bayyana.
Gano wuri kuma zaɓi fayil ɗin iOS.
Danna Buɗe .
Danna Mayarwa .
iTunes ya kamata sa'an nan fara maido da iPhone zuwa ta asali jihar.
Idan yana da Apple ID kalmar sirri da kuka manta, za mu iya kuma kokarin sake saita iPhone ba tare da Apple ID .
Sashe na 3: Yadda za a sake saita iPhone 5c da iTunes
A madadin, za ka iya amfani da iTunes don sake saita iPhone 5c zuwa ta asali saituna. Akwai matakai da yawa don wannan:
Kaddamar da iTunes a kan kwamfutarka.
Kafa haɗi tsakanin iPhone 5c da kwamfuta ta amfani da kebul na USB wanda ya zo tare da na'urarka.
Bi mayen akan allon idan saƙo ya buƙaci kalmar sirrin na'urarka ko don "Amince Wannan Kwamfuta". Samun taimakon da ya dace idan kun manta menene kalmar sirrinku.
Zabi na'urarka lokacin da ka gan shi a kan iTunes.
Danna Restore --- yana cikin sashin taƙaitawa.
Danna kan Mayar sake don tabbatar da your mataki --- wannan zai share duk abin da a kan na'urarka da kuma shigar da latest jituwa iOS for your iPhone 5c.
Da zarar ya gama aikin gogewa kuma ya mayar da na'urar zuwa saitunan masana'anta, za ta sake farawa ta atomatik. Bi saitin maye don saita shi azaman sabuwar na'ura. Akwai kuma 'yan mafita don mayar iPhone ba tare da iTunes .
Sashe na 4: Yadda wuya sake saita iPhone 5c
Akwai matakai da yawa a cikin sake saitin iPhone 5c tsari --- yana da amfani sosai idan na'urarka ta daskare:
Latsa ka riƙe maɓallin Gida da Wuta a lokaci ɗaya.
Saki su da zarar Apple logo ya bayyana. Wannan na iya ɗaukar har zuwa daƙiƙa 20.
Jira iPhone 5c don taya sama --- wannan na iya ɗaukar 'yan mintoci kaɗan don haka kada ku firgita idan allon ya kasance baki na ɗan lokaci.
Idan iPhone 5c ya ci gaba da daskarewa, kasance cikin faɗakarwa ga waɗanne ƙa'idodi ko fasalulluka waɗanda ke sa na'urarku ta yi haka.
Sake saita iPhone
- Sake saitin iPhone
- 1.1 Sake saita iPhone ba tare da Apple ID ba
- 1.2 Sake saita Ƙuntataccen Kalmar wucewa
- 1.3 Sake saita iPhone Password
- 1.4 Sake saita iPhone Duk Saituna
- 1.5 Sake saita Saitunan hanyar sadarwa
- 1.6 Sake saita Jailbroken iPhone
- 1.7 Sake saita kalmar wucewa ta saƙon murya
- 1.8 Sake saita iPhone Baturi
- 1.9 Yadda ake Sake saita iPhone 5s
- 1.10 Yadda ake Sake saita iPhone 5
- 1.11 Yadda ake Sake saita iPhone 5c
- 1.12 Sake kunna iPhone ba tare da Buttons ba
- 1.13 Sake saitin iPhone mai laushi
- iPhone Hard Sake saitin
- iPhone Factory Sake saitin
James Davis
Editan ma'aikata