Yadda za a kashe iPhone ba tare da amfani da Maɓallin Gida ba
Mar 07, 2022 • An aika zuwa: Gyara matsalolin Na'urar Wayar hannu ta iOS • Tabbatar da mafita
Akwai lokuta da yawa lokacin da za ku ji buƙatar kashe iPhone ba tare da maɓallin wuta ba . Misali, ka karya ka iPhone ta allo. Ko kuma allonka yana yin kuskure. Na lura cewa, a cikin mahara irin wadannan lokuta, restarting your iPhone ne na kowa gyara. Amma tare da karye allo, shi ya zama unconventional kashe your iPhone saboda kana bukatar ka yi aiki da cewa darjewa zuwa Power Off zaɓi. Tare da allon ba aiki, rufe iPhone kashe na iya zama a bit tricky.
An fara daga iOS 11, Apple yana ba masu amfani damar kashe iPhones ba tare da amfani da maɓallin wuta ba. Wannan wani zaɓi ne wanda wataƙila ba ku taɓa jin labarinsa ba ko, ko da kun yi, ba wani abu bane da zaku iya amfani da shi a kullun.
Don haka, a cikin wannan labarin, zan yi magana game da yadda ake kashe iPhone ba tare da maɓallin gida da maɓallin gida ba. Mu fara.
Part 1: Yadda za a kashe iPhone ba tare da amfani da Home Button?
Ɗaya daga cikin hanyoyin da za ku iya kashe iPhone ɗinku ba tare da amfani da Maɓallin Gida ba shine ta kunna AssistiveTouch a cikin tsofaffin nau'ikan iPhones da iOS. Ga yadda kuke c yi.
Mataki 1: Bude " Settings " app a kan iPhone da kuma matsa a kan "General" zaɓi.
Mataki na 2: Danna kan zaɓin " Samun damar ", sannan "AssistiveTouch."
Mataki 3: Juya fasalin "AssitiveTouch" don kunna shi.
Da zarar fasalin "AssistiveTouch" yana kunne, zaku iya amfani da shi don kashe iPhone ɗinku ba tare da amfani da Maɓallin Gida ba.
Mataki na 4: Nemi wani m-fita ko m (fari) da'irar a kan iPhone allo. Danna shi.
Mataki 5: Daga cikin zabin da ya bayyana, danna kan "Na'ura" zaɓi.
Mataki na 6: Za ku sami wani zaɓi na " Lock Screen " a tsakanin 'yan wasu. Latsa dogon latsa a kan wannan zaɓi don kawo sama da " Power Off " darjewa a kan tabawa da kuma kashe your iPhone ba tare da ikon button.
A cikin sabbin nau'ikan iOS da iPhone, Apple ya kashe kashe ta amfani da fasalin AssistiveTouch. Anan ga yadda zaku iya kashe iPhone ɗinku ba tare da amfani da gefen ko maɓallin wuta ba.
Mataki 1: Je zuwa "Settings" da kuma danna kan "General" zaɓi.
Mataki 2: Danna kan " Rufe " zaɓi lokacin da kuka gani.
Mataki 3: Yi amfani da Power Off darjewa da ya bayyana don kashe your iPhone
Yanzu da muka san yadda za a kashe iPhone ba tare da amfani da ikon button , bari mu sauri duba yadda za a yi haka ba tare da amfani da Touch Screen na iPhone.
Part 2: Yadda za a kashe iPhone ba tare da amfani da Touch Screen?
Akwai hanyoyi guda biyu don kashe iPhone ba tare da amfani da Touch Screen ba. Hanya ɗaya ita ce ta iPhones ba tare da Maɓallin Gida ba kuma wata ita ce ta iPhones tare da maɓallin Gida. A wannan sashe, za mu duba su biyun.
Idan iPhone ɗinku yana da Maɓallin Gida, bi waɗannan matakan don kashe shi ba tare da amfani da allon taɓawa ba.
Mataki 1: Gano wuri da Buše / Kulle button a kan iPhone.
Mataki 2: A lokaci guda danna & riƙe maɓallin Buše / Kulle tare da maɓallin Gida.
Wannan ya kamata kashe your iPhone ba tare da amfani da taba taba.
Kashe iPhone ɗinku wanda ba shi da maɓallin Gida na iya zama ɗan wahala. Bi waɗannan matakan don kashe iPhone ɗinku ( ba tare da Button Gida ba) ba tare da amfani da allon taɓawa ba.
Mataki 1: Danna Volume Down button a kan iPhone. Kar a danna shi na dogon lokaci.
Mataki 2: Maimaita sama tsari ga Volume Down button da.
Mataki na 3: Tsawon latsa maɓallin Buše/Kulle. Allon iPhone ɗinku tare da kashe kuma kunna, sannan sake kashewa. Jira alamar Apple ta ɓace daga allonka kuma shi ke nan. Ka yi nasarar kashe iPhone ɗinka ba tare da amfani da allon taɓawa ba.
A cikin wannan sashe, mun rufe yadda ake kashe iPhone ɗinku ba tare da allo ba - tare da kuma ba tare da maɓallin gida ba. Zan magance wasu daga cikin Tambayoyin da ake yawan yi akan wannan batu.
Sashe na 3: Tambayoyi masu alaƙa da batun
Na rufe wasu hanyoyi don kashe iPhone ɗinku ba tare da amfani da maɓallin wuta ba ko allon taɓawa don tsofaffi da sabbin nau'ikan na'urorin Apple. Akwai tambayoyi daban-daban da yawa game da wannan batu. Don sanya wannan jagorar ta zama mai amfani a gare ku gwargwadon yiwuwa, na rufe manyan tambayoyi 5.
- Shin akwai wata hanya don kashe iPhone ba tare da maballin ba?
Ee, za ku iya. Apple yana ba ku damar amfani da fasalin AssitiveTouch don kashe iPhone ɗinku a cikin tsoffin sigogin. A cikin sababbin sigogin, zaku iya kashe na'urar Apple ta hanyar "Settings" app akan iPhone/iPad.
- Ta yaya kuke tilasta rufe wani iPhone?
Danna & danna Buše / Kulle button a kan iPhone tare da Home Button har Apple logo bayyana. Wannan shine yadda zaku iya tilasta kashewa ko sake yi iPhone dinku.
- Me yasa iPhone dina yake daskarewa kuma ba zai kashe ba?
Za ka iya bi na yau da kullum Hanyar kashe your iPhone. Yi amfani da Volume Up / Down Buttons tare da Buše / Kulle button don kashe your iPhone. Don tabbatar da cewa iPhone ɗinku yana aiki da kyau, Ina ba ku shawara ku kiyaye shi na tsawon mintuna 10-15 kafin kunna shi.
- Yadda za a sake kunna daskararre iPhone ?
Da sauri danna & saki maɓallin ƙara sama akan iPhone ɗinku, sannan maɓallin saukar da ƙara. Da zarar kun gama, danna & riƙe maɓallin gefe na iPhone ɗinku har sai tambarin Apple ya bayyana. Wannan zai sake farawa daskararre iPhone.
- Wayata ba za ta bar ni da ƙarfi ta sake kunna ta ba. Ta yaya zan iya gyara wannan?
Don wuya zata sake farawa your iPhone, yana da muhimmanci a bi wadannan matakai kamar yadda yake. Latsa & saki da Volume Up button na iPhone sau ɗaya. Yi haka don maɓallin Ƙarar Ƙarar. Dogon danna maɓallin Gefen (kada a sake shi) har sai ya sake farawa. Wannan yakamata ya gyara shi.
Kammalawa
Don haka, abin ya kasance na yau. Ina fatan wannan jagorar ta taimaka muku kashe iPhone ɗinku ba tare da maɓallin wuta ba ko allon taɓawa. Bugu da ƙari, don jin daɗin ku, na kuma yi ƙoƙarin rufe tambayoyin da aka fi yawan yi da suka shafi wannan batu kuma idan kun sami wannan labarin yana da taimako, da fatan za a raba shi ga abokai da dangin ku.
Sake saita iPhone
- Sake saitin iPhone
- 1.1 Sake saita iPhone ba tare da Apple ID ba
- 1.2 Sake saita Ƙuntataccen Kalmar wucewa
- 1.3 Sake saita iPhone Password
- 1.4 Sake saita iPhone Duk Saituna
- 1.5 Sake saita Saitunan hanyar sadarwa
- 1.6 Sake saita Jailbroken iPhone
- 1.7 Sake saita kalmar wucewa ta saƙon murya
- 1.8 Sake saita iPhone Baturi
- 1.9 Yadda ake Sake saita iPhone 5s
- 1.10 Yadda ake Sake saita iPhone 5
- 1.11 Yadda ake Sake saita iPhone 5c
- 1.12 Sake kunna iPhone ba tare da Buttons ba
- 1.13 Sake saitin iPhone mai laushi
- iPhone Hard Sake saitin
- iPhone Factory Sake saitin
Daisy Raines
Editan ma'aikata