Cikakken Jagora: Yadda ake Cire Ka'idodin Tsari tare da Cire Ka'idodin Tsarin

James Davis

Mar 07, 2022 • An aika zuwa: Duk Magani don Yin iOS&Android Run Sm • Tabbatar da mafita

Akwai wasu ƙa'idodin tsarin akan na'urarka waɗanda ba kasafai kuke amfani da su ba. Duk da haka, har yanzu suna ɗaukar sarari akan na'urar kuma suna cinye mahimman albarkatu, ta haka rage aikin na'urar. Akwai ƙa'idodi da yawa waɗanda zaku iya amfani da su don cire waɗannan ƙa'idodin tsarin. Ɗaya daga cikin mafi inganci shine System App Remover, kayan aikin kawar da bloatware mai sauƙi don amfani da kyauta don saukewa.

Wadannan su ne wasu fasalulluka da ke sanya System App Remover babban kayan cire kayan aikin tsarin.

  • Dogon danna app don ganin bayanan ƙa'idar, babban fasali lokacin da ba ku da tabbas idan kuna buƙatar app ɗin ko a'a.
  • Abubuwan da ba a shigar da su suna cikin kwandon shara kuma ana iya sake shigar da su kowane lokaci.
  • Hakanan zaka iya amfani da app ɗin don yin wasu ayyuka kamar tsaftace cache akan na'urar.

Amma don amfani da System App Remover, kuna buƙatar tushen na'urar ku. Saboda haka, yana da ma'ana kawai cewa mun fara wannan koyawa da hanya mai sauƙi, amma mai tasiri don tushen na'urar ku ta Android.

Yadda ake Cire Ka'idodin Tsari tare da Cire App ɗin System

Yanzu da na’urar ta yi kafe cikin nasara, ga yadda ake amfani da System App Remover wajen cire manhajojin;

Mataki 1: Daga Google Play Store, bincika kuma shigar da System App Remover a kan na'urarka.

Mataki 2: Buɗe app kuma daga babban menu, zaɓi abin da kuke son yi. A wannan yanayin, zaɓi "System App" tunda muna son cire aikace-aikacen tsarin.

step 2 to use system app remover

Mataki 3: A cikin taga na gaba, zaɓi aikace-aikacen da kuke son cirewa sannan ku matsa "Uninstall." Tare da na'ura mai tushe, zaku iya cire aikace-aikace da yawa a lokaci guda.

step 3 to use system app remover

Tsare-tsaren Amintaccen Cire

Kafin ka yanke shawarar cire tsarin aikace-aikacen akan na'urarka ta Android, yana da mahimmanci a lura cewa waɗannan ƙa'idodin suna da ayyuka akan na'urar. Ko da ba ka ga aikin da aka yi niyya ba ko kuma babu wata fa'ida ta zahiri a gare su, ƙa'idodin tsarin har yanzu suna ɗaukar wasu nauyi akan na'urar. Don haka, cire su na iya haifar da kurakurai tare da aikin na'urar.

Wannan shine dalilin da ya sa yana da mahimmanci a san waɗanne tsarin aikace-aikacen za a iya cirewa da waɗanda bai kamata ku taɓa ba.

Wadannan su ne wasu aikace-aikacen tsarin da za ku iya cirewa.

  • Littattafan Google Play, Fina-finan Mujallu & TV, Kiɗa,
  • Gidan Jarida da Store
  • Google+ da Google Search
  • Google Maps
  • Google Talk
  • Manufacturing apps kamar Samsung apps ko LG apps
  • Kayayyakin da aka shigar kamar Verizon

Ya kamata a bar waɗannan ƙa'idodin tsarin su kaɗai:

  • AccountAndSyncSettings.apk
  • BadgeProvider.apk
  • BluetoothServices.apk
  • BluetoothOPP.apk
  • CallSetting.apk
  • Kamara.apk
  • CertInstaller.apk
  • Lambobin sadarwa.apk
  • Lambobin sadarwaProvider.apk
  • DataCreate.apk
  • GooglePartnerSetup.apk
  • PhoneERRSservice.apk
  • Wssomacp.apk

System App Remover yana ba da hanya mai sauƙi don cire ƙa'idodin tsarin da ba dole ba daga na'urarka mai tushe. Amfani tare da Dr.Fone-Root, za ka iya sauƙi sarrafa na'urarka, tabbatar da ganiya yi ta cire maras so apps.

James Davis

James Davis

Editan ma'aikata

Home> Yadda-to > Duk hanyoyin da za a Yi iOS & Android Run Sm > Cikakken Jagora: Yadda za a Uninstall System Apps tare da System App Remover