Samsung Password farfadowa da na'ura don Smart Phones da Laptop
Mar 07, 2022 • An aika zuwa: Nasihu don Samfuran Android Daban-daban • Tabbatar da mafita
- Part 1. Samsung Password farfadowa da na'ura ga Smart Phones da kwamfyutocin
- Part 2: Yadda za a Sake Samsung Laptop Windows Password
Part 1. Samsung Password farfadowa da na'ura ga Smart Phones da kwamfyutocin
Tare da girma mai ma'ana a duniyar dijital, adana fayiloli, manyan fayiloli, hotuna, bayanin kula, da cikakkun bayanan katin ba aiki ba ne. A fahimta, tsaro ya zama abin damuwa. Kuna da kalmar sirri don kowane rukunin yanar gizon da kuka shiga, da kowane akwatin wasiku da kuke shiga. Duk da haka, ba shi da sauƙi ga mutum ya tuna duk kalmomin shiga daga Gmail, Hotmail, Facebook zuwa Vault, Dropbox da kuma Wayar hannu. Ga yadda za ka iya tafiya game da dawo da kalmomin shiga don Samsung smart phones da kwamfyutocin ta hanyar mataki-by-mataki jagora.
1. Buše your Samsung na'urar ta amfani da Google Login
Idan kun saita makullin ƙirar don wayarku kuma kun manta daidai tsari, zaku iya buɗe ta cikin sauƙi ta amfani da login Google.
Bayan gwada sau da yawa tare da kalmar sirri mara daidai (tsarin), za ku ga zaɓi "Forgot Password" akan allon wayarku.
Yayin da kake zaɓar zaɓin "Forgot Password", za a umarce ka da ka shigar da sunan mai amfani da kalmar wucewa ta asusun Google. Idan kuna da asusun Google da yawa, dole ne ku shigar da bayanan wannan asusun wanda kuka yi amfani da shi wajen saita wayarku a baya.
Da zarar ka shiga cikin nasara, wayarka za ta buɗe kuma za ka iya sake saita sabon kulle/kalmar sirri. Bazzing.
2. Buše your Samsung Na'ura ta amfani da Find My Mobile Tool
Find My Mobile ne makaman bayar da Samsung da shi za a iya sosai sauƙi amfani da su buše your Samsung Na'ura. Duk abin da kuke buƙata shine asusun Samsung mai rijista (wanda aka ƙirƙira yayin sayan / saita wayar).
Je zuwa Samsung Find My Mobile kuma shiga tare da bayanan asusun Samsung ɗin ku.
A gefen hagu na Find My Mobile interface, za ka iya ganin na'urarka (kawai idan za a yi rajista).
Daga wannan sashe, zaɓi zaɓi "Buɗe My Screen" kuma jira 'yan dakiku (wannan na iya ɗaukar ɗan lokaci dangane da saurin intanet ɗinku).
Da zarar tsarin zai ƙare, za ku sami sanarwar cewa an buɗe allon kulle.
Duba wayarka, kuma za ku same ta a buɗe.
3. Goge your Samsung Na'ura ta amfani da Android Na'ura Manager
Idan a baya kun kunna Android Device Manager akan na'urar ku, zaku iya goge bayanan ta cikin sauƙi ta amfani da Android Device Manager. Da zarar ka goge bayanan, za ka iya sake saita na'urarka tare da asusun Google da sabon allon kullewa.
Amfani da kowane mai bincike, ziyarci nan
Shiga ta amfani da bayanan asusun Google ɗinku (ya kamata ya zama asusun Google ɗaya wanda kuka yi amfani da shi a baya akan wayar ku)
Idan kuna da na'urori da yawa waɗanda ke haɗe da asusun Google ɗaya, zaɓi wanda za'a buɗe. In ba haka ba, da an zaɓi na'urar ta tsohuwa.
Zaɓi kulle, kuma shigar da kalmar wucewa ta wucin gadi a cikin taga ya bayyana. Kuna iya tsallake saƙon dawowa (na zaɓi).
Zaɓi zaɓi na kulle, kuma a cikin nasarar kammala aikin, zaku ga maɓallan Ring, Lock da Goge.
Akan wayarka, da an buɗe filin kalmar sirri, wanda a ciki kake buƙatar rubuta kalmar wucewa ta wucin gadi. Wannan zai buɗe wayarka.
Abu na ƙarshe shine shiga cikin saitunan allon kulle ku kuma kashe kalmar wucewa ta wucin gadi. Anyi.
Muhimmi: Yin amfani da wannan dabarar don buɗe wayar za ta goge duk bayanai - apps, hotuna, kiɗan, bayanin kula da sauransu. Duk da haka, za a dawo da bayanan da aka haɗa tare da asusun Google, amma duk sauran bayanan za a goge kuma duk apps ɗin da ke da alaƙa da su. za a cire bayanai.
4. Sake saita na'urarka zuwa Saitunan Factory
Sake saita na'urar Samsung ɗinku zuwa saitunan masana'anta na ɗaya daga cikin hadaddun hanyoyin buše wayarka. Wannan hanya ba sauki ba kuma yana hana asarar bayanai. Amma idan akwai, lokacin da ɗayan hanyoyin da suka gabata ba su yi aiki ba, kuna iya zaɓar wannan.
Kashe wayar.
Latsa kuma rami Ƙarfin Ƙarfafa, Ƙaƙƙarfan Ƙaƙƙarfan da Maɓallan wuta, har sai allon gwaji ya bayyana.
Yi amfani da maɓallin Ƙara ƙara don kewaya zuwa zaɓin Sake saitin masana'anta, kuma danna maɓallin wuta don zaɓar shi.
Lokacin da kake kan allon dawo da tsarin Android, yi amfani da maɓallin ƙara ƙasa don kewaya ƙasa zuwa zaɓin "shafa kwanan wata/sake saitin masana'anta". Zaɓi shi ta amfani da maɓallin wuta.
Zaɓi zaɓi "eh", a cikin tabbaci kuma share duk bayanan mai amfani.
Da zarar an gama sake saitin masana'anta zaku iya amfani da maɓallin ƙara da wuta don haskakawa kuma zaɓi zaɓin "Sake yi tsarin yanzu" kuma babban sake saiti zai cika kuma wayar salularku zata yi kyau da tsafta.
Part 2: Yadda za a Sake Samsung Laptop Windows Password
Hakazalika da wayoyin hannu na Samsung, kalmar sirrin kwamfutar tafi-da-gidanka kuma za'a iya sake saita su cikin ƴan matakai masu sauƙi, ba tare da amfani da ƙarin software ba. Ba ka bukatar ka tsara shi, kuma ba ka bukatar ka rasa your data. Ana iya yin sake saiti ta hanyar gaggawar umarni, aiki a cikin yanayin tsaro. Haka abin yake.
Fara kwamfutar tafi-da-gidanka kuma ci gaba da danna F8, har sai menu ya bayyana.
Zaɓi Safe Mode tare da Umurnin Umurni daga menu.
Danna Fara kuma rubuta 'cmd' ko 'umurni' (ba tare da ambato ba), a cikin mashigin bincike. Wannan zai buɗe taga umarni da sauri.
Buga 'net user' kuma danna shiga. Wannan zai nuna duk asusun mai amfani na kwamfutarka.
Buga 'net user' 'User Name'' 'Password' kuma danna shigar (maye gurbin Sunan mai amfani da kalmar wucewa da naku).
Sake kunna kwamfutarka kuma shiga tare da sabon sunan mai amfani da kalmar wucewa.
Samsung farfadowa da na'ura
- 1. Samsung Photo farfadowa da na'ura
- Samsung Photo farfadowa da na'ura
- Mai da Deleted Photos daga Samsung Galaxy / Note
- Galaxy Core Photo farfadowa da na'ura
- Samsung S7 Photo farfadowa da na'ura
- 2. Samsung Saƙonni / Lambobi farfadowa da na'ura
- Samsung Phone Message farfadowa da na'ura
- Samsung Lambobin farfadowa da na'ura
- Mai da Saƙonni daga Samsung Galaxy
- Mai da Rubutu daga Galaxy S6
- Karshe Maida Wayar Samsung
- Samsung S7 SMS farfadowa da na'ura
- Samsung S7 WhatsApp farfadowa da na'ura
- 3. Samsung Data farfadowa da na'ura
- Samsung Phone farfadowa da na'ura
- Samsung Tablet farfadowa da na'ura
- Galaxy Data farfadowa da na'ura
- Samsung Password farfadowa da na'ura
- Samsung farfadowa da na'ura Mode
- Samsung SD Card farfadowa da na'ura
- Mai da daga Samsung Internal Memory
- Mai da Data daga Samsung Devices
- Samsung Data farfadowa da na'ura Software
- Samsung farfadowa da na'ura Magani
- Samsung farfadowa da na'ura Tools
- Samsung S7 Data farfadowa da na'ura
James Davis
Editan ma'aikata