Yadda ake canja wurin daga iPhone zuwa Samsung Galaxy S20?
Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Nasihu don Samfuran Android Daban-daban • Tabbatar da mafita
Idan kun kasance shirye don canza wayarka daga na'urar iOS zuwa Android , babban batun da ya hana ku yin haka shine asarar bayanan ku da canja wurin bayanai daga wannan na'urar zuwa wani. A cikin wannan labarin, za mu koyi yadda ake Canja wurin bayanai daga iPhone zuwa Samsung Galaxy S20, tare da wasu dabaru masu sauƙi kuma mafi kyau. Da aka tattauna dabaru za su tabbatar da your data daga ba yin batattu.
Part 1: Canja wurin daga iPhone zuwa Samsung Galaxy S20 Kai tsaye (Sauƙi da Fast)
Dr.Fone - Phone Transfer shirin ne wayar canja wurin kayan aiki, za ka iya canja wurin kowane irin data kamar hotuna, music, lambobin sadarwa, saƙonni, kalanda, da dai sauransu daga wannan wayar zuwa wani sauƙi.
Bari mu ga yadda za mu iya canja wurin bayanai daga iPhone zuwa Galaxy S20
Dr.Fone - Phone Transfer yana ba ka damar canja wurin bayanai tsakanin wayoyi daban-daban tare da dannawa ɗaya, ciki har da Android, iOS, Symbian, da WinPhone. Yi amfani da wannan shirin don canja wurin da isar da bayanai tsakanin kowane ɗayansu.
A ƙasa akwai cikakken tsari mataki-mataki yana bayanin yadda zaku iya canja wurin duk bayanan ku daga wannan wayar zuwa wata ta amfani da kwamfuta
Mataki 1. Haɗa wayarka ta hannu zuwa kwamfutar
Bayan bude Dr.Fone a kan kwamfutarka, zaɓi "Phone Transfer" daga cikin kayayyaki.
Tabbatar kun haɗa na'urorin ku biyu da su. Anan bari mu ɗauki iOS da Samsung Galaxy S20 (kowace na'urar Android) azaman misali.
Za a isar da bayanan daga na'urar tushen zuwa na'urar da aka nufa. Don musanya matsayinsu, zaku iya amfani da maɓallin "Juyawa" kuma.
Mataki 2. Zaɓi fayil ɗin kuma fara canja wurin
Zaɓi nau'in fayil ɗin da kuke son motsawa. Don fara aiwatar, danna kan-Start Transfer. Har sai an gama aikin, don Allah kar a cire haɗin na'urorin don iyakar ingancinsa.
Kafin fara aikin canja wurin bayanai tsakanin wayoyin biyu, idan kana son goge bayanan na'urar da za a nufa - a duba akwatin "Clear Data before Copy".
Duk fayilolin da kuka zaɓa za a canja su zuwa wayar da aka yi niyya cikin nasara cikin 'yan mintuna kaɗan.
Sashe na 2: Canja wurin daga iCloud Ajiyayyen zuwa Samsung Galaxy S20 (Wireless and Safe)
1. Dr.Fone - Canja App
Idan ba ka da na'urar kwamfuta da kuma son canja wurin bayanai daga wani iOS na'urar zuwa Android na'urar, a nan shi ne wani a-zurfin mataki-mataki tsari shiryar da ku yadda za a yi haka.
Yadda ake daidaita bayanai daga asusun iCloud zuwa Android
Mataki 1. Taba "Import daga iCloud", bayan installing da Android version of Dr.Fone - Switch.
Mataki 2. Tare da Apple ID da lambar wucewa, shiga cikin iCloud lissafi.
Idan kun kunna ingantaccen abu biyu, shigar da lambar tabbatarwa.
Mataki 3. A kan iCloud lissafi yanzu a cikin wani lokaci daga baya, kowane irin data za a iya gano.
Taba "Fara Importing" bayan Zaɓin bayanan da kuke so ko duk waɗannan bayanan.
Mataki 4. Zauna baya har sai kuma sai dai idan data shigo da aka kammala. Sa'an nan za ka iya fita daga wannan app da kuma duba da data daidaita daga iCloud a kan Android wayar ko kwamfutar hannu.
Ladabi:- Canja wurin bayanai daga iPhone zuwa Android ba tare da PC.
- Goyan bayan manyan wayoyin Android (ciki har da Xiaomi, Huawei, Samsung, da sauransu)
- Don canja wurin bayanai kai tsaye, haɗa iPhone zuwa Android ta amfani da adaftar iOS-zuwa-Android.
2. Samsung Smart Switch App
Fitar da bayanai daga iCloud zuwa Samsung S20 tare da Smart Switch
Idan ka yi amfani da Samsung Smart Canja app, Ana daidaita iTunes da Samsung ne kawai mai sauki-peasy aiki.
Ya zama mafi sauƙi don daidaita iCloud zuwa Samsung S20 yayin da yake shimfiɗa jituwa tare da iCloud. Ga yadda-
Yadda za a canja wurin bayanai daga iCloud zuwa Samsung S20 tare da Smart Switch
- Zazzage Smart Switch daga Google Play akan na'urar Samsung ɗin ku. Bude app, sa'an nan danna kan 'WIRELESS,' bayan da cewa matsa a kan 'KARBAR' kuma zaɓi 'iOS' zaɓi.
- Shiga tare da Apple ID da kalmar sirri. Yanzu, zaɓi abubuwan da ake so don canja wurin daga iCloud zuwa Samsung Galaxy S20 kuma danna 'IMPORT'.
- Idan kana amfani da kebul na USB, kiyaye kebul na iOS, Mirco USB, da adaftar USB. Sa'an nan, load Smart Switch a kan Samsung S20 model kuma danna kan 'USB CABLE.'
- Hakanan, haɗa na'urorin biyu ta kebul na USB na iPhone da adaftar USB-OTG tare da Samsung S20.
- Danna 'Trust' sannan kuma danna 'Next' don ci gaba. Zaɓi fayil ɗin kuma danna kan 'TRANSFER' don isar da / Canja wurin daga iCloud zuwa Samsung S20.
- Canja wurin mara waya.
- Don wayoyin Samsung kawai.
Idan ka fi son gudanar da software na tebur don canja wurin bayanai, yi amfani da Dr.Fone - Canja wurin waya. Magani ne marar wahala. Haɗa wayoyi biyu zuwa kwamfuta kuma fara canja wurin bayanai a cikin dannawa ɗaya.
Sashe na 3: Canja wurin daga iTunes Ajiyayyen zuwa Samsung Galaxy S20 ba tare da iTunes.
Mataki 1. Zaži madadin fayil
Kaddamar da Dr.Fone kuma zaži Phone Ajiyayyen. Haɗa Samsung S20 ɗin ku zuwa kwamfutar. Danna kan Mai da.
Yana zai ba da wani zaɓi View madadin tarihi idan kun yi amfani da wannan aikin zuwa madadin your iOS na'urar kafin. Danna kan Duba zaɓin tarihin madadin don duba fihirisar fayil ɗin madadin.
Bayan haka, Dr.Fone zai nuna madadin tarihi. Kawai zaɓi fayil ɗin ajiyar da kuke so kuma danna kan Na gaba akan kasan shirin ko maɓallin duba kusa da fayil ɗin madadin.
Mataki 2. Duba kuma Mayar da madadin fayil
Shirin zai ɗauki 'yan seconds don bincika madadin fayil da kuma nuna duk bayanai a Categories a madadin fayil bayan ka danna kan View.
Bayan kun nemo fayilolin da kuke buƙata, zaku iya ɗaukar ƴan fayiloli ko zaɓi su duka don matsawa zuwa mataki na gaba.
A halin yanzu, Dr.Fone yana goyan bayan mayar da kiɗan, alamun shafi na Safari, Tarihin kira, Kalanda, memo na murya, Bayanan kula, Lambobin sadarwa, Saƙonni, Hotuna, bidiyo zuwa na'urar. Don haka za ka iya mayar da wadannan bayanai zuwa ga Samsung na'urar ko canja wurin su duka zuwa kwamfutarka.
Idan kana son mayar da fayiloli zuwa na'urarka, zaɓi fayilolin kuma danna kan Mai da zuwa Na'ura. A cikin dakika biyu, zaku sami waɗannan fayilolin akan na'urar ku ta Android.
Idan kana son fitarwa fayilolin da aka zaɓa zuwa kwamfutarka, danna kan Fitarwa zuwa PC. Sannan zaɓi hanyar adanawa don canja wurin bayanan ku.
Kalmomin Karshe
Dabarun da aka tattauna a sama suna nufin magance matsalar ku kuma sanar da ku Yadda ake Canja wurin daga iPhone zuwa Samsung Galaxy S20. Waɗannan fasahohin za su jagorance ku ta hanyar canja wurin fayil ɗinku cikin sauri da sauri. Hanyar da aka tattauna a nan tana da alaƙa da duka masu amfani da su- waɗanda suke son canja wurin bayanan su ta amfani da kwamfuta ba tare da amfani da su ba. Don haka, a ƙarshe, muna fatan cewa wannan labarin zai taimaka muku wajen warware matsalar ku da ta shafi canja wurin bayanai.
Samsung S20
- Canja zuwa Samsung S20 daga tsohuwar wayar
- Canja wurin iPhone SMS zuwa S20
- Canja wurin iPhone zuwa S20
- Canja wurin bayanai daga Pixel zuwa S20
- Canja wurin SMS daga tsohon Samsung zuwa S20
- Canja wurin hotuna daga tsohon Samsung zuwa S20
- Canja wurin WhatsApp zuwa S20
- Matsar daga S20 zuwa PC
- Cire Allon Kulle S20
Alice MJ
Editan ma'aikata