Manyan Wayoyin Waya guda 10 da za a saya a cikin 2022: Zaɓa muku Mafi Kyau

Daisy Raines

Mar 07, 2022 • An aika zuwa: Sabbin Labarai & Dabaru Game da Wayoyin Waya Tsakanin Wayoyin Hannu • Tabbatar da mafita

Yayin da duniya ke ɗaukar nauyi zuwa 2022, an sami yuwuwar gani da yawa a cikin masana'antar wayoyin hannu. Wayoyin wayoyi masu yuwuwa an ƙirƙira su da fasahar zamani, wanda ke tattare da ƙirƙira. Wannan, bi da bi, yana ba masu amfani da zaɓuɓɓuka da yawa don zaɓar daga. Koyaya, idan kuna neman siyan wayar hannu zaku iya ajiyewa na ɗan lokaci, zaɓin tabbas yana da wahala.

Muna shaida abokan ciniki suna neman wayoyi masu fa'ida, yayin da wasu ke mai da hankali kan ingancin farashi. A ƙarƙashin irin waɗannan buƙatun, masu amfani dole ne su sami takamaiman jerin wayowin komai da ruwan da za su yi la'akari da su. Wannan labarin zai iya amsa tambayar mai amfani akan " Wace waya zan saya a shekarar 2022 ?", tana samar da mafi kyawun wayoyin hannu guda goma da za a zaɓa daga.

Manyan Wayoyin Waya guda 10 da za'a saya a 2022

Wannan bangare zai mayar da hankali kan mafi kyawun wayoyin hannu guda goma da za ku iya saya a cikin 2022. Wayoyin da aka zaɓa a cikin jerin sun dogara ne akan halaye daban-daban, suna rufe fasalin su, farashi, amfani, da tasiri a matsayin na'urori masu yuwuwa.

1.Samsung Galaxy S22 (4.7/5)

Ranar fitarwa: Fabrairu 2022 (ana tsammanin)

Farashin: Fara daga $899 (Ana tsammanin)

Ribobi:

  1. Yin amfani da na'urori na sama-na-layi don haɓaka aiki.
  2. Ingantattun kamara don ingantattun hotuna.
  3. Yana goyan bayan dacewa S-Pen.

Con:

  1. Ana sa ran raguwar girman baturi.

Samsung Galaxy S22 an ɗan yi imani shine ɗayan manyan sanarwar flagship na Samsung da aka taɓa yi. An yi imanin cewa an cika shi da keɓaɓɓen fasali, Samsung Galaxy S22 yana dumama masu sukar suna magana akan wannan ƙirar don wuce iPhone 13 dangane da ayyuka. Tare da ƙimar wartsakewa na 120Hz, 6.06-inch AMOLED da ake tsammanin, allon FHD yana zuwa tare da Snapdragon 8 Gen 1 ko Exynos 2200, babban kayan aikin layi na sama da ake samu tsakanin na'urorin Android.

Dangane da aikin na'urar, Samsung tabbas yana sa ido don amsa duk matsalolin da suka shafi ƙirƙira ayyuka. Tare da ingantattun fasalulluka da ingantattun abubuwa, akwai abubuwa da yawa na sabuntawa da aka yi la'akari da su don na'urar. Samsung yana inganta tsarin kyamarar sa, duka biyun tsari da fasaha, yana magana game da kyamarori. Samsung Galaxy S22 za ta karya bayanan kasuwa tare da ƙaddamar da sabon flagship ɗin sa, wanda ke iya zuwa tare da mafi kyawun kayan masarufi da sabunta software.

samsung galaxy s22

2. iPhone 13 Pro Max (4.8/5)

Ranar fitarwa: 14 ga Satumba, 2021

Farashin: farawa daga $1099

Ribobi:

  1. Ingantacciyar ingancin kamara.
  2. Babban baturi don tsawon rayuwa.
  3. Amfani da ingantaccen aikin Apple A15 Bionic.

Con:

  1. HDR algorithm da wasu wasu hanyoyin suna buƙatar haɓakawa.

IPhone 13 Pro Max shine yuwuwar ƙirar saman-layi a cikin ƙirar iPhone 13. Dalilai da yawa sun sa iPhone 13 Pro Max ya zama zaɓi mai ban sha'awa ga wayoyi. Tare da ingantaccen canji a cikin nunin inch 6.7 bayan ƙari na ProMotion, iPhone yanzu yana goyan bayan ƙimar wartsakewa na 120Hz a cikin nunin. Bayan haka, kamfanin ya kawo gagarumin sauyi a cikin batirin na'urar, wanda hakan ya sa ta fi inganci da kuma dawwama.

Tare da sabon guntu na A15 Bionic da makamantansu haɓakawa, iPhone 13 Pro Max shine mafi kyawun zaɓi fiye da kasancewa a cikin iPhone 12 Pro Max. Zane bai kasance ɗaya daga cikin mafi girman maki na na'urar ba; duk da haka, canje-canjen aikin sun sanya iPhone 13 Pro Max ya fi ƙarfin gaske a kowane yanayi.

iphone 13 pro max

3. Google Pixel 6 Pro (4.6/5)

Ranar fitarwa: 28 ga Oktoba, 2021

Farashin: farawa daga $899

Ribobi:

  1. Yana ba da nunin 120Hz don nuni mai inganci.
  2. Ingantaccen Android 12 OS.
  3. Rayuwar baturi ta sanya ta zama ɗayan mafi kyawun zaɓi.

Con:

  1. Na'urar tana da nauyi da kauri.

2021 ya kasance yana juyi sosai ga Google tare da ƙaddamar da Pixel 6 Pro a matsayin mafi kyawun tutar Android na shekara. Tare da sabon Tensor silicon touch da Android 12 da aka gina zuwa cikakke, Pixel 6 Pro ya yi fanbase tare da sabon ƙirar sa da haɓaka ƙwarewar kyamara. Kyamarar da ke cikin Pixel tana da faɗi sosai dangane da fasali.

Babban firikwensin 50 MP a cikin kamara yana ba da kewayon ƙarfi da fasali kamar su Magic Eraser da Unblur. Haɗin kyamara tare da software na na'urar shine abin da ke sa ƙwarewar ta zama na musamman. Wannan wayowin komai game da haɗa manyan kayan masarufi masu dacewa da software waɗanda ke fasalta ingantaccen ƙwarewar mai amfani. Gabaɗayan aikin na'urar shine aji baya, tare da baturi mai kisa don taimakawa gwaninta.

google pixel 6 pro

4. OnePlus Nord 2 (4.1/5)

Ranar fitarwa: 16 ga Agusta, 2021

Farashin: $365

Ribobi:

  1. Processor yayi daidai da manyan wayoyi masu daraja.
  2. Yana ba da software mai tsabta sosai.
  3. Waya mai ƙarancin kasafin kuɗi bisa ga fasali.

Con:

  1. Na'urar ba ta da caji mara waya da fasalin hana ruwa.

Da yake magana game da wayoyin komai da ruwanka na tattalin arziki, OnePlus yana fasalta tarin na'urori waɗanda ke fitowa daga gidajen wuta zuwa na'urori masu tsaka-tsaki. Na'urar tana aiki ban da fasali a ƙarƙashin farashin da ke karya yawancin masu amfani da siyan wannan na'ura mai santsi da kyan gani maimakon wayoyi kamar Samsung Galaxy S22 ko iPhone 13 Pro Max.

Kamarar na'urar wata alama ce mai ban sha'awa wacce ke sa OnePlus Nord 2 ya yi takara a cikin manyan wayoyin hannu na zamani. Tabbas OnePlus ya kiyaye tunaninsa a duk faɗin samar da kayan aikin yau da kullun ga masu amfani da su akan farashi wanda zai jawo hankalin manyan abokan ciniki da ƙarancin kasafin kuɗi. Wayar za ta lura da wasu samfuran da suka gabata, waɗanda kuma zasu rufe haɗin 5G.

oneplus nord 2

5. Samsung Galaxy Z Flip 3 (4.3/5)

Ranar fitarwa: 10 ga Agusta, 2021

Farashin: farawa daga $999

Ribobi:

  1. Kyakkyawan zane.
  2. Babban juriya na ruwa.
  3. Inganta software don ingantaccen aiki.

Con:

  1. Kyamarorin ba su da inganci a sakamako.

Wayoyin hannu masu naɗewa sabon abu ne a kasuwa. Tare da Samsung yana ɗaukar nauyi a cikin wannan rukunin, kamfanin yana aiki a kan jerin jerin na'urorin sa na Z Fold na ɗan lokaci. Wayar mai ninkawa ta Z Flip ta lura da haɓaka da yawa a cikin wannan yanayin, wanda ya bambanta daga ƙira zuwa aikin. An ƙera Galaxy Z Fold 3 don yin gogayya da na'urorin wayoyin hannu na yau da kullun, wanda ya ƙunshi dukkan muhimman al'amura da buƙatun mai amfani, wanda zai iya jan hankalin masu amfani da yawa a duk faɗin duniya.

Sabuwar Z Fold har yanzu tana da ɗaki mai yawa don ingantawa; duk da haka, wani mataki mai ban sha'awa da Samsung ya ɗauka shine sauyin farashin. Yayin samar da na'urar don masu amfani da yau da kullun, Samsung koyaushe yana ƙara ƙarin fasalulluka a cikin abubuwan sabuntawa. Galaxy Z Flip 3 na iya zama cikakkiyar wayar ku idan kuna sha'awar bin sabuwar fasaha.

samsung galaxy z flip 3

6. Samsung Galaxy A32 5G (3.9/5)

Ranar fitarwa: 13 ga Janairu, 2021

Farashin: Fara daga $205

Ribobi:

  1. Nuni mai dorewa da hardware.
  2. Yana da kyakkyawan tsarin sabunta software.
  3. Tsawon rayuwar baturi fiye da sauran wayoyi.

Con:

  1. Nunin da aka bayar yana da ƙananan ƙuduri.

Wata wayar kasafin kudin da Samsung ya gabatar a shekarar 2021 ta ci gaba da samun matsayi a cikin manyan wayoyin salula na zamani a shekarar 2022. An san Samsung Galaxy A32 5G saboda dalilai da yawa, wanda ya shafi aikinsa da kwarewar mai amfani. Na'urar ta nuna ƙarfin batir fiye da kowace na'ura da ke cikin gasar. Tare da wannan, A32 ya yi matsayi mai ban sha'awa don ingantaccen yanayin haɗin kai.

Tare da haɗin 5G a ƙarƙashin farashin kasafin kuɗi, wannan na'urar ta sami karɓuwa tsakanin dubban masu amfani. Idan aka yi la'akari da farashin na'urar, Samsung A32 5G yana da aikin tsokana ga wayoyi. Masu amfani da ke neman na'urori masu ƙarfi ya kamata shakka suyi la'akari da aiki tare da wannan wayar hannu.

samsung galaxy a32 5g

7. OnePlus 9 Pro (4.4/5)

Ranar fitarwa: 23 ga Maris, 2021

Farashin: Fara daga $1069

Ribobi:

  1. Yana ba da allo mai iya karanta hasken rana.
  2. Mai sarrafawa da sauri.
  3. Zaɓuɓɓukan mafi sauri na cajin waya da mara waya.

Con:

  1. Rayuwar baturi ba ta da ƙarfi idan aka kwatanta da sauran wayoyi.

OnePlus yana da daidaiton manufofin ƙirƙirar manyan ayyuka da wayowin komai da ruwan da aka tsara don kowane nau'in masu amfani. OnePlus 9 Pro yana ɗaya daga cikin manyan samfuran da OnePlus ya gabatar waɗanda ke adawa da wasu abubuwan ban mamaki a cikin aiki. Masu amfani sun ja hankalin mafi kyawun kyamarori, kuma na'urori masu inganci na iya duba wannan na'urar, sabanin Samsung Galaxy S22 ko iPhone 13 Pro Max, waɗanda ke da matsalolinsu.

Yayin rufe manyan kwakwalwan kwamfuta a cikin na'urar, OnePlus 9 Pro na iya fuskantar yawancin zaɓuɓɓuka waɗanda ke da alaƙa da haɓaka ƙwarewar mai amfani. Na'urar tana da nauyi sosai don amfani da ita kuma tana da fice sosai, tana mai da kanta a matsayin mafi kyawun wayar kyamara mai faɗi da ake samu a cikin 2022.

oneplus 9 pro

8. Motorola Moto G Power (2022) (3.7/5)

Ranar Saki: Har yanzu Ba a Sanar da shi ba

Farashin: farawa daga $199

Ribobi:

  1. Wayar kasafin kuɗi mai ƙarancin gaske.
  2. Dogon tallafin baturi.
  3. 90Hz ƙimar sabuntawa don ingantaccen nuni.

Con:

  1. Matsaloli tare da sauti mai jiwuwa.

Motorola Moto G Power ya kasance a kasuwa na ɗan lokaci yanzu. Koyaya, Motorola yana aiki akan abubuwan sabuntawa kowace shekara kuma yana kawo sabbin bugu na irin wannan alamar kowace shekara. Motorola ya sanar da irin wannan sabuntawar Moto G Power ta Motorola, wanda ke mai da hankali kan ingantacciyar aiki da ƙwarewa tare da ƙirar.

An yi imanin wannan wayar kasafin kuɗi tana da mafi kyawun rayuwar batir akan farashi mai burge yawancin masu amfani. Wannan na'ura mai ƙarfi tabbas zai iya taimaka muku samun mafi kyawun ƙwarewa ƙarƙashin ƙayyadadden farashi don adana kuɗi. Yayin ba da ƙimar farfadowa ta 90Hz, na'urar ta zarce mafi yawa a kasuwa a ƙarƙashin alamar farashi iri ɗaya.

motorola moto g power (2022)

9. Realme GT (4.2/5)

Ranar fitarwa: 31st Maris 2021

Farashin: farawa daga $599

Ribobi:

  1. 120Hz high quality nuni.
  2. Yin caji mai sauri har zuwa 65W.
  3. Ƙididdiga na saman-da-layi.

Con:

  1. Babu caji mara waya da aka bayar.

Realme ta kasance tana yin sabbin wayoyi masu ban sha'awa a cikin 'yan shekarun da suka gabata. Realme GT ta kafa alama a cikin masana'antar wayoyi tare da ƙirar ƙirar sa. Yayin da yake magana game da aikin sa, na'urar tana gudanar da aikin Snapdragon 888 tare da 12GB RAM. Wannan ya sa na'urar ta yi gogayya a tsakanin manyan wayoyin salula na zamani, wanda darajarta ta ninka sau biyu.

Realme GT ya zo tare da nunin AMOLED na 120 GHz da baturi 4500mAh, yana mai da shi duka mai ƙarfi kuma mai dorewa. Yana ba masu amfani da irin wannan kayan aiki masu yawa wanda ya zama zaɓi mai ban mamaki don samun saurin gudu a irin wannan farashi mai ban sha'awa.

realme gt

10. Microsoft Surface Duo 2 (4.5/5)

Ranar fitarwa: 21 ga Oktoba , 2021

Farashin: farawa daga $1499

Ribobi:

  1. Hardware yana da ƙarfi fiye da samfuran baya.
  2. Tallafin Stylus yana nan a ko'ina cikin na'urar.
  3. Multi-aiki tare da software daban-daban lokaci guda.

Con:

  1. Yayi tsada sosai idan aka kwatanta da sauran na'urori.

Microsoft ya karɓi ƙirƙira na wayowin komai da ruwan da za a iya ninka, wanda ya kawo sabbin abubuwan Microsoft Surface Duo 2. Kamfanin ya inganta ƙayyadaddun bayanansa a cikin sabuntawa na gaba, yana kawo mafi kyawu, sauri, da ƙarfi ga masu amfani da su.

Yayin rufe processor tare da Snapdragon 888 da ƙwaƙwalwar ciki na 8GB, wayar tana da amfani sosai ga masu amfani waɗanda ke yin ayyuka da yawa. Surface Duo 2 ya inganta aikin masu amfani yadda ya kamata.

microsoft surface duo 2

Labarin yana amsa tambayar masu amfani game da " Wace waya zan saya a cikin 2022 ?" Yayin gabatar da mai karatu zuwa sabbin abubuwan sabuntawa game da Samsung Galaxy S22 da sabbin abubuwan da aka kawo a cikin iPhone 13 Pro Max, tattaunawar ta ba da kwatankwacin kwatance tsakanin mafi kyawun goma. wayoyin komai da ruwan da mutum zai iya samu a cikin 2022. Masu amfani za su iya shiga cikin wannan labarin don gano mafi kyawun zaɓi na kansu.

Daisy Raines

Daisy Raines

Editan ma'aikata

Home> Yadda za a > Sabbin Labarai & Dabaru Game da Wayoyin Wayoyin Wayoyin Hannu > Manyan Wayoyin Waya 10 don Siya a 2022: Zaɓa muku Mafi Kyau