Samsung Kies Zazzagewa Kyauta don Windows 10
Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Ajiyayyen Bayanai tsakanin Waya & PC • Tabbatar da mafita
Samsung Kies ne mai amfani software, sanya ta Samsung don sauƙaƙa wa masu amfani don yin hijira daga wannan na'urar zuwa wata. Aikace-aikacen sarrafa wayar ne da ke ba masu amfani da shi damar canja wurin bayanai daga wannan na'ura zuwa wata ba tare da wata matsala ba. Kuna iya kawai shigar da Kies akan tsarin ku kuma amfani da shi don daidaita bayanan ku ko ɗaukar madadin sa. Sabuwar Kies Windows 10 an fito da shi ɗan baya kuma ana iya shigar dashi cikin sauri akan tsarin ku.
Duk da haka, an lura cewa yayin shigar Kies don Windows 10, yawancin masu amfani suna fuskantar sakamakon da ba a so. Idan kuma kuna fuskantar koma baya irin wannan, to kada ku damu. Mun saurari matsalolin ku kuma mun fito da wannan babban jagora don taimaka muku shigar da Kies 3 Windows 10 ba tare da wata matsala ba.
Sashe na 1: Download Samsung Kies for Windows 10
Samsung Kies ne hukuma aikace-aikace, tsara ta Samsung Electronics domin ta masu amfani don canja wurin su bayanai zuwa kuma daga su na'urar da wani tsarin. Hakanan za'a iya amfani dashi don daidaita na'urarka tare da tsarin ku, yana ba ku damar yin ajiyar waje. Ko da yake, bayan ƙaddamar da Smart Switch, Samsung ya ɗauki mataki baya tare da Kies. Yawancin masu amfani suna fuskantar matsaloli yayin amfani da Kies Windows 10.
Shi ne kawai kwanan nan lokacin da Kies 3.2 da aka saki, wanda yake da jituwa tare da Windows 10. Bugu da ƙari kuma, Kies for Windows 10 kuma yana goyon bayan kusan duk manyan Samsung na'urorin na Note da Galaxy jerin. Idan kwamfutar hannu ko wayarku tana gudana akan Android 4.3 da sigar baya, to ana iya amfani da ita tare da Kies.
Kuna iya sauke Kies 3 Windows 10 daga nan ko nan .
Waɗannan su ne manyan buƙatu da abubuwan da ake buƙata don shigar da shi:
Tsarin aiki: Windows (ko dai 32 ko 64 bit)
Wurin sararin diski kyauta: Aƙalla 500 MB
Nunin allo: 1024 x 768 (32 bit ko sama)
Mai sarrafawa: Intel Core 2 Duo 2.0GHz ko sama
RAM (mafi ƙarancin girman): 1 GB
Ƙarin buƙatun software: DirectX 9.0C ko sama, .Net Framework 3.5 SP1 ko sama, Windows Media Player 10 ko sama.
Bayan zazzage mai sakawa don Kies 3, zaku iya samun sauƙin akan tsarin ku. Ci gaba da karantawa don koyon yadda ake girka Kies don Windows 10.
Sashe na 2: Shigar Samsung Kies a kan Windows 10
Mun tabbata cewa bayan ziyartar hanyoyin da aka ambata a sama, zaku iya samun fayil ɗin saitin don Kies 3 Windows 10 akan tsarin ku. Yanzu, zaku iya bin umarnin kan allo kawai don shigar da software. Ko da yake kafin ku ci gaba, tabbatar da cewa kun cika duk abubuwan da ake buƙata da buƙatun tsarin. Yanzu, kawai bi waɗannan umarni masu sauƙi don zazzage Kies don Windows 10 akan tsarin ku.
1. Da fari dai, gano wuri da sabon sauke Kies 3 saitin fayil a kan tsarin. Danna-dama fayil ɗin kuma gudanar da shi azaman Mai Gudanarwa. Idan kuna da asusu ɗaya kawai, to zaku iya danna fayil sau biyu kawai don gudanar da shi yadda aka saba.
2. Wannan zai fara mayen sakawa. Za a ambaci littafin jagorar inda za a shigar da Kies akan tsarin ku. Idan kana so, za ka iya gyara shi ta danna kan "Change" button. Idan komai yana da kyau, kawai yarda da sharuɗɗa da sharuɗɗan mai sakawa kuma danna maɓallin "Na gaba".
3. Jira na ɗan lokaci yayin da mai sakawa zai yi matakan da ake buƙata. Kawai yarda da buƙatun saƙonnin kuma kar a dakatar da tsarin tsakanin. Idan kun yi sa'a, daman shine cewa ba za ku sami wani kuskure a tsakanin ba. Mai sakawa zai iya yin aiki cikin nasara kuma zai nuna saƙo mai zuwa a ƙarshe.
4. Yanzu, za ka iya bude Kies a kan tsarin da kuma haɗa wayarka zuwa gare ta ta amfani da kebul na USB. Bayan haka, zaku iya amfani da Kies don aiwatar da ayyuka da yawa ba tare da wahala mai yawa ba.
Sashe na 3: Samsung Kies An Katange a kan Windows 10
Yawancin lokuta, an lura cewa Windows 10 yana toshe Kies yayin aikin shigarwa. Idan kuma an katange ku yayin Kies Windows 10 shigarwa, to, kada ku damu - yana faruwa ga sauran masu amfani da yawa. Yayin shigar da Kies Windows 10, kuna iya samun saƙon kuskure kamar "An katange wannan Mawallafin daga gudanar da software akan injin ku."
Alhamdu lillahi, akwai mafita da yawa don wuce wannan batu. Mun jera mafi yawansu a nan.
1. Bincika jerin mawallafa marasa amana
Ta hanyar tsoho, Windows 10 ya fito da jerin mawallafa marasa aminci. Don farawa da, kuna buƙatar tabbatar da cewa Samsung Electronics ba a haɗa su cikin jerin ba. Je zuwa Zaɓuɓɓukan Intanet > Abun ciki > Takaddun shaida > Mawallafa kuma duba jerin Mawallafa marasa Aminta. Idan Samsung Electronics yana can, to zaɓi shi kuma danna maɓallin "Cire".
2. Kashe Firewall
An lura da cewa 'yan qasar Firewall na wani tsarin sau da yawa tampers aiwatar da installing Kies 3 Windows 10. Saboda haka, za ka iya na ɗan lokaci kashe shi a lokacin shigarwa tsari. Ana iya yin wannan ta ziyartar Panel Control> Tsarin da Tsaro> Windows Firewall da kashe fasalin Windows Firewall na ɗan lokaci.
3. Kashe gargaɗin tsaro
Idan hanyoyin da aka lissafa a sama ba za su yi aiki ba, to za ku iya yin tafiya mai nisan mil don shigar da Kies Windows 10. Ana iya yin wannan ta hanyar kashe Gargadin Tsaro akan tsarin. Don yin aiki, ziyarci Zaɓuɓɓukan Intanet kuma daga shafin "Tsaro", zaɓi "Internet". Anan, danna maballin "Level Custom".
Yanzu, ba da damar zaɓi na "Ƙaddamar da aikace-aikacen da fayiloli marasa aminci" kuma adana canje-canjenku. Kuna iya sake kunna tsarin ku kuma sake gwada shigar da Kies don yin aiki.
4. Gudun shi ta hanyar umarni da sauri
Wannan na iya zama makoma ta ƙarshe. Idan babu wani abu kuma da alama yana aiki, to, zaku iya gudanar da Kies 3 Windows 10 mai sakawa daga saurin umarni. Don yin wannan, kawai buɗe umarni da sauri akan tsarin ku kuma canza kundin adireshi (ta amfani da umarnin “CD”) zuwa inda aka ajiye mai saka Kies. Yawancin lokuta, yana ƙarƙashin babban fayil ɗin "Downloads". Bayan samar da wurin, danna shiga don gudanar da mai sakawa.
Mun tabbata cewa bayan bin waɗannan shawarwari, za ku iya gudanar da Kies Windows 10 ba tare da wata matsala ba. Mun samar da cikakkun bayanai game da shigarwa da kuma gyara matsala, wanda tabbas zai taimaka maka wajen tafiyar da Kies akan tsarinka don sarrafa wayarka. Jin kyauta don sanar da mu idan waɗannan shawarwari sun yi aiki a gare ku ko a'a a cikin maganganun da ke ƙasa.
Samsung Tips
- Samsung Tools
- Samsung Transfer Tools
- Samsung Kies Download
- Samsung Kies' Driver
- Samsung Kies don S5
- Samsung Kies 2
- Kies don Note 4
- Matsalar Kayan Aikin Samsung
- Canja wurin Samsung zuwa Mac
- Canja wurin Photos daga Samsung zuwa Mac
- Samsung Kies don Mac
- Samsung Smart Switch don Mac
- Canja wurin Fayil na Samsung-Mac
- Samsung Model Review
- Canja wurin daga Samsung zuwa Wasu
- Canja wurin Photos daga Samsung Phone zuwa Tablet
- Shin Samsung S22 na iya doke iPhone Wannan Lokaci
- Canja wurin Photos daga Samsung zuwa iPhone
- Canja wurin fayiloli daga Samsung zuwa PC
- Samsung Kies don PC
Alice MJ
Editan ma'aikata