Yadda za a yi rikodin allo akan iPhone 8?
Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Maganganun Waya ta madubi • Ingantattun mafita
Kuna iya amfani da ayyuka masu fa'ida na rikodin allo ko ɗaukar allo don nuna wani abu mai mahimmanci ga wasu a wani lokaci na gaba. Don haka, idan kun mallaki iPhone 8 ko 8 Plus, to ya kamata ku san mahimman matakan da ake buƙata don tabbatar da rikodin allo akan wayoyinku.
Part 1. Yadda za a allo rikodin a kan iPhone 8/8 plus?
Rikodin allo yana da matukar mahimmanci kuma mai mahimmanci a cikin iOS 11. Yana kama da ɗaukar hoto akan iPhone. Rikodin allo kuma zai iya taimaka maka adana wasu mahimman bayanai na ɗan lokaci daga baya ko raba abubuwa masu daɗi tare da mutanen da ke kusa da ku. Idan kun sami damar yin rikodin allo na iPhone, ko da kuwa iPhone 8, 8 Plus, X, ko wasu iPhones a cikin iOS 11 da kuke amfani da su, zaku iya ci gaba da lura da ci gaban rikodin a ƙasan ku. Layin iPhone. Ana son yin rikodin allo na iPhone?
A nan a cikin wannan blog post ya bayyana wasu matakai masu sauƙi don yin rikodin allo akan iPhone 8 / iPhone 8 Plus / iPhone X a cikin iOS 11. Bi waɗannan matakai don rikodin allon iPhone 8/8 Plus / X sauƙi da sauri.
Wayoyin wayowin komai da ruwan suna da babban amplifier wanda ta inda zaku iya kama sauti, adana shi, ko kunna shi a cikin makirufo. Akwai hanyoyi da yawa don yin hakan.
Masu mallakar iPhone da iPad sun sami zaɓi don yin rikodin allo tun iOS 11, duk da haka ƙarfin rikodin allo na Android ya kasance masu karo da juna, mafi kyawun yanayin yanayin. Wasu ƴan ƙira suna ƙyale abokan ciniki yin rikodin allo, duk da haka da yawa ba sa - kuma suna la'akari da cewa akwai aikace-aikacen kama allo na waje a can, wasu daga cikinsu ba su da duhu sosai kuma suna iya wakiltar haɗarin tsaro. Duk wannan na iya bayyana dalilin da yasa wasu za su zabi iOS a zahiri akan Android. Kowane lokaci. Kowace lokaci.
Wadannan su ne mataki-mataki umarnin don rikodin iPhone allo a iOS 11:
Za ka iya babu shakka rikodin allo a kan iPhone 8/8 Plus / X tare da taimakon your Control Center, wanda yana sa ran ka ƙara allo Recording haskaka da shi farko ta hanyar Saituna App. Bi matakan nitty gritty a ƙasa don gano yadda ake rikodin allon iPhone 8/8 Plus/X.
Mataki 1: Ci gaba zuwa Saituna> je zuwa Control Center> zaži Customize Control tare da taimakon iPhone iOS 11 (Ya kamata abubuwa da yawa zai yiwu tare da Saituna. Misali, lokacin da kana bukatar ka canza launuka a kan iPhone 8, 8+, X, ku Za a iya zuwa Settings App don yin shi.)
Mataki na 2: Gungura ƙasa zuwa Ƙarin SARAUTA kuma danna Alamar Ƙara kusa da Rikodin allo. (Don canza buƙatun sarrafawa, zaku iya matsa alamar Hamburger kusa da sarrafawa kuma daidaita ta kamar yadda abubuwan buƙatunku suka nuna.)
Mataki na 3: Lokacin da kake buƙatar rikodin allo na iPhone, ƙaddamar da Cibiyar Kulawa yayin da kake swipe sama daga ɓangaren ƙasa na allon iPhone.
Idan kana buƙatar yin rikodin allo akan iPhone ba tare da wani sauti ba, danna alamar Rikodin allo a Cibiyar Kulawa, rataya m na daƙiƙa uku, & rikodin allo zai fara.
Idan kun sami damar kama allo da sauti, danna sosai akan Alamar Rikodin allo, danna alamar Marufin Audio don kunna ta, danna Fara Rikodi, rataya sosai na daƙiƙa 3, kuma rikodin allo zai fara.
Mataki na 4: Lokacin da kake buƙatar kawo ƙarshen rikodin allo, buɗe Cibiyar Kulawa don sake taɓa alamar rikodin allo ko matsa kan RED BAR a mafi girman batu na allo na iPhone kuma zaɓi Tsaya.
Mataki na 5:
- Da farko, Je zuwa Hotuna.
- Sannan je zuwa Albums.
- Sannan je zuwa Bidiyo don duba rikodin rikodin.
Part 2. Yadda za a Screen Record on iPhone 8 Tare da / Ba tare da Audio?
Anan ga matakan yin hakan:
Mataki 1. Shiga cikin cibiyar kulawa.
Mataki 2. Nemo allon rikodin icon.
Mataki 3. Dogon riƙe gunkin
Mataki 4. Danna 'Microphone Audio' a cikin pop-up.
Alamar launin toka yakamata ta zama ja don nuna cewa kun kunna makirufo.
Bayan wannan da aka yi, za ka iya bi irin wannan matakai don rikodin allo da farko.
Part 3. Yadda za a Screen Recorder a kan iPhone 8/8 Plus Amfani iOS Screen Recorder?
Anan ga tsarin mataki-mataki don yin haka:
Mataki na 1:
- Da farko, Je zuwa Saituna>
- Na biyu, je zuwa Cibiyar Kulawa>
- na uku, zaɓi Musammam Control daga iPhone a cikin iOS 11.
(Ya kamata a yi abubuwa da yawa tare da Saituna. Misali, lokacin da kuke buƙatar canza launuka akan iPhone 8/8 Plus/X, zaku iya zuwa Settings App don yin shi.)
Mataki na 2:
Gungura ƙasa zuwa KYAUTA SARAUTA kuma danna Alamar Ƙari kusa da Rikodin allo. (Don canza buƙatun sarrafawa, zaku iya matsa alamar Hamburger kusa da sarrafawa kuma daidaita ta kamar yadda abubuwan buƙatunku suka nuna.)
Mataki na 3:
Lokacin da kake buƙatar rikodin allo na iPhone, buɗe Cibiyar Kulawa ta hanyar swiping sama daga ƙananan ɓangaren allo na iPhone.
Idan kana buƙatar yin rikodin allo akan iPhone ba tare da wani sauti ba, danna alamar rikodin allo a cikin Cibiyar Kulawa, ci gaba da ratayewa kusan daƙiƙa uku. Daga ƙarshe, rikodin allo zai fara.
Idan kun sami damar kama allo da sauti, danna sosai akan Alamar Rikodin allo, danna alamar Marufin Audio don kunna ta, danna Fara Rikodi, rataya sosai na daƙiƙa 3, kuma rikodin allo zai fara.
Mataki na 4:
Lokacin da kake buƙatar ƙare rikodin allo, buɗe Cibiyar Kulawa don sake taɓa alamar rikodin allo ko matsa kan RED BAR a mafi girman batu na allon iPhone ɗin ku kuma zaɓi Tsaya.
Mataki na 5:
Je zuwa Hotuna> Je zuwa Albums> Je zuwa Bidiyo don duba rikodin rikodi.
Kashi na 4. Tambayoyin da ake yawan yi
1. Me yasa rikodin allo na baya aiki?
Magani 1: BAYAR DA RUBUTUN ALAMOMIN A CIKIN SAITA
Kafin amfani da mai rikodin allo don yin rikodin wani abu akan allon iPhone ko iPad, dole ne ka tabbatar cewa an kunna rikodin allo akan na'urarka. Je zuwa saituna> Cibiyar sarrafawa> keɓance sarrafawa> rikodin allo sannan ƙara shi.
Magani na 2: DUBA YANZU SANNAN A KASHE SANNAN SAKE SAKE.
Idan an riga an kunna rikodin allo, amma matsalar ta ci gaba, ƙila ka kashe shi sannan a sake kunnawa.
2. Yadda za a gyara lokacin da iPhone allo rikodin babu sound?
Rikodin allo yana ba ku damar yin rikodin sauti da bidiyo duka, don haka idan rikodin allo yana aiki. Har yanzu, babu sauti; damar da ake samu shine "audio na microphone" a kashe.
MAGANI 1:
Mataki 1: Buɗe' cibiyar kulawa.'
Mataki 2: Nemo 'allon rikodin' icon.
Mataki 3: Danna ka riƙe gunkin rikodin allo har sai kun lura da wasu pop-up masu nuna zaɓi don sautin makirufo a can.
Mataki 4: Matsa gunkin makirufo don kunna maɓallin launi ja.
MAGANI 2: SAKE FARA IPHONE/IPAD.
Da zarar ka tabbatar da cewa rikodi ne a kan, amma shi har yanzu ba zai iya aiki, za ka iya sa'an nan kokarin da zata sake farawa da na'urar gyara iOS 11/12 da wadanda ba aiki allo rikodi matsala.
SAKE FARA IDO (7/8)
Danna sannan ka riƙe maɓallin a gefe har sai maɗaurin ya bayyana. Ci gaba da jan silinda don kashe iPhone. Bayan kusan daƙiƙa 30, matsa kuma ci gaba da riƙe maɓallin gefen har sai an sake bayyana tambarin Apple.
SAKE FARA iPhone X
Matsa ka riƙe maɓallin gefe ko maɓallin ƙara har sai maɓallin gefe ya bayyana. Jawo da darjewa don kashe your iPhone X. Bayan kusan 30 seconds, danna & ka riƙe gefen button sake har ka ga Apple logo.
MAFITA 3:
Sake saita All iPhone / iPad saituna iya zama tasiri fiye da kawai wani lokacin, kamar lokacin da iPhone 8/X taba ba aiki.
Je zuwa saituna > Gaba ɗaya > sake saiti > sake saita duk saituna.
Wannan hanyar bazai share fita ba amma sake saita saitunan gaba ɗaya a cikin sanarwa, ID na taɓawa, haske, da wasu fasaloli.
Kuna iya yin rikodin allo cikin sauƙi akan iPhone 8/8 Plus, X tare da taimakon Cibiyar Kulawa, wanda ke buƙatar ku ƙara fasalin rikodin allo zuwa gare shi tare da taimakon Saitunan App. Ci gaba da bin matakan da ake da su don koyo game da yadda ake rikodin allon iPhone 8 ko 8 Plus ko X.
Mahimman bayanai na rikodin allo suna da ban mamaki don sarrafa dangi da aka gwada fasaha ta hanyar amfani da sabuwar wayarsu ta hannu, ɗaukar fim ɗin cikin wasa, tattara hujja lokacin bayyana kwari, sannan wasu. Ko ta yaya, ba duk na'urori ba ne ke ba ku damar yin rikodin allo kamar haka ko ba tare da wata matsala ba.
Wannan zai canza da zarar farkon Android 11 ya fara fitowa ba da daɗewa ba daga yanzu, an yi sa'a. Sabuwar fasalin Android za ta tuna da yin aiki don ikon yin rikodin allo ba zato ba tsammani, a ƙarshe yana ɗauke da abubuwan da ake tsammani mai zafi zuwa na'urar kusa da ku (muddin tana ƙarƙashin Android 11, a kowane hali). Hakanan kuna iya ba shi harbi da wuri ta hanyar shigar da sabon beta na jama'a na Android 11.
Mai rikodin allo
- 1. Android Screen Recorder
- Mafi kyawun rikodin allo don Wayar hannu
- Samsung Screen Recorder
- Rikodin allo akan Samsung S10
- Screen Recording a kan Samsung S9
- Screen Recording a kan Samsung S8
- Rikodin allo akan Samsung A50
- Rikodin allo akan LG
- Rikodin Wayar Android
- Android Screen Recordings Apps
- Yi rikodin allo tare da Audio
- Yi rikodin allo tare da Tushen
- Mai rikodin kira don wayar Android
- Yi rikodin tare da Android SDK/ADB
- Rikodin Kiran Wayar Android
- Mai rikodin bidiyo don Android
- 10 Mafi Rikodin Wasan
- Babban mai rikodin kira 5
- Mai rikodin Android Mp3
- Rikodin Muryar Android Kyauta
- Android Record Screen tare da Akidar
- Yi rikodin Haɗin Bidiyo
- 2 iPhone Screen Recorder
- Yadda za a Kunna Screen Record a kan iPhone
- Mai rikodin allo don Waya
- Screen Recording a kan iOS 14
- Mafi iPhone Screen Recorder
- Yadda za a Record iPhone Screen
- Screen Recording a kan iPhone 11
- Rikodin allo akan iPhone XR
- Screen Recording a kan iPhone X
- Screen Recording a kan iPhone 8
- Screen Recording a kan iPhone 6
- Record iPhone ba tare da Jailbreak
- Yi rikodin a kan iPhone Audio
- Screenshot iPhone
- Rikodin allo akan iPod
- IPhone Screen Video Kama
- Free Screen Recorder iOS 10
- Emulators don iOS
- Free Screen Recorder don iPad
- Software na Rikodi na Desktop Kyauta
- Yi rikodin Gameplay akan PC
- Screen Video App akan iPhone
- Mai rikodin allo akan layi
- Yadda ake rikodin Clash Royale
- Yadda ake rikodin Pokemon GO
- Geometry Dash Recorder
- Yadda ake rikodin Minecraft
- Record YouTube Videos a kan iPhone
- 3 Rikodin allo akan Kwamfuta
James Davis
Editan ma'aikata