drfone app drfone app ios
c

[An warware] Hanyoyi 3 don yin rikodin taron Bidiyo

Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Maganganun Waya ta madubi • Ingantattun mafita

Kuna neman cikakkiyar mafita don yin rikodin allon taron bidiyo ɗinku? Sannan duba wannan matuƙar jagora? Hakanan, nemo daban-daban kuma mafi kyawun shawarwarin app don warware tambayar ku.

Taron Bidiyo yana ba ku fa'idar samun ƙwararru ko taruka na sirri a cikin yanayi mai kama da amfani da na'urarku kamar kwamfuta, kwamfutar tafi-da-gidanka, ko ma wayar hannu tare da haɗin Intanet. Koyaya, wani lokacin kuna yin hulɗa mai mahimmanci ta hanyar taron bidiyo da kuke son yin rikodin yayin waɗannan tarukan zama. Don haka, a yau a nan, a irin wannan yanayin, za ku sami hanyoyi daban-daban masu amfani don yin rikodin taron bidiyo da adana rikodin a cikin ainihin lokacin akan na'urarku.

Teil 1. Ta yaya zan yi rikodin bidiyo na taro?

Tsarin yin rikodin taron bidiyo yana da sauƙin gaske, wanda zaku iya yi da sauri yayin da kuke cikin taron kama-da-wane. Don yin rikodin taron bidiyo ko kiran bidiyo, kuna buƙatar danna maɓallin menu sannan danna maɓallin 'Record'. Taron bidiyo na ku zai fara yin rikodi.

Yanzu:

Lokacin da kake son dakatar da rikodin, sannan kuma danna maɓallin 'Record' iri ɗaya.

Sashe na 2: Record video taro ta amfani da Wondershare MirrorGo?

Domin rikodin your video taro, za ka iya amfani da Wondershare MirrorGo software a cikin kwamfutarka tsarin, amma kana bukatar ka kaddamar da wannan software a kan kwamfutarka kafin cewa.

Don yin wannan, shigar Wondershare MirrorGo a kan PC. Sa'an nan kaddamar da 'MirrorGo' a kan kwamfutarka tsarin ta zabar ko dai Android ko iOS zažužžukan sa'an nan danna 'connect' button.

Gwaji kyauta

launching wondershare mirrorgo software in computer

Ga yarjejeniyar:

Kamar yadda kuka shigar da wannan software akan na'urarku, zaku iya duba allon wayarku akan babban kwamfutar tafi-da-gidanka ko kwamfutarku ta sirri.

Amma ga Kicker:

Yanzu don amfani da allon mirroring alama yadda ya kamata, kana bukatar ka kunna kebul debugging alama a kan android na'urar, wanda zai fara allon mirroring a kan kwamfutarka na'urar.

enabling usb debugging feature in android device

Bayan kunna wannan fasalin, zaku duba allon wayarku akan kwamfutarku ta sirri. Don haka, zaku iya jin daɗin fa'idar aiki da ƙaramin na'urar allo akan babban allonku.

Yana kara kyau:

Yanzu wannan manhaja ta ‘Wondershare MirrorGo’ ita ma tana ba ku fasalin rikodin wayarku, wanda kawai kun haɗa da kwamfutar ku.

Ina son sanin mafi kyawun part?

Anan mafi kyawun sashi shine cewa bidiyon da aka yi rikodin za a adana su ta atomatik akan kwamfutarka.

Gaba don yin rikodin allo, kuna buƙatar bin zaɓuɓɓukan da ke ƙasa:

  • Da fari dai kana bukatar ka gama ka android na'urar da 'Wondershare MirrorGo' a kan kwamfutarka allo.

    showing record button to record video conference
  • Sannan kunna wayarka akan na'urarka kuma fara rikodin ayyukan taron taron bidiyo.
  • Bayan wannan, ana buƙatar sake danna maɓallin 'Recording' lokacin da kake son dakatar da rikodin allo.

    clicking recording button again for stopping the recording
Image Link:

Yanzu lokacin da ka dakatar da rikodin allo, bidiyon da aka yi rikodin za a ajiye shi ta atomatik a kwamfutarka. Idan kana son canza wurin tsoho inda aka adana bidiyon da aka yi rikodinka ta atomatik, zaka iya yin shi cikin sauƙi ta shiga cikin saitunan.

changing default location for saved recorded videos

Sashe na 3: Apps don yin rikodin taron bidiyo

ezTalks Taro

Wannan manhaja ce mai rikodin kiran bidiyo wacce ke sadarwa da kyau daga kowane yanki na duniya. Taro na ezTalks yana ƙarfafa kamfanoni inda za su iya gudanar da tarurrukan kan layi daga nesa ba tare da sun sami ma'aikatan ofishinsu a wurin aikinsu na zahiri ba. Wannan app za a iya amfani da sosai sauƙi ta bin sauki kewayawa matakai.

Ga Yarjejeniyar:

Yanzu don amfani da wannan app, da farko, kuna buƙatar saukar da wannan app ɗin kuma kunna shi akan na'urar ku. Sannan shiga wannan app ko dai ta amfani da bayanan shiga Facebook ko ta bayanan Gmail. Baya ga rikodin kiran bidiyo, ana iya amfani da wannan app azaman babban kayan aikin taron bidiyo, mai fa'ida sosai ga ƙungiyar ku.

eztalks meetings app for video conference recording

AnyCap Screen Recorder

AnyCap Screen Recorder app ne na kyauta don yin rikodin kiran bidiyo. Wannan app yana da ban sha'awa, wanda tabbas kuna son gwadawa. Bugu da ari, wannan app yana ba ku damar yin abubuwa da yawa, kamar za ku iya yin rikodin bidiyon ku kuma ku adana su akan rumbun kwamfutarka a cikin ainihin lokaci.

Kuna iya mamakin:

Anan idan ka yi tambaya game da tsarin da aka ajiye waɗannan bidiyon, za ka yi mamakin sanin cewa yana goyan bayan bidiyo na avi da mp4. Wannan yana nufin koyaushe kuna da zaɓi na dual inda idan ta kowace hanya na'urarku ba ta goyan bayan ɗayan nau'ikan tsarin ba, to koyaushe kuna da damar kunna sauran tsarin bidiyo.

anycap screen recorder app for video conference recording

AnyMeeting

AnyMeeting app yayi kama da app na ezTalks Meetings, saboda waɗannan ƙa'idodin biyu suna ba ku fasalin taron bidiyo. Baya ga wannan, a nan za ku iya yin rikodin kowane abun ciki na bidiyo, ko dai sauƙin kiran bidiyo ne ko taron taron bidiyo. Don haka, duk lokacin da kuke da buƙatun gabatarwar kan layi, tabbas za ku iya samun fa'idar ing AnyMeeting, ƙa'idar da ke tabbatar da rikodin taron ku na bidiyo.

Ina son sanin mafi kyawun part?

Lokacin da kake amfani da AnyMeeting, ba za a buƙaci ka yi amfani da wani ƙa'idar ba don dalilai na biyu. Samun taron bidiyo da rikodin taron bidiyo za a iya cika su a cikin app iri ɗaya.

anymeeting app for video conference recording

Sashe na 4: Yadda ake zabar rikodin taron bidiyo?

Yayin zabar rikodin taron bidiyo, kuna buƙatar fahimtar ainihin buƙatun ku.

Anan don taimaka muku a cikin wannan, za mu samar muku da jerin abubuwan da ake buƙata:

Sauƙin Amfani:

Kuna buƙatar ɗaukar rikodin taron bidiyo wanda kewayawa ya kamata ya zama kyakkyawa da sauƙi. Idan kun je neman mai rikitarwa, kuna iya samun matsala ta amfani da wannan ƙa'idar daidai. Bugu da ƙari, ƙa'idar da ke da ƙaƙƙarfan mu'amalar mai amfani na iya haifar da jinkirin tarurruka da katsewa saboda kuna iya samun wahalar kunna ciyarwar bidiyon ku kamar kunna / kashewa ko raba fayiloli, da sauransu.

Siffar Rarraba allo:

Idan app ɗin rikodin taron bidiyo ɗinku yana ba ku fasalin raba allo, zaku iya zuwa don hakan. Bugu da ari, shi ma ya kamata ya zama iya yin rikodin your allo sharing ko dai ta ku ko ta sauran mahalarta tare da ku da.

Taimakon Abokin Ciniki:

A cikin duniyar fasaha, tallafin abokin ciniki yana da mahimmanci. Don haka, wannan ya cancanci la'akari da ku saboda lokacin da wani abu ya ɓace, tabbas kuna buƙatar tallafin fasaha, wanda yakamata ya zama mai sauri da daidaito. Don haka, kuna buƙatar zaɓar app ɗin rikodin taron bidiyo wanda sabis ɗin tallafin abokin ciniki yakamata ya kasance a saman.

Menene Asali?

Wani lokaci yana zama mahimmanci a gare ku don yin rikodin zaman taron bidiyo na ku. Don haka, a nan a cikin wannan labarin, za ku nemo hanyar yin rikodin taron bidiyo. Baya ga cewa, za ka koyi yadda wani video taron za a iya rubuta ta amfani da Wondershare MirrorGo software. Bugu da ari, zaku sami shawarwari daban-daban na app don yin rikodin taron bidiyo, waɗanda zaku iya zaɓar daga baya bayan karanta mahimman abubuwan zaɓin rikodin taron bidiyo.

James Davis

Editan ma'aikata

Mai rikodin allo

1. Android Screen Recorder
2 iPhone Screen Recorder
3 Rikodin allo akan Kwamfuta
Home> Yadda-to > Mirror Phone Solutions > [An warware] Hanyoyi 3 don yin rikodin taron bidiyo