Me yasa Babu Matsala Bayan Amfani da Fasfo na Tinder?

avatar

Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Nasihun Waya da ake yawan amfani da shi • Tabbatar da mafita

Kwanan nan, masu amfani da Fasfo na Tinder suna ba da rahoto game da Tinder Fasfo Babu Matches akan Reddit da sauran rukunin yanar gizon. Idan kuna fuskantar matsala iri ɗaya kuma kuna mamakin dalilin da yasa hakan ke faruwa da ku, to muna da amsoshin da kuke nema. Babban abin da ya kamata ku yi shine bambance ko kuna samun ƙarancin matches fiye da na baya ko kuma ba ku sami ashana kwata-kwata. Idan matsalar ita ce ta gaba, to mun sami ku a cikin wannan jagorar.

Sashe na 1: Dalilan cewa Babu Matsala Bayan Amfani da Fasfo na Tinder:

Kafin mu shiga sashin da za mu warware Tinder Passport ba tare da ashana ba, bari mu fahimci dalilan da suka sa wannan matsalar ta taso tun farko. Anan ga manyan dalilan da ba ku taɓa samun ashana kwata-kwata, koda bayan samun Fasfo na Tinder.

  • Fasfo na tinder baya aiki, kuna buƙatar biya shi ko nemo madadin.
  • Ka daɗe kana ta shafa kai tsaye akan duk bayanan martaba. Lokacin da kuka shafa dama da yawa, Tinder's algorithm yana rage makin ku kuma a ƙarshe yana sa bayanin ku kusa ganuwa.
  • Lokacin da bayanin martabar ku yana da sarari fanko a cikin tarihinsa, Tinder baya ɗaukar ku a matsayin mutumin da a zahiri ke son neman wasa. Wani fanko bio yana aiki azaman ƙarin shingen hanya.
  • Bayanan martaba ba shi da kyau, amma ba shakka, ba yana nufin kai ne ba. Yi ƙoƙarin inganta bayanin martaba tare da hotuna da yin hulɗa tare da matches na ku.
  • Akwai yuwuwar cewa asusunku ya lalace saboda wasu dalilai, kuma a sakamakon haka, kuna iya buƙatar sake saita asusunku.
  • Wani dalili mai yuwuwa shine yanayin ku na yawan zaɓe. Idan kun kasance kuna korar duk mutanen da suka yi muku wasa daidai, to a wani lokaci, Tinder zai ƙare muku wasa.
  • Kwanan nan kun yi ƙoƙarin sake saita asusunku, kuma tsarin ya yi kuskure, wanda ya haifar da Shadowban.
  • Idan kun yi amfani da ƙa'idar ɓoye wuri don canza wurinku, to kuna iya samun toshewa akan Tinder.
  • Idan an ba da rahoton bayanin martabar ku azaman mai saƙon spam sau da yawa, yana iya haifar da matsaloli. Koyaya, a cikin wannan yanayin, Tinder zai share bayanan ku maimakon ɗaukar kowane mataki.

Daga abubuwan da ke sama, za mu iya ganin cewa akwai abubuwa da yawa da za ku iya yi don tayar da Tinder algo na bayanan martaba. Amma kada ku damu, akwai hanyoyi da yawa da zaku iya magance wannan matsalar kuma.

Sashe na 2: Hanyoyi gama gari Don Magance Matsalar:

Yayin da wasu mutane ke mamakin "zai iya matches ganin ina amfani da Fasfo na Tinder," wasu suna damuwa cewa ba su da ashana. Don haka, ga hanyoyin gama gari don magance wannan matsala da wuri-wuri.

1: Sake saita Account ɗin Tinder ɗinku cikin nasara-

Mataki na farko da dole ne ka ɗauka idan ba ka samun kowane matches akan Tinder shine sake saita asusunka. Buɗe Saituna> Share Account> Cire Tinder app daga wayarka.

Lokacin da kuka share asusun, tabbatar cewa kun cire haɗin asusun Tinder ɗinku daga dandamalin kafofin watsa labarun kuma.

2: Haɗa Tinder Tare da Sabuwar Bayani:

Zai iya zama taimako mai taimako idan ba ku samun matches akan Tinder. Ko mene ne dalilan da suka sa matsalar ta taso tun farko, share tsohon bayanin martabar ku sannan ku yi rajista ta hanyar amfani da sabon asusun Google Play ko Apple ID.

3: Gwada Inganta Makin Sha'awar Ku-

Kamar yadda muka ambata a cikin dalilan, idan kun goge dama akan duk shawarwarin da kuka samu, littafin ƙa'idar Tinder yana rage ƙimar sha'awar ku. Don haka, shawara mai amfani ita ce a yi la'akari da zazzagewa daidai da zaɓi. Ban da wannan, kuna buƙatar samun ƙarin aiki akan Tinder don tabbatar da cewa har yanzu kuna sha'awar saduwa da wani.

Baya ga wannan, don inganta maki-

  • Ka guji saka hotunan selfie saboda suna iya sa ka zama mara kyau
  • Sanya hotuna tare da haske mai kyau don tabbatar da cewa ana iya ganin fasalin fuskar ku
  • Bayyana halayenku maimakon bayyana fasalin jikin ku

Mutane suna son mutum mai ban dariya, mai kirki, mai hankali, kuma mai hankali. Duk waɗannan halayen tabbas za su ba da haɓaka ga bayanan martaba.

4: Gujewa Amfani da Kayayyakin Zubar da Wuri mara Dogara:

Wani mataki da za ku yi taka tsantsan lokacin da kuke amfani da Fasfo na Tinder shine kada kuyi amfani da kayan aikin da ba a yarda da su ba. Idan kuna son daidaitawa da mutane daga wasu birane ko ƙasashe, akwai kayan aikin dogaro da yawa da ake samu a kasuwa, kamar dr. Fone Virtual Location app wanda zai ba ka damar canza wurinka lafiya.

Idan kun kula da bayanin martabarku, zaku gano dalilin da yasa Tinder Passport ya ce babu matches don bayanin martaba. Bayan gane su, kawar da matsalar kuma zai zama da sauƙi.

Sashe na 3: Mafi kyawun Madadin Canja Wuri akan Tinder:

Yawancin masu amfani da Fasfo na Tinder suna amfani da kayan aikin don canza wurin akan Tinder. Koyaya, idan kuna tunanin yin hakan, to aƙalla ku tabbata kuna amfani da kayan aikin da ba a toshe bayanan martabarku. Dr. Fone Virtual Location app damar masu amfani don gano wasu yankuna yayin da kake neman matches a kan Tinder ko wasa wasanni kamar Pokemon Go.

Zazzagewa don saukar da PC don Mac

4,039,074 mutane sun sauke shi

Software yana samuwa ga masu amfani da Android da iOS. Don amfani da wannan kayan aiki tare da asusun Tinder Passport, bi matakin da ke ƙasa:

Mataki 1: Download kuma shigar dr. fone Virtual Location app a kan tsarin da kaddamar da shi. A cikin gida dubawa, za ka ga dr. fone Toolkit. Zaɓi kayan aikin Wuri Mai Kyau, haɗa wayarka, kuma akan allo na gaba, yarda da sharuɗɗan amfani kuma danna maɓallin Farawa.

drfone home

Mataki na 2: Yanzu, za a tura ku zuwa allon taswira wanda ke da akwatin bincike a gefen hagu na sama. A cikin akwatin nema, zaku iya shigar da adireshi ko haɗin gwiwar GPS don wurin da kuke son canzawa. Kafin haka, tabbatar cewa kun yi alama a wurin da kuke yanzu.

detect actual location

Mataki na 3: Fara neman wurin kuma zaɓi kowane ɗayansu daga jerin. Sa'an nan kuma matsa a kan "Move Here" zaɓi kuma dr. fone zai canza wuri a cikin na'urarka.

move to virtual location

A ƙarshe, za ku iya zama a cikin gidan ku kuma har yanzu kuna kallon bayanan Tinder na marasa aure daga wani birni.

Ƙarshe:

Tinder dandamali ne wanda ke ɗaukar mataki da gaske a kan bayanan martaba waɗanda ba su dace ba. Don haka, idan ba ku shiga cikin bayanan Tinder Passport ɗin ku ba, a bayyane yake cewa Tinder algo zai ɗauke ku a matsayin bot kuma ya toshe asusunku. Har ila yau,, kauce wa yin amfani da wani unreliable app don canja wurin lokacin da dr. Fone Virtual Location yana nan don taimaka muku. Tare da wannan kayan aiki, za ka iya fadada kai da kuma saduwa da marasa aure daga kowane lungu na duniya.

avatar

Alice MJ

Editan ma'aikata

Home> Yadda za a > Nasihun Waya da ake yawan amfani da su > Me yasa Babu Matsala Bayan Amfani da Fasfo na Tinder?