Fasfo na Tinder baya Aiki? An warware

avatar

Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Nasihun Waya da ake yawan amfani da shi • Tabbatar da mafita

a lady on Tinder App

Siffar fasfo ɗin Tinder babban siffa ce mai ƙima wacce ke ba ku damar gogewa da bincika marasa aure a wurin ku na zahiri, a ko'ina cikin duniya. Idan kuna tafiya zuwa wani yanki na duniya kuma kuna son yin hulɗa tare da membobi a wannan yanki, kuna iya yin hakan cikin sauƙi.

Wannan fasalin zai yi aiki tare da mutanen da suka yi rajista zuwa Tinder Plus da Tinder Gold. Koyaya, ba za ku iya amfani da Fasfo ɗin Tinder ba idan ba ku yi rajista ba, ta yaya za mu canza wurin da ke kan tinder don saduwa da ƙarin abokai. Wani abin lura shi ne cewa za ku iya amfani da Fasfo na Tinder kawai don nemo mutane a yankin ku.

Don haka me zai faru idan ba za ku iya tafiya zuwa wurin da kuke son bincika ba? Idan ba ku da membobin Tinder a yankinku, to ba al'ada ba ne kawai kuna son bincika a wasu wuraren. Idan waɗannan wuraren sun yi nisa da ku, Tinder Passport ba zai yi aiki ba. To me zakuyi?

Sashe na 1: Me yasa fasfo na tinder baya aiki?

Abu na farko da kuke buƙatar magance shine dalilin da yasa Tinder Passport baya aiki da farko. Ga wasu daga cikin dalilan da suka sa haka:

Wuri

Babban dalilin da yasa Tinder App ba zai yi aiki ba shine saboda fasalin wurin. Kuna iya ziyartar garuruwa da yawa gwargwadon yadda kuke so, amma dole ne ku kasance cikin jiki a yankin.

Akwai wani shinge na yanki kusa da birane. Misali, kuna iya zama a New York, wanda ke ba ku damar nemo mawaƙa a yankin, amma ba za ku iya kallon marasa aure a London ba. Dole ne ku kasance cikin jiki a London don yin hakan.

Cibiyar sadarwa

Wani dalili kuma da ya sa Fasfo ɗin Tinder ɗinku ba zai ba ku damar gogewa da nemo marasa aure ba shine rashin haɗin Intanet mara kyau. Siffar swiping tana buƙatar haɗi mai kyau don gogewa. Katunan da kuke shafa suna ɗauke da hotuna da bayanai da yawa game da waɗanda ba a taɓa nuna muku ba. Rashin haɗin Intanet mara kyau ba zai ƙyale wannan yayi aiki yadda ya kamata ba.

Biyan kuɗi

Koyaushe tabbatar da cewa an sabunta lokacin biyan kuɗin ku. Idan biyan kuɗin ku ya ƙare, to ba za ku iya amfani da Fasfo na Tinder ba.

Karar App

Tinder, kamar duk sauran ƙa'idodi, wani lokaci zai yi karo lokacin da kake amfani da shi. Tabbatar cewa na'urar tafi da gidanka tana da isassun albarkatun don gudanar da app. Hakanan kuna iya buƙatar sabunta ƙa'idar don amfani da sabbin fasalolin Fasfo na Tinder.

Sashe na 2: Cikakken bayani don gyara fasfo na tinder baya aiki

Don Tinder yayi aiki yadda yakamata, yakamata ku tabbata cewa an warware matsalolin da aka bayyana a sama.

Wuri - An Warware

Fasfo na Tinder ya dogara da ainihin wurin na'urar ku. Dole ne ku saka ko shigar da wurin ku akan ƙa'idar, amma idan yanayin yanayin ku akan na'urar bai dace ba, app ɗin ba zai yi aiki ba.

Domin warware wurin batun, za ka iya amfani da kama-da-wane wuri spoofing kayan aiki kamar dr. fone kama-da-wane wuri . Wannan kayan aiki ne mai ƙarfi wanda zai iya aika na'urarku ta wayar tarho zuwa kowane yanki na duniya, sannan zaku iya ci gaba da gogewa don yin aure a waɗannan wuraren.

Zazzagewa don saukar da PC don Mac

4,039,074 mutane sun sauke shi

Siffofin Dr. fone kama-da-wane wuri - iOS

  • Kuna iya sauƙi da kuma kai tsaye ta wayar tarho zuwa kowane yanki na duniya kuma ku nemo Tinder mara aure a waɗannan wuraren.
  • Siffar Joystick zai ba ku damar kewaya sabon yanki kamar kuna can.
  • Kuna iya yin taksi kusan yin yawo, hawan keke ko ɗaukar bas, don haka Tinder Passport ya yi imanin cewa ku mazaunin yankin ne.
  • Duk wani aikace-aikacen da ke buƙatar bayanan geo-location, irin su Tinder Passport, za a sauƙaƙe ta hanyar amfani da dr. fone kama-da-wane wuri - iOS.

Jagorar mataki-by-step don aika wurinku ta amfani da dr. fone Virtual location (iOS)

Zazzagewa kuma shigar da dr. fone daga official download page. Yanzu kaddamar da kayan aikin kuma samun damar Fuskar allo.

drfone home

Nemo tsarin “Virtual Location” sannan ka danna shi. Da zarar an kunna, haɗa na'urar zuwa kwamfutarka. Tabbatar cewa kayi amfani da asalin kebul na USB wanda yazo dashi don gujewa kurakurai.

virtual location 01

Lokacin da aka gane na'urarka akan taswira, za ku ga ainihin wurin da kuke ciki a liƙa a kanta. Idan wurin bai nuna ainihin wurin da kake ciki ba, za ka iya gyara shi ta hanyar danna alamar "Center On" wanda ke samuwa a kasan allon kwamfutarka. Yanzu zaku ga madaidaicin wurin taswirar taswira.

virtual location 03

A saman sandar allon, je ka nemo alamar ta 3 sannan ka danna shi. Wannan zai sanya na'urarka cikin yanayin "teleport". Anan akwai akwatin da ba komai a ciki wanda zaku rubuta a cikin wurin wurin da kuke son aikawa ta wayar tarho zuwa. Danna maɓallin “Go” kuma nan take za a jera na’urarka a matsayin tana cikin yankin da ka buga.

Hoton da ke ƙasa yana nuna yadda wurin ku zai kasance akan taswira idan kun buga a Rome, Italiya.

virtual location 04

Da zarar an jera ku na'urar a cikin sabon yanki, yanzu zaku iya ƙaddamar da Fasfo na Tinder kuma zaku iya ganin duk mambobi ɗaya waɗanda ke yankin.

Domin kasancewa tare da yin taɗi tare da waɗannan membobin, dole ne ku mai da wannan wurin “ dindindin” naku. Kuna iya yin haka ta danna kan "Move Here". Ta wannan hanyar, wurin da kuke zaune yana zama mara kyau ko da lokacin da kuka fita daga app. Ta wannan hanyar, maganganunku ba sa ɓacewa lokacin da kuka dawo.

Lura cewa lokacin da kuka ƙaura daga wannan wuri zuwa wani, marasa aure a wurin da kuka ƙaura za su iya ganin bayanan ku na sa'o'i 24 masu zuwa.

virtual location 05

Wannan shine yadda za'a duba wurin ku akan taswira.

virtual location 06

Wannan shi ne yadda za a duba wurin ku a wani na'urar iPhone.

virtual location 07

Hanyar sadarwa - An warware

Bincika haɗin Intanet ɗin ku kuma tabbatar da cewa Wi-Fi ɗin ku ko bayanan wayar hannu suna da sigina mai ƙarfi. Wani lokaci yana iya zama batutuwa tare da ISP don haka ba su kira kuma gano idan haɗin su yana da wata matsala.

Hakanan ƙwayoyin cuta na iya canza saitunan haɗin gwiwa, don haka tabbatar cewa kuna da babban kayan aikin Anti-virus akan na'urar ku ta hannu.

Biyan kuɗi - an warware

Duba kuma duba idan an biya biyan kuɗin ku a halin yanzu. Yawancin mutane sun manta da sabunta rajistar su musamman idan ba a saita don sabunta ta atomatik ba. Da zarar kun sabunta kuɗin ku, zaku iya dawowa yin amfani da Fasfo na Tinder kamar yadda kuka saba.

Albarkatun - An Warware

Dole ne ku tabbatar cewa kuna da isasshen RAM akan na'urar ku don gudanar da aikace-aikacen Fasfo na Tinder. Akwai ƙa'idodi masu haɓaka ƙwaƙwalwar ajiya da yawa waɗanda za su cire sharan daga na'urar ku kuma su 'yantar da sarari. Hakanan kuna iya matsar da wasu ƙa'idodi zuwa katin SD ɗinku don 'yantar da ƙwaƙwalwar ciki don amfani da ƙa'idodi masu nauyi.

A karshe

Fasfo na Tinder hanya ce mai kyau don saduwa da mutane a yankinku. Kuna samun taƙaitaccen katin tare da hotuna da sauran bayanai waɗanda ke ba ku damar ƙarin sani game da guda ɗaya da aka nuna cikin sauri. Kuna iya danna dama don karɓa ko hagu don watsi da mutumin. Wani lokaci, Tinder Passport ba zai yi aiki ba saboda dalilan da aka ambata a sama. Kuna iya bin hanyoyin da aka lissafa don sa ya sake yin aiki sau ɗaya. Babban batu tare da Tinder Passport shine wurin da na'urar take. Kuna iya amfani da dr. fone kama-da-wane wuri don warware al'amurran da suka shafi yi tare da wuri, sa'an nan kuma ci gaba da saduwa da marasa aure a cikin yankin da ake so

avatar

Alice MJ

Editan ma'aikata

Home> Yadda za a > Nasihun Waya da ake yawan amfani da su > Tinder Passport baya Aiki? An warware