drfone google play
drfone google play

Yadda za a Canja wurin Data daga iOS na'urorin zuwa ZTE Phones

Alice MJ

Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Maganganun Canja wurin bayanai • Tabbatar da mafita

Matsar da lambobinku, rajistan ayyukan kira, kalanda, hotuna, kiɗa, bidiyo da apps daga iPhone ko iPad zuwa wayar ZTE ɗinku yana da mahimmanci. Amma lokaci mai yawa tsarin zai iya zama da wahala sosai, ba tare da ambaton aiki mai ɗaukar lokaci ba na canja wurin kowane yanki na bayanai daban-daban. Idan kuna son canja wurin bayanai daga na'urar ku ta iOS zuwa wayar ZTE ɗin ku, dole ne ku bi jagora mai tsayi, mai yiwuwa a kashe intanet wanda zai zama mai rikitarwa da ɗaukar lokaci.

Part 1: Yadda za a canja wurin bayanai daga iPhone zuwa ZTE tare da 1 click

Dr.Fone - Phone Transfer shi ne cewa wayar canja wurin bayanai kayan aiki wanda zai iya taimaka maka ka cece ka lokacin da kana bukatar ka canja wurin bayanai daga iOS na'urorin zuwa ZTE phones. A gaskiya ma, baya ga canja wurin bayanai tsakanin iOS da ZTE wayoyin, Dr.Fone - Phone Transfer goyon bayan canja wurin bayanai tsakanin kuri'a na Android da iOS na'urorin.

Dr.Fone da Wondershare

Dr.Fone - Canja wurin waya

Canja wurin bayanai daga iPhone zuwa ZTE a 1 danna!

  • Sauƙaƙe canja wurin hotuna, bidiyo, kalanda, lambobin sadarwa, saƙonni da kiɗa daga iPhone zuwa ZTE.
  • Yana ɗaukar ƙasa da mintuna 10 don gamawa.
  • Yana goyan bayan iPhone XS (Max) / iPhone XR / iPhone X / 8 (Plus) / iPhone 7 (Plus) / iPhone6s (Plus), iPhone SE da sabuwar iOS version cikakke!New icon
  • Yana aiki daidai da Apple, Samsung, HTC, LG, Sony, Google, Huawei, Motorola, ZTE, da ƙari wayoyi da allunan.
  • Cikakken jituwa tare da manyan masu samarwa kamar AT&T, Verizon, Gudu da T-Mobile.
  • Cikakken jituwa tare da Windows 10 ko Mac 10.14
Akwai akan: Windows Mac
3981454 mutane sun sauke shi

Note: Lokacin da ba ka da kwamfuta a hannun, za ka iya kawai samun Dr.Fone - Phone Transfer (mobile version) daga Google Play. Bayan shigar da wannan Android app, za ka iya sauke iCloud bayanai zuwa ga ZTE kai tsaye, ko haɗa iPhone zuwa ZTE don canja wurin bayanai ta amfani da wani iPhone-to-Android adaftan.

Yana iya zama mai sauqi don daidaita lambobin sadarwa zuwa sabuwar waya musamman idan kana amfani da sabis kamar Google, amma duk sauran abubuwa kamar hotuna, bidiyo, saƙon rubutu da kalanda na iya zama da wahala a motsa sai dai idan kai fasaha ne. mai hankali. Dr.Fone - Phone Transfer sa shi don haka sauki, duk kana bukatar shi ne don kawai shigar da wannan software mai amfani, sa'an nan gama duka wayoyin zuwa PC. Duk da haka dole ne a haɗa dukkan wayoyi biyu a lokaci guda domin wannan sabis ɗin ya yi aiki. Wannan yana nufin cewa ba za ka iya ajiye abun ciki daga iOS na'urar don canja wurin a wani lokaci daga baya. Wannan matsala duk da haka an warware ta ta hanyar cewa zai ɗauki ɗan gajeren lokaci don canja wurin komai, don haka babu buƙatar ajiye wani abu.

Matakai don canja wurin bayanai daga iPhone zuwa ZTE ta Dr.Fone - Phone Transfer

Don haka tunanin yadda sauƙi zai zama don canja wurin bayanai daga iPhone zuwa wayar ZTE ɗin ku a cikin dannawa ɗaya kawai.

Mataki 1: Haɗa

Zaton cewa ka sauke da kuma shigar Dr.Fone - Phone Transfer a kan kwamfutarka (akwai versions duka biyu Windows da MAC), zabi "Switch".

start to transfer data from iPhone to ZTE

Sa'an nan gama your iPhone da ZTE wayoyin zuwa kwamfutarka ta USB igiyoyi. Da zarar kun yi haka daidai kuma shirin ya gano wayoyin biyu, ya kamata ku ga taga mai zuwa.

connect devices to transfer data from iPhone to ZTE

Mataki 2: Bari mu Canja wurin Data

A cikin hoton da ke ƙasa za ku lura cewa duk bayanan da za a iya canjawa wuri daga iPhone zuwa wayar ku ZTE an jera su a tsakiya. Wannan ya haɗa da irin waɗannan bayanai kamar lambobin sadarwa, hotuna, kiɗa, kalanda da saƙonni. Zaɓi duk bayanan da kuke son canjawa zuwa wayar ZTE sannan danna "Fara Transfer". Daga nan za a mayar da dukkan bayanan zuwa wayar ZTE a wani tsari mai kama da haka;

connect devices to transfer data from iPhone to ZTE

Kashi na 2: Wadanne na'urorin ZTE kuke amfani da su?

Na'urorin ZTE suna ci gaba da ingantawa; Wadannan sune mafi kyawun wayoyin ZTE a kasuwa. Shin naku ɗaya ne daga cikinsu?

1. ZTE Sonata 4G: Wannan Android 4.1.2 Smartphone ya zo da inch 4 800 x 480 TFT. Hakanan yana da kyamarar megapixel 5 da ƙwaƙwalwar ajiyar 4GB. Amma watakila mafi kyawun fasalin shine kwanaki 13 akan rayuwar baturi.

2. ZTE ZMax: wannan phablet yana zuwa da ƙwaƙwalwar ciki na 16GB amma yana iya tallafawa har zuwa 32GB ta MicroSD. Hakanan yana da kyamarori 2; gaban 1.6 megapixel da baya 8-megapixel.

3. ZTE Warp Zinc: Wannan wayar tana da karfin 8GB wanda za a iya fadada shi zuwa 64GB. Hakanan yana zuwa da kyamarar gaba da ta baya na 1.6 megapixel da 8 megapixel bi da bi.

4. The ZTE Blade S6: Karamin ƙirar sa ya sanya wannan Smartphone ya fi so ga mutane da yawa. Wannan wayar Android 5.0 Lollipop tana da karfin 16GB. Hakanan yana zuwa tare da kyamarar gaban megapixel 5.

5. ZTE Grand X: Ita ce mafi arha a cikin dukkan wayoyin salula na ZTE da kuma na’urar sarrafa ta Qualcomm ita ma tana aiki a kan Android OS. Ƙarfin ƙwaƙwalwar ajiyarsa shine 8GB.

6. ZTE Grand S Pro: Babban fasalin wannan wayar shine cikakken HD gaban yana fuskantar kyamarar megapixel 2. Hakanan tana da kyamarar baya mai girman megapixel 13. Yana da ƙwaƙwalwar ciki na kusan 8GB.

7. Speed ​​​​ZTE: Wannan Android 5.0 Lollipop tana da kyamarar megapixel 2 na baya da kuma ƙwaƙwalwar ciki na 8GB. Baturin sa yayi alƙawarin har zuwa awanni 14 na lokacin magana.

8. ZTE Open C: Wannan wayar tana tafiyar da Firefox OS duk da cewa ana iya canza wannan zuwa tsarin Android 4.4 gwargwadon abin da kuka fi so. Ya zo tare da 4GB na ciki memory.

9. The ZTE Radiant: Wannan Android Jelly Bean Smartphone yana da kyamarar raya megapixel 5 da ƙarfin ƙwaƙwalwar ajiya 4GB.

10. ZTE Grand X Max: wannan yana zuwa da kyamarar gaba megapixel 1 da kyamarar baya megapixel 8 HD. Yana da ƙwaƙwalwar ciki na 8GB da ƙarfin RAM na 1GB.

Alice MJ

Editan ma'aikata

Home> Resource > Data Canja wurin Solutions > Yadda za a Canja wurin Data daga iOS na'urorin zuwa ZTE Phones